สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ร้าน Sorella ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เปิดร้านใหม่ กะเสื้อผ้าสไตล์น่ารักๆ ใส่สบายๆ ค่ะ

กติกา

1. สินค้าทุกชิ้นเป็นสินค้ามือ 1 คะ
2. อัตราค่าส่งสินค้าแบบลงทะเบียนทั่วประเทศ 30 บาท EMS 50 บาทคะ -> พิเศษจ้า ส่งฟรีๆ ทุกตัวเลย
3. สนใจสอบถามทาง PM หรือเมลล์ร้าน sorella_closet@hotmail.com
4. CF แล้วห้าม CC นะคะ (แม่ค้างง 55) หลัง CF โอนเงินภายใน 2-3 วันนะคะ
5. หากลูกค้าคนไหน CF เล่น ๆ แล้วไม่โอนเงิน ขออนุญาติ Black List ไว้นะคะ
6. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ สินค้าทุกชิ้นเราได้คัดมาแล้วค่ะ
7. บัญชีธนาคารของทางร้าน : บัญชี ธนาคารกรุงเทพ, ทหารไทย, ไทยพาณิชย์, กรุงศรี ถ้า CF แล้วเดี๋ยวส่งเลขบัญชีไปให้นะคะ

Details :
นางแบบ สูง 160 ซม สัดส่วน 32-24-33
ทุกชิ้นราคาไม่รวมเครื่องประดับ สร้อย และเข็มขัดนะจ้ะ

1) เดรสสไตล์เกาหลี ทรงคุณหนูมากค่ะ เอวเข้ารูป กะโปรงพลิ้ว แต่งปกระบายสีดำลายจุดขาว น่ารักมากค่ะ ผ้านิ่มทิ้งตัวด้วยนะจ้ะ มีสีดำ กะเทา 390 บาทค่า ->ส่งฟรีจ้า

2) เดรสสไตล์เกาหลี ทรงคุณหนูอีกแล้วว มีเชือกผูกเอว แต่งคอระบายลูกไม้เล็กๆ กะกระดุมเรียงมีตีเกล็ดด้วย น่ารักกุ้กกิ้ก ผ้านิ่มๆคล้ายๆไหมพรมเลย 350 บาทจ้า ->ส่งฟรีจ้า

3) เดรสยีนส์สุดเก๋ ทรงตามแบบของยี่ห้อดังเลย ไม่เท่เกิน ไม่หวานเกิน เปรี้ยวแบบพอดี ใส่แล้วสวย เข้ารูปค่ะ ผ้ายีนส์เนื้อดี ไม่แข็งมากนะคะ ราคา 390 บาท ไม่แพงเลยค่ะ ->ส่งฟรีจ้า

4) เดรสผ้ามุ้งสีชมพู ข้างหลังเป็นผ้ายืดสีดำ เป็นสาวเปรี้ยวแอบอยากหวาน หรือจะ mix&match เอาไปใส่กะกางเกงหรือกะโปรงเอวสูงก็ได้นะ ขายแล้วจ้า

5) เดรสสไตล์กะลาสีสุดอินเทรนน แต่งคอระบาย 2 ชั้น เอวยางยืดนะจ้ะ หาเข็มขัดแดงมาคาด เป๊ะมากก 330 บาทเองจ้า ไม่รวมเข็มขัดนะ ->ส่งฟรีจ้า

6) เดรสผ้าฝ้ายสีหวาน กระโปรงเป็นชั้นๆสีชมพู ขาว น้ำตาลอ่อน ไล่กันไป สวยคลาสสิคมากๆ แถมโบว์สีขาวไปผูกตรงไหนก็ได้นะจ้ะ (ในรูปผูกแขนกะผูกเอว) ขายแล้วจ้า

7) กระโปรงลูกไม้ชั้นๆสลับกับผ้าตาข่าย เอวยางยืดขอบสีดำ มีวิ้งๆด้วย หวานๆ เก๋ๆ น่ารักมากกกค่ะ คอนเฟิร์ม!! มีซับใน ไม่บางค่ะ ไม่แพงด้วย 290 บาทเองน้า ->ส่งฟรีจ้า

กระโปรงผ้าชีฟองสีขาว ลายโบว์ เอวยืดข้างหลังไม่มีขอบยางค่ะ ระบาย2ชั้น ชั้นบนเป็นบอลลูนนะจ้ะ มีซับใน ชั้นล่างไม่มีซับใน แอบเซ็กซี่ อิอิ ลายน่ารักน่าสอยอย่างนี้ 250 บาทเท่านั้นจ้า ->ส่งฟรีจ้า

9) กระโปรงผ้าชีฟองผสมไรไม่รู้ค่ะ 55 เนื้อลื่นๆ เงาๆ พลิ้วๆ ไฮโซๆ ใส่แบบเอวสูงก็ได้ เอวต่ำก็ได้ สีเทาเข้มกว่าในรูปนิดนึงนะ ลายผีเสื้อสีขาวจุดชมพู เอวขอบยางสีดำ มีซับในค่ะ จัดไป 290 บาท ->ส่งฟรีจ้า

10) เสื้อแขนตุ้กตาสีแดงจุดส้มเล็กๆ มีระบายช่วงอกสีเบจ ชายเสื้อก็กุ้นสีเบจ มีปกแต่งกระดุม ดีเทลเยอะมากกก เหนื่อยจะบรรยายค่ะ 55 ตามรูปโลด ใส่ปล่อยก็ได้ สอดก็ได้ ผ้าดีมากค่ะ หนานุ่มนิ่ม ใส่สบายมากก 320 บาทค่ะ ->ส่งฟรีจ้า

11) เสื้อแขนตุ้กตาลายดอกเล็กๆ ผูกโบว์ตรงอก ติดกระดุมเรียงนะคะ มีเย็บระบายย่นๆตรงไหล่ด้วย ข้างหลังก็แต่งสายๆห้อยๆ ตัวนี้ก็ดีเทลเยอะมากกกเช่นกัน แถมใส่ได้สองด้านด้วย เอาโบว์ไปข้างหลังแทนก็ได้นะคะ ผ้าดี หนานุ่มนิ่ม ราคา 320 เท่ากันจ้า ->ส่งฟรีจ้า

หมดแล้วจ้าา
ชอบตัวไหน สอบถามมาเลยนะจ้าา

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ค่ะ