Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ❤❤ ❤❤ ❤❤ Gloy Gloy' ❤❤ cloths news & used !! มีทั้งเสื้อผ้าผู้หญิงและผู้ชายน้ะค้ะ แบบเก๋ๆ สวยๆค่ะ แวะเข้ามาดูกันน้ะค้ะ ราคากันเองจ้า :D

Warning Points:
    0/5

❤❤ ❤❤ ❤❤ Gloy Gloy' ❤❤ cloths news & used !! มีทั้งเสื้อผ้าผู้หญิงและผู้ชายน้ะค้ะ แบบเก๋ๆ สวยๆค่ะ แวะเข้ามาดูกันน้ะค้ะ ราคากันเองจ้า :D

- สนใจสินค้าไหนติดต่อได้ทาง PM เรยค่ะ หรือต้องการสอบถามด่วนๆ ติดต่อได้ที่ 2 เฟสนี้ค่ะ
    http://www.facebook.com/GLOYSHOP
    http://www.facebook.com/GLOYGGLOY
    ค่ะ ออนตลอดช่วงบ่ายๆถึงกลางคืนค่า หรือติดต่อที่เบอร์ 083-8867703 ค่ะ

- ฝากกระทู้สินค้าพรีออเดอร์ของญาติด้วยน้ะค้ะ ^^ มีสินค้ามากมายกว่า 200 แบบจ้า
    http://sbntown.com/forum/showthread....397#post524397

- สินค้าทุกชิ้นราคารวมส่งแบบลงทะเบียนน้ะค้ะ ถ้าต้องการเปน EMS เพิ่ม 20 ฿ ค่ะ

- สินค้า มีทั้งมือหนึ่งและมือสอง เมื่อลูกค้าตัดสินใจซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน เพราะฉะนั้นลูกค้าต้องตัดสินใจให้ดีก่อนสั่งซื้อสินค้าน้ะจ้ะ *

- ส่งของทุกวันอังคารกับสุก ยกเว้นกรณีที่แม่ค้าจะเลื่อนวันส่งของเปนวันอื่น แม่ค้าจะแจ้งให้ลูกค้าทราบค้ะ

โอนเงินภายใน 3 วัน นับจากวันที่จองสินค้า หรือ นัดวันโอนกับแม่ค้า กรณีนี้ต้องแน่นอนและมั่นใจว่าจะโอนในวันนั้นได้จริง ก่อนจองตัดสินใจดีๆก่อนน้ะค้ะ CF งด CC น้ะค้ะ

ทางร้านขายสินค้าหลายประเภท มีทั้งเสื้อผ้า รองเ้ท้า กระเป๋า เครื่องประดับ เครื่องสำอางค์ ฯลฯ
    สามารถเข้าไปดูได้ที่ลิ้งเฟสด้านบนน้ะค้ะ ลงสินค้าใหม่เรื่อยๆจ้า

เสื้อครอปสายเดี่ยวสีชมพูลิ้นจี่ลายจุด ของจิงสีสดกว่าในรูปน้ะค้ะ
    แล้วก้อแม่ค้าถ่ายรูปผิดด้าน อันนี้ด้านหลังค่ะ ด้านหน้าเปนเรียบๆมีแต่ลายจุดค่ะ
    แต่ที่จิงจะใส่ด้านไหนก้อได้น้ะค้ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อครอปซีทรูกิลตเตอร์วิ๊งๆสีดำ ด้านหน้าเปนเนื้อผ้าทึบไม่บางจนเหนน้ะค้ะ
    แต่ตรงส่วนที่เปนลายเส้นๆและด้านหลังเปนซีทรูค่ะ
    ด้านหลังเปนสายเส้นเดียว เซกซี่มากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดสีดำ แต่งบ่าเปนคล้ายๆบ่านักรบสีทองค่ะ สวยมากๆค่ะ
    ด้านหลังเก๋มาก เปนเส้นไขว้ๆกัน โชว์หลังนิดๆค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือ
    มีรอยคราบขาวนิดๆที่ไหล่ขวาค่ะ สังเกตได้จากรูป นิดเดวจิงๆค่ะ
    มองแทบไม่เหน มันจางมากๆ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อยืดสีเขียวต้นไม้ สีสวยมากจ้า ใส่ชิวๆ ใส่ไ้ด้ทั้งชายและหญิงค่ะ
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปสองครั้งเองค่ะ รวมส่ง 200 ฿ จ้า

จั๊มสูทเกาะอกสีดำ เปนจั๊มสูทกางเกงน้ะค้ะ เล่นดีเทลเปนผ้าป้ายไปมา
    ขอบอกว่าน่ารักมากๆๆๆค่ะ เก๋ๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เดรสสีดำแต่งฟองน้ำเลื่อมที่ไหล่ กระโปรงเล่นดีเทลป้ายไปมา
    สวยเก๋มากๆค่ะตัวนี้ คาดเข็มขัดเริ่ดไปเรยจ้า คอนเฟิมค่ะ ซื้อมาแพงจ้า
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 590 ฿ จ้า

เดรสแขนกุดสีดำแต่งพู่ห้อย แบรนด์ HASS ของแท้น้ะค้ะ ตัวนี้สวยมากๆค่ะ
    สามารถใส่ออกงานได้เรย เก๋จิงๆค่ะ แต่งพู่ๆทั้งตัวด้านหน้า เริ่ดมากคอนเฟิม
    มือหนึ่ง ซื้อมาจากช็อปราคาเต็มประมานเกือบสองพัน ขายเพียง 790 ฿ ส่งฟรีจ้า

แมกซี่เดรสสีแดงตัดต่อผ้าลายดอก ตรงส่วนผ้าลายดอกเปนผ้าชีฟองยู่ ผ่าด้านข้าง
    สวยมากๆค่ะ ใส่แร้วเพรียว ดูสูงค่ะ เก๋เว่อ สีสวย มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กระโปรงยีนส์สีดำ ยี่ห้อ UNNS มีกระเป๋าข้างสองข้าง ใส่ขึ้นมาแร้วทรงสวยค่ะ
    สามารถใส่เปนกระโปรงนักศึกาาก้อได้น้ะค้ะ ออกแนวเซอร์ๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงลายจุดสีดำ ด้านหลังเปนสม๊อคยางยืดค่ะ ใส่สบาย ไม่อึดอัด
    ทรงสวย น่ารักดีค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า (credit : HEYDAY)

เลกกิ้งลายกราฟฟิคสีตามรูป ทรงสวย เป๊ะมาก ใส่สบาย ผ้านิ่มค่ะ
    สีสดสวย คอนเฟิมจ้ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เลกกิ้งผ้ามันสีเหลืองทอง ทรงเป๊ะมากกกกกค่ะ ใส่แร้วสวยมาก สะท้อนแสงได้ดี
    สวยจิงค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า (credit : HEYDAY)

กางเกง DISCO PANTS เอวสูงผ้ามันสีำดำ ก๊อปแบรนด์ AMERICAN APPAREL
    ทรงเป๊ะ สวยมากกกกกค่ะ ใส่แร้วเพรียว ดูสูงมาก แบบเดวกะนางแบบน้ะค้ะ
    ใส่แร้วเหมือนนางแบบเรยค่ะ กำลังอินเรยค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 790 ฿ จ้า

จั๊มสูทขาสั้นสีดำแต่งหมุดสีเงิน ยี่ห้อ NYX แต่งหมุดสีเงินทั้งปกคอเสื้อเรยค่ะ
    สวยมากๆสะท้อนแสงสุดๆ สวยมากๆค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือมีหมุดหลุดไปสามอันค้า
    แต่ไม่เปนที่น่าสังเกตค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เดรสลูกไม้สีน้ำตาลครีม ยี่ห้อ YABINNI เปนงานเกาหลีน้ะค้ะ
    ใส่แร้วสวยมากๆค่ะ เปนลูกไม้ทั้งตัว น่ารักค่ะ ด้านหลังแหวกเล็กน้อย
    แร้วมีโบว์ น่ารักที่สุดค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า
    CF ka.

เดรสลูกไม้สีน้ำตาล ยี่ห้อ NAMCHA เปนงานเกาหลีน้ะค้ะ ใส่แร้วสวยมากๆค่ะ
    เปนลูกไม้ทั้งตัว น่ารักที่สุดค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า
    CF ka.

เดรสไหมพรมวิ๊งๆสีนู้ด ตัวนี้น่ารักสุดๆค่ะ ใส่ขึ้นมาแร้วเข้ารูป เป๊ะมากค่ะ ผ้ายืดหยุ่นได้ดี
    ชายพริ้ว แบบไม่เท่ากัน เปนผ้าชีฟองระบายๆค่ะ เนื้อผ้าช่วงไหมพรมสอดด้ายเปนดิ้นทองวิบๆเข้าไปค่ะ
    ใส่ไปงานเกิดค่ะ สวยจิงๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

เดรสสีแดงส้มลายจุด ยี่ห้อ HEAHA แต่งซีทรูช่วงแขน ใส่สบายมากๆค่ะ
    เนื้อผ้านิ่ม เบา รัดรูป เ้ข้ารูป สวยสุดๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เดรสสีเขียว ยี่ห้อ I AM BASIC น่ารักมากๆ ใส่เปนเดรส หรือจะใส่เปนเสื้อกับเอวสูงก้อได้ค่ะ
    เก๋ๆ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้งเองค่ะ รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อสีแดงส้ม เนื้อผ้าเปนเส้นๆ น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน
    คนตัวเล็กสามารถใส่เปนมินิเดรสได้เรยน้ะค้ะ สวยๆค่ะ
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า (credit : ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยน้ะค้ะ)

เดรสลายทางสีดำขาวเว้าแขน ยี่ห้อ MAMA SAY ZEED ช่วงไหล่แต่งแขนเปนขาดๆ
    เว้าๆ ชายปล่อยรุ่ยเล็กน้อย ดูเซอร์ค่ะ น่ารักดี คาดเข็มขัดเส้นนึงก้อเก๋แร้วค่ะ
    มีตำหนินดหน่อยคือมีรอยเปื้อนเล็กๆเท่าไม้จิ้มฟันหนึ่งจุดค่ะ
    มองแทบไม่เหน ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า
    CF ka.

กระโปรงยีนส์สีดำลายจุดเล็กๆ ติดซิปสองข้าง ของจิงสีเข้มกว่านี้เล็กน้อยนะคะ
    ใส่สบาย เก๋ๆค่ะ เท่ๆ เซอร์ดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 150 ฿ ค่ะ
    CF ka.

กระโปรงยีนส์สีเข้ม ยี่ห้อ OLY-ONE ของจิงสีเข้มกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ
    ทรงสวยมากเรยค่ะ ใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กระโปรงเข้ารูปสีเขียวสด ของจิงสีเขียวแบบต้นไม้เรยน้าา สวยมากมายเรยค่ะ
    สดกว่าในรูป เปรี้ยวมากๆเรยจ้า ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 300 ฿

กระโปรงวินเทจสีและลายตามรูปเรยค่ะ ตัวนี้สีน่ารักมากๆๆๆค่ะ
    เหมาะสำหรับคนตัวค่อนข้างเล็กน้ะค้ะ เพราะสั้นเล็กน้อยน้ะค้ะ น่ารักจิงๆค่ะ
    คอนเฟิม เปนงานตัดน้ะค้ะ ใส่ไปไม่กี่ครั้งเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

กระโปรงหนังสีแดงเลือดหมู ยี่ห้อ WANNI WANNI ของจิงสีออกน้ำตาลเลือดหมูน้ะค้ะ
    ในภาพออกแดงไปค่ะ สวยมากๆ ทรงออกบอดี้คอนนิดๆแต่ปลายบานค่ะ เก๋ค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

กระโปรงผ้าถักกลิตเตอร์วิ๊งๆสีน้ำตาล เนื้อผ้าแทรกเม็ดสีค่ะ จะดูเปนลายๆ
    ออกแนวอารมวินเทจเล็กๆค่ะ น่ารักๆค่ะ กระดุมผ่าหน้าตลอดตัวค่ะ
    ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า (credit : ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยน้ะค้ะ)

กระโปรงกลิตเตอร์วิ๊งๆสีทอง ยี่ห้อ PAISLEY เนื้อผ้าเปนผ้าตาข่ายกลิตเตอร์วิ๊งๆสีทองแบบอ่อน
    สวยมากๆๆๆค่ะ วิ๊งสะดุดตาสุดๆค่ะ คอนเฟิมค่ะ ซับในครึ่งตัว ข้างในเปนกางเกงน้ะ้ค้ะ
    ผ่าข้างด้านหนึ่งค่ะ น่ารักจิงๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า

กระโปรงสีชมพูลิ้นจี่ ของจิงสีสดมากกกกกกกค่ะ และก้อน่ารักมากๆด้วยค่ะ
    เปนกระโปรงทรงกางเกงน้ะค้ะ สวยจิงๆ เนื้อผ้าอย่างดีค่ะ
    ไม่ใช่งานตลาดน้ะค้ะทรงเป๊ะมากๆค่ะ ป้ายยังติดอยุ่เรยค่ะ
    ซื้อมาแร้วใส่ไม่ได้ค่ะ เสียดายมากๆ ขายราคาที่ซื้อมาค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 790 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีส้ม ของจิงสีส้มเข้มกว่านี้น้ะค้ะ ทรงและแบบเป๊ะมากค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ
    ใส่แร้วเหมือนนางแบบเรยค่ะ เรียบแต่ดูดีมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีเหลืองทอง ของจิงสีออกเหลืองน้ำตาลทองๆกว่านี้น้ะค้ะ บอกไม่ถูก
    ในภาพออกสีเหลืองมัสตาร์ดเกินไปค่ะ ทรงและแบบเป๊ะมากค่ะ ด้านในขากางเกง
    แม่ค้าติดเข็มกลัดไว้น้ะค้ะ กันชายหลุดลงมาอ่ะคะ มือสอง รวมส่ง 280 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีม่วง ยี่ห้อ BEWRY ของจิงสีออกม่วงแปร๋นน้ะค้ะ
    ในภาพสีจืดกว่ามากค่ะ ของจิงสวยมากกกก สวยจิงค่ะ สวยกว่าในรูปน้ะค้ะ
    ทรงและแบบเป๊ะมากค่ะ เรียบแต่ดูดีมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เลกกิ้งผ้ามันสีดำ เนื้อผ้าแสปนเด็กซ์ มีความเงาๆเล็กน้อยค่ะ ชายแต่งฉลุลายดอกไม้
    สวยค่ะ ใส่แร้วเข้ารูป เป๊ะจ้า มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เลกกิ้งกำมะหยี่สีทอง สวยมากกกกกกกกกตัวนี้ ไม่มีไว้ครอบครองเสียดายแน่ๆค่ะ
    เพราะสวยแบบมากมาย เลกกิ้งเนื้อหนา ใส่สวย เข้ารูป น่ารักสุดๆ ผ้าสะท้อนแสงสวยงามค่ะ
    ได้ไปรับรองไม่ผิดหวัง พอดีซื้อมาแ้ล้วใส่ไม่ได้อ่ะคะ มือหนึ่ง รวมส่ง 650 ฿ จ้า (credit : ร้านคุนชุ)

เสื้อครอปสีเขียวน้ำทะเลปักเพชร ของจิงสีสดกว่าในรูปมากมายน้ะค้ะ
    สีเปนสีเขียวน้ำทะเลแบบเข้มเลย ในภาพออกสีเหลือบๆและจืดไปค่ะ
    ซิปหลังผ่าตลอด สวยมากๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า
    CF ka.

เสื้อครอปสีเหลืองมัสตาร์ดปักเพชร ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ สีเหลืองมัสตาร์ดเรยค่ะ
    ในรูปสีแปร๋นไปค่ะ ซิปหลังผ่าตลอด สวยมากๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า
    CF ka.

เสื้อแขนกุดสีฟ้า ยี่ห้อ TEMPO PRIMO ของจิงสีฟ้าสดกว่าในรูปน้ะค้ะ
    ในภาพสีจืดไปค่ะ สีเปนออกฟ้าพาสเทลค่ะ น่ารักมากๆ ตัวนี้ผ้ายืดหยุ่นได้ดีค่ะ
    ใส่แร้วเข้ารูป สวยๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 150 ฿ จ้า

เสื้อกล้ามสีดำ แบรนด์ BOSSINI ของแท้น้ะค้ะ ผ้ายืด ใส่สบาย ชิวๆค่ะ
    เนื้อผ้านิ่มค่ะ ตัวค่อนข้างยาว ใส่ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ มือหนึ่ง
    ป้ายยังติดอยุ่เรยน้ะค้ะ ซื้อมาราคา 690 ฿ ค่ะ ขายเพียง 300 ฿ รวมส่ง จ้า

เสื้อครอปสีเนื้อลายดอก ยี่ห้อ 1981 เปนผ้าชีฟองพิมพ์ลายอย่างดีค่ะ
    เนื้อผ้าลื่น สวยค่ะ ใส่สบาย น่ารักมากๆ ป้ายยังติดอยุ่เรยค่ะ
    ซื้อมาแร้วไม่เข้ากะตัวเอง ขายราคาที่ซื้อมาค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า
    CF ka.

เสื้อสีดำลายเสือ ยี่ห้อ PEE KA NONG ตรงลายเสือเปนผ้ากำมะหยี่ค่ะ
    นุ่มมากๆ สวยมากๆค่ะ ใส่สบาย เก๋ๆเรยค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า
    CF ka.

เสื้อครอปสีครีม ยี่ห้อ GLAMOUR แต่งขนที่แขน นุ่มและฟูมากค่ะ ของจิงสีออกน้ำตาล
    กว่าในรูปน้ะค้ะ ในภาพออกสีเนื้อเกินไปค่ะ ตัวนี้ใส่ออกมาน่ารักมากคอนเฟิมค่ะ
    ได้ไปรับรองไม่ผิดหวังค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

เสื้อครอปลูกไม้สีครีมเว้าไหล่ ยี่ห้อ NAM CHA ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ ชายเปนระบาย
    ที่แขนทำเปนเว้าไหล่ น่ารักสุดๆค่ะ ใส่ขึ้นมา เป๊ะมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า
    CF ka.

เสื้อครอปลูกไม้สีดำเว้าไหล่ ยี่ห้อ NAM CHA ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ ชายเปนระบาย
    ที่แขนทำเปนเว้าไหล่ น่ารักสุดๆค่ะ ใส่ขึ้นมา เป๊ะมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อครอปกำมะหยี่ลายเสือ เนื้อผ้านิ่มมากก กำมะหยี่ทั้งตัว เงาๆสะท้อนแสง
    น่ารักจิงๆค่ะ รัดช่วงแขนให้ดูจั๊มๆ น่ารักมากกกก มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อครอปกำมะหยี่ลายเสือ เนื้อผ้านิ่มมากก กำมะหยี่ทั้งตัว เงาๆสะท้อนแสง
    น่ารักจิงๆค่ะ รัดช่วงแขนให้ดูจั๊มๆ น่ารักมากกกก มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อครอปลายโซ่สีน้ำตาลปลายหยัก ของจิงสีออกน้ำตาลๆน้ะค้ะ ในภาพออกเทาไปหน่อยค่ะ
    ตัวนี้น่ารักมากๆๆๆ ใส่กะเอวสูง น่ารักเว่อๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อกลิตเตอร์วิ๊งๆสีน้ำตาลลายเสือ ตัวนี้วิ๊งทั้งตัวเรยค่ะ สวยมากๆๆๆๆๆ ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ
    ใส่สบาย ซีทรูนิดๆค่ะ เก๋จิงๆ เนื้อผ้าระยิบมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อกึ่งครอปสีครีมเหลือง ของจิงสีออกครีมเหลืองน้ะค้ะ ในภาพออกครีมส้มไปค่ะ
    เนื้อผ้าเปนเส้นๆ น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน เปนเสื้อกึ่งครอปค่ะ
    ตัวไม่สั้นมาก ไม่ยาวมาก สวยๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อกึ่งครอปสีน้ำตาลเทา เนื้อผ้าเปนเส้นๆ น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน
    เปนเสื้อกึ่งครอปค่ะ ตัวไม่สั้นมาก ไม่ยาวมาก สวยๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อกึ่งครอปสีส้มอิฐ เนื้อผ้าเปนเส้นๆ น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน
    เปนเสื้อกึ่งครอปค่ะ ตัวไม่สั้นมาก ไม่ยาวมาก สวยๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อสีดำสกรีนลายหนังสือและคน ยี่ห้อ WWW.GIRLSTATION.COM/
    ตัวนี้เหมาะสำหรับคนตัวเล็กน้ะค้ะ เสื้อตัวค่อนข้างเล็ก และรัดรูปค่ะ
    ใส่แร้วเข้ารูป เป๊ะเว่อค่ะ มือสอง รวมส่ง 150 ฿ จ้า

เสื้อปักเลื่อมสีขาว ยี่ห้อ YLCS FASHION ตัวนี้สวยมากกกกค่ะ
    ปักเลื่อมทั้งตัว งานเรียบร้อยค่ะ เก๋ๆค่ะ มือหนึ่ง 490 ฿ จ้า
    CF ka.

เสื้อสีครีมสกรีนลายวินเทจตามรูป ก๊อปแบรนด์ STYLENANDA
    เนื้อผ้าเปนผ้าคล้ายแสปนเด็กซ์ค่ะ แต่เนื้อดีและนิ่มกว่ามาก
    ของจิงสีออกครีมๆนะคะ มีตำหนินิดหน่อยคือลายสกรีนมีเลอกเล็กน้อยค่ะ
    แต่ไม่เยอะค่ะ มองแทบไม่เหนค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 450 ฿ จ้า

เสื้อสีดำแต่งพลีทชายโค้งที่แขน ยี่ห้อ MAX CLASSIC ตัวนี้เก๋มากๆๆๆค่ะ เวลาใส่ขึ้นมา
    ตรงแขนจะตั้งนิดๆ เปนโค้งๆลงมา เก๋จิงๆค่ะ ซื้อมาใส่ไปสองครั้งเองค่ะ รวมส่ง 390 ฿ จ้า

เสื้อยืดสีเทา สกรีนตัวอักษร ของจิงสีออกเทาๆเ้ข้มๆน้ะค้ะ เก๋ๆค่ะ แขนประมานศอก
    ใส่สบาย น่ารักมากๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปสองครั้งเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อชีฟองสีฟ้าลายเห็ด ก๊อปแบรนด์ SENADA ของจิงสีสดกว่าในรูปมากน้ะค้ะ
    ในภาพสีจืดไปค่ะ ผ้าเบาสบาย ชายแขนจั๊มค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยเปื้อนเล็กเท่า
    ไม้จิ้มฟันสองจุดค่ะ มองแทบไม่เหน เปนมาตั้งแต่ซื้อค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีเขียวขี้ม้า ยี่ห้อ CLEF DE SOL ผ้าบาง
    ใส่สบาย เซอร์ๆ เท่ๆ ค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อแจ๊กเก็ตสีเขียวแดงน้ำเงิน ยี่ห้อ EUA เนื้อผ้าอย่างดีค่ะ นุ่มๆ
    ตัวนี้สีสวยมากค่ะ เก๋จิงๆ เท่สุดๆค่ะ คอนเฟิมเรยค่ะ ควรมีติดตู้ไว้ซักตัวน้ะค้ะ
    ได้ไปรับรองไม่ผิดหวังค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

เสื้อครอปสายเดี่ยวสีดำ แต่งลายหยักทั้งตัว น่ารักมากมายเรยค่ะ
    เอาไว้ใส่กะกระโปรงเอวสูง หรือกางเกงเอวสูง เริ่ดสุดๆค่ะ เก๋ๆ
    ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อครอปสีชมพูลายทาง คอบัวดูน่ารักมากๆค่ะ ด้านหลังเปนโบว์ผูก
    น่ารักเว่อออ เก๋ค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดกลิตเตอร์วิ๊งๆสีทอง ยี่ห้อ CELEBS กลิตเตอร์วิ๊งกระจายทั้งตัวเรยค่ะ
    สวยมากๆ ด้านหลังเปนสายไขว้ น่ารักสุดๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดซีทรูกลิตเตอร์วิ๊งๆสีขาว ยี่ห้อ BALCONY ตรงลายรูปหัวใจเปนกำมะหยี่ทั้งอัน
    นิ่ม น่ารักมากๆค่ะ ผ้าบาง ไม่ร้อน เซกซี่ค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อกล้ามลูกไม้สีน้ำตาลเทา ตัวนี้เปนงานเกาหลีน้ะค้ะ ชายแต่งด้วยผ้ามุ้ง ฟูๆ น่ารักค่ะ
    ของจิงสีอ่อนกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ ทั้งตัวสีเดวกันค่ะ ในภาพโดนแฟลชเรยเหนเหมือนข้างบนกะข้างล่าง
    คนละสี ตัวนี้น่ารักมากค่ะ คอนเฟิม ใส่เกาะอกหรือสายเดี่ยวไว้ข้างใน เริ่ดค่ะ เก๋ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดวินเทจสีขาวครีม ของจิงออกขาวครีมๆน้ะค้ะ ไม่ขาวขนาดในรูปค่ะ
    เหมาะสำหรับคนรูปร่างค่อนข้างใหญ่น้ะค้ะ เพราะทรงค่อนข้างโคร่งค่ะ มือสอง รวมส่ง 100 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดคอเต่าสีชมพูม่วง ของจิงออกสีชมพูม่วงๆน้ะค้ะ เปนงานสั่งตัด ผ้าซาตินอย่างดีค่ะ
    สวยมากๆ ตัวค่อนข้างโคร่งน้ะค้ะ เก๋ๆจิงๆค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิงน้ะค้ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

เสื้อครอปซีทรูกลิตเตอร์วิ๊งๆสีครีมทอง ยี่ห้อ SISTERLY BY AMODETT ตัวนี้วิ๊งทั้งตัวเรยค่ะ
    ของจิงสวยกว่าในรูปน้ะค้ะ วิ๊งกว่า สวยมากมายยยยยย เปนซีทรูค่ะ ใส่แร้วไม่ร้อน
    ใส่เกาะอกข้างใน เก๋ๆค่ะ สวยๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

เสื้อครอปสีเทา แต่งปกคอบัวสองชั้น น่ารักกกมากค่ะ จะใส่เดี่ยวๆ
    หรือใส่เปนเสื้อคลุมก้อน่ารักมากๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อซีทรูลายกราฟฟิค สีและลายตามรูปค่ะ ของจิงสีสดกว่าในรูปน้ะค้ะ
    ไม่บางมาก ไม่โป๊ค่ะ น่ารัก แนวๆค่ะ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อยืดคอวีสีเทาเข้ม แต่งลายปักนกสีเหลืองที่อก สวยค่ะ
    เนื้อผ้าดี ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อยืดสีชมพูลายทางสีดำ ยี่ห้อ WRAP AROUND เนื้อผ้านิ่ม ถ้าผู้หญิงใส่
    สามารถใส่เปนเดรสได้เรยค่ะ น่ารักมากๆ ส่วนผู้ชายก้อใส่ได้จ้า ตัวนี้ไซส์ XL ค่ะ
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อคาดิแกนสีเขียวสด ก๊อปแบรนด์ ZARA ตรงผ้ายโดนตัดไปน้ะค้ะ
    ของจิงสีสดกว่าในรูปมากค่ะ สวยเด่นค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อคาดิแกนสีดำ ยี่ห้อ DOR-SHADA สีเรียบ ใส่ง่าย เข้ากับทุกชุดค่ะ
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อคลุมสีครีม เนื้อผ้าชีฟอง ของจิงสีออกครีมๆน้ะค้ะ ไม่ขาวขนาดในรูปค่ะ
    ด้านหลังเปนลูกไม้สวยงามมากค่ะ เล่นดีเทลตรงชายเสื้อ เปนแบบป้ายไปมา
    น่ารักเว่อ คอนเฟิม ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อคาดิแกนสีเทากะปิ เปนขนๆทั้งตัวน้ะค้ะ เนื้อผ้านุ่มมากกกกกค่ะ
    เปนคาดิแกนแบบยาวน้ะค้ะ สวยจิงๆ คอนเฟิม อุ่นมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า

เดรสสีเลือดหมูลายมิกกี้เมาส์ ยี่ห้อ HANGOUT ของจิงสีสดกว่าในรูปน้ะค้ะ
    น่ารักมากๆ ผู้หญิงใส่เปนเดรสค่ะ ผู้ชายก้อสามารถใส่ได้ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อคอปกวินเทจ สีและลายตามรูปเรยค่ะ สามารถใส่เปนเดรส
    ก้อได้น้ะค้ะ สวยๆ เก๋ๆ แนวๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อแจ๊กเกตสีดำ ยี่ห้อ ZZIGLE เปนเสื้อทรงโค้ท สวยมากๆๆค่ะ
    เท่มาก ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ คอนเฟิมว่าเท่สุดๆ
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 420 ฿ จ้า

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ฟอก แบรนด์ BIG JOHN เท่ เซอร์มากเรยค่ะ ใส่คลุมกับอะไรก้อสวย
    ได้ลุคดูดีเรยทีเดว ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ฟอก ยี่ห้อ FITTZ เท่ เซอร์มากเรยค่ะ ใส่คลุมกับอะไรก้อสวย
    ได้ลุคดูดีเรยทีเดว ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ฟอก ยี่ห้อ DOG CIGAR เท่ เซอร์มากเรยค่ะ ใส่คลุมกับอะไรก้อสวย

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ฟอก ยี่ห้อ GOLD-RUSH ตัวนี้เก๋มากๆค่ะ
    ด้านหลังทำเปนคล้ายๆด้านหน้า มีกระดุมด้วย สวยเท่ เซอร์มากเรยค่ะ
    ใส่คลุมกับอะไรก้อสวย ได้ลุคดูดีเรยทีเดว ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ

เสื้อสูทดิสโก้สีส้มอิฐ เนื้อผ้าเปนผ้ากำมะหยี่พิมพ์ลายทั้งตัวค่ะ สวยมากๆค่ะ
    ใส่ปาร์ตี้เกิดสุดๆค้า วิ๊งกระจายทั้งตัวเรยค่ะ สวยจิงๆ เปรี้ยวมากมายค่ะ
    ตรงไหล่ทำเปนทรงไหล่ตั้ง เก๋มากๆ เปนงานสั่งตัดน้ะค้ะ แพทเทิร์นเนี๊ยบเรียบร้อยค่ะ
    ได้ไปรับรองไม่ผิดหวัง ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 790 ฿ จ้า

จั๊มสูทเกาะอกสีขาวนู้ด ยี่ห้อ VANILLA MOUSSE เปนจั๊มสูทกางเกงน้ะค้ะ
    ขอบอกว่าน่ารักมากๆๆๆค่ะ เก๋ๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

จั๊มสูทเกาะอกสีเหลืองน้ำเงิน ยี่ห้อ VANILLA MOUSSE เปนจั๊มสูทกางเกงน้ะค้ะ

เอี๊ยมกระโปรงกำมะหยี่สีดำ ยี่ห้อ GLAMOUR ทรงเป๊ะ เข้ารูป สวยมากค่า น่ารักสุดๆ
    สามารถปรับสายยาวได้สองระดับค่ะ ผ้านิ่มสุดๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

เดรสสีม่วง ยี่ห้อ AGGIE ของจิงสีสดกว่าในรูปน้ะค้ะเข้มกว่าเล็กน้อยค่ะ
    สวยกว่าในรูป เนื้อผ้าเปนเส้นๆ คล้ายเปนลายๆค่ะ ทรงน่ารักมาก
    เนื้อผ้าทิ้งตัวแบบบานเล็กน้อยค่ะ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

0/5
    เดรสสีดำเว้าแขน จั๊มตรงช่วงเอว สวยมากๆค่ะตัวนี้ ใส่ขึ้นมาแร้วเป๊ะเว่อ
    ผ้านิ่มใส่สบายสุดๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 420 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

เดรสสีชมพูปกดำ ยี่ห้อ NEW CENTURY น่ารัก ไฮโซมากค่ะ
    แถมเข็มขัดสีเขียวพาสเทลไปกับชุด แบบเก๋ ดีเทลสวยค่ะ
    แนะนำมากๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 690 ฿ ค่ะ > > SALE 590 ฿

จั๊มสูทเกาะอกแมกซี่สีขาวดำ ยี่ห้อ CHICAGO ก๊อปแบรนด์ CHANEL ค่ะ สวยมากๆ
    ใส่แร้วดูดี ดูไฮโซมากค่ะ กางเกงเปนทรงตรงๆทิ้งๆ สวยค่ะ คอนเฟิม มือหนึ่ง รวมส่ง 790 ฿ จ้า

จั๊มสูทสายเดี่ยวแมกซี่สีดำเงิน ยี่ห้อ VIRICH สวยมากๆ ใส่แร้วดูดี ดูไฮโซมากค่ะ
    กางเกงทำออกมาคล้ายผ้าตาข่ายผสมดิ้นเงินค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือตรงอกมีรอยด้ายรันนิดนึงค่ะ
    นิดเดวเท่านั้น มองแทบไม่เหนค่ะ มีซับในครึ่งตัว สวยมากค่ะ คอนเฟิม มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

จั๊มสูทเแขนกุดแมกซี่สีครีมลายหัวใจ ยี่ห้อ STRIPED สวยมากๆ ของจิงสีออกเนื้อๆน้ะค้ะ ในภาพสีอ่อนไปค่ะ
    ใส่แร้วดูดี ดูไฮโซมากค่ะ กระโปรงซับในครึ่งตัว สวยค่ะ ตอนเฟิม มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กระโปรงผ้ายืดสีลิ้นจี่ ผ้ายืด ใส่สบาย ไม่อึดอัดค่ะ เหมาะสำหรับคนค่อนข้างมีเนื้อน้ะค้ะ สีสวยน่ารักค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กระโปรงสุ่มผ้ามุ้งสีชมพูอมพีช ด้านนอกเปนผ้ามุ้ง มีซับในด้านในค่ะ เก๋มากๆ
    ใส่สบาย เอวเปนยางยืดค่ะ น่ารักมาก มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ ค่ะ
    CF ka.

กางเกงเอวสูงสีครีม ของจิงสีออกโทนน้ำตาลกว่านี้น้ะค้ะ ออกสีครีมน้ำตาลค่ะ
    ในภาพสว่างไปค่ะ ทรงและแบบเป๊ะมากค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ ใส่แร้วเหมือนนางแบบเรยค่ะ
    เรียบแต่ดูดีมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

กางเกงขาสั้นสีดำ ยี่ห้อ BELLE เปนผ้าลื่นนิดๆค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือ กระดุมบนหลุดหายไปค่ะ
    สามารถเอากระดุมมาติดใหม่เองได้ค่ะ ไม่มีปันหาต่อการใช้งานค่ะ มือสอง รวมส่ง 100 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีเขียวพาสเทล เปนงานสั่งตัดมาน้ะค้ะ ซับในด้วยผ้าซับในลายจุดอย่างดีค่ะ
    น่ารักมาๆ ทรงเป๊ะ แพทเทิร์นเป๊ะค่ะ สวยๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงลูกฟูกสีดำ เนื้อผ้านิ่ม เปนลูกฟูกทั้งตัวค่ะ ปลายขาบาน น่ารัก เก๋ๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงลูกไม้สีชมพู เปนลูกไม้ทั้งตัวเรยน้ะค้ะ สวยดีค่ะ เก๋ๆ ใส่กับเสื้อเรียบๆเริ่ดค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กางเกงสีดำ ผ้าคล้ายหนัง แต่บางค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน ทรงสวย มีตำหนินิดหน่อยคือ
    ช่วงใกล้เป้ามีรอยคล้ายหนังเปนรูนิดหน่อยค่ะ มองแทบไม่เหนค่ะ
    ใส่แร้วคล้ายกระโปรงค่ะ เก๋ๆ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

กระโปรงบานลายจุดสีขาวดำ แบรนด์ CPS ของแท้น้ะค้ะ ไซส์ XS ค่ะ ใส่สบายมากๆ ทรงบานนิดๆ
    น่ารักสุดๆค่ะ มีหูสำหรับใส่เข็มขัดด้วยค่ะ น่ารักจิงๆ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กระโปรงอัดพลีทสีเหลืองส้ม เปนกระโปรงสั่งตัดมาค่ะ เล่นดีเทลชายไ่ม่เท่ากัน สวยมากกกก
    ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ คอนเฟิม สวยๆค่ะ อัดกลีบเรียบร้อยค่ะ ใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กางเกงขายาวลายกราฟฟิค ผ้าบาง ใส่สบาย ไม่ร้อน ทรงเดฟ
    แต่ไม่รัดขาค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กางเกงลายตารางหมากรุกสีฟ้าม่วง เปนงานสั่งตัดมาค่ะ ใช้ผ้าไหมญี่ปุ่้นตัดทั้งตัวค่ะ สวยมาก
    ผ้าสีเหลือบๆ ตรงชายกางเกงดีไซน์มาเปนแบบจั๊มแบบเปิดขา ถ้าต้องการให้ีัติดขาสามารถเย็บกระดุมติดได้น้ะค้ะ
    เปนกางเกงทรงตรง โคร่งๆค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

กางเกงลายพัดสีทอง เปนงานสั่งตัดมาค่ะ ใช้ผ้าไหมญี่ปุ่้นตัดทั้งตัวค่ะ สวยมาก ผ้าสีเหลือบๆ
    เปนกางเกงทรงตรง โคร่งๆค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ จ้า

เสื้อกล้ามชีฟองสีเขียวมะนาวลายแมงปอ ยี่ห้อ HEAHA
    ของจิงสีสดกว่าในรูปนะคะ จั๊มตรงช่วงเอว ใส่สบาย ผ้าเยนไม่ร้อนค่ะ
    เก๋ๆ เปรี้ยวๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 200 ฿ ค่ะ

เสื้อแขนกุดสีชมพูพาสเทล แต่งระบายที่คอโทนพาสเทลเช่นเดวกัน
    ตีเกล็ดช่วงหน้าอก คัตติ้งสวยเป๊ะค่ะ แนะนำมากๆค่ะ น่ารัก มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ ค่ะ

เสื้อแขนกุดชีฟองสีโอรส ไม่ต้องใส่ทับในเรยค่ะ ด้านหน้าไม่บาง สีน่ารักมากค่ะ
    ใส่กับกางเกงเอวสูงหรือใส่กับกางเกงขายาวก้อได้ น่ารักมากๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 280 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดชีฟองสีม่วงมังคุด ไม่ต้องใส่ทับในเรยค่ะ ไม่บาง สีน่ารักมากค่ะ
    ใส่กับกางเกงเอวสูงหรือใส่กับกางเกงขายาวก้อได้ น่ารักมากๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อสายเดี่ยวสีลิ้นจี่ ทรงเข้ารูป สวยงามค่ะ เหมาะกับคนตัวเล็กๆน้ะ้ค้ะ
    สวยๆเก๋ๆค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 120 ฿ จ้า

เสื้อคล้องคอหรือเกาะอกวินเทจลายตามรูปเรยค่ะ ตัวนี้จะเอาเชือกไปคล้อง
    เปนคล้องคอก้อได้ หรือว่าจะเอามาถูกเปนโบว์ช่วงอกก้อได้ค่ะ น่ารักๆ
    จั๊มตรงช่วงเอวน่ารักมากค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เรยค้ะ รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดลายทางสีส้มชมพูสะท้อนแสง ยี่ห้อ SOFIA ของจิงสีแปร๋น
    แสบกว่าในรูปน้ะค้ะ เก๋มากๆ มีสันสดใสสุดๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดปริ้นลายสีครีมไข่ ยี่ห้อ SWEETGRUG.COM ลายปริ้นน่ารักมากๆค่ะ
    เสื้อโทนสีพาสเทล น่ารักเว่อๆ แนะนำมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 490 ฿ ค่ะ > > SALE 390 ฿

เสื้อสายเดี่ยวสีเขียวแก่ สม๊อคตรงช่วงอก ใส่สบายๆจ้า มือสอง รวมส่ง 80 ฿ ค้ะ

เสื้อสายเดี่ยวสีดำ สกรีันลายตามรูป ตัวนี้เหมาะสำหรับคนตัวเล็กน้ะค้ะ
    เพราะเสื้อค่อนข้างสั้น โชว์เอวจ้า เซกซี่ๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 80 ฿ จ้า

เสื้อกล้ามสีชมพู เนื้ิอผ้านิ่ม ใส่สบายมากๆค่ะ เข้ารูป ยืดไปตามตัวค่ะ
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 80 ฿ จ้า

เสื้อคล้องคอสีชมพูบานเ็ย็น ของจิงสีเข้มและบานเย็นกว่านี้น้ะค้ะ เนื้อผ้าเปนผ้าแสปนเด็กซ์ยืดๆค่ะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือด้ายตรงชายเสื้อหลุดหมดแร้วค่ะ แต่มันหลุดแร้วชายเท่ากันน้ะค้ะไม่น่าเกียด
    จะใส่แบบนี้เรยหรือจะเอาไปเย็บชายก้อได้ค่ะ ไม่กี่บาท เอาไว้ใส่ข้างในแร้วใส่เสื้อซีทรูทับอีกตัว
    หรือจะใส่เดี่ยวๆก้อเปรี้ยวดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 80 ฿ ค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวสีเทาเข้ม จั๊มตรงช่วงเอว ตรงสายเปนคล้ายๆเชือกพันๆ ตัวนี้น่ารักดีค่ะ
    ใส่สบาย ชิวๆ ใส่โชว์เอวก้อได้ค่ะ เก๋ๆ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 120 ฿ จ้า

เสื้อสายเดี่ยวสีดำ สม๊อคช่วงอก สวยๆค้ะ เข้ารูปใส่สบาย
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 100 ฿ จ้ะ

เสื้อกล้ามสีชมพูแต่งขอบลูกไม้ ยี่ห้อ HOLISTER ของจิงสีออกลิ้นจี่ๆน้ะค้ะ
    ใส่สบายมากๆเรยค่ะ เข้ารูป มือสอง รวมส่ง 80 ฿ ค่ะ

เสื้อกล้ามสีฟ้าเทา ยี่ห้อ BUNNY ใส่สบายๆ ชิวๆค่ะ
    สามารถใส่ออกกำลังกายได้น้ะค้ะ ยืดได้ดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 80 ฿ จ้า

เสื้อสายเดี่ยวสีเทาลายจุดแต่งระบาย จั๊มตรงช่วงปลายเสื้อ
    น่ารัก ใส่สบายๆ ชิวๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 100 ฿ ค่ะ

สายเดี่ยวสีฟ้าน้ำทะเล ตัดแต่งลูกไม้ถัก เข้ารูปทั้งตัว ใส่แร้วเป๊ะ
    สวยค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปสองครั้งเองค่ะ รวมส่ง 150 ฿ จ้ะ

เสื้อแขนกุดสีฟ้าอ่อนพิมพ์ลายดอกไม้ ยี่ห้อ PAYAPRABSUK
    ตัวเสื้อมีลูกเล่นเปนระบายๆ น่ารักมากมายค่ะ ใส่สบาย มือหนึ่ง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เสื้อแขนกุดสีม่วงอ่อนพิมพ์ลายดอกไม้ ยี่ห้อ PAYAPRABSUK
    ตัวเสื้อมีลูกเล่นเปนระบายๆ น่ารักมากมายค่ะ ใส่สบาย มือหนึ่ง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เสื้อสายเดี่ยวสีดำ ยี่ห้อ BLITZ คอลึก เปรี้ยวๆค่ะ ใส่สบาย จั๊มตรงช่วงเอว
    ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปสองครั้งเองค้ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวสีเขียวขี้ม้า ยี่ห้อ BLITZ คอลึก เปรี้ยวๆค่ะ ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ
    ใส่สบาย จั๊มตรงช่วงเอว ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค้ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อกล้ามลูกไม้สีขาวครีม ลูกไม้ทั้งตัวเรยค่ะ ใส่สบายมากๆ สวยๆเก๋ๆค่ะ
    ใส่ง่าย ใส่กับอะไรก้อสวย ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 280 ฿ จ้า

เสื้อคลุมแขนกุดซีทรูลายขวางสีแดง ผ้าพริ้ว ใส่สบายมากๆ ไม่ร้อนเรย มีตำหนินิดหน่อยคือ
    กระดุมเม็ดที่สองหลุดไปหนึ่งเม็ด สามารถเอากระดุมมาติดเองได้ค่ะ แต่ไม่สังเกตก้อไม่เหนค้ะ
    ใส่แร้วเก๋ดีค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 250 ฿ ค้ะ

เสื้อกั๊กวินเทจลายดอก ยี่ห้อ BOOM เนื้อผ้าน่ารักมากค่ะ
    เปนคล้ายๆผ้าทอ เก๋ๆค่ะ ได้อารมวินเทจสุดๆ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อกั๊กวินเทจหนังกลับสีน้ำตาล ยี่ห้อ COWOOD เนื้อผ้าน่ารักมากค่ะ เปนผ้าหนังกลับ เก๋ๆค่ะ
    ได้อารมวินเทจสุดๆ มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยด้ายรันเล็กน้อยจ้า มองแทบไม่เหน มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อแจ๊กเก็ตแขนกุดยีนส์ฟอกสีเข้ม แต่งหมุดที่ไหล่ ตัวนี้เท่ๆ เซอร์ๆ มากค่ะ
    ตัวค่อนข้างกว้าง ใส่ได้ทั้งชายและหญิงน้ะค้ะ เก๋ๆ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อครอปตัวสั้นสีขาว ปักโซ่ ปักเพชร เก๋ๆ มีสไตล์ค่ะ ใส่กับอะไรก้อสวย
    ใส่โชว์เอวก้อได้ค้ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 180 ฿ จ้า

เสื้อตัวสั้นสีขาว ผ้าออกแนวกีฬาๆ ลื่นๆอ้ะค้ะ มีลูกปัดห้อยติดกับคอ
    เปนคล้ายๆสร้อยมากับตัวเรยจ้า น่ารักมาก ใส่กะเอวสูงก้อสวย รวมส่ง 100 ฿ ค่ะ

เสื้อสีดำแต่งลูกเล่นที่คอกับแขน เรียบๆแต่ดูดีค่ะ ผ้าบาง ใส่สบาย ไม่ร้อน มือหนึ่ง รวมส่ง 280 ฿ ค่ะ

เสื้อลายเสือ ยี่ห้อ LOT29 จั๊มตรงด้านข้าง ตัวนี้เก๋เริ่ดมากกกกกก
    สวยมากๆค่ะ ใส่สบายด้วย เก๋ๆค่ะ แนะนำ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อครอปสีเทาเข้มแต่งลูกไม้รอบคอ ยี่ห้อ JUBU JUBU ตรงชายผูกโชว์เอวสวยๆค่า
    น่ารักมากๆตัวนี้ ใส่ง่าย สวยเก๋ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อครอปผูกเอวสีม่วงตุ่นๆลายดอก ยี่ห้อ TEMPOW สีจะตุ่นๆ
    ออกแนววินเทจ น่ารักมากๆค่ะ ผูกเอว ใส่กับเอวต่ำโชว์เอวสวยมากค่ะ
    หรือจะใส่กับเอวสูงก้อได้ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อครอปลูกไม้ สีและลายตามรูปค่ะ สวยมากๆ ใส่เกาะอกไว้ข้างใน
    หรือจะใส่เดี่ยวๆก้อสวยค่ะ ใส่กะเอวสูงน่ารักมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อวินเทจสีเขียวขี้ม้าลายม้าลาย ยี่ห้อ SHEN YI ลายเก๋ ใส่สบาย
    มีเสริมไหล่เล็กน้อย ถ้าไม่ชอบสามารถเอาออกได้้นะค้ะ มือสอง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เสื้อวินเทจสีแดง ลายตามรูป ของจิงสีแดงเข้มกว่านี้น้ะค้ะ
    ไม่แปร๋นเท่านี้ ใส่สบาย ไม่ร้อน เก๋ๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 120 ฿ จ้า

เสื้อวินเทจชมพูลายเสือ ยี่ห้อ WING SAI เนื้อผ้ามีวิ๊งๆเล็กน้อย
    เก๋ๆดีค่ะ เสื้อใส่แร้วเข้ารูปค่ะ โชว์สัดส่วน เก๋ๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 120 ฿ จ้า

เสื้อยืดสีม่วงกะปิลายหอเอนปิซ่าตัวสั้น ยี่ห้อ MISS OLIVE มีจับเดรปตรงช่วงอกสองข้าง
    เก๋ค่ะ ซื้อมาจากสยามใส่ไปสองครั้งเองจ้า รวมส่ง 150 ฿ จ้า

เสื้อยืดคอตัดสีขาวลายดาว ตรงลายดาวเปนกากเพชร น่ารักค่ะ ใส่สบายๆ ไม่ร้อนค่ะ มือสอง รวมส่ง 100 ฿ จ้า

เสื้อยืดสีฟ้าลายจุด จั๊มตรงช่วงเอว ตัดต่อผ้าสีดำ เหมือนเปนเสื้ออีกชั้น ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองจ้า รวมส่ง 100 ฿ ค่ะ

เสื้อยืดสีขาว ก๊อปแบรนด์ ZARA BASIC ผ้าเนื้อนิ่มลื่นมากมายค่ะ
    ใส่แร้วสบายสุดๆ ทรงสวยเข้ารูป เป๊ะมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿

เสื้อยืดสีน้ำเงินเขียวขี้ม้า ยี่ห้อ YADSTAR สีและลายตามรูปค่ะ ใส่สบายๆ เก๋ๆ
    ได้ทุกโอกาสค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 250 ฿ ค่ะ

เสื้อยืดคอวีสีเทา ยี่ห้อ I LOVE NONAME ตรงกระเป๋าเปนลายกวาง เนื้อผ้าเปนขนๆค่ะ
    สวยมากๆๆๆ นุ่มๆ ค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เสื้อยืดสีดำ ยี่ห้อ GASOHOL สกรีนลายสามเหลี่ยมตามรูป สีสันสดใสแบบมากมายค่ะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือตรงใกล้คอเสื้อสีหลุดไปบ้างเล็กน้อยค่ะ แต่ไม่น่าเกียด
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปไม่กี่ครั้งเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อยืดคอกลมสีน้ำเงิน ยี่ห้อ JERZEES ลายสกรีนตามรูป ใส่เท่ๆ สบายๆ ของจิงสีซีดกว่าในภาพเล็กน้อยนะคะ
    เหมาะสำหรับคนเซอร์ๆจ้า มีตำหนินิดหน่อยคือ มีเปื้อนตามภาพเล็กน้อยจ้า ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 80 ฿ ค้ะ

เสื้อยืดคอกลมสีเทา ยี่ห้อ FRUIT OF THE LOOM ลายสกรีนตามรูป ใส่เท่ๆ สบายๆ ของจิงสีซีดกว่าในภาพเล็กน้อยนะคะ
    เหมาะสำหรับคนเซอร์ๆจ้า มีตำหนินิดหน่อยคือมีเปื้อนตามภาพค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 80 ฿ ค้ะ

เสื้อยืดคอกลมสีครีม ยี่ห้อ GILDAN ลายสกรีนตามรูป ใส่เท่ๆ สบายๆ ของจิงสีครีมเหมือนสีผ้าดิบน้ะค้ะ เหมาะสำหรับคนเซอร์ๆจ้า
    มีตำหนินิดหน่อยคือมีเปื้อนตามภาพเล็กน้อยจ้าและมีรูเล็กๆหนึ่งรูค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 80 ฿ ค้ะ

เสื้อยืดสีเขียวขี้ม้า ยี่ห้อ MAJESTIC สกรีนลายตามรูป ผ้ายืด ใส่สบาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ของจิงสีจืดกว่าในรูปเล็กน้อยนะคะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือตรงลายสกรีนด้านหลังลอกนิดหน่อย แต่ไม่น่าเกลียดมาก รวมส่ง 150 ฿ จ้า > > SALE 100 ฿

เสื้อยืดสีแดง ยี่ห้อ GILDAN สกรีนลายตามรูป ผ้ายืด ใส่สบาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 120 ฿ จ้า

เสื้อยืดสีแดง ยี่ห้อ MAREA ของจิงสีแดงสดกว่าในรูปน้ะค้ะ ในภาพดูสีจืดแร้วแปร๋นไปหน่อยค่ะ
    ใส่สบายๆ เท่ๆค่ะ สำหรับผู้หญิงสามารถใส่เปนเดรสตัวโคร่งๆได้เรยค่ะ แร้วแต่ความชอบค่ะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยเส้นเหมือนเปนรอยแขวนเสื้ออ่าค้ะเหมือนในรูป
    แต่ไม่น่าเกียดมากมาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 80 ฿ จ้า

เสื้อยืดคอวีสีเทา ยี่ห้อ เกลียว ของจิงสีเข้มกว่าในรูปเล็กน้อยนะคะ ผู้หญิงสามารถใส่เปนเดรสได้เรยค่ะ
    ดูน่ารักมากๆ ผู้ชายก้อใส่ได้ค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อวินเทจสีขาวดำ ลายตามรูปเรยค้ะ ใส่สบายมากๆๆๆ ผ้าลื่น โปร่งค้ะ เก๋ๆจ้า มือสอง รวมส่ง 150 ฿ ค้ะ

เสื้อคอปกสีขาวลายดอก ยี่ห้อ JOJO จั๊มเอว แขนตุ๊กตาน่ารักมากค้ะ
    ของจิงสีอ่อนกว่าในภาพเล็กน้อยน้ะค้ะ ใส่สบาย มือสอง รวมส่ง 150 ฿ ค้ะ

เสื้อมีแขนนิดหน่อยสีขาวครีมลายดอก ยี่ห้อ BRIO CROSSING
    ใส่สบาย เข้ารูปค้ะ มือสอง รวมส่ง 150 ฿ ค้ะ > > > SALE 120 ฿

เสื้อคอปกสีเหลืองมัสตาร์ดลายดอก ยี่ห้อ SMITH'S AMERICAN เท่ๆ แนวๆจ้ะ
    กระดุมเปนไม้ค่ะ ได้อารมวินเทจ น่ารักๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้ะ

เสื้อคอปกวินเทจสีม่วงลายดอก ของจิงสีม่วงเข้มกว่านี้น้ะค้ะ ในภาพออกสีน้ำเงิน
    ไปหน่อยค่ะ สีแจ่มมากค้ะ สดมากมาย น่ารักๆๆๆ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้ะ

เสื้อคอปกวินเทจสีม่วงแดงขาวลายตามรูปเรยค่ะ สีแจ่มมากค้ะ สดมากมาย มีตำหนินิดหน่อยคือ
    กระดุมเม็ดสุดท้ายหายไปค่ะ แต่เอามาติดเองใหม่ได้จ้า ไม่มีปันหา น่ารักๆๆๆ เก๋ๆจ้า มือสอง รวมส่ง 220 ฿ จ้ะ

เสื้อคอปกลายทาง ยี่ห้อ LAURA MAE เปนทรงปีกค้างคาวค้ะ โทนสีพาสเทล
    น่ารักเว่อๆๆค้ะ ซื้อมามือสองใส่ไปครั้งเดวเองค้ะ รวมส่ง 280 ฿ ค่ะ > > SALE 250 ฿

เสื้อคอปกสีน้ำเงิน สีสดมากๆๆ ผ้าเนื้อดีมากๆค้ะ สามารถยืดได้ ลายเปนทางๆ เล่นจีบช่วงอก
    แขนตุ๊กตาจ้า ใส่ไปทำงานได้เรยค่ะ เรียบร้อย ดูดี เปนงานตัดน้ะค้ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เสื้อคอปกลายทางสีเขียวอ่อน ยี่ห้อ OCXED เล่นจีบช่วงอก ใส่ไปทำงานได้เรยค่ะ เรียบร้อย ดูดีค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 220 ฿ ค่ะ

เสื้อคอปกลายทางสีน้ำเงิน ยี่ห้อ OCXED เล่นจีบช่วงอก ใส่ไปทำงานได้เรยค่ะ เรียบร้อย ดูดีค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 220 ฿ ค่ะ

เสื้อคอปกสีชมพู ยี่ห้อ T&L ปักลายช่วงอกกับชายเสื้อ
    เก๋ค่ะ เรียบร้อย ดูดีค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 200 ฿ ค่ะ

เสื้อเชิ๊ตคอปกลายดอก สีสันสดใสมากมายค่ะ ของจิงสีสดกว่าในรูปน้ะค้ะ
    แปร๋นมาก ใส่สงกรานต์สวยแซ่บค่ะ มือสอง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เสื้อคอปกลายทางสีฟ้า ยี่ห้อ ST MARID ปักลายรูปคนน่ารักมากๆค่ะ
    สามารถใส่ไปทำงานได้เรยค่ะ เรียบร้อย ดูดีค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อแขนสามส่วนสีเทาครีมอ่อน ยี่ห้อ SPETTRO จั๊มตรงช่วงเอว ใส่หลวมๆ
    สบายๆ เท่ๆเซอร์ๆ ดีค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 200 ฿ ค่ะ

เสื้อยืดแขนยาวสีครีมส้ม ยี่ห้อ INDY ของจิงสีจืดกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ
    ใส่สบาย ไม่ร้อน ผ้านิ่ม ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 200 ฿ ค่ะ

เสื้อยืดแขนยาวลายทางชมพูขาว แบรนด์ BLUE CORNER ใส่สบายๆ ต้อนรับหน้าหนาวค่ะ
    สีหวาน น่ารัก ซื้อมาแพง ขายไปถูกๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อคอจีนวินเทจสีม่วงสด ยี่ห้อ ANNE PRENCH ของจิงสีม่วงสดกว่าในรูป
    เยอะน้ะค้ะ สีเจ็บมาก เก๋เว่อๆค่ะ เปรี้ยวๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อวินเทจสีแดง เปนงานสั่งตัดมาน้ะค้ะ มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยเปื้อนคราบขาวเล็กน้อยแถวๆปกคอค่ะ
    จะใส่เดี่ยวๆหรือจะใส่เปนเสื้อคลุมก้อเก๋ค่ะ ได้อารมวินเทจสุดๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อคอปกลายทางสีแดงขาว ใส่เท่ๆสบายๆค่ะ ใส่กับอะไรก้อได้ สวยๆหมดค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

Last edited by JINGABELL; 04-29-2012 at 06:49 PM.

0/5
    เสื้อคอปกลายทางสีเขียวแดงเหลือง ยี่ห้อ CRUSE สีสดมากมายค่ะ ใส่เท่ๆสบายๆค่ะ ใส่กับอะไรก้อได้
    สวยๆหมดค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อเชิ๊ตลายทาง แบรนด์ GIORDANO ของแท้น้ะค้ะ มีตำหนินิดหน่อยคือ
    มีรอยเปื้อนเล็กน้อยค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง เท่ๆดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ ค่ะ

เสื้อเชิ๊ตลายสก๊อต ยี่ห้อ TOWNCRAFT ใส่สบาย ผ้ามไ่ร้อน เท่ๆ
    เซอร์ๆค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีครีมเหลืองลายจุด ยี่ห้อ MAXSON ซื้อมาจากสยามค้ะ ของจิงสีออกครีมเหลืองๆกว่านี้นะคะ
    เนื้อผ้าบาง ใส่สบาย มีตำหนินิดหน่อยคือ มีรอยเปื้อนเล็กน้อยค่ะมองแทบไม่เหน
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมายังไม่เคยใส่เรยค้ะ รวมส่ง 390 ฿ ค่ะ > > SALE 300 ฿

เสื้อคอปกสีเขียวลายทาง ยี่ห้อ GRANDSLAM ของจิงสีเขียวต้นไม้เรยน้ะค้ะ สดกว่าในรูปค่ะ
    ในรูปออกเขียวน้ำทะเลเกินไปค่ะ ใส่เท่ๆสบายๆค่ะ ใส่กับอะไรก้อได้ สวยๆหมดค่ะ
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อคอปกลายสก๊อตสีเทา ยี่ห้อ BUNGAIDE เนื้อผ้าออกแนวนุ่มๆขุยๆอ่าค้ะ พูดไม่ถูก
    มีตำหนินิดหน่อยคือกระดุมเม็ดที่สองหลุดไปแร้วก้อกระดุมข้อมือหนึ่งเม็ดค่ะ เอาไปติดใหม่ได้
    มองแทบไม่เหนเรยค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 250 ฿ ค่ะ

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีเขียวสะท้อนแสง ของจิงสีสดกว่าในรูปค่ะ สีสดใสมากมายค้า ใส่ปาร์ตี้เริ่ดไปเรยค่ะ
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ผู้หญิงสามารถใส่เปนเดรสได้เรยค่ะ เก๋ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อเชิ๊ตคอปกลายสก๊อต ยี่ห้อ PLUGG เนื้อผ้าเปนผ้านุ่มๆค่ะ แต่ไม่หนามาก ใส่แร้วไม่ร้อนค่ะ
    ใส่เท่ๆ เก๋ๆจ้า ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีเทา ยี่ห้อ SEVEORINO เนื้อผ้าเปนแบบนุ่มๆค่ะ ไม่หนามาก ใส่แร้วไม่ร้อนค่ะ
    เก๋ๆ เท่ๆ ดูดีค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือกระดุมข้อมือสำรองหักไปครึ่งนึงค่ะ แต่ไม่เปนปันหาในการใส่ค่ะ
    ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ จ้า

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีขาว ยี่ห้อ 4-FORE เท่ๆเก๋ค่ะ ผู้หญิงใส่สามารถใส่เปนเดรส แล้วรัดเข้มขัดช่วงเอวได้เรยน้ะค้ะ
    ส่วนผู้ชายก้อใส่ได้ค่ะ เปนไซส์ M ของผู้ชายค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง เก๋ค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีดำ ยี่ห้อ 4-FORE เท่ๆเก๋ค่ะ ผู้หญิงใส่สามารถใส่เปนเดรส แล้วรัดเข้มขัดช่วงเอวได้เรยน้ะค้ะ
    ส่วนผู้ชายก้อใส่ได้ค่ะ เปนไซส์ M ของผู้ชายค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง เก๋ค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 590 ฿ จ้า

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีขาว ยี่ห้อ 4-FORE เท่ๆเก๋ค่ะ ผู้หญิงใส่สามารถใส่เปนเดรส แล้วรัดเข้มขัดช่วงเอวได้เรยน้ะค้ะ

เสื้อเชิ๊ตคอปกสีดำ ยี่ห้อ 4-FORE เท่ๆเก๋ค่ะ ผู้หญิงใส่สามารถใส่เปนเดรส แล้วรัดเข้มขัดช่วงเอวได้เรยน้ะค้ะ

เสื้อคลุมลูกไม้สีขาว ยี่ห้อ MEIDI FUSHI เปนงานเกาหลีน้ะค้ะ ใส่สบาย
    เก๋ๆค่ะ เปนเสื้อคลุมแบบครึ่งตัว น่ารักค่ะ คอนเฟิม มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อคลุมสีดำ ตรงไหล่ปักหมุด เก๋ๆค่ะ ด้านหลังเปนลูกไม้ สวยๆค้า ใส่คลุมกับอะไรก้อสวยค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เสื้อคาดิแกนสีขาว ผ้านุ่ม ใส่สบาย ใส่หน้าหนาวนี้เริ่ดเรยจ้า ใส่สบายๆชิวๆค่ะ มีตำหนินิดหน่อยคือ
    กระดุมเม็ดที่สองแตกไปครึ่งนึงค่ะ แต่ไม่เปนปันหา สามารถเอามาติดใหม่เองได้ค่ะ แระมีรอยเปื้อนจุดเล็กนิดเดวจุดนึงค่ะ
    มองแทบไม่เหนค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปสองครั้งเองค่ะ รวมส่ง 250 ฿ จ้า > > SALE 200 ฿

เสื้อคลุมลายทางสีน้ำตาลๆเบจๆ ใส่คลุมช่วงหน้าหนาวเก๋เริ่ดค่ะ
    สวยๆ ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ ผ้าไม่หนามาก มือหนึ่ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เสื้อคลุมลายทางหลากสี ยี่ห้อ THE FOX COLLECTION ทรงจะคล้ายๆเสื้อสูท แต่เนื้อผ้าจะบางกว่ามากค่ะ
    ใส่สบายมาก ไม่ร้อน เก๋และเทรนมากค่ะ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ > > SALE 250 ฿

เสื้อคลุมลายทหาร ได้อารมณ์ MILITARY สุดๆค่ะ เท่มากๆ ของจิงสีเข้มกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือชายเสื้อ จะมีการเดินตะเข็บแบบมั่วๆไม่เรียบร้อยค่ะ เปนมาตั้งแต่ตอนซื้อแร้วค้า
    ถ้าใครไม่ซีเรียสก้อไม่มีปันหาค่ะ เท่ๆ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 400 ฿ จ้า > > SALE 350 ฿

เสื้อคลุมทหารสีเขียวขี้ม้า ได้อารมณ์ MILITARY สุดๆค่ะ เท่มากๆ
    ของจิงสีเข้มกว่าในรูปเล็กน้อยน้ะค้ะ มีตำหนินิดหน่อยคือกระดุมเม็ดสุดท้ายหายไปค่ะ
    สามารถเอามาติดใหม่ได้ค่ะ เท่ๆ ใส่ได้ทั้งชายและหญิง ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 400 ฿ จ้า

จั๊มสูทลายทางสีเทา ยี่ห้อ LUDROF GROUP จั๊มตรงช่วงเอวและปลายขา น่ารักมากมายค่ะ
    ใส่สบาย ไม่โป๊นะคะ ป้ายยังอยู่ มือหนึ่ง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ > > SALE 350 ฿

เดรสสีเขียวลายจุด เนื้อผ้าเปนผ้าแสปนเด็กซ์ยืดๆน้ะค้ะ ใส่สบายมากๆ ยืดไปตามตัวค้ะ
    ช่วงสะโพกจั๊มค่ะ เปนระบายๆน่ารักมากๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เดรสแขนกุดสีกะปิสกรีนลายกระต่าย ยี่ห้อ PEAK จั๊มตรงช่วงเอว
    กระเป๋าสองข้าง น่ารักสุดๆค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบาย มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

จั๊มสูทขาสั้นสีดำ ยี่ห้อ BUBPHA เนื้อผ้ามองใกล้ๆจะเหนทำเปนลายจุดนูนๆเล็กๆ
    น่ารักค่ะ ใส่สบายมากๆ เก๋ๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งยังไม่เคยใส่เรยค่ะ รวมส่ง 350 ฿ จ้า

เดรสสีน้ำตาลเข้ม ผ้านิ่ม ใส่สบายมากๆค่ะ ไม่ร้อน ผ้ายืดได้ดีค่ะ มือสอง รวมส่ง 150 ฿ จ้า

เสื้อคอปกแขนกุดวินเทจ จั๊มเอว สีสันสดใสมากมาย จี๊ดมากเรยค้ะ น่ารัก
    ผ้านิ่ม ใส่สบาย คนตัวเล็กสามารถใส่เปนมินิเดรสได้เรยค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เดรสสีขาวครีมตัดต่อผ้าลายทางสีน้ำเงินขาว สกรีนลายโบว์
    แบบน่ารักมากค่ะ ใส่สบาย สวยๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เดรสสีดำ จั๊มตรงช่วงสะโพก น่ารักมากๆค่ะ แต่งพู่ที่กระเป๋า ใส่สบาย ไม่ร้อน เก๋ค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เดรสสีขาวแต่งคอเปนพู่ๆ ตัวนี้น่ารักค่ะ ชายสองข้างจั๊มขึ้น เก๋ๆ
    ตรงคอทำเปนรูๆ เปนพู่ๆ น่ารักจ้า ใส่สบายค่ะ มือสอง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เดรสสีเทาเข้ม จั๊มตรงช่วงเอว แต่งกระดุมสีทอง ตัวนี้ใส่ขึ้นมาแร้วทรงสวยมากค่ะ
    คอนเฟิมเรย น่ารักมากๆ ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

เดรสคอปกลายสก๊อต น่ารักมากๆเรยค่ะ ใส่สบาย เบาๆในวันหยุดค่ะ น่ารักๆ มีตำหนินิดหน่อยคือ
    มีรอยเปื้อนเล็กๆหนึ่งรอยค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 200 ฿ จ้า

เดรสสีเทาลาย PIXEL มีเข็มขัดเชือกรัดเป็นโบว์ที่สะโพก น่ารักมากๆๆค่ะ เนื้อผ้าเปนผ้าฝ้าย
    สีจะไม่สดมากมายนะคะ ใส่สบาย มีกระเป๋าสองข้าง สวยค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปสองครั้งเองค่ะ รวมส่ง 300 ฿ ค่ะ

จั๊มสูทขาสั้นสีดำเว้าแขน ยี่ห้อ DECEMBER NO.5 จั๊มตรงช่วงสะโพก เชือกผูก ทรงน่ารักมากๆค่ะ สวยๆค่ะ
    มีตำหนินิดหน่อยคือมีรูเล็กๆอยุ่หนึ่งรูค่ะ แทบมองไม่เหนเรย ไม่สังเกตไม่มีทางเหนค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เดรสสองชั้นสีเขียวมิ้น ยี่ห้อ POLLY COLLECTION เดรสเปนสองชั้นติดกัน ด้านนอกเปนชีฟองพริ้วๆ
    น่ารักมากค่ะ ใส่สบาย ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค้ะ รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ > > SALE 300 ฿

เดรสสีชมพูบานเ็ย็นน้ำเงิน ยี่ห้อ ALMOST FAMOUS ของจิงสีเข้มกว่าในภาพน้ะค้ะ
    สีไม่แปร๋นเท่าในภาพแต่สีสดมากๆค่ะ สวยมากๆ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 390 ฿ จ้า

เดรสสีชมพูลายจุดขาว ยี่ห้อ MOMOJOJO จั๊มตรงช่วงเอว น่ารักแบบมากมายค่ะ
    สีหวานสุดๆ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค้ะ รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เดรสสีเขียวขี้ม้า ยี่ห้อ GEE-BRAND ซีทรูช่วงบนหน้าอก ดูเซกซี่แต่ไม่โป๊เรยค่ะ
    น่ารักมากๆ ชายผูกข้างหนึ่ง มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยเล็กๆ เปนมาตั้งแต่ซื้อแร้วค่ะ
    มองแทบไม่เหน เก๋ๆค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

เดรสแขนระบายคอตั้ง โทนสีพาสเทล ตัวนี้เปนงานสั่งตัดน้ะค้ะ
    แบบมีตัวเดวในโลกค่ะ ออกแบบเองค่ะ คัตติ้งเนี๊ยบ สวยมากๆเรยค่ะ
    แนะนำมากๆ ซื้อไปไม่ผิดหวังค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 990 ฿ จ้า

แมกซี่เดรสสีน้ำตาลโอวัลตินตัดต่อผ้าตาข่าย ยี่ห้อ AMMONIA สวยมากมายเว่อๆเรยค่ะ
    จั๊มตรงช่วงเอว ใส่แร้วดูสูงค่ะ ตัวนี้แนะนำมากค่ะ ได้ไปรับรองไม่ผิดหวัง มือหนึ่ง รวมส่ง 420 ฿ ค่ะ

เดรสวินเทจสีส้มอิฐ ยี่ห้อ DESIGN BY SORA เนื้อผ้าคล้ายผ้ายีนส์แต่มีลาย
    น่ารักมากๆค่ะ สวยๆ ได้อารมวินเทจสุดๆ น่ารักค่ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เดรสลายเสือสีขาวดำวิ๊งๆทั้งตัว ยี่ห้อ MAGIQUE ตัวนี้เริ่ดมากกกกกกกกกขอบอกค่ะ เชียร์มากๆ
    เปนลายเสือ เนื้อผ้าวิ๊งๆมีกลิตเตอร์ทั้งตัวค่ะ สวยมากค่ะ เปนงานตัดน้ะค้ะ ไฮโซมากๆค่ะ
    รัดเข็มขัดตรงเอวนิดนึง สวยเก๋มากๆค่ะ ตัดมาใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 990 ฿ จ้า > > SALE 690 ฿

กระโปรงเอวสูงสีชมพูแต่งซิป ผ้าจะมันๆวาวๆสะท้อนแสงค้ะ
    สวยมากมาย ใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กระโปรงสีดำ ผ้าบาง เหมาะสำหรับคนที่สะโพกค่อนข้างใหญ่
    เล็กน้อยน้ะค้ะ จะใส่ได้พอดีกว่าค่ะ มือสอง รวมส่ง 80 ฿ จ้า

กระโปรงสีดำลายเส้น ยี่ห้อ TRED-STYLE เนื้อผ้ากระโปรงเปนผ้านุ่มๆน้ะค้ะ น่ารักมากค่ะ
    ลายก้อเปนนูนๆค่ะ ลายเส้นตรงกลางที่เปนสีม่วง ของจิงสีม่วงเข้มเรยน้ะค้ะ สวยมากค่ะตัวนี้
    จะใส่เปนเอวสูงหรือเอวต่ำก้อได้ค่ะแร้วแต่ผู้ใส่ มือหนึ่ง รวมส่ง 390 ฿ ค่ะ

กระโปรงนักศึกษาสีดำผ่าหลัง ทรงสวยเข้ารูปค่ะ ซื้อมาจากสยาม
    ใส่ไม่ไ่ด้ค่ะ เสียดายมากๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 200 ฿ จ้า (เอว 29 นิ้ว ยาว 13 นิ้ว)

กระโปรงนักศึกษาพลีทสีดำ ทรงสวย กลีบเนี๊ยบค่ะ ขอบกระโปรงเปนแบบเปนขอบน้ะค้ะ
    ไม่ใช่ยางยืดค่ะ ซื้อมาจากสยาม ใส่ไม่ไ่ด้ค่ะ เสียดายมากๆ มือหนึ่ง รวมส่ง 200 ฿ จ้า (เอว 29 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว)

กระโปรงนักศึกษาพลีทสีดำ รีดจีบแตกน้ะค้ะ ไม่เปนกลีบค่ะ
    ใส่แบบเซอร์ๆค่ะ มือสอง รวมส่ง 80 ฿ จ้า (เอว 26-32 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว)

กระโปรงเอวสูงลายดอกไม้ กระดุมทอง ตัวนี้ขอบอกว่าน่ารักมากๆเรยค่ะ
    ด้านหลังเปนยางยืดค่ะ ได้อารมวินเทจสุดๆ น่ารักเว่อ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กระโปรงเอวสูงสีขาวครีม ลายตามรูปเรยค้ะ แบบเปนแบบป้ายไปมา
    เก๋ดีค่ะ สวยๆ ผ้าเงาค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กระโปรงเอวสูงสีดำ ลายตามรูปเรยค้ะ แบบเปนแบบป้ายไปมา
    เก๋ดีค่ะ สวยๆ ผ้าเงาค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กระโปรงเอวสูงสีน้ำเงิน ผ้ายืด ของจิงสีน้ำเงินเข้มกว่านี้น้ะค้ะ
    ในภาพสีแปร๋นไปค่ะ มือสอง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

กระโปรงลายสก๊อตสีน้ำตาลเทา ยี่ห้อ SPOT FOR YOU ของจิงสีออกเทานิดนึงน้ะค้ะ
    ในภาพออกน้ำตาลเกินไปค่ะ ชายกระโปรงแต่งย้วย น่ารักๆค่ะ เท่ๆ
    มีสายด้านข้างห้อยเพิ่มความเก๋ค่ะ ใส่สบาย มือสอง รวมส่ง 150 ฿ จ้า

กระโปรงลายดอก ตรงเอวเปนยางยืดแบบแถบค่ะ สีสันสดใสสุดๆ สีและลายดูวินเทจมากมายค่ะ
    น่ารักมากๆ เปรี้ยวๆ เก๋ๆ ค่ะ ซื้อมามือหนึ่งใส่ไปครั้งเดวเองค่ะ รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กระโปรงผ้าป้าย พับทับไปทับมา สีส้มสด ของจิงสีเข้มกว่านี้น้ะค้ะ
    ไม่แปร๋นขนาดในรูปค่ะ สวยมากๆ ผ้ายับๆๆ ใส่สบาย พริ้วมาก มือสอง รวมส่ง 250 ฿ ค้ะ

กระโปรงวินเทจลายดอก ของจิงสีเข้มกว่าในรูปน้ะค้ะ
    ไม่ออกลายดอกขนาดในรูป จะทึบกว่านี้ค่ะ สีเข้มกว่านี้ ได้อารมวินเทจสุดๆ
    ผูกโบว์ด้านหน้า น่ารักมากค่ะ คอนเฟิม มือสอง รวมส่ง 350 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีน้ำตาลลายสก๊อต แต่งเพชรที่กระเป๋าทั้งสองข้าง
    ด้านหลังเปนยางยืดน้ะค้ะ ใส่สบาย น่ารักมากค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กางเกงเอวสูงสีม่วงเทา ของจิงสีออกหม่นกว่านี้น้ะค้ะ เทากว่านี้ค่ะ ไม่สว่างขนาดนี้
    แต่งโบว์ด้านข้างสองข้างค่ะ ด้านหลังเปนยางยืดค่ะ น่ารักมากมายค่ะ มือหนึ่ง รวมส่ง 350 ฿ ค่ะ

กางเกงเอวสูงสีเทา ทรงสวย ใส่สบายค่ะ มีหูสำหรับไว้ใส่เข็มขัดตามใจชอบค่ะ
    ใส่ขึ้นมาทรงเหมือนรูปด้านขวาเรยค่ะ น่ารักมาก มือหนึ่ง รวมส่ง 320 ฿ จ้า

กางเกงขาสั้นสีเทา ยี่ห้อ AMICAL ผ้าที่ใช้เปนผ้าคล้ายผ้าสูทค่ะ จะหนาๆนุ่มๆหน่อยค่ะ
    ใส่สบาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 150 ฿ ค้ะ (เอว 30-31 นิ้ว)

กางเกงลายตารางสีน้ำตาลเทา ยี่ห้อ ACTORN มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยเปื้อนเล็กๆ แต่กลมกลืน
    มองแทบไม่เหนเรยค่ะ ใส่สบาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 120 ฿ จ้า (เอว 30-31 นิ้ว)

กางเกงขาสั้นสีเทา ยี่ห้อ ST.JOHN'S BAY ใส่ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายน้ะค้ะ
    มีตำหนิคือกระดุมหน้าหลุดไปหนึ่งเม็ด กับกระดุมหลังอีกหนึ่งเม็ดค่ะ
    ไม่สังเกตก้อไม่เหน มือสอง รวมส่ง 200 ฿ ค้ะ (เอว 28 นิ้ว) > > > SALE 120 ฿

กางเกงเอวสูงลายทหาร มีกระเป๋าสองข้าง ใส่สบายมาก เท่ๆค้ะ ได้อารม military
    สุดๆเรยค่ะ ทรงค่อนข้างใหญ่เหมาะสำหรับคนสะโพกใหญ่น้ะค้ะ มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

เลกกิ้งสีครีมลายดอก ผ้านิ่มมากๆๆๆๆๆคอนเฟิมค่ะ ใส่สบาย
    เข้ารูป ยืดไปตามหุ่นค่ะ เก๋ๆจ้า มือหนึ่ง รวมส่ง 300 ฿ จ้า

กางเกงลูกฟูกสีฟ้า ยี่ห้อ BEST DESIGN เปนกางเกงห้าส่วนน้ะค้ะ เนื้อผ้านิ่มคล้ายลูกฟูก
    มีตำหนินิดหน่อยคือมีรอยดำน้อยๆที่ด้านข้างค้ะ แต่มองแทบไม่เหน มือสอง รวมส่ง 200 ฿ จ้า

กางเกงลูกฟูกสีชมพูลิ้นจี่ ผ้านุ่ม ใส่สบายค่ะ น่ารักๆ
    ใส่กับเสื้อง่ายค่ะ เก๋ๆ ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้ง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

กางเกงเอวสูงสีแดง ยี่ห้อ NMD 45RPM ของจิงสีไม่แปร๋นเท่าในรูปนะคะ
    เก๋ๆค่ะ เหมาะสำหรับสาวเท่ๆ เซอร์ๆค่ะ ใส่สบาย จะใส่เปนขายาว
    หรือพับขาก้อสวยค่ะ มือสอง รวมส่ง 280 ฿ ค่ะ > > SALE 250 ฿

กางเกงยีนส์สีขาว ยี่ห้อ RGD สีออกสีขาวครีม ไม่ออกขาวโอโม่น้ะค้ะ
    มีตำหนิคือมีรอยเปื้อนสีดำและสนิมบ้างบางจุด และด้านหลังมีรอยกาวที่เค้าแปะบอกไซส์อ่ะคะ
    แต่ไม่น่าเกียดมากมาย ใส่ได้ทั้งชายและหญิง มือสอง รวมส่ง 250 ฿ จ้า

0/5

Re: ❤❤ ❤❤ ❤❤ Gloy Gloy' ❤❤ cloths news & used !! มีทั้งเสื้อผ้าผู้หญิงและผู้ชายน้ะค้ะ แบบเก๋ๆ สวยๆค่ะ แวะเข้ามาดูกันน้ะค้ะ ราคากันเองจ้า :D

เป็นแบรนด์สินค้าแท้แน่นอน 100% แต่อยากทราบว่ามีสินค้าเหลือไหมคะ
    slotxo wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->