Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 52 1 2 3 11 51 ... LastLast
Results 1 to 10 of 514

Thread: ต่อเพลงภาค3 โย่ว ๆ

Warning Points:
    0/5

ต่อเพลงภาค3 โย่ว ๆ

กระทู้นี้ตั้งขึ้นมาเพื่ออยากให้เพื่อน ๆ ได้ผ่อนคลาย เพราะเห็นบางท่านใช้เวลาอยู่ในเวปเกือบทั้งวัน บางครั้งก็เห็นมีการถกเถียงกันบ้างในเวป แวะมาพักผ่อนห้องนี้ก่อนก็ได้ บางกรณีคนซื้อ-คนขาย กำลังเลือกซื้อสินค้า,ตกลงราคากันไม่ได้ หรือรอ pm นานจังไม่ตอบซักที ก็แวะมาต่อเพลงกันนิดหน่อยให้ใจเย็นฆ่าเวลาไปในตัว ออกตัวไว้ก่อนนะคะถ้าใครเห็นไม่สมควรยังไงก็ขออภัยไว้ด้วยค่ะ

ป.ล.ถ้าทำให้เปลืองพื้นที่เวป คุณ web master ตักเตือนได้ทุกเวลานะคะ

นี่คือคำยืนยันจาก web master จ้า

ไม่ผิดกฏครับ

ทุกกระทู้สร้างสรรค์ ไม่มีการทะเลาะกัน

ยินดีสนับสนุนครับ

ขอบคุณครับ
    SBN (เครดิต by siambrandname)
    .................

ขึ้นกระทู้ใหม่ก็ได้นะครับ (เครดิต by siambrandname)
    ........................

ขอบคุณ web master มากค่ะ

***********กฎกติกา***********
    1.ใส่หมายเลขด้านหน้าเพลงทุกครั้ง ถ้าไม่ใส่ เพลงจะถูกข้ามไปค่ะ
    2.พิมพ์ตัวปกติไม่ต้องเปลี่ยนสี (จะได้สีดำ),กรณีมี comment หรือแซวอะไรกันให้ใช้สีแดงพิมพ์ไว้ใต้เพลง
    3.ขีดเส้นใต้ตัวอักษรที่ต้องการให้ต่อ (ไฮไลท์ตัวอักษรที่ต้องการแล้วใช้สัญลักษณ์ U มีเส้นใต้ด้านล่าง)หรือจะเปลี่ยนสีเฉพาะตัวที่ต้องการก็ได้คะแล้วแต่สะดวก
    4.กรณีตัวเลขซ้ำกันให้ถือเอาคนที่โพสหลังสุดเป็นตัวเริ่มต่อไป แล้ว quote หมายเลขนั้นมายืนยันด้วย
    5.ถ้ามั่วมาก ๆ มึนงง ก็เริ่มนับหนึ่งใหม่ได้เลยจ้า

***** ในฐานะที่เดี๊ยนเป็นหัวหน้าห้อง(แต่งตั้งตัวเองซะงั้น)กรณีที่เดี๊ยนปฎิบัติหน้าที่ไม่ได้(วิญญาณ น.ส.ไทย เข้าสิง) ขอแต่งตั้งให้ คุณRrabbitz,คุณhut2211,คุณKAN เป็นรองหัวหน้าห้อง คอยย้ำเตือนเรื่องกติกาด้วยนะคะ หรือถ้าสามท่านนี้ไม่อยู่ใครที่เคยเล่นประจำช่วยบอกให้มาอ่านกติกาด้านหน้านี้ก็ได้ค่ะ *****

คำเตือน กระทู้นี้กึ่ง ๆ เช็คอายุนะตัวเอ๊ง ใครแอ๊บเด็ก เค้ารู้ทันนะจะบอกให้ 555

ป.ล.เล่นให้สนุกนะฮับ ไข่ต้มเป็นกำลังใจให้ทุกคน

1. ผึ้งน้อย ตัวหนึ่งนี้ วิ่งหนี้ทุกภัยที่ผจญ เครดิต by KAN

RrabbitZ's Avatar
    RrabbitZ is offline Trusted Member
    0/5
    ตามมาสมทบแล้วค่ะ แต่ ภ หนูคิดไม่ออกอ่า

0/5
    เดี๋ยวมาไปเติมพลังก่อน น้องต่ายคิดไป สู้ ๆ ลูก

0/5

Question

เจอ ภ ไปไหนไม่ถูกเลยค่ะ..งง
    Quote Originally Posted by @ลาสเวกัส@ View Post
    1. ผึ้งน้อย ตัวหนึ่งนี้ วิ่งหนี้ทุกภัยที่ผจญ เครดิต by KAN
    ใครยังไม่ทราบกติกาที่นี่จ้า(หน้า 1)http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=100302

0/5
    2.ภาพที่ทำว่ามีเยื่อใ ภาพที่ทำอะไรเพื่อฉัน

RrabbitZ is offline Trusted Member
    0/5
    3.หยุดๆชีวิต หยุดกับคนี้แม้ว่าใครจะดีสักแค่ไหน

0/5
    4.ไหว่าจะจำ จะจำแล้วใยไม่จำ

0/5
    5.ในวันที่เราต้องไกลห่าง ในวันที่เธอนั้นอ้างว้าง อยากให้รู้ว่ารักไม่เคยห่าง ใจฉันอยู่ข้าๆเธอ

ทริปเปิลเลยทีนี้

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member
    0/5
    6. งู งู่ งู โอ๊ะ โ งูงู่งู
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    ไม่มีไพร่ ไม่มีำอำมาตย์ มีแต่...พสกนิกร ปวงชนชาวไทย

0/5
    Quote Originally Posted by KAN View Post
    5. ไหนว่าไม่ลืม ไม่ลืม ไม่ลืม ไม่ลื

6.ลืมไปว่าไม่รักกัน ไม่เหมือนวันที่ผ่านมา

Page 1 of 52 1 2 3 11 51 ... LastLast

Comments from Facebook