Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ❤ ลดราคาถูกสุดๆ!!! ซื้อด่วน!!! ::: ❤ กระโปรงพลีทยาว 200,, MAXI SKIRT แบร์นดังจาก Facebook **SISTER'S WAY** CUTTING เริ่ด ใส่สวย ไม่โหล ❤ เสืื้อ - กางเกง แบร์นญี่ปุ่น ❤

Srinakarin Road, Thailand
    Warning Points:
    0/5

Red face ❤ ลดราคาถูกสุดๆ!!! ซื้อด่วน!!! ::: ❤ กระโปรงพลีทยาว 200,, MAXI SKIRT แบร์นดังจาก Facebook **SISTER'S WAY** CUTTING เริ่ด ใส่สวย ไม่โหล ❤ เสืื้อ - กางเกง แบร์นญี่ปุ่น ❤

INFORMATION

สินค้าทุกชิ้นซื้อมาตั้งใจใส่เอง ได้รับการเก็บดูแลรักษาอย่างดีค่ะ ที่ขายเพราะแค่อยากระบายตู้ค่ะ
    ราคาที่โพสไว้รวมส่งลงทะเบียนให้แล้วค่ะ ถ้าต้องการ EMS เพิ่ม 50B. ค่ะ
    CF ต่อได้ค่ะ ขายให้กับผู้ที่ไม่ต่อรองราคา และ โอนมาก่อนค่ะ
    CF NO CC นะค่ะ ไม่ว่า แต่เสียความรู้สึกค่ะ T.T (เจอมาเยอะค่ะ) มั่นใจแล้วค่อย CF นะค่ะ
    ราคาคุยกันได้ค่ะ แม่ค้าใจดี แต่ขอราคาที่สมเหตุสมผลค่ะ
    งดต่อรองราคาแบบโหดๆนะค่ะ ไม่ร้อนเงินค่ะ
    มีข้อสงสัยเกี่ยวกับสินค้า ถามได้นะค่ะ ยินดีตอบค่ะ^^
    ติดต่อได้ทาง e-mail : nuz.ritzy-hustler@hotmail.com หรือ 085-9888-678
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ

ENJOY SHOPPING KA!

ีNEW กระโปรงพลีทยาว เท่าตาตุ่ม สีชมพูบานเย็น free size ใส่ออกมาแล้วดูหุ่นดี ไม่บานไม่อ้วนค่ะ ใส่ออกมาแล้วน่ารักมากเลย ของใหม่ได้มายังไม่ได้ใส่ออกไปไหนค่ะ ไม่มีตำหนินะค่ะ ส่งต่อถูกๆแค่ 400 SALE>> 200 รวมส่งลงทะเบียน

USED ONCE CHAPS CROP Size XS สีขาวลายหัวใจชมพู บนตัวเสื้อแต่งกากเพชรสีเงินวิ้งๆค่ะ collection ที่แล้วค่ะ ใส่ออกมาแล้วน่ารักมากๆ ยาวหน้า15.5 ยาวหลัง19.5 อกไม่ควรเกิน 36 ไม่มีตำหนิค่ะ ขายแค่ 500 SALE >>300 บาท รวมส่งลงทะเบียน

แบบที่นางแบบใส่ค่ะ ตัวเดียวกัน

USED ONCE : เสื้อชีฟอง สีแดง จาก SISTER'S WAY อก32 เนื้อผ้าใส่สบายค่ะ ผ้าไม่บาง มีซับในครึ่งตัวค่ะ ใส่คู่กับกระโปรงยาวตัวข้างล่างได้เลยค่ะ ขาย 300 รวมส่งลงทะเบียน

รูปจากทางร้านค่ะ

USED ONCE กระโปรงยาว ชมพูอ่อน เอว25 สะโพกฟรี ยาว34(แม่ค้าสูง159 cm.) ทรงย้วย เอวไม่ใช่ยางยืดนะคะ เป็นซิปหลัง เนื้อผ้าตัวนี้เป็นเนื้อผ้าตัวใหม่ไม่บาง เนื้อผ้าหนาและนิ่ม ทิ้งตัว เวลาใส่กระโปรงทรงนี้ไม่ต้องกลัวอ้วนเลยคะ ใส่แล้วดูผอม

จากแบร์นดังใน FaceBook 'sister's way' เป็นงานตัดที่ประณีต ใส่ออกมาทรงสวยไม่อ้วน ไม่พองค่ะ ร้านนี้เค้าดีไซน์ออกมาได้สวยมากค่ะ แม่ค้าสั่งร้านนี้ไปเยอะมากค่ะ ใส่สวยมาก ^_^ ผ้าชีฟองอย่างดีไม่บางมีซับในไม่โป๊ค่ะ ขาย สั่งตัดมา 1,900 ขายแค่ >> 700 บาท รวมส่งลงทะเบียน

เช็คราคาจากทางร้านได้ค่ะ ไม่ได้โก่งราคาค่ะ
    http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=3&theater

USED ONCE : เสื้อสายเดี่ยวสีดำ จากญี่ปุ่น สายปรับได้ ข้างหลังมียางยืดค่ะ ใส่แล้วจะเข้ารูปหน่อยๆค่ะ น่ารักมากค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้นค่ะ ขาย 300 รวมส่งลงทะเบียน

USED เสื้อ แบร์นญี่ปุ่น ด้านบนเป็นลูกไม้ ใส่แล้วไม่โป๊ค่ะ ยาว21นิ้ว อกไม่ควรเกิน32 สภาพตรงช่วงลูกไม้เริ่มมีขุยเล็กน้อยค่ะ ตามการใช้งานปกติค่ะ ขาย 200 บาท รวมส่งลงทะเบียน

NWT CHAPS CROP Size XS collection ล่าสุด สีครีม เพิ่งซื้อมาจากช็อปค่ะ ปักดอกไม้ ใส่แล้ววิ้ง สวยมากค่ะ ดูในรูปอาจจะไม่สวยแต่ของจริงสวยค่ะ ใส่ออกมาแล้วน่ารักกกจริงๆได้ลุคหรูๆดี แขนสามส่วน ความยาว 17 อกไม่ควรเกิน 36 ราคาป้าย 1,890 SALE >> 1,000 รวมส่งลงทะเบียน

ตัวเดียวกับที่นางแบบใส่ แต่เป็นสีครีมค่ะ สีครีมขายดีกว่าสีดำค่ะ พนักงานบอก

USED ONCE Short CHPS size XS ผ้าชีฟองหนาค่ะ ไม่บาง สีน้ำเงิน เอว25 สะโพกไม่ควรเกิน34 ยาว13.5 ขาย 500>>450 รวมส่งลงทะเบียน

ตัวเดียวกับที่นางแบบใส่ค่ะ

USED CHPS Size xs ลายดอก ใส่แล้วเข้ารูปค่ะ ผ้ายืด รอบอกยังไม่ยืด30 ยืดได้ถึง40 รอบแขน13 ยาว21 ตัวเสื้อมีขุยเล็กน้อย ตามการใช้งานค่ะ แต่ใส่แล้วไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขาย 250 บาท รวมส่งลงทะเบียน

NEW : กระโปรงจีบรอบตัว สีนํ้าตาลไหม้ จาก SISTER'S WAY เอว24 นิ้ว ยาว 36 นิ้ว ตัวนี้เย็บจับจีบนะคะไม่ได้อัดพลีท ทำให้ดูไม่พองใส่แล้วไม่อ้วนนะคะ ติดซิปหลัง ซับในอย่างดี ใส่แล้วสวยมากๆค่ะ สั่งตัดมาค่ะ ซักแล้วนะค่ะ แต่ยังไม่ได้ใส่ออกไปไหนเลยค่ะ สีจริงจะเหมือนรูปของทางร้านเลยค่ะ พอดีรูปที่ถ่ายเองโดนแสง ราคาสั่งตัด 1,990 ขายแค่ 1,000 รวมส่งลงทะเบียน

เช๊คราคาจากทางร้านได้ค่ะ ไม่ได้โก่งราคาค่ะ

http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=3&theater

USED ONCE Short Jean size m ตัวนี้แม่ค้าซื้อเองจากญี่ปุ่นค่ะ แบร์นญี่ปุ่น งานไม่โหลแน่นอน ใส่ออกมาแล้วน่ารักมาก ขาย 1,000 บาท รวมส่งลงทะเบียน

USED ONCE SUBSTANCE SHOES SIZE36 ซื้อมาจาก Siam Center ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียวค่ะ สินค้าสภาพโดยรวมใหม่ค่ะ มีรอยเล็กน้อยด้านหลังตามรูปค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน ขาย 1,200 SALE >> 500 รวมส่งลงทะเบียน

ฝาก HI-END TRADE ด้วยค่า
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065910496

**SOLD ITEMS**

THANKS SBN KA ^_^
    Last edited by MAKOdeHARRIER; 04-21-2012 at 10:08 PM.

Warning Points:
    0/5

Re: ❤ ลดราคาถูกสุดๆ!!! ซื้อด่วน!!! ::: ❤ กระโปรงพลีทยาว 200,, MAXI SKIRT แบร์นดังจาก Facebook **SISTER'S WAY** CUTTING เริ่ด ใส่สวย ไม่โหล ❤ เสืื้อ - กางเกง แบร์นญี่ปุ่น ❤

กระโปรงารงสวยงามมากๆ แถมราคาก็ถูกมากๆอีกด้วย
    มีแบบนี้ไหมคะ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->