Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 49

Thread: ซื้อขายมายังไม่เคยเจอ...คุณพจน์ = airyen คุณทำแบบนี้กับอิชั้น เข้ามารับคืนด้วยนะคะ

Warning Points:
    0/5

ซื้อขายมายังไม่เคยเจอ...คุณพจน์ = airyen คุณทำแบบนี้กับอิชั้น เข้ามารับคืนด้วยนะคะ

ซื้อขายมายังไม่เคยเจอ(แม่ค้าน่ารักขนาดนี้)...คุณพจน์ = airyen คุณทำแบบนี้กับอิชั้น เข้ามารับ(คำอวยพร)คืนด้วยนะคะ

------------------------------------------

วันนี้ได้รับจดหมายนิรนาม ไม่ลงชื่อผู้ส่ง(แอบกลัวจดหมายเจ้าหนี้) เปิดมาเจอการ์ดสวย ๆ ใบนี้

งงเล็กน้อย (นึกในใจ ใครหนอส่งการ์ดปีใหม่มาให้เราเพื่อน ๆ แหงแซะ) เปิดออกอ่าน

----------------------------------

คุณพระช่วยกล้วยทอด ได้รับพรถูกใจเป็นอย่างยิ่ง สายตากวาดหาชื่อผู้ส่งในทันที คุณพจน์นั่นเองซื้อขายกันครั้งเดียวเองแถมยังเป็นการกุศลอีกต่างหาก น้ำใจงามแล้วยังนึกถึงลูกค้าขาจรอย่างเราอีกต่างหาก (ขอบอกว่าซาบซึ้งใจมากค่ะ)

---------------------------------
    ทีนี้ รับกลับคืนไปบ้างนะคะ "พรใดที่คุณพจน์มอบให้กับwanness ก็ขอให้พรนั้นย้อนกลับไปหาคุณพจน์และครอบครัวร้อยเท่าพันทวี สมกับความอารีย์ที่มีใจนึกถึงกันนะคะ"

wanness

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    ดีใจด้วยนะคะ ที่ไม่ได้มาจากเจ้าหน้ี 555

แอบอิจฉา คุณwanness จังเลย
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

nadiatown's Avatar
    nadiatown is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ตอนแรกตกใจหมดเลยเหนชื่อกระทู้ ฮ่าๆ
    เชื่อว่าคุนพจน์เหนครั้งแรก ก้คงตกใจเหมือนกัน อิอิ

Always be a lovely person ^^

Ps. อดไปกินขนมกะคุนพจน์เลยอ่า งานยุ่งมากมาย ฮือๆๆ (แต่แอบแว่บเข้า SBN เรื่อยๆ ฮี่ๆ)

Happy new year ล่วงหน้า มั่งละกันนะค้า

0/5
    ตกใจชื่อพาดหัวข่าวเหมือนกันคะ ... แม่ค้าน่ารักมากกกกก
    And I know that we can be so amazing

and being in your life is gonna change me

and now I can see every single possibility...

wish list: [ ?? ]

kikigal's Avatar
    kikigal is offline Trusted Member
    0/5
    เหยียบล้อห้ามเบรคกันไม่ทัน ตอนแรกแอบตกใจเพราะเห็นชื่อกระทู้
    คุณพจน์น่ารักจังเลยค่ะ

0/5
    แม่ค้าตัวจริง น่ารักจังคะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Zhana_Boom is offline Trusted Member
    0/5
    ได้รับการ์ดเหมือนกันค่ะ

ขออนุญาติขอบคุณผ่านกระทู้นี้ด้วยค่ะ

และขอให้คุณพจน์ มีความสุขตลอดปีใหม่เช่นกันค่ะ
    เพียงแวะมาชม เราก็นิยมคุณอยู่ในใจ ขอบคุณค่ะ..

0/5

Thumbs up

ตกใจหมดเล้ยยย เห้อ...โล่งอก ขอให้สิ่งดีๆแบบนี้อยู่กับSBN ไปตลอดนะค่ะ

pachpicha is offline Trusted Member
    0/5

Wink ได้รับการ์ดจากคุณพจน์เหมือนกันจร้า

ขอบอก คุณพจน์ น่ารักมากเลย
    (แอบดีใน นึกว่า หนุ่มๆๆๆ ที่ไหนส่งมาก)
    ไม่เคยซื้อ-ขาย กะคุณพจน์ แค่ขอคำแนะนำ
    คุณพจน์ไห้คำนะนำดีมากๆๆๆๆ เลยค่ะ

ขอให้คุณพจน์มีความสุขมากๆๆๆ เหมือนกันนะค่ะ
    ~NoNg NoO~

hut2211's Avatar
    hut2211 is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ยินดีด้วยครับ ........ Happy .....ครับ

แม่ค้าน่ารักจัง ....
    บุคคลผู้มีศีลเป็นพื้น ใจย่อมอยู่สบาย......
    อย่าเรียกร้องในสิ่งที่ไม่มี แต่จงภูมิใจในสิ่งที่มีอยู่...
    โกงเค้าชาตินี้ 1 ต้องใช้เค้าชาติหน้าเป็น พัน ทำทำไม?
    ศาสนาไม่ได้เสื่อม แต่คนเสื่อมจากศาสนา

ธรรมนิยายธรรมะผู้สละโลก
    http://groups.google.com/group/DhammaSawasdee/web/%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%AA%E0%B8%A5%E0%B8%B0%E0%B9%82%E0%B8%A5%E0%B8%81

Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook