Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: *~Sorella~* Lot 1 เปิดตัวในวันดีๆ กะเสื้อผ้าสไตล์คุณหนูๆน่ารักๆ ราคาเบาๆจ้า

Warning Points:
    0/5

*~Sorella~* Lot 1 เปิดตัวในวันดีๆ กะเสื้อผ้าสไตล์คุณหนูๆน่ารักๆ ราคาเบาๆจ้า

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ร้าน Sorella ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ วันนี้เปิดร้านวันแรกวันดีๆ กะเสื้อผ้าสไตล์น่ารักๆ ใส่สบายๆ ค่ะ

กติกา

1. สินค้าทุกชิ้นเป็นสินค้ามือ 1 คะ
    2. อัตราค่าส่งสินค้าแบบลงทะเบียนทั่วประเทศ 30 บาท EMS 50 บาทคะ
    3. สนใจสอบถามทาง PM หรือเมลล์ร้าน sorella_closet@hotmail.com
    4. CF แล้วห้าม CC นะคะ (แม่ค้างง 55) หลัง CF โอนเงินภายใน 2-3 วันนะคะ
    5. หากลูกค้าคนไหน CF เล่น ๆ แล้วไม่โอนเงิน ขออนุญาติ Black List ไว้นะคะ
    6. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ สินค้าทุกชิ้นเราได้คัดมาแล้วค่ะ
    7. บัญชีธนาคารของทางร้าน : บัญชี ธนาคารกรุงเทพ, ทหารไทย, ไทยพาณิชย์, กรุงศรี ถ้า CF แล้วเดี๋ยวส่งเลขบัญชีไปให้นะคะ

Details :
    นางแบบ สูง 160 ซม สัดส่วน 32-24-33
    ทุกชิ้นราคาไม่รวมเครื่องประดับ สร้อย และเข็มขัดนะจ้ะ

1) เดรสสไตล์เกาหลี ทรงคุณหนูมากค่ะ เอวเข้ารูป กะโปรงพลิ้ว แต่งปกระบายสีดำลายจุดขาว น่ารักมากค่ะ ผ้านิ่มทิ้งตัวด้วยนะจ้ะ มีสีดำ กะเทา 390 บาทค่า

2) เดรสสไตล์เกาหลี ทรงคุณหนูอีกแล้วว มีเชือกผูกเอว แต่งคอระบายลูกไม้เล็กๆ กะกระดุมเรียงมีตีเกล็ดด้วย น่ารักกุ้กกิ้ก ผ้านิ่มๆคล้ายๆไหมพรมเลย 350 บาทจ้า

3) เดรสยีนส์สุดเก๋ ทรงตามแบบของยี่ห้อดังเลย ไม่เท่เกิน ไม่หวานเกิน เปรี้ยวแบบพอดี ใส่แล้วสวย เข้ารูปค่ะ ผ้ายีนส์เนื้อดี ไม่แข็งมากนะคะ ราคา 390 บาท ไม่แพงเลยค่ะ

4) เดรสผ้ามุ้งสีชมพู ข้างหลังเป็นผ้ายืดสีดำ เป็นสาวเปรี้ยวแอบอยากหวาน หรือจะ mix&match เอาไปใส่กะกางเกงหรือกะโปรงเอวสูงก็ได้นะ 330บาท

5) เดรสสไตล์กะลาสีสุดอินเทรนน แต่งคอระบาย 2 ชั้น เอวยางยืดนะจ้ะ หาเข็มขัดแดงมาคาด เป๊ะมากก 330 บาทเองจ้า ไม่รวมเข็มขัดนะ

6) เดรสผ้าฝ้ายสีหวาน กระโปรงเป็นชั้นๆสีชมพู ขาว น้ำตาลอ่อน ไล่กันไป สวยคลาสสิคมากๆ แถมโบว์สีขาวไปผูกตรงไหนก็ได้นะจ้ะ (ในรูปผูกแขนกะผูกเอว) ราคา 390 บาทค่า

7) กระโปรงลูกไม้ชั้นๆสลับกับผ้าตาข่าย เอวยางยืดขอบสีดำ มีวิ้งๆด้วย หวานๆ เก๋ๆ น่ารักมากกกค่ะ คอนเฟิร์ม!! มีซับใน ไม่บางค่ะ ไม่แพงด้วย 290 บาทเองน้า

8) กระโปรงผ้าชีฟองสีขาวลายโบว์ เอวยืดข้างหลังไม่มีขอบยางค่ะ ระบาย2ชั้น ชั้นบนเป็นบอลลูนนะจ้ะ มีซับใน ชั้นล่างไม่มีซับใน แอบเซ็กซี่ อิอิ ลายน่ารักน่าสอยอย่างนี้ 250 บาทเท่านั้นจ้า

9) กระโปรงผ้าชีฟองผสมไรไม่รู้ค่ะ 55 เนื้อลื่นๆ เงาๆ พลิ้วๆ ไฮโซๆ ใส่แบบเอวสูงก็ได้ เอวต่ำก็ได้ สีเทาเข้มกว่าในรูปนิดนึงนะ ลายผีเสื้อสีขาวจุดชมพู เอวขอบยางสีดำ มีซับในค่ะ จัดไป 290 บาท

10) เสื้อแขนตุ้กตาสีแดงจุดส้มเล็กๆ มีระบายช่วงอกสีเบจ ชายเสื้อก็กุ้นสีเบจ มีปกแต่งกระดุม ดีเทลเยอะมากกก เหนื่อยจะบรรยายค่ะ 55 ตามรูปโลด ใส่ปล่อยก็ได้ สอดก็ได้ ผ้าดีมากค่ะ หนานุ่มนิ่ม ใส่สบายมากก 320 บาทค่ะ

11) เสื้อแขนตุ้กตาลายดอกเล็กๆ ผูกโบว์ตรงอก ติดกระดุมเรียงนะคะ มีเย็บระบายย่นๆตรงไหล่ด้วย ข้างหลังก็แต่งสายๆห้อยๆ ตัวนี้ก็ดีเทลเยอะมากกกเช่นกัน แถมใส่ได้สองด้านด้วย เอาโบว์ไปข้างหลังแทนก็ได้นะคะ ผ้าดี หนานุ่มนิ่ม ราคา 320 เท่ากันจ้า

หมดแล้วจ้าา
    ชอบตัวไหน สอบถามมาเลยนะจ้าา

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ค่ะ

katuckky is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    แม่ค้าฝากมาบอกว่า dress ชมพู 2 ตัวขายแล้ว

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->