:: คุยกันได้ค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ ::

:: ติดต่อมาเลย ppal321@hotmail.com ค่ะ ::

:: มีบัญชีธนาคาร SCB ที่เดียวนะค่ะ : ] ::

:: ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะค่ะ ไม่รับเปลื่ยนหรือคืน ยกเว้นเป็นของปลอมค่ะ ::

:: ขออนุญาติให้สิทธิ์ผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ ::

:: สินค้าทุกชิ้นจัดส่งแบบลงทะเบียนฟรีถึงบ้านค่ะ ::
--------------------------------------------

RILAKKUMA ZONE

rilakkuma bookmark

ที่คั้นหนังสือแบบกั้นหน้าได้ค่ะ วัสดุดีมากๆเป็นคงทน แข็งแรง ดูดี
มี 3 แบบนะค่ะ น่ารักทั้ง 3 แบบเลยค่ะ มี Rilakkuma Korilakkuma และ Chicken
ราคาต่อชิ้น 150 บาท

ชื้อเป็นชุด 3 ชิ้น ลายไม่ซ้ำกัน ลดไปเลยค่ะ เหลือเซตละ 430 บาท

rilakkuma bookend

ที่กั้นหนังสือค่ะ วัสดุดีมากๆ คงทน แข็งแรง ดูดี น่ารักค่ะ
มี 2 แบบนะค่ะ ขายแยกชิ้นค่ะ มี Rilakkuma กับ Korilakkuma ค่ะ
ราคาต่อชิ้น 400 บาท

ชื้อเป็นชุด 2 ชิ้น ลายไม่ซ้ำกัน ลดไปเลยค่ะ เหลือ 750 บาท

rilakkuma all in one card reader

มี 1 แบบนะค่ะ Rilakkuma ค่ะ
ราคาต่อชิ้น 200 บาท

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

SANRIO ZONE

MY MELODY EAR PHONE BUDCLICKS

ที่ติดหูฟังเพิ่มความสวยงามรูป my melody ค่ะ
ตรงดอกไม้ของน้องมายด์เม มีประดับคริสตัลด้วยนะค่ะ
สิ้นค้านำเข้าจากญี่ปุ่นดี คุณภาพดีมาก

>>> 200

MY MELODY HAIR BAND

โดนัทมัดผม my melody ค่ะ
เป็นแบบสองชั้นนะค่ะ สิ้นค้านำเข้าจากญี่ปุ่นดี งานเนียบคุณภาพดีสุดๆค่ะ

>>> 200

MY MELODY PASSPORT COVER

ปกพาสปอร์ดค่ะ
ด้านในมีที่ใส่บัตรกับเหมือนช่องแฟ้มเล็กๆด้วยค่ะ

>>>200 ฿

KUROMI HOLDER

ที่กันกระแทกสำหรับมือถือหรือ external hard disk ค่ะ
วัสดุหนากันกระแทกได้ดีค่ะ

>>>SOLD

MY MELODY PHONE CARRY

ที่ห้อยมือถือค่ะ
เป็นแบบที่มือถือจะเข้าไปอยู่ด้านหลังmy melody
มีที่เช็ดหน้าจอมือถืออยู่ด้านในด้วยนะค่ะ เป็นกระรอกเพื่อนของ my melody ค่ะ

>>>150 ฿

ขอบคุณ SBN ค่ะ