Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 20

Thread: ^^ สวัสดีวันสงกรานต์ 2555 มา update เวชสำอาง Skin doc, ลาโจเล่, Vichy, Eucerin , Rosken ฯลฯ จ้า

Warning Points:
    0/5

^^ สวัสดีวันสงกรานต์ 2555 มา update เวชสำอาง Skin doc, ลาโจเล่, Vichy, Eucerin , Rosken ฯลฯ จ้า

^^ สวัสดีวันสงกรานต์ 2555 มา update เวชสำอาง Skin doc, ลาโจเล่, Vichy, Eucerin , Rosken ฯลฯ จ้า

เพิ่งมีโอกาสมาเก็บภาพสินค้าใหม่ร้านของพี่หลินค่ะ เลยถือโอกาส เอาโปรฯ set ใหม่ๆ มาลงให้ค่ะ
    แต่ต้องทะยอยลงนะคะ สินค้าต้องใช้หลายขั้นตอนมากเลยกว่าจะลงข้อมูลได้ครบค่ะ
    ดังนั้น ถ้าไม่ทันใจอย่างไร ฝากโทรฯ คุยกับพีหลิน หรือน้องเจินไปก่อนเลยนะคะ

ตอนนี้จะลงรูปนำหน้าไปก่อนค่ะ อ้อ ช่วงนี้ packaging สินค้าเปลี่ยนไปเยอะนะคะ ดังนั้นจะเอามา update ให้ดูกันด้วยค่ะ ช่วงสงกรานต์ admin-ดาวไม่อยู่ร้านนะคะ เก็บหอมรอมริบไปเที่ยวค่ะ 7-15Apr 55 อาจจะตอบเมล์ได้แค่ช่วงกลางคืนค่ะ แต่พี่หลิน กับน้องเจินอยู่ร้านตลอด โทรฯ ไปคุยปรึกษากันได้ค่ะ (ถ้าเจ๊ๆ แกรับนะคะ แอร๊ยยยย)

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

(Update 1-Apr-55 : April fool จ้า )

ช่วงนี้ที่ร้านดารามาเยี่ยมเยียนกันเยอะค่ะ เช่น พี่น้องอร พี่บอย และอื่นๆ ว๊าววว

น้องฝึกงานจะโวยไหมนะ แอบเอาหน้าเค้ามาขาย ขำขำ นะคะ

อิ อิ แม้กระทั่งพี่บอย ยังมาช่วยที่ร้านขายยาดม ดูสิ ดังขนาดไหน

เอาละค่ะ สนุกกับ april fool ไปแล้ว มาเอาของจริงกันดีกว่าค่ะ

ช่วงนี้ใครผ่านหน้าร้านพี่หลินนะคะ จะเห็นป้ายใหญ่ๆ ป้ายนี้ค่ะ รีบแวะกันเข้ามาเลยนะคะ

เริ่มแนะนำสินค้าเลย กลุ่ม แรก ขอเิริ่มด้วย set ของ Eucerin ก่อนละกันค่ะ ...

Promotion Eucerin 1

ซื้อ 1 แถม 2 กันแดด fluid spf 50 50ml ฟรี Wash lotion 25ml + White solution serum (ผิวมัน) 3ml มูลค่า 340.- ที่ร้านขายเพียง 950.- จ้า

--------------

Promotion Eucerin 2
    ซื้อ 1 แถม 1 Hyaluron serum 30ml ฟรี Dematoclean gel ล้างหน้า 150ml มูลค่า 600.- ที่ร้านขายเพียง 2490.- ค่ะ

---------------

Promotion Eucerin 3

ซื้อ 3 แถม 1 Dermo purifyer gel ล้างหน้า 150ml + Day 40ml + night cream 40ml ฟรี Toner 150ml มูลค่า 900.- เพียง 1890.-

------------------

Promotion Eucerin 4

ซื้อ 2 แถม 1 White solution day fluid spf 40 + night cream 50ml ฟรี White solution serum ผิวแห้ง 30ml ขายเพียง 2990.-

Promotion Eucerin 5

ซื้อ 1 แถม 2Dermo purifyer cleanser 75ml เพียง 400.- ฟรี scrub 25ml + night cream 5ml

-------------------

Promotion Eucerin 6

ซื้อคู่คุ้มกว่า dermato clean toner 200ml + dermato clean cleansing gel 200ml คู่นี้ลด 20% ขายที่ 1040.-

Promotion Eucerin 7
    EUCERIN set : White Solution Day Fluid SPF30 + Serum แถมฟรี White solution Eye treatment เพียง 2990 ค่ะ

Promotion Eucerin 8

EUCERIN set : Dermo Densifyer Day (2690.-) + Night (2890.-) แถมฟรี Dermato Clean Cleansing Milk มูลค่า 700.- เพีียง 3990

Eucerin จะมีโปรฯ ชิ้นเดี่ยว สินค้าใหม่ด้วยค่ะ จะทะยอยมาลงภายหลังนะคะ
    หรือรบกวนเข้าไปดูในเว็บส่วนตัวของแม่ค้าดีกว่าค่ะ น่าจะรายละเอียดครบกว่าค่ะ

****************** วันนี้เอาโปรฯ เฉพาะ Eucerin มาเพิ่มเติมให้ค่ะ Update 2-Jun-55 ***********************

วันนี้มีโปรฯ มาเพิ่มเติมให้ค่ะ (1-Jun-55)

มาเริ่มกันทีี ซื้อ 1 แถม 1 เพียงซื้อ Eucerin : Dermo Purifyer Active night Care 50ml ฟรี Dermo Purifyer Active Concentrate Serum 3.5ml

ราคาปกติ 900.- ขายที่ 790.-

------------------------------

Eucerin : Kids Sun lotion SPF 50+ 200ml

ราคาปกติ 1300.- ขายที่ 1130.-

-------------------------------

Eucerin : Kids sun Spray 200ml

ราคาปกติ 1300.- ขายที่ 1130.-

----------------------------------

Eucerin : กันแดด เนื้อครีมเบส 50ml หน้าเด้งก่อนลงแป้งแต่งหน้า

ราคาปกติ 1100.- ขายที่ 950.- + ค่าส่ง ems ต่อชุดคือ 50.- (เฉพาะสินค้าตัวนี้ค่ะ)

----------------------------------

Eucerin : ซื้อ 1 แถม 1 เพียงซื้อ Hyaluron-filler serum แถมฟรี Dermato clean เจลล้างหน้ามูลค่า 600.-

ราคาปกติ 2800.- ขายที่ 2520.- + ค่าส่ง ems ต่อชุดคือ 50.- (เฉพาะสินค้าตัวนี้ค่ะ)

---------------------------------------

Eucerin : Hyaluron day 50ml 2090.- + Eucerin : Hyaluron night 50ml 2210.- ฟรี Eucerin pH5 Wash lotion 200ml มูลค่า 220.- ค่ะ

รวมราคาปกติ คือ 4300.- ขายที่ 3270.- + ค่าส่ง ems ต่อชุดคือ 50.- (เฉพาะสินค้าตัวนี้ค่ะ)

--------------------------------------------

Eucerin : ซื้อ 1 แถม 1 เพียงซื้อ Dermo Purifyer day cream 50ml แถม Dermo Purifyer serum 3.5ml ฟรีค่ะ

ราคาปกติ 900.- ขายที่ 790.-

สำหรับตัวถัดไปคือ skin doctors ส่วนใหญ่จะเป็น ซื้อ 1 แถม 1 ค่ะ

Promotion skin doctors 1

Relaxaderm advance 30ml (3200.-) ฟรี sd white 50ml (1900.-) เพียง 2990.-

-----------------

Promotion skin doctors 2

Gamma hydroxy 50ml (2800.-) ฟรี supermoist 50ml (2300.-) เพียง 2800.-

Promotion skin doctors 3

Eye smooth 15ml  ลด 20% จาก 2300.- เพียง 1840.-

--------------------

Promotion skin doctors 4

Vipertox 30ml 3800.- ฟรี eye tuck 15ml 2100.- เพียง 3590.-

มี packaging 2 แบบนะคะ คือ

และ

Promotion skin doctors 5

supermoist spf 30+ 50ml (2300.-) + retanew 50ml (2900.-) ฟรี photoage reverse 50ml (2900.0) ในราคาเพียง 4990.-

Promotion skin doctors 6

melanil 50ml (5990.-) ฟรี sd white 50ml (1900.-) เพียง 3990.-

มี packaging สองแบบนะคะ

และ

อ้อ เมลานิล ซื้อ 1 แถมตัวมันเองอีก 1 ในโปรฯ เดิมที่ราคา 4990.- ก็ยังมีอยู่นะคะ

--------------------------

ลงภาพรวมไปก่อนนะคะ คงไม่หมดภายในหนเดียวแน่เลยแต่ละกลุ่ม

Promotion ROC 1

Complete lift serum 30ml (1900.-) ฟรี Cleansing moouse 150ml (750.-) เพียง 1790.-

Promotion ROC 2
    Retin-ox serum 30ml (1800.-) ฟรี กันแดด anti-eye spot 50ml (950.-) เพียง 1690.-

Promotion ROC 3

multi-correxion serum 30ml 1900.- ฟรี กันแดด สูตร sensitive 50ml (950.-) (ในรูป dummy เป็น anti age นะคะ ไม่ต้องงง) เพียง 1690.-

Promotion ROC 4

Complete lift eye cream 15ml (1400.-) ฟรี complete lift day 15ml ( 700.-) เพียง 1290.-

วันนี้มีสินค้าโปรฯ ใหม่เข้ามาเพิ่มเติมนะคะ (1-Jun-55)

ตัวนี้เป็นสินค้ากลุ่มใหม่ที่เพิ่งนำเข้ามานะคะ ชื่อทางการเค้าคือ

ROC : Radiance Rejuvenate smoothing anti-age Cream 50ml
    ครีมหน้าใส่ ผิวเปล่งปลั่ง ใช้แล้วจะติดใจ สำหรับผิวแพ้ง่ายและ ผิวธรรมดา-ผิวผสมค่ะ

ราคาปกติ 1150.- ขายที่ 950.-

--------------------------------

ตัวถัดไปคือ Roc : Enydrial shower 400ml ขวดปั๊ม ใช้ล้างหน้า อาบน้ำ สำหรับผิวบอบบางแพ้ง่ายมาก

ราคาปกติ 850.- ขายที่ 750.-

--------------------------------

ซื้อ 1 แถม 1 Roc : Retin-ox night 1700.- แถมฟรี Retin-ox day มูลค่า 1600.-ฟรี
    (เฉพาะตัวนี้ ฟรีค่า EMS ค่ะ)

Roc : Multi-Actions Make up Remover 400ml

ราคาปกติ 1350.- ขายที่ 1150.-

ทำรูปแป๊บหนึ่งค่ะ พรุ่งนี้ ถ้าไม่ต้องไปถ่ายรูปที่ร้านน้องเจิน จะมา update ข้อมูลต่อให้นะคะ ช่วงนี้โทรถามพี่หลิน
    หรือไม่ก็ดูจากป้ายราคาในรูปไปก่อนนะคะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:10 PM.

0/5
    กลับมาจากเที่ยวแล้วจ้า วันนี้จะเริ่มลงสินค้าในเว็บส่วนตัวของแม่ค้าต่อค่ะ
    ตอนนี้ก็ Eucerin Vichy ROC น่าจะสมบูรณ์ update ข้อมูลล่าสุดแล้วค่ะ

เดี๋ยวเอากลุ่มอื่นๆ มาลงเพิ่มเติมจากกลุ่มผิวหน้า เวชสำอางนะคะ
    อาจะเป็นกลุ่มอาหารเสริม และเครื่องใช้ไฟฟ้าค่ะ มีหลาย item เลยตอนนี้
    ที่น่าสนใจ

ทนร้อนอีกนิดค่ะ เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้วจ้า

0/5
    วันนี้มาเริ่มกันที่กลุ่ม Vichy Set ค่ะ (รายละเอียดสินค้า เข้าไปอ่านในเว็บของแม่ค้าเองกันนะจ๊ะ ขอลงแต่รูป ราคา ชื่อสินค้าค่ะ)

Promotion Vichy 1

VICHY set : Normaderm Day 30ml (550)+ Night 30ml (590)+ Refine 30ml (690) เพียง 1620.- จ้า

-------------------------

Promotion Vichy 2

VICHY set : Normaderm Purifying Cleansing Gel 50ml+ Toner30ml+ Tri active day 50ml ราคาปกติ 1650.- ขายเพียง 1113.- จ้า

Promotion Vichy 3

VICHY set : Normaderm Day 30ml + Night 30ml ขายเพียง 959.- จ้า

---------------------------

Promotion Vichy 4

VICHY set : Bi-White Cleansing Foam 15ml (165.-) + Essence 30ml (1800.-)+ UV Prosecure 3ml (110.-) set เพียง 1590.- ฺเท่านั้นค่ะ

Promotion Vichy 5

Vichy set : Lift Activ DermSource Technology Day +Night 50ml ราคาปกติ 3850.- ขายเพียง 2945.-

แม่ค้าเอาเฉพาะตัว set เด่นๆ มาลงนะคะ ตัวเดี่ยวแยกชิ้นก็มีครบค่ะ ลองสอบถามมาได้เลย

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5

แบรนด์ Lajolie ลาโจเล่ อ่อนโยนกับผิว มักพบตามโรงพยาบาลเอกชนชื่อดังค่ะ

รายการของ lajolie ยังมีโปรฯ นี้หลังสงกรานต์เช่นเดียวกันค่ะ ( Update 18-Apr-55)

Promotion Lajolie 1

- ซื้อ BB เดี่ยวลด 20% ราคาปกติ 2000.- ขายที่ 1590.-

(ชื่อเต็มๆ ของ BB นะคะ SurPass Sunscreen in BB base SPF 50/PA+++ 50ml
    For Blemish Skin & Make up base , Liquid Foundation)

Promotion Lajolie 2

- ซื้อ 4 จ่ายแค่ 2 ราคาปกติ 8000.- จ่ายจริงแค่ 3990.- ค่ะ

ตอนแรกแม่ค้าแจ้งว่า BB กับ กันแดด Surpass lotion เพราะสินค้าสองชนิดนี้ราคาเท่ากันค่ะ
    ตอนนี้ต้องขออนุญาตเปลี่ยนนะคะ คงคละไม่ได้แล้วค่ะ พี่หลินแจ้งว่าต้นทุนค่อนข้างต่างกันค่ะ
    ถ้าทำละเข้าเนื้อเยอะเลยค่ะ ต้องขออภัยด้วยนะคะ

ขอเป็นจับมือกับเพื่อนๆ หลายๆ คน แล้วมาลุยซื้อกันดีกว่าค่ะ ราคานี้คุ้มมากค่ะ

Promotion Lajolie 3

- ซื้อ 3 รับไป 7 : เพียงซื้อ BB 3 ในราคา 6000.-
    แถม กันแดดเนื้อแป้ง powder 4 ชิ้น (มูลค่าของแถมคือ 1200x4=4800.-)ไปเลยค่ะ

** มีสินค้าจำนวนจำกัด เพียง 15 ชุดเท่านั้น

Promotion Lajolie 4

ซื้อ 1 แถม 1 เพียงซื้อ Lajolie serum สีทอง 20ml (ราคาปกติ 12000.-) ฟรี lajolie สีเงิน 20ml (5200.-) ขายคู่นี้ในราคา 9990.-

Promotion Lajolie 5
    โปรฯ สุดคุ้มตัวสุดท้ายของกลุ่ม

ซื้อ 3 รับไป 6 เพียงซื้อลาโจเล่ทอง ราคาปกติ 8990.- บวกซื้อกันคู่กับ EGF 2 ชิ้น 4800.-
    จะแถม ลาโจเล่เงิน 3590 ฟรี 1 ชิ้น และ EGF 4800.- เพิ่มให้อีก 2 ชิ้นค่ะ
    รวมมูลค่าของแถมคือ 8390.- ค่ะ

แม่ค้าลงรูปชิ้นเดี่ยวของแต่ละชนิดให้ดูไปก่อนค่ะ
    อาจจะต้องตีความตัวอักษรไปก่อนนะคะ จะเร่งให้พี่หลินรีบถ่ายรูปโปรฯ สินค้าแต่ละชนิดมาให้ค่ะ
    มีข้อสงสัย ก็ email มาคุยกันได้ค่ะ

La jolie BB cream

-----------------------

รูป La jolie surpass lotion กันแดดเนื้อโลชั่นค่ะ

รูป La jolie surpass power กันแดดเนื้อแป้งค่ะ

รูป La jolie กล่องเงินค่ะ

รูป La jolie กล่องทองค่ะ

------------------------

Last edited by darwee; 04-20-2012 at 06:05 PM.

0/5
    Promotion Cetaphil 1

ซื้อ 1 แถม 1 Cetaphil daily advance ultra hydrating lotion ขายที่ 780

เซตาฟิล เดลี่ แอดวานซ์ อัลตร้า ไฮเดทติ้ง โลชั่น

ผลิตภัณฑ์บำรุงผิว สูตร Epidermal Replenishing Complex 5
    ผสาม 5 คุณค่ามอยเจอร์ไรเซอร์ ประสิทธิภาพสูงในการดูแลผิวแห้งให้กลับเนียนนุ่มชุ่มชื้น น่าสัมผัส

วิธีใช้
    ลูบไล้ทั่วร่างกาย หรือบริเวณที่ต้องการ โดยใช้เป็นประจำทุกวัน หรือบ่อยตามต้องการ หรือตามแพทย์สั่ง

Promotion Cetaphil 2

Cetaphil : Daily Facial Moisturise SPF15 for all skin types 118ml ขายที่ 600

เซตาฟิล เดลี่ เฟเชี่ยล มอยเจอร์ไรเซอร์ เอสพีเอฟ 15

ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน้าสูตรอ่อนโยน

ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน้าที่ผสานการปกป้องรังสียูวีได้อย่างอ่อนโยน
    เนื้อโลชั่นบางเบา ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการเก็บกักความชุ่มชื้นไว้ที่ผิว
    ได้อย่างอ่อนโยน ไม่มีส่วนผสมของน้ำหอม จึงเหมาะสำหรับผู้ที่มีผิวบอบบาง

วิธีใช้ ใช้บำรุงผิวบริเวณหน้าและลำคอ โดยใช้เป็นประจำุ่ทุกวัน หรือบ่อยตามต้องการหรือตามแพทย์สั่ง

----------------------------

Promotion Cetaphil 3

Cetaphil Daily Advance Ultra hydrating lotion เติมความชุ่มชื้นคืนสู่ผิว ขายที่ 690

etaphil Daily Advance Ultra hydrating lotion เติมความชุ่มชื้นคืนสู่ผิว
    เติมความชุ่มชื้นคืนสู่ผิวด้วย Cetaphil Daily Advance Ultra hydrating lotion ผสาน 5 คุณค่าสำหรับผิวที่แห้งกร้าน ERC5 Epidermal Replenishing Complex ซึมซาบเร็วจากผิวหนังชั้นนอกสู่ผิวหนังชั้นใน เพิ่มความชุ่มชื้นให้แก่ผิวได้อย่างมีประสิทธิภาพ
    1.Natural Shea Butter คืนความชุ่มชื้นตามธรรมชาติแก่ผิวหนังชั้นบน
    2.2 Humectant ช่วยดึงความชุ่มชื้นกลับสู่ผิวและป้องกันการสูญเสียน้ำใต้ผิว
    (Sodium PCA and Panthenol)
    3.2 Emollient ช่วยทำให้ผิวนุ่มชุ่มชื้น ลดอาการผิวแห้งกร้าน
    (Cyclopentasilosane and Dimethicolnol)

ERC5 Epidermal Replenishing Complex
    •เพิ่มความชุ่มชื้นให้แก่ผิวหนังอย่างรวดเร็ว (Fast acting)
    •ผ่านการวิจัยแล้วว่าสามารถเก็บความชุ่มชื้นที่ผิวได้ยาวนานถึง 24 ชม.
    •อ่อนโยนไม่มีส่วนผสมของน้ำหอม ไม่ระคายเคืองผิว
    •เนื้อโลชั่นบางเบา ซึมซาบเร็ว สำหรับผิวทั่วเรือนร่าง

------------------------------

Promotion Cetaphil 4

Cetaphil Gentle Skin Cleanser 473ml ล้างหน้ารักษาสิว สำหรับผิวแพ้ง่าย ขายที่ 499

ทำความสะอาดผิว แถมฟรีขนาดทดลองด้วยจ้า

เซตาฟิลไม่อุดตันรูขุมขน!!

หนุ่มๆ สาวๆ ที่มีผิวบอบบางทั้งหลาย ถึงเวลาเอาชนะทุกปัญหาผิวด้วยผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดที่มีประวัติอันยาวนานกว่า 40 ปี ในเรื่องความอ่อนโยนที่แพทย์ผิวหนัง เภสัชกรให้ความมั่นใจในการเป็นผลิตภัณฑ์ล้างหน้าและผิว สำหรับผู้มีอาการสิวอุดตัน ผิวหนังอักเสบ ผื่นจากภูมิแพ้ ผิวแห้ง หรือผู้มีผิวปกติหากต้องการผลิตภัณฑ์ที่ผ่านการวิจัยจากแพทย์ผิวหนังแล้วว่า ไม่ทำให้ก่อให้เกิดปัญหากับผิว

ปกป้องผิวด้วยสัมผัสละมุนอ่อนโยน สูตรเฉพาะของ Cetaphil ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดสำหรับสาวผิวแพ้ง่าย สูตรเฉพาะจากประเทศฝรั่งเศส

-ไม่มีส่วนผสมของสบู่และน้ำหอม จึงลดโอกาสการเกิดอาการแพ้ หรือระคายเคือง
    -pH 6.5 ใกล้เคียงกับ pH 7 ของผิวหนัง
    -คืนความเนียนนุ่มสู่ผิวสวยด้วย Moisturizing film ให้ความชุ่มชื้นกับผิว ไม่แห้งตึงหลังล้างหน้า
    -พิเศษยิงกว่านั้นคือ สามารถใช้ทำความสะอาดผิวโดยไม่ต้องใช้น้ำล้างออกก็ได้ ในกรณีผิวแห้งมาก หรืออยู่ในสถานการณ์ที่ไม่มีน้ำสะอาดสำหรับล้าง

** ข้อมูลจากบริษัท Galderma ประเทศไทย

Product Feature

-Originally formulated for dermatologists; gentle on your skin and sensitive to your skin's needs, making it excellent for daily facial cleansing
    - The optimal choice for patients with skin conditions; non-soap, neutral pH formulations leave no irritating residue and are non-comedogenic
    - Clinically proven to be four times less irritating than Dove bar, and contains the humectant propylene glycol, which helps enhance hydration of the stratum corneum
    - Cetaphil is manufactured by Galderma Laboratories, a major benefactor of the Dermatology Foundation, helping to fund critical dermatology research

Ingredients

Water, Cetyl Alcohol, Propylene Glycol, Sodium Lauryl Sulfate, Stearyl Alcohol, Methylparaben, Propylparaben, Butylparaben

Product Description

Softens As It Cleanses.
    CETAPHIL® cleanser was formulated for dermatologists as a gentle, non-irritating cleanser for even the most sensitive skin. Unlike soap, CETAPHIL is completely non-alkaline, non-comedogenic, and fragrance free. Soothes and softens as it cleanses, helping the skin retain needed moisture. Use for face, hands, and the entire body. Also an excellent cleanser for the delicate skin of babies.

-----------------------------

Promotion Cetaphil 5

Cetaphil UVA/UVB Defense SPF50+ เซตาฟิลกันแดดสำหรับผิวแพ้ง่ายเอส พี เอฟ 50 + 50ml ขายที่ 790

ผลิตภัณฑ์ป้องกันรังสียูวี นวัตกรรมครีมกันแดดใหม่ล่าสุดในการปกป้องผิวจากอันตรายของรังสียูวีเอและยูวีบี ที่ทำให้เกิดอาการทางผิวหนังเช่น ฝ้า และผู้ที่ต้องออกแดดเป็นประจำ รวมทั้งผู้ที่มีผิวที่ไวต่อแสงแดด หรือหลังการทำทรีตเมนท์

สูตร 7 in 1 นวัตกรรมการปกป้องแสงด้วยอนุภาคกรองรังสียูวีถึง 7 ชนิดและอนุภาคสะท้อนรังสียูวีอีก 1 ชนิดเพื่อป้องกันผิวจากรังสี UVA และ UVB ได้อย่างครอบคลุม พร้อมปกป้องกันรังสี UVA ได้สูงสุดถึง 28 เท่า ไม่มีส่วนผสมของน้ำหอม ไม่ก่อให้เกิดสิวอุดตัน

ลิขสิทธิ์เทคโนโลยี Mexoryl SX และ XL รวมทั้ง Tinosorb S

ประสิทธิภาพสูงในการปกป้องผิวหนังชั้นนอกจากรังสียูวีบี ซึ่งเป็นสาเหตุของผิวหมองคล้ำและปกป้องผิวหนังชั้นในจากรังสียูวีเอ ที่เป็นสาเหตุของการเกิดริ้วรอยก่อนวัยและอาการทางผิวหนัง สูตรอ่อนโยนสำหรับผิวแพ้ง่าย ไม่ใส่ส่วนผสมของน้ำหอม จึงลดโอกาสการแพ้และระคายเคือง ไม่ก่อให้เกิด สิวอุดตัน

วิธีใช้

ทาครีมเซตาฟิล กันแดด ให้ทั่วใบหน้า และบริเวณที่มีโอกาสสัมผัสแสงแดด หรือตามคำแนะนำขแงผู้เชี่ยวชาญด้านผิวหนัง ควรทาเป็นประจำทุกวันช่วงเช้าก่อนออกแดด

ผลิตโดย

GALDERMA International ประเทศฝรั่งเศส

Last edited by darwee; 04-19-2012 at 08:00 AM.

0/5
    เท่าที่ทราบจากพี่หลิน ตอนนี้ Rosken ของที่ร้านมีสินค้าอยู่แค่ 1-2 ชนิดนะคะ มีโปรฯ ดังนี้ค่ะ

Rosken : Skin repair dry skin cream 500ml เป็นขวดปั๊มค่ะ ขายที่ 450.-

-----------------

Rosken : Skin repair Dry skin wash 375ml + Dry skin cream 75ml ขายที่ราคา 320.-

เนื่องจาก Rosken set ในตัวที่สอง ค่อนข้างมีน้ำหนักมากนะคะ ที่ร้านคิดค่าจัดส่งแยกต่างหากเฉพาะเซตคู่นี้ที่ 75.- ค่ะ

ส่วนที่เคยประกาศขาย Rosken ชิ้นอื่นๆ ก็ยกเลิกไปนะคะ

วันนี้แม่ค้าเลยเอาแผ่นพับที่ใหญ่ขึ้นมาอีกหน่อย เอามาให้อ่านกันค่ะ

Last edited by darwee; 05-23-2012 at 12:34 AM.

0/5
    ครีมนวดหน้าอก ยกกระชับกันบ้างดีกว่าค่ะ แก้ผิวกายเฉพาะที่ เฉพาะจุดของสาวๆ กันจ้า

Bio-Essence : Bust Firming Boosting Cream 50g เพียง 7 วันผิวหน้าอกแลดูกระชับ และ 28 วันให้ผิวหน้าอก เต่งตึง เนียน สวย ทรวงอกได้รูป

ดูสรรพคุณกันดีกว่าค่ะ

กระปุกสีหวาน น่าใช้ค่ะ

ราคาปกติกระปุก ละ 750.- แม่ค้าขายที่ 690.- มาลองกันหน่อยเร้ววจ้า

Last edited by darwee; 04-24-2012 at 01:33 PM.

0/5
    ครีมกระชับสัดส่วน Cleo Joli Slender Body Treament
    ลดไขมันส่วนเกินใต้ผิวหนัง ต้นเหตุผิวเปลือกส้ม.

Cleo Joli Slender Body Treament
    ครีมกระชับสัดส่วนและรูปร่าง Cleo gell สูตรใหม่ช่วยให้รูปร่างกระชับและผิวเนียนเรียบ ผลิตภัณฑ์ใหม่อุดมด้วยส่วนผสมสูตรเฉพาะสารสกัดจากธรรมชาติ ที่มีคุณสมบัติลดไขมันส่วนเกินใต้ผิวหนัง ต้นเหตุของผิวเปลือกส้ม ลดปัญหาเซลลูไลท์และทำให้ผิวเรียบเนียนทุกสัดส่วนสมบูรณ์แบบไปด้วย Cleo Joli

ภายหลังการใช้ 4 สัปดาห์ จะพบว่ารูปร่างเพรียวสมส่วนมากขึ้นอย่างเห็นได้ชัด

ราคาปกติ 380.- ขายเพียง 350.- ค่ะ

Last edited by darwee; 04-24-2012 at 08:54 PM.

0/5
    จริงๆ สินค้าที่เกี่ยวกับการใช้ครีม หรือเจลลดท้องแขน หน้าขา หน้าท้อง น่าจะใช้คู่กันกับสินค้าตัวนี้นะคะ

Figure Body Wrap กว้าง0.2m.Xยาว100m.ฟิล์มพันช่วยลดไขมันส่วนเกิน ขายเพียง 259.- จ้า

หลายคนพบว่า แม้จะควบคุมอาหาร จนสามารถทำให้น้ำหนักตัวลดลง แต่ไม่สามารถลดสัดส่วนที่เกินลงได้ หรือเมื่อน้ำหนักตัวลดลงทำให้เกิดการหย่อนคล้อยของรูปร่างในบริเวณต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง เอว สะโพก เป็นต้น

ดังนั้น Figure Body Wrap จึงเหมาะอย่างยิ่งกับการลดกระชับสัดส่วน ต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง เอว สะโพก เป็นต้น

เนื้อฟิล์ม Figure Body Wrap ผลิตจากโพลีเอธิลีนบริสุทธิ์ โดยไม่ทำปฏิกริยากับผิวหนัง จึงไม่ก่อให้เกิดการแพ้ระคายเคือง หรือสารก่อมะเร็งต่อผิวหนัง นอกจากนี้ฟิล์ม Figure Body Wrap ยังถูกออกแบบเพื่อให้มีขนาดที่พอเหมาะ ง่ายและสะดวกใช้ สามารถใช้ได้กับทุกสรีระของร่างกาย ได้อย่างลงตัว ด้วยเนื้อฟิล์มที่มีความหนา 17 ไมครอน จึงสามารถยืดเนื้อฟิล์มได้มาก ไม่ฉีกขาดง่าย ทำให้กระชับกับพื้นผิวขณะพัน และมีความยาวมากถึง 100 เมตร

วิธีใช้ Figure Body Wrap
    - ทาครีมสลายไขมันหรือครีมกระชับสัดส่วน และถูนวดบริเวณที่ต้องการประมาณ 5-15 นาที เพื่อให้เนื้อครีมซึมผ่านผิวหนัง
    -พัน Figure Body Wrap โดยเริ่มพันรอบแรกแบบหลวมพอดีๆกับสัดส่วนที่ต้องการ เมื่อพันรอบที่ 2 เริ่มดึงเนื้อฟิล์มให้กระชับมากขึ้น พร้อมกับการพันอย่างน้อย 3-5 รอบ จนรู้สึกว่าพันฟิล์มกระชับแล้ว ให้ตัดหรือดึงฟิล์มออกจากม้วน (ไม่ควรดึงฟิล์มรั้ง ตึง แน่นจนเกินไป)
    -พันฟิล์ม Figure Body Wrap ไว้ไม่ต่ำกว่า 45 นาที หรือมากกว่านี้ โดยสามารถทำกิจกรรมได้ตามปกติหากออกกำลังกายควบคู่ไปด้วยจะช่วยให้สัดส่วนกระชับเร็วยิ่งขึ้น
    -ควรทำเป็นประจำต่อเนื่องอย่างน้อย 5-7 วัน วันละ 1-2 ครั้ง จะพบว่าสัดส่วนมีขนาดเล็กลง กระชับมากขึ้น

หากควบคุมอาหาร รับประทานผัก ผลไม้ อาหารประเภทเส้นใยมากขึ้น หลีกเลี่ยงอาหารประเภทไขมัน ของหวาน และดึ่มน้ำเปล่าวันละ 7-8 แก้ว จะทำให้เห็นผลเร็วขึ้น เมื่อพอใจสัดส่วนที่ต้องการแล้ว สามารถทำการจัด กรอบรูปร่างเพียงอาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง เพื่อคงไว้ซึ่งสัดส่วนที่กระชับ กรณีพันหน้าท้อง/รอบเอว ให้เริ่มพันตั้งแต่ใต้ทรวงอก โดยรอบแรกพันพอดีสรีระ ไม่ดึงรั้งจนตึง(เนื่องจากฟิล์มจะม้วนตัว) ให้พันต่อเนื่องจนถึงสะโพกในลักษณะกึ่งกระโปรง เมื่อพันเสร็จแล้วควรนอนนิ่งๆ จนครบเวลาแล้วจึงตัดฟิล์มออก ในกรณีพันก่อนนอนไม่ควรพันไว้จนถึงรุ่งเช้า

0/5
    ....
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:11 PM.

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->