Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: 10 Years Younger ฮิตสุดของสาว SBN ลูกค้าที่เคยเข้าคอร์สทำหน้า หลายคนพูดเป็นเสียงเดียวกันเลยค่ะ "ไม่ต้องพึ่งคอร์สอีกแล้น"

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5

10 Years Younger ฮิตสุดของสาว SBN ลูกค้าที่เคยเข้าคอร์สทำหน้า หลายคนพูดเป็นเสียงเดียวกันเลยค่ะ "ไม่ต้องพึ่งคอร์สอีกแล้น"

ทักทายกันก่อน ใครไม่เคยซื้อของกันมาก่อน เสริซเจอกระทู้หรือเข้ามาเพราะแบนเนอร์นี้

จะได้ไม่ตกใจรีวิวอันมากมายที่จะได้อ่าน เอารีวิวบางส่วนลงมาให้อ่านกันค่ะ เอามาไม่หมดเพราะมันเยอะมากๆๆ

เอสขายของ SBN มานานเรียกได้ว่าเป็นเจ้าประจำ ประมูลแบนเนอร์ประจำจนกลายเป็นผู้สนับสนุนหลักกันเลยที่เดียว ซื้อจริงขายจริง มีลูกค้ามารีวิวกันจริงๆ เข้าไปตรวจสอบในเว็บบอร์ดร้าน ss-secret.com หรือหน้าแฟนเพจร้านใน facebook ได้ค่า

รีวิวบางส่วนของชุด 10 Years Younger

โพสนี้นำรีวิวมาให้ชมค่ะ รีวิวจริง จากลูกค้าคนใกล้ชิด มีรีวิวเยอะจนน่าตกใจ มหัศจรรย์ใจมากๆ

เริ่มต้นกัยเลยนะคะ

***ครั้งแรกที่ทานวิตามิน ทานแล้วติดใจเลยค่ะ.ดีมากๆ นี่ขนาดแค่เอจบล็อกกับวิตามินcนะคะ ทานไปแค่อาทิตย์เดียวเอง มีแต่คนทักว่าหน้าใส อิอิ.***

นางแบบทานทุกวัน ต่อเนื่องทุกๆเดือน และจะทานตลอดไป เพราะผิวใส เนียน นุ่ม ดีขึ้นจริง ^^

มาตอนกันที่ความเห็นนี้ค่ะ เป็นประโยชน์กับเราม๊ากกกกกกก ใครผิวแพ้เครื่องสำอางได้ง่ายๆ ลองอ่านกันก่อนนะคะ เป็นความเห็นที่เป็นประโยชน์ค่ะจากหน้าพูดคุยในเพจ Lypo-Spheric AGE Blocker Club

ผิวแพ้ง่าย เป็นผื่นคันบ่อย ของพี่เองปกติ ใช้ lancome, estee, la mer ไม่ได้เลย แพ้ตลอด ขึ้นผื่นแดง เห่อ ตลอด หลังจากทานเอจบลอคตอนนี้ทานมาได้หลายเดือนแล้ว ตอนนี้ไม่แพ้แล้วอ่ะ ดีใจที่ซู้ดดด

(ภาพประกอบจากอินเตอร์เน็ตค่ะ)

แต่เดิมหน้าพี่ใช้ creme de la mer แล้วเข้ากันที่สุด เมื่อก่อนเวลาใช้ลาแมร แล้วหน้าฟูเด้งตึงเด็กมากก แต่ใช้ได้ไม่เกินอาทิตย์ก็ต้องหยุดใช้เพราะแพ้กระจุย Lancome advance night repair ที่ดังมากๆในห้องแป้งพันทิพ พี่ก็แพ้กระจุยแบบเห่อแดงมากเลย เศร้าที่สุดอ่ะ จนกระทั่งล่าสุดต้องออกงานเลยลองลาแมที่เหลืออยู่ อุแม่เจ้า มันไม่แพ้แว้ววววววว ดีใจมากๆๆ เข้ากะหนังหน้าเป็นที่สุด ไม่คัน ไม่แดง ไม่เห่อ ก็สงสัยว่าเกิดอะไรขึ้น งงมาก จนได้อ่าน ว่าลูกค้าหนูเอสเป็นเหมือนลมพิษเรื้อรัง เค้าหายเพราะทานพวกไลโป พี่ก็เอะใจ เพราะพี่ทานเอจบลอคกะวิตซีมาตลอด วันถัดมา ลองลังโคมอีก แล้วก็ไม่แพ้จริงๆด้วย

เลยมานั่งนึกๆดูว่าปกติพี่จะเป็นคนแพ้เหงื่อตัวเองคือเวลาเหงื่อออกจะเป็นแดงๆจ้ำ เหมือนยุงกัด พอเหงื่อแห้ง ซัก 10-20นาทีก็จะหาย แล้วก็ถึงได้เพิ่งรู้สึกตัวว่า ทุกวันนี้นี้ไม่เป็นแล้วเหงื่อออกยังไงก็ผื่นไม่ขึ้น ดีใจมากๆๆๆๆ ครีม lamer, estee, lancome ที่จะแพ้ตลอด ก็ใช้ได้หมด ไม่แพ้ไม่เห่อ หน้าเนียนเด้งดีมากก อันนี้ผลล่าสุด เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง

ตอนนี้เลยปลื้ม Age blockerหนักเข้าไปอีก vitamin for life เลยทีเดียว แนะนำเลยว่า ถ้าจับคู่Kalvin detox ร่วมกับ Age blocker เป็นคอนเซ็ป "Super skin detox คืนความสาวให้ผิวสวย เห็นผลตั้งแต่อาทิตย์แรก" อย่างงี้ไปเรยจ่ะ เพราะปัญหาผิวนี้เจอเอจบลอคฆ่าตายเรียบ จริงๆ แถมช่วยเร่งให้เห็นผลไวมากๆ

"ทานแค่เอจบล็อก กะ วิตซีเจล ก็บลิ้งมากแล้ว สามีเห็นผลแล้วแย่งทานด้วยค่ะ
    เลยต้องออเดอร์เพิ่ม"
    รีวิวจากลูกค้าที่ทานไม่ถึง 1 เดือน

วิว ทานเอจบล็อกเพียง 10 วัน
    พึ่งทานเอจบล้อคได้ 10 วัน รอยแตกลายจางลงเห็นได้ชัดเลยค่ะ
    ตอนแรกก็นึกว่าคิดไปเอง แต่สังเกตุไปเรื่อยๆ ชัวร์เลยค่ะ
    ผลมากจากทานเอจบ้อคนี่เอง อิอิ

รีวิวจากเพื่อนแม่ค้า ทานเอจบล็อกเพียง 5 วัน หน้าใสขึ้น
    จนเจ้าตัวชอบมว๊ากมาก "ขนาดไม่ได้ทาแป้งก็ไม่คล้ำนะ มันดูดีขึ้น"

รีวิวเอจบล็อกเกอร์ (age-blocker) อีกแล้น

เยอะจริงไรจริง "ของเค้าดีจริง" จึงมีรีวิวเยอะที่สุด

เพื่อนที่เรียนโท อายุ 36 ปีแล้น
    กินเอจบล็อก 1 อาทิตย์ หน้าตึงเปรี้ยะ
    ที่สำคัญหิวน้อยลง ไม่อยากกินอะไรทั้งวัน
    จนตอนนี้ใส่ชุดเก่าเก็บได้แล้น เพราะไขมันหน้าท้องลดลง
    หุ่นเฟิร์มขึ้นมว๊าก!!!

รีวิว age blocker (เอจบล็อก) ภาคต่อ

หลังจากทาน...เพียง 5 วัน

"เพรียวจริงไรจริง มีแต่คนทักว่าผอมลง"
    นอกจากหน้าเด็ก เด้ง ใส รูขุมขนเล็กลงแล้ว ยังช่วยเรื่องหุ่นด้วยน๊า ^^

รีวิวจากเพื่อนป.โท
    ไม่ใช้แอปในการตกแต่ง ไม่โบ๊ะแป้งใดใด
    เพียงทานเอจบล็อก วันละ 1 ซอง เป็นเวลา 1 อาทิตย์ เห็นได้ชัดว่าสิวแห้งลง

ที่สำคัญไขมันใต้คาง ที่หย่อนๆ กระชับขึ้น
    ทั้งที่ก่อนหน้านี้พยายามลด นน.แต่ไขมันใต้คางไม่ได้ลดตามเลย

บอกแล้วว่า..รีวิวเยอะมว๊าก!!!

รีวิวเอจบล็อก "เพื่อนๆ เห็นถึงความเปลี่ยนแปลง ก็เลยสนใจกันนะ"

รีวิวเอจบล็อกเกอร์ (age-blocker) ลดรอยแผลเป็น ที่เรียกว่า คีรอยด์ ได้จ้า

รีวิว เอจบล็อก ทานเพียงสิบกว่าวัน ก็เห็นการเปลี่ยนแปลงแล้วจ้า

รีวิว เอจบล็อก (Age-blocker) อีกแล้น
    ตั้งแต่เปิดร้านจะ 4 ปีแระ ไม่เคยเจอรีวิวสินค้าตัวอื่น เยอะเหมือน
    เทพเจ้าเอจบล็อก (ขอยืมชื่อน้องปัด) ชีเทพจริงไรจริงมว๊ากมาก

พี่สะใภ้คนโต อายุจะ 40 แระ แต่ผลตรวจสภาพผิว Nu Skin ริ้วรอย มีค่าเท่ากับ 0
    ทำให้พี่สะใภ้ปลื้ม age blocker มากมาย

และมีรีวิวเพื่อนมหาลัยแจมมาด้วย อิอิ

และพลาดไม่ได้ กับสองกระทู้รีวิวที่ร้าน www.ss-secret.com

น่าอ่าน ; รีวิว เต่งตึงกระซับทั้งหน้าและตัวค่ะ

น่าติดตาม รีวิวจากลูกค้า เกี่ยวกับ Lypo-Spheric@ LivOn Laboratories (Lypo-SphericTM Vitamin C, AGE Blocker™ , GSH)

รีวิวเยอะอย่างนี้อยากรู้แล้ว 10 years younger คืออะไร ราคาเท่าไร เหมาะกับเราจะทดลองใช้ดีไหม
    Last edited by s; 04-06-2012 at 02:03 PM.

s's Avatar
    4
    0/5
    10 years younger

Lypo-Spheric™ AGE Blocker™ และ Lypo-Spheric™ Vitamin C

สองเทคโนโลยีล่าสุดและได้รับการยอมรับในระดับโลก

สุดยอดวิตามิน ขวัญใจดาราฮอลลีวู้ด ที่ New York Time ยกให้เป็นสุดยอดวิตามินที่ดูดซึมดีเริ่ดสุดๆ ย้อนอายุผิว และ สุขภาพ ไปได้เกือบสิบปี ขวัญใจทุกเพศทุกวัย เสียงตอบรับจากลูกค้า ดีที่สุดตลอดกาล (ความสวยรอกันไม่ได้นะจ๊ะ แต่สุขภาพดีๆยิ่งรอไม่ได้ใหญ่) แล้วรับรองจะลืม ครีมแบรนด์ไฮโซกระปุกเป็นหมื่นๆ คอร์สเลเซอร์ตัวฮิตเป็นแสนๆกันไปเลยค่ะ ของแบบนี้ต้องลองเอง แค่อาทิตย์เดียวก็เริ่มเห็นผล แต่ถ้า ทานให้ครบเดือน ต้องโทรกริ๊งกลับมากรี๊ดกันทุกราย ฟันธง !!! ปลอดภัยผ่านอยอเมริกาอีกต่างหาก ^^

The hot new neutraceutical on the block — Livon’s Lypo-Spheric Vitamin C — is almost as good as a C drip,

Melanie Simon ,WOMEN'S FASHION, NYTimes.com

ข้อมูลเพิ่มเติมละเอียดๆ ตามลิงค์ต่อไปนี้ค่ะ

Lypo-Spheric™ AGE Blocker™ ; Age Blocker คืออาหารเสริมของอเมริกาตัวแรกของโลกที่จดสิทธิบัตรUSA ในการผลิตสารต้าน และ ยับยั้งการก่อตัวของสาร A.G.E ในร่างกายมนุษย์

Lypo-Spheric™ Vitamin C ; วิตามินซีที่ดูดซึมเข้าร่างกายได้ดีที่สุดในโลก Lypo-Spheric Vitamin C

10 years younger 1 ชุด ประกอบด้วย Lypo-Spheric™ AGE Blocker™ 1 กล่องมี 30 ซอง และ Lypo-Spheric™ Vitamin C 1 กล่องมี 30 ซอง รวมชุดหนึ่งกินได้ 1 เดือน ราคา 2,760 บาท

ชุดทดลองเพียง 670 บาท สำหรับ 1 สัปดาห์ ประกอบด้วย Lypo-Spheric™ AGE Blocker™ 7 ซอง และ Lypo-Spheric™ Vitamin C 7 ซอง ทดลองเพื่อให้ได้ทราบผล ด้วยตนเอง
    Last edited by s; 04-06-2012 at 12:34 AM.

s's Avatar
    4
    0/5

ซื้อวันนี้ สะสมคะแนน ลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายนแจกจริง แจกต่อเนื่องทั้งปี

เพื่อตอบแทนคุณลูกค้าน่ารักทุกท่าน รอบนี้ ss-secret.com ขอแจก 30,000 เลยนะค้าาา อยากได้ใบไหนให้ทางคุณลูกค้าเลือกเอง จะสั่งพรีออเดอร์จากเมืองนอก หรือ จะไปซื้อชอปไทย ก็แล้วแต่เลือกได้ตามสบาย และทางร้านจะออกเงินสดให้ 30,000 บาทค่ะ ^^

และ ทางss-secret.comขอจัดสรรเงินอีกจำนวนสองหมื่นบาทเพื่อช่วยเหลือทหารทางภาคใต้ของเรานะคะ รายละเอียดจะนำมาแจ้งให้ทราบต่อไปค่ะ ^^

ss-secret.com ค้าขายเจ้าประจำ SBN ซื้อขายจริง แจกจริง รวมสะสมคะแนนรอบปีนี้ ใบที่ 5

ในรอบปีซื้อสะสมครบ 20,000 บาท รวมลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายน
    ปีนี้ใบที่ 5 มีสะสมทุกปี

ชมภาพกระเป๋า และรางวัลที่เคยแจกในปีก่อนหน้านี้

ใบที่สี่ค่ะ

.... รายละเอียดรางวัลอื่นๆ ติดตามในกระทู้ ซื้อวันนี้ สะสมคะแนน ลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายนแจกจริง แจกต่อเนื่องทั้งปี

Last edited by s; 03-28-2012 at 04:19 AM.

s's Avatar
    4
    0/5
    เพื่อตอบแทนลูกค้า ที่เคยรีวิวไปแล้วและซื้อใหม่ทุกๆ คนเลยนะคะ ตอนนี้เอสอยากให้ของขวัญขอบคุณจากทางร้าน รายละเอียดตามในข้อความนี้ค่ะ

พิเศษ ไม่ต้องรอลุ้นถึงหนึ่งรอบปี สำหรับเพื่อนๆ ใน SBN ค่ะ

แจกสัปดาห์ละครั้ง ครั้งละ 5 รางวัล

เพียงรีวิว สินค้าที่ซื้อจากร้าน ss-secret ใน sbntown.com กรุ๊ป ss-secret.com ทุกเคล็ดลับ ที่ทำให้ผู้หญิงสวยขึ้น

แล้วเอสจะนำรีวิวไปโพสในหน้าเพจร้าน ss-secret.com ในเฟสบุ๊ค

รีวิวกระทู้ไหน คนกดไลค์มากสุด 5 อับดับแรกในรอบสัปดาห์นั้น รับทันที กระเป๋า The Signature Book Bank Holder และ Card Holder กระดุมทอง 1 ชุด เลือกสีได้ตามชอบใจค่ะ

รายละเอียดของรางวัล กระทู้เปิดตัวในห้อง Fashion Ignition ใน siambrandname กระทู้นี้ค่ะ

New Fashion Chic Design Absolutely Deluxe It's so called "The Signature" Collection By SS-Secret.com
    ส่วนลูกค้าที่เคยรีวิวไปแล้ว ติดต่อเอสกลับมานะคะแจ้งที่เพจร้านก็ได้ค่ะ แจ้งแล้วก็นำโพสรีวิวของตนเองไปโพสไว้เป็นหลักฐานด้วยนะคะ เดี่ยวคนอื่นจะนำไปแอบอ้างเอสอยากส่งไปให้ใช้กันค่ะ ขอบคุณค่า

ปล.นี้ลิงค์เพจร้านค่ะ https://www.facebook.com/pages/ss-se...19748081369132 ลืมให้ ^^

1
    0/5
    uuuuuuuuuuup...........

s's Avatar
    4
    0/5

s's Avatar
    4
    0/5
    สนใจสอบถามสั่งซื้อ
    หากสนใจ
    โทรสอบถาม ได้ที่เบอร์ 086-6040710 หรือ 090-635-0807 เวลา 09.00 - 21.00 น. นะคะ

1. สามารถสอบถามเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อสินค้า ผ่านทาง pm ของเว็บ sbn
    หรือ ตั้งกระทู้สั่งซื้อในกรุ๊ปได้นะคะ --->> http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=63

2. ส่งอีเมลมาที่ ss-secret@hotmail.com

s's Avatar
    4
    0/5
    ชุดที่ใครหลายคน ต่างก็รอ... 10 Years Younger White Plus

คลิ๊กที่ภาพเพื่ออ่านรายละเอียด

ชุดนี้ออกมาไม่นาน ก็ กลายเป็น ชุดสุดฮิต ชุดขายดี ของร้านแล้วค่ะ
    ขอบคุณสมาชิกเพจร้าน ss-secret.com ที่ให้ความไว้ใจชุดนี้ทุกคนนะคะ

1
    0/5
    ขออัพ..ค่ะ...

1
    0/5
    อัพประกาศหน่อยค่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook