Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: เปิดร้านจะ 4 ปีแระ ไม่เคยเจอรีวิวสินค้าตัวอื่น เยอะเหมือน ไลโปทั้ง 3 ตัว Lypo-SphericTM Vitamin C, AGE Blocker™ และ glutathione sulfhydryl (GSH)

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5

เปิดร้านจะ 4 ปีแระ ไม่เคยเจอรีวิวสินค้าตัวอื่น เยอะเหมือน ไลโปทั้ง 3 ตัว Lypo-SphericTM Vitamin C, AGE Blocker™ และ glutathione sulfhydryl (GSH)

กระทู้นี้นำรีวิวมาให้ชมค่ะ รีวิวจริง จากลูกค้าคนใกล้ชิด ไลโปทั้ง 3 ตัว

รีวิวล่าสุด ลูกค้าที่เคยเข้าคอร์สทำหน้า หลายคนพูดเป็นเสียงเดียวกันเลยค่ะ "ไม่ต้องพึ่งคอร์สอีกแล้น"

ขอบคุณที่มาช่วยแชร์ประสบการณ์ดีๆ นะคะ ^^

Hollywood secret ใช้ดีมากๆค่ะ เพิ่งทานได้ 25 วัน
    อายุ 30 แล้วค่ะ ทุกวันนี้ไม่ต้องแต่งหน้า ก็ออกจากบ้านได้ค่ะ
    แถมยังมีคนบอกว่าสวยอีก 555

อันนี้ถ่ายในรถตอนเย็น แสงไม่เยอะค่ะ แต่โดนแดดจะบริ๊งมากๆค่ะ
    ลงเฟสได้เลยค่ะ confirm ว่าของดีจริง ^^

มาต่อกันนะคะมีรีวิวเยอะจนน่าตกใจ มหัศจรรย์มากๆ ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ "เปิดร้านจะ 4 ปีแระ ไม่เคยเจอรีวิวสินค้าตัวอื่น เยอะเหมือน ไลโปทั้ง 3 ตัว" เริ่มกันเลยนะคะ ตัวแรกเพียวๆ ก่อน

รีวิว เทพเจ้าเอจบล๊อกเกอร์ Lypo-Spheric™ AGE Blocker™ กรณีทั้งหมดนี้ทานเอจบล๊อกเพียงอย่างเดียวไม่ได้ทานคู่กับตัวอื่นค่า

วิว ทานเอจบล็อกเพียง 10 วัน
    พึ่งทานเอจบล้อคได้ 10 วัน รอยแตกลายจางลงเห็นได้ชัดเลยค่ะ
    ตอนแรกก็นึกว่าคิดไปเอง แต่สังเกตุไปเรื่อยๆ ชัวร์เลยค่ะ
    ผลมากจากทานเอจบ้อคนี่เอง อิอิ

รีวิวจากเพื่อนแม่ค้า ทานเอจบล็อกเพียง 5 วัน หน้าใสขึ้น
    จนเจ้าตัวชอบมว๊ากมาก "ขนาดไม่ได้ทาแป้งก็ไม่คล้ำนะ มันดูดีขึ้น"

รีวิวเอจบล็อกเกอร์ (age-blocker) อีกแล้น

เยอะจริงไรจริง "ของเค้าดีจริง" จึงมีรีวิวเยอะที่สุด

เพื่อนที่เรียนโท อายุ 36 ปีแล้น
    กินเอจบล็อก 1 อาทิตย์ หน้าตึงเปรี้ยะ
    ที่สำคัญหิวน้อยลง ไม่อยากกินอะไรทั้งวัน
    จนตอนนี้ใส่ชุดเก่าเก็บได้แล้น เพราะไขมันหน้าท้องลดลง
    หุ่นเฟิร์มขึ้นมว๊าก!!!

รีวิว age blocker (เอจบล็อก) ภาคต่อ

หลังจากทาน...เพียง 5 วัน

"เพรียวจริงไรจริง มีแต่คนทักว่าผอมลง"
    นอกจากหน้าเด็ก เด้ง ใส รูขุมขนเล็กลงแล้ว ยังช่วยเรื่องหุ่นด้วยน๊า ^^

รีวิวจากเพื่อนป.โท
    ไม่ใช้แอปในการตกแต่ง ไม่โบ๊ะแป้งใดใด
    เพียงทานเอจบล็อก วันละ 1 ซอง เป็นเวลา 1 อาทิตย์ เห็นได้ชัดว่าสิวแห้งลง

ที่สำคัญไขมันใต้คาง ที่หย่อนๆ กระชับขึ้น
    ทั้งที่ก่อนหน้านี้พยายามลด นน.แต่ไขมันใต้คางไม่ได้ลดตามเลย

บอกแล้วว่า..รีวิวเยอะมว๊าก!!!

รีวิวเอจบล็อก "เพื่อนๆ เห็นถึงความเปลี่ยนแปลง ก็เลยสนใจกันนะ"

รีวิวเอจบล็อกเกอร์ (age-blocker) ลดรอยแผลเป็น ที่เรียกว่า คีรอยด์ ได้จ้า

รีวิว เอจบล็อก ทานเพียงสิบกว่าวัน ก็เห็นการเปลี่ยนแปลงแล้วจ้า

รีวิว เอจบล็อก (Age-blocker) อีกแล้น
    ตั้งแต่เปิดร้านจะ 4 ปีแระ ไม่เคยเจอรีวิวสินค้าตัวอื่น เยอะเหมือน
    เทพเจ้าเอจบล็อก (ขอยืมชื่อน้องปัด) ชีเทพจริงไรจริงมว๊ากมาก

พี่สะใภ้คนโต อายุจะ 40 แระ แต่ผลตรวจสภาพผิว Nu Skin ริ้วรอย มีค่าเท่ากับ 0
    ทำให้พี่สะใภ้ปลื้ม age blocker มากมาย

และมีรีวิวเพื่อนมหาลัยแจมมาด้วย อิอิ

อาหารเสริมขวัญใจของคนในครอบครัว
    แม่ได้ทานเอจบล็อกอย่างเดียว เพียงแค่ 4 วัน ติดใจจนโม้..ให้เพื่อนๆฟังว่า
    ริ้วรอยตื้นขึ้น จนรู้สึกได้
    ได้ผลจนพี่สะใภ้คนโตกินตามแระ กินกันหมดทั้งบ้านแล้น ^^

ทาง ss-secret.com จึงพยายามทำราคาให้เอจบล็อก สามารถเป็นอาหารเสริมที่ทุกบ้านซื้อเป็นอาหารเสริมให้พ่อแม่ที่แก่ชรากินได้

ตอนนี้ราคาที่ทำได้ ต่อ 1 วัน ถูกกว่ากาแฟ 1 แก้ว หรือ บุหรี่ 1 ซองซะอีก
    ลูกๆ ที่ซื้อกาแฟ หรือ สูบบุหรี่ สามารถงดกาแฟ งดบุหรี่ ซื้อให้พ่อแม่กินได้แล้วค๊า

เพิ่มเติมเกี่ยวกับเอจบล๊อกคลิ๊กกระทู้นี้นะคะ Age Blocker คืออาหารเสริมของอเมริกาตัวแรกของโลกที่จดสิทธิบัตรUSA ในการผลิตสารต้าน และ ยับยั้งการก่อตัวของสาร A.G.E ในร่างกายมนุษย์

และพลาดไม่ได้ กับสองกระทู้รีวิวที่ร้าน www.ss-secret.com

น่าอ่าน ; รีวิว เต่งตึงกระซับทั้งหน้าและตัวค่ะ

น่าติดตาม รีวิวจากลูกค้า เกี่ยวกับ Lypo-Spheric@ LivOn Laboratories (Lypo-SphericTM Vitamin C, AGE Blocker™ , GSH)

s's Avatar
    4
    0/5

Lypo-Spheric™ AGE Blocker™ +Lypo-SphericTM Vitamin C

รีวิว Lypo-Spheric™ AGE Blocker™ + Lypo-Spheric™ Vitamin C

คู่หูในชุด 10 years younger

***ครั้งแรกที่ทานวิตามิน ทานแล้วติดใจเลยค่ะ.ดีมากๆ นี่ขนาดแค่เอจบล็อกกับวิตามินcนะคะ ทานไปแค่อาทิตย์เดียวเอง มีแต่คนทักว่าหน้าใส อิอิ.***

นางแบบทานทุกวัน ต่อเนื่องทุกๆเดือน และจะทานตลอดไป เพราะผิวใส เนียน นุ่ม ดีขึ้นจริง ^^

"ทานแค่เอจบล็อก กะ วิตซีเจล ก็บลิ้งมากแล้ว สามีเห็นผลแล้วแย่งทานด้วยค่ะ
    เลยต้องออเดอร์เพิ่ม"
    รีวิวจากลูกค้าที่ทานไม่ถึง 1 เดือน

อีกความเห็นที่เป็นประโยชน์ค่ะจากหน้าพูดคุยในเพจ Lypo-Spheric AGE Blocker Club

ผิวแพ้ง่าย เป็นผื่นคันบ่อย ของพี่เองปกติ ใช้ lancome, estee, la mer ไม่ได้เลย แพ้ตลอด ขึ้นผื่นแดง เห่อ ตลอด หลังจากทานเอจบลอคตอนนี้ทานมาได้หลายเดือนแล้ว ตอนนี้ไม่แพ้แล้วอ่ะ ดีใจที่ซู้ดดด

แต่เดิมหน้าพี่ใช้ creme de la mer แล้วเข้ากันที่สุด เมื่อก่อนเวลาใช้ลาแมร แล้วหน้าฟูเด้งตึงเด็กมากก แต่ใช้ได้ไม่เกินอาทิตย์ก็ต้องหยุดใช้เพราะแพ้กระจุย Lancome advance night repair ที่ดังมากๆในห้องแป้งพันทิพ พี่ก็แพ้กระจุยแบบเห่อแดงมากเลย เศร้าที่สุดอ่ะ จนกระทั่งล่าสุดต้องออกงานเลยลองลาแมที่เหลืออยู่ อุแม่เจ้า มันไม่แพ้แว้ววววววว ดีใจมากๆๆ เข้ากะหนังหน้าเป็นที่สุด ไม่คัน ไม่แดง ไม่เห่อ ก็สงสัยว่าเกิดอะไรขึ้น งงมาก จนได้อ่าน ว่าลูกค้าหนูเอสเป็นเหมือนลมพิษเรื้อรัง เค้าหายเพราะทานพวกไลโป พี่ก็เอะใจ เพราะพี่ทานเอจบลอคกะวิตซีมาตลอด วันถัดมา ลองลังโคมอีก แล้วก็ไม่แพ้จริงๆด้วย

เลยมานั่งนึกๆดูว่าปกติพี่จะเป็นคนแพ้เหงื่อตัวเองคือเวลาเหงื่อออกจะเป็นแดงๆจ้ำ เหมือนยุงกัด พอเหงื่อแห้ง ซัก 10-20นาทีก็จะหาย แล้วก็ถึงได้เพิ่งรู้สึกตัวว่า ทุกวันนี้นี้ไม่เป็นแล้วเหงื่อออกยังไงก็ผื่นไม่ขึ้น ดีใจมากๆๆๆๆ ครีม lamer, estee, lancome ที่จะแพ้ตลอด ก็ใช้ได้หมด ไม่แพ้ไม่เห่อ หน้าเนียนเด้งดีมากก อันนี้ผลล่าสุด เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง

ตอนนี้เลยปลื้ม Age blockerหนักเข้าไปอีก vitamin for life เลยทีเดียว แนะนำเลยว่า ถ้าจับคู่Kalvin detox ร่วมกับ Age blocker เป็นคอนเซ็ป "Super skin detox คืนความสาวให้ผิวสวย เห็นผลตั้งแต่อาทิตย์แรก" อย่างงี้ไปเรยจ่ะ เพราะปัญหาผิวนี้เจอเอจบลอคฆ่าตายเรียบ จริงๆ แถมช่วยเร่งให้เห็นผลไวมากๆ

เพิ่มเติมเกี่ยวกับ Lypo-Spheric Vitamin C คลิ๊กกระทู้นี้นะคะ วิตามินซีที่ดูดซึมเข้าร่างกายได้ดีที่สุดในโลก Lypo-Spheric Vitamin C
    Last edited by s; 03-27-2012 at 03:01 AM.

s's Avatar
    4
    0/5

Lypo-Spheric™ GSH

รีวิว Lypo-Spheric™ GSH ดังและดีที่สุดของสาว SBN ปลอดภัยไม่ต้องฉีด มาตรฐาน FDA อเมริกา

คนในวงการบันเทิง ยังติดใจกลูต้าเจล (Lypo-Sheric GSH)

รีวิวกลูต้าไลโป ( Lypo-Sheric GSH ) ภายใน 1 เดือนเห็นผล
    ขาว ใส จริง!!!

"หายไป เพราะไปลองตัวอื่น
    แต่สุดท้ายก็สู้กลูต้าเจล(lypo-sheric gsh) ที่ร้านไม่ได้"

อ่านรีวิวคุณลูกค้าแล้ว อยากบอกคุณลูกค้าว่า...
    แม่ค้าเอง ก็ถอนตัวจากกลูต้าเจล(Lypo-sheric GSH) ไม่ขึ้นเหมือนกันจ้า เอิ้กๆๆๆ

กลูต้าเจล ดีกว่ากลูต้าฉีด รีวิวจากลูกค้าในร้าน ss-secret.com จ้า

กลูต้าเจล ขาวไวมว๊าก
    กินตัวอื่น ใช้เวลาเป็นเดือน
    แต่ตัวนี้ทานเพียง 5-6 ซอง ติดกันทุกวัน ก็เห็นการเปลี่ยนแปลงแล้น

เพิ่มเติมเกี่ยวกับ Lypo-Spheric™ GSH คลิ๊กกระทู้นี้นะคะ กลูต้าเจลGSH Glutathione450mg/ซอง ดูดซึมเร็ว ขาวไว ใกล้เคียงฉีด ผ่าน FDA อเมริกา "กล่องละ 2450 บาท บรรจุ 30 ซอง / 15ซอง ซองละ90บาท" (รับประกันขายถูกที่สุดในเนต)

s's Avatar
    4
    0/5

Hollywood Secrets Lypo-Spheric™ ; Vitamin C+ AGE Blocker™ + GSH

รีวิว Lypo-Spheric™ ; Vitamin C+ AGE Blocker™ + GSH

เทพเจ้าอาหารเสริมเพื่อสุขภาพและความงาม

สามเจลในชุด Hollywood Secrets

เพื่อนเห็นทานแล้วหน้าใส จึงสั่งตาม

ทานชุด hollywood secret 10 วัน (gsh+age-blocker+vit c)
    มีคนทักว่า "ผิวเด้ง เปล่งแสงได้" เลยอยากสั่งอีก

ทานชุด Hollywood Secret ได้ 5 วัน
    รู้สึกว่า "หน้าเด้งขึ้น และขาวขึ้น"

ไม่เคยเห็นสินค้าตัวไหน มีรีวิวเยอะและต่อเนื่องแบบนี้เลย ^^
    ทานไปครั้งแรก 15 วัน สั่งเพิ่มเดือนนึง

ซื้อกันเยอะๆ อย่างนี้ !!!
    Hollywood Secret เพราะของเค้าดีจริงๆ คนจึงกินตาม ^^

เริ่ดสุดใน3โลก
    Hollywood Secret นอกจากช่วยผิวสวย หน้าเด็ก เด้ง ไม่อ้วน แล้วยังช่วยให้ผมขึ้นอีกด้วย << รีวิวจากลูกค้าที่ต้องทานยาให้ผมขึ้น ตั้งแต่อยู่ ป.6
    แต่ตอนนี้หยุดทานยา 4 เดือนแระ เพราะได้ตัวช่วยที่ดีกว่า ^^

แม่ค้าขายอาหารเสริมตัวอื่น ยังยอมรับ Lypo-Sheric

ขาว ใส จริง ลองทุกตัวแล้ว

รีวิวล่าสุด ลูกค้าที่เคยเข้าคอร์สทำหน้า หลายคนพูดเป็นเสียงเดียวกันเลยค่ะ "ไม่ต้องพึ่งคอร์สอีกแล้น"

ขอบคุณที่มาช่วยแชร์ประสบการณ์ดีๆ นะคะ ^^

Hollywood secret ใช้ดีมากๆค่ะ เพิ่งทานได้ 25 วัน
    อายุ 30 แล้วค่ะ ทุกวันนี้ไม่ต้องแต่งหน้า ก็ออกจากบ้านได้ค่ะ
    แถมยังมีคนบอกว่าสวยอีก 555

อันนี้ถ่ายในรถตอนเย็น แสงไม่เยอะค่ะ แต่โดนแดดจะบริ๊งมากๆค่ะ
    ลงเฟสได้เลยค่ะ confirm ว่าของดีจริง ^^

สนใจชุดนี้อย่าพลาดอ่านกระทู้รีวิวนี้นะคะ
    รีวิว เต่งตึงกระซับทั้งหน้าและตัวค่ะ
    Last edited by s; 03-27-2012 at 03:46 AM.

s's Avatar
    4
    0/5
    เพื่อตอบแทนคุณลูกค้าน่ารักทุกท่าน รอบนี้ ss-secret.com ขอแจก 30,000 เลยนะค้าาา อยากได้ใบไหนให้ทางคุณลูกค้าเลือกเอง จะสั่งพรีออเดอร์จากเมืองนอก หรือ จะไปซื้อชอปไทย ก็แล้วแต่เลือกได้ตามสบาย และทางร้านจะออกเงินสดให้ 30,000 บาทค่ะ ^^

และ ทางss-secret.comขอจัดสรรเงินอีกจำนวนสองหมื่นบาทเพื่อช่วยเหลือทหารทางภาคใต้ของเรานะคะ รายละเอียดจะนำมาแจ้งให้ทราบต่อไปค่ะ ^^

ss-secret.com ค้าขายเจ้าประจำ SBN ซื้อขายจริง แจกจริง รวมสะสมคะแนนรอบปีนี้ ใบที่ 5

ในรอบปีซื้อสะสมครบ 20,000 บาท รวมลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายน
    ปีนี้ใบที่ 5 มีสะสมทุกปี

ชมภาพกระเป๋า และรางวัลที่เคยแจกในปีก่อนหน้านี้

ใบที่สี่ค่ะ

.... รายละเอียดรางวัลอื่นๆ ติดตามในกระทู้ ซื้อวันนี้ สะสมคะแนน ลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายนแจกจริง แจกต่อเนื่องทั้งปี

Last edited by s; 04-17-2012 at 11:54 AM.

s's Avatar
    4
    0/5

สนใจสอบถามสั่งซื้อ
    หากสนใจ
    โทรสอบถาม ได้ที่เบอร์ 086-6040710 หรือ 090-635-0807เอสค่ะ
    เวลา 09.00 - 20.00 น. นะคะ

1. สามารถสอบถามเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อสินค้า ผ่านทาง pm ของเว็บ sbn หรือ ตั้งกระทู้สั่งซื้อในกรุ๊ปได้นะคะ
    --->> http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=63
    (ถ้าสั่งซื้อทาง pm หรือ ตั้งกระทู้ในกรู๊ป และซื้อสินค้าครบ 700 บาท เอสส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ )

2. ส่งอีเมลมาที่ ss-secret@hotmail.com <<---ถ้าระบุว่ามาจาก SBN วิธีนี้ส่งให้ฟรีเช่นกันค่ะ

3. ติดต่อทางเพจร้านในเฟสบุ๊ค ss-secretcom

ถ้าแจ้งการโอน ก่อน 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ณ วันที่โอนค่ะ
    แต่ถ้าแจ้งการโอน หลัง 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ในวันถัดไปนะคะ

ss-secret ส่งสินค้าวันละ 1 รอบ เพราะไปรษณีย์ที่อยู่ใกล้โกดัง
    เป็นไปรษณีย์ย่อย จึงมีเพียงรอบเดียว และปิดบ่ายสามโมงค่ะ

ตอนนี้เอสกำลังเรียนปริญญาโท วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต อาหารและโภชนาการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
    ซึ่งเรียนค่อนข้างหนักมาก ทำให้มีเวลาน้อยลง จึงอาจมาตอบกระทู้ช้าหน่อยนะคะ

หากต้องการคำปรึกษา สอบถามเกี่ยวกับสุขภาพและวิธีการทาน
    เอสขอรบกวน "กรุณาช่วยโพสต์" ถามที่เว็บบอร์ดร้าน >>clickเพื่อโพสถาม<<นะคะ
    เพราะจะได้รับคำตอบเร็วกว่า ในข้อความและอีเมลค่ะ

เนื่องจากที่เว็บบอร์ดร้าน ss-secret จะมีนักวิทยาศาสตร์สุขภาพประจำเว็บ
    ซึ่งจบทางด้านเภสัช เข้ามาตอบคำถามและให้คำปรึกษาทุกวันค่ะ

สำหรับการจัดส่งสินค้าให้ลูกค้าของแผนกจัดส่งสินค้า ยังคงส่งรวดเร็วเหมือนเดิมนะคะ
    Last edited by s; 04-17-2012 at 11:55 AM.

s's Avatar
    4
    0/5
    เพื่อตอบแทนลูกค้า ที่เคยรีวิวไปแล้วและซื้อใหม่ทุกๆ คนเลยนะคะ ตอนนี้เอสอยากให้ของขวัญขอบคุณจากทางร้าน รายละเอียดตามในข้อความนี้ค่ะ

พิเศษ ไม่ต้องรอลุ้นถึงหนึ่งรอบปี สำหรับเพื่อนๆ ใน SBN ค่ะ

แจกสัปดาห์ละครั้ง ครั้งละ 5 รางวัล

เพียงรีวิว สินค้าที่ซื้อจากร้าน ss-secret ใน sbntown.com กรุ๊ป ss-secret.com ทุกเคล็ดลับ ที่ทำให้ผู้หญิงสวยขึ้น

แล้วเอสจะนำรีวิวไปโพสในหน้าเพจร้าน ss-secret.com ในเฟสบุ๊ค

รีวิวกระทู้ไหน คนกดไลค์มากสุด 5 อับดับแรกในรอบสัปดาห์นั้น รับทันที กระเป๋า The Signature Book Bank Holder และ Card Holder กระดุมทอง 1 ชุด เลือกสีได้ตามชอบใจค่ะ

รายละเอียดของรางวัล กระทู้เปิดตัวในห้อง Fashion Ignition ใน siambrandname กระทู้นี้ค่ะ

New Fashion Chic Design Absolutely Deluxe It's so called "The Signature" Collection By SS-Secret.com
    ส่วนลูกค้าที่เคยรีวิวไปแล้ว ติดต่อเอสกลับมานะคะแจ้งที่เพจร้านก็ได้ค่ะ แจ้งแล้วก็นำโพสรีวิวของตนเองไปโพสไว้เป็นหลักฐานด้วยนะคะ เดี่ยวคนอื่นจะนำไปแอบอ้างเอสอยากส่งไปให้ใช้กันค่ะ ขอบคุณค่า

ปล.นี้ลิงค์เพจร้านค่ะ https://www.facebook.com/pages/ss-se...19748081369132 ลืมให้ ^^

s's Avatar
    4
    0/5

มาถึงแล้วนะคะ Organic Chlorella Superfood ของ Febico สุดยอดอาหารเสริมที่เอส เสาะหาและรอคอย การได้รับ อนุญาต จาก อ.ย. ให้ขายได้ ในประเทศมานานปี

หน้าตา ขวดบรรจุและฉลากของสินค้าตัวนี้ ที่ได้รับการอนุญาต โดย อ.ย. ให้ขายในไทยได้แล้วค่ะ พรีเมี่ยมสุดๆ ในโลก

ลูกค้าเก่าแก่ ลูกค้าประจำของร้าน ss-secret.com​ คงจำกันได้ ว่า ร้านนี้ เกิดขึ้นจากการขายอาหารเสริม และ ขายแต่ตัวดีๆ ที่คุณภาพเน้นๆ คุ้ม เต็ม ล้น ราคา

คงจำกันได้ ไม่ว่าจะเป็น Age Blocker ของตระกูลไลโป พระเอกตัวหลักในชุด Hollywood Secrets ที่ร้านของเราเป็นคนแรก ที่ บอกถึงคุณสมบัติความสามารถของเขาสารอาหารกลุ่มนี้ว่าดีขนาดไหน

มาวันนี้ ถึงวันที่ ร้าน ss-secret ของเอสเอง นำเข้า สินค้าอาหารเสริมตัวแรก ของทางบริษัท ดังนั้น ด้วยคุณสมบัติและหลักการ ที่เลือกสินค้า ให้เหมาะสม สูงสุด คุ้ม คุณสมบัติ เต็มล้นราคา ทางเอสและทีมทำงานทุกคน ของบริษัท ไม่ให้พลาดแน่นอน

และก็ถึงคร่าวพระเอกตัวจริง ที่ รอกันอย่างยาวนานมากๆ ตัวนี้เอง Organic Chlorella ที่เลี้ยง ในน้ำแร่ทามกลางหุมเขาในธรรมชาติสุด ของเกาะไต้หวัน จึงเป็น สุดยอดสูงสุด ของตระกูลพรีเมี่ยม ครอเรลล่า และทางบริษัท ใช้เวลานานมาก ในการค้นหา ทั้งงานวิจัย ข้อมูล เพื่อหา ว่า

จะหาอาหารเสริม อะไรที่ นำมาให้เพื่อนๆ ลูกค้าได้ทานแล้ว ทำให้การทานอาหารเสริมสมบูรณ์ จึงเจอว่า ต้องเป็นสินค้าตัวนี้เท่านั้น

เนื่องด้วย เพราะ คุณสมบัติพิเศษ หนึ่งของ ครอเรลล่าเจ้านี้ที่นำเข้ามาคือ การชำระล้าง ขจัดสารพิษ ที่สะสมอยู่ในร่างกาย ออกมาทิ้งนั้นเอง

และ "การขจัด ของสะสมที่เป็น สารพิษในร่างกาย เป็น ก้าวแรกๆ เริ่มต้น ที่ควร ทำ ก่อน จะหาสารอาหารอื่นๆ มาสะสม"

เอส เอง ตลอดเวลา ที่กินอาหารเสริมตัวหลักที่ทางร้านเคยขาย ไม่ว่าจะเป็น ไลโป เอจบล๊อก หรือ อื่นๆ เอสทานตัวนี้ ควบคู่มาด้วยตลอดเวลา แม้จะปั่นใจ ไปทดลองตัวอื่น มาบ้าง แต่ท้ายสุด ก็กลับมาตัวนี้

และ ต้องเลือกตัวนี้ เพราะ ทำงานในกรอบความคิดที่เอสเชื่อ ในการทานอาหารเสริม ได้ ถูกต้องสมบูรณ์ ที่สุดในโลกตัวหนึ่งเท่าทีทีมวิชาการของบริษัท SuperShe Corporation​ จะหาข้อมูลได้ มา

ว่าเราต้องใช้ "Organic Chlorella ของ Febico" สะสาง สิ่งสะสม ที่เป็นพิษ ก่อนที่ เราจะเริ่มสะสม สิ่งที่เป็น ประโยชน์ ให้ร่างกายได้ดี ตลอดไป

กินครอเรลล่า เพื่อล้าง สารพิษ ที่สะสม ก่อน หาสารอาหารเสริมอื่นมากินเพิ่มเติม โดยไม่รู้ว่า จะเพิ่มการสะสม สารพิษหรือไม่ก่อนได้แล้ววันนี้

ด้วยราคาพิเศษ มีโปรโมชั่นที่ราคาดีมากนะคะ จากราคา 1260 บาท เหลือเพียง 847 บาทค่ะ ราคาพิเศษเฉพาะช่วงเปิดตัวนี้เท่านั้น นะคะ มีจำนวนจำกัด สำหรับราคานี้

รู้หรือไม่ !!!! การเริ่มต้นด้วย เหตุผล ตรรกะที่ ถูกต้อง จะทำให้การทานอาหารเสริมของเราที่ผ่านมาครบถ้วน และ สมบูรณ์

และการ "สะสางสารพิษ ที่สะสม ก่อนจะเริ่มทานสารอาหารไปเสริม" เป็นเหตุผลตรรกะ ที่ถูกต้อง ในการเริ่มทาน อาหารเสริม ทั้งผู้ที่เริ่มต้นทานอาหารเสริม และ ทานอาหารเสริมมานานแล้วก็ใช้เหตุผลตรรกะพื้นฐานที่สำคัญนี้เช่นกัน

ตรรกะและเหตุผลที่ถูกต้อง "สะสางสารพิษ ที่สะสม ก่อนจะเริ่มทานสารอาหารไปเสริม" นี้นอกจาก จะทำให้คุณประหยัดและปลอดภัย แล้ว

การสะสางสารพิษ จะทำให้ร่างกายใช้สารอาหารที่เราเสริมเข้าไปได้ง่ายขึ้น และโดยเฉพาะการสะสางสารพิษที่ติดค้างในระบบลำไส้ ที่ใช้สำหรับการดูดกลืนสารอาหารนั้น สำคัญมากเพราะจะทำให้ เรามั่นใจ ได้ว่าร่างกายของเรา ตอนดูดกลืนสารอหารในช่วงของระบบลำไส้ ไม่ดูดกลืน สารพิษ เข้ามา

การทำงาน เพื่อช่วยให้ระบบลำไส้ทำงานได้สมบูรณ์ ได้ดีตั้งแต่ครั้งแรกในการทาน เป็นอีกหนึ่ง คุณสมบัติหนึ่ง ของ “Super Food” ORGANIC CHLORELLA ของ FEBICO

และ ยังมีโปรตีนอีกกลุ่ม ที่เรียกว่า Metal Binding Protein (โปรตีน ที่สามารถจับโลหะหนักได้) ซึ่ง โปรตีนกลุ่มนี้ จะเปรียบเหมือนกาว ที่สามารถจับโลหะหนัก และ อนุพันธ์ ของโลหะหนัก (อย่างเช่น กลุ่มยาฆ่าแมลง ยาปราปศัตรูพืช ฯลฯ) ไม่ให้ไปรบกวนการทำงานของร่างกาย จนถูกขับออกจากร่างกายในที่สุด

คุณสมบัติการป้องกัน ร่างกาย "ได้รับสารพิษ" ในแบบนี้ เป็นคุณสมบัติ ที่คลอเรลล่ามี ที่ยังไม่เคยพบ ในอาหารเสริมตัวอื่นมาก่อน!!!

นอกเหนือจาก การป้องกัน และ กำจัดพิษ จากโลหะหนักแล้ว คลอเรลล่า ยังมี สารพิเศษเฉพาะตัว ที่เรีกว่า "คลอเรลลิน" สารพิเศษเฉพาะตัวนี้ พอเข้ามาอยู่ในร่างกายเรา จะทำหน้าที่ ส่งเสริมแบคทีเรียที่ดีกับร่างกายให้สามารถเจริญเติบโตได้ดี ในทางกลับกัน สารนี้กลับ กำจัดแบคทีเรียที่สร้างพิษต่อร่างกาย

จนนักวิทยาศาสตร์ขนานนาม สารพิเศษนี้ว่า "ปฏิชีวนะตามธรรมชาติ (Natural Antibiotic)" ที่หาได้ ในคลอเรลล่าเท่านั้น!!!

ดังนั้นจึงกล่าวได้ว่า ล้างพิษดีที่สุด ง่ายที่สุด สะดวกที่สุด ต้องยกให้ ORGANIC CHLORELLA ของ FEBICO

กล่าวได้ว่า "Organic Chlorella จาก febico อาหารเสริมตัวแรกสำหรับคุณ" ที่เริ่มกินอาหารเสริม

และสำหรับคนที่เคยทานอาหารเสริมมาแล้ว

"Organic Chlorella จาก febico เป็นอาหารเสริม ที่จะทำให้ การทานอาหารเสริมที่ผ่านมาของคุณสมบูรณ์"
    อ่านเพิ่มเติมเกี่ยวกับสินค้าใหม่นี้ได้ในกระทู้ ค่ะ Organic Chlorella Superfood ของ Febico สุดยอดอาหารเสริมที่เอส เสาะหาและรอคอย การได้รับ อนุญาต จาก อ.ย. ให้ขายได้ ในประเทศมานานปี

Comments from Facebook