กระทู้นี้นำรีวิวมาให้ชมค่ะ รีวิวจริง จากลูกค้าคนใกล้ชิด ไลโปทั้ง 3 ตัว

รีวิวล่าสุด ลูกค้าที่เคยเข้าคอร์สทำหน้า หลายคนพูดเป็นเสียงเดียวกันเลยค่ะ "ไม่ต้องพึ่งคอร์สอีกแล้น"

ขอบคุณที่มาช่วยแชร์ประสบการณ์ดีๆ นะคะ ^^

Hollywood secret ใช้ดีมากๆค่ะ เพิ่งทานได้ 25 วัน
อายุ 30 แล้วค่ะ ทุกวันนี้ไม่ต้องแต่งหน้า ก็ออกจากบ้านได้ค่ะ
แถมยังมีคนบอกว่าสวยอีก 555

อันนี้ถ่ายในรถตอนเย็น แสงไม่เยอะค่ะ แต่โดนแดดจะบริ๊งมากๆค่ะ
ลงเฟสได้เลยค่ะ confirm ว่าของดีจริง ^^

มาต่อกันนะคะมีรีวิวเยอะจนน่าตกใจ มหัศจรรย์มากๆ ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ "เปิดร้านจะ 4 ปีแระ ไม่เคยเจอรีวิวสินค้าตัวอื่น เยอะเหมือน ไลโปทั้ง 3 ตัว" เริ่มกันเลยนะคะ ตัวแรกเพียวๆ ก่อน

รีวิว เทพเจ้าเอจบล๊อกเกอร์ Lypo-Spheric™ AGE Blocker™ กรณีทั้งหมดนี้ทานเอจบล๊อกเพียงอย่างเดียวไม่ได้ทานคู่กับตัวอื่นค่า

วิว ทานเอจบล็อกเพียง 10 วัน
พึ่งทานเอจบล้อคได้ 10 วัน รอยแตกลายจางลงเห็นได้ชัดเลยค่ะ
ตอนแรกก็นึกว่าคิดไปเอง แต่สังเกตุไปเรื่อยๆ ชัวร์เลยค่ะ
ผลมากจากทานเอจบ้อคนี่เอง อิอิ

รีวิวจากเพื่อนแม่ค้า ทานเอจบล็อกเพียง 5 วัน หน้าใสขึ้น
จนเจ้าตัวชอบมว๊ากมาก "ขนาดไม่ได้ทาแป้งก็ไม่คล้ำนะ มันดูดีขึ้น"

รีวิวเอจบล็อกเกอร์ (age-blocker) อีกแล้น

เยอะจริงไรจริง "ของเค้าดีจริง" จึงมีรีวิวเยอะที่สุด

เพื่อนที่เรียนโท อายุ 36 ปีแล้น
กินเอจบล็อก 1 อาทิตย์ หน้าตึงเปรี้ยะ
ที่สำคัญหิวน้อยลง ไม่อยากกินอะไรทั้งวัน
จนตอนนี้ใส่ชุดเก่าเก็บได้แล้น เพราะไขมันหน้าท้องลดลง
หุ่นเฟิร์มขึ้นมว๊าก!!!

รีวิว age blocker (เอจบล็อก) ภาคต่อ

หลังจากทาน...เพียง 5 วัน

"เพรียวจริงไรจริง มีแต่คนทักว่าผอมลง"
นอกจากหน้าเด็ก เด้ง ใส รูขุมขนเล็กลงแล้ว ยังช่วยเรื่องหุ่นด้วยน๊า ^^

รีวิวจากเพื่อนป.โท
ไม่ใช้แอปในการตกแต่ง ไม่โบ๊ะแป้งใดใด
เพียงทานเอจบล็อก วันละ 1 ซอง เป็นเวลา 1 อาทิตย์ เห็นได้ชัดว่าสิวแห้งลง

ที่สำคัญไขมันใต้คาง ที่หย่อนๆ กระชับขึ้น
ทั้งที่ก่อนหน้านี้พยายามลด นน.แต่ไขมันใต้คางไม่ได้ลดตามเลย

บอกแล้วว่า..รีวิวเยอะมว๊าก!!!

รีวิวเอจบล็อก "เพื่อนๆ เห็นถึงความเปลี่ยนแปลง ก็เลยสนใจกันนะ"

รีวิวเอจบล็อกเกอร์ (age-blocker) ลดรอยแผลเป็น ที่เรียกว่า คีรอยด์ ได้จ้า

รีวิว เอจบล็อก ทานเพียงสิบกว่าวัน ก็เห็นการเปลี่ยนแปลงแล้วจ้า

รีวิว เอจบล็อก (Age-blocker) อีกแล้น
ตั้งแต่เปิดร้านจะ 4 ปีแระ ไม่เคยเจอรีวิวสินค้าตัวอื่น เยอะเหมือน
เทพเจ้าเอจบล็อก (ขอยืมชื่อน้องปัด) ชีเทพจริงไรจริงมว๊ากมาก

พี่สะใภ้คนโต อายุจะ 40 แระ แต่ผลตรวจสภาพผิว Nu Skin ริ้วรอย มีค่าเท่ากับ 0
ทำให้พี่สะใภ้ปลื้ม age blocker มากมาย

และมีรีวิวเพื่อนมหาลัยแจมมาด้วย อิอิ

อาหารเสริมขวัญใจของคนในครอบครัว
แม่ได้ทานเอจบล็อกอย่างเดียว เพียงแค่ 4 วัน ติดใจจนโม้..ให้เพื่อนๆฟังว่า
ริ้วรอยตื้นขึ้น จนรู้สึกได้
ได้ผลจนพี่สะใภ้คนโตกินตามแระ กินกันหมดทั้งบ้านแล้น ^^

ทาง ss-secret.com จึงพยายามทำราคาให้เอจบล็อก สามารถเป็นอาหารเสริมที่ทุกบ้านซื้อเป็นอาหารเสริมให้พ่อแม่ที่แก่ชรากินได้

ตอนนี้ราคาที่ทำได้ ต่อ 1 วัน ถูกกว่ากาแฟ 1 แก้ว หรือ บุหรี่ 1 ซองซะอีก
ลูกๆ ที่ซื้อกาแฟ หรือ สูบบุหรี่ สามารถงดกาแฟ งดบุหรี่ ซื้อให้พ่อแม่กินได้แล้วค๊า

เพิ่มเติมเกี่ยวกับเอจบล๊อกคลิ๊กกระทู้นี้นะคะ Age Blocker คืออาหารเสริมของอเมริกาตัวแรกของโลกที่จดสิทธิบัตรUSA ในการผลิตสารต้าน และ ยับยั้งการก่อตัวของสาร A.G.E ในร่างกายมนุษย์

และพลาดไม่ได้ กับสองกระทู้รีวิวที่ร้าน www.ss-secret.com

น่าอ่าน ; รีวิว เต่งตึงกระซับทั้งหน้าและตัวค่ะ

น่าติดตาม รีวิวจากลูกค้า เกี่ยวกับ Lypo-Spheric@ LivOn Laboratories (Lypo-SphericTM Vitamin C, AGE Blocker™ , GSH)