Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 75

Thread: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

Warning Points:
    0/5

RE: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

เป็นกำลังใจให้อีกคนคะ อย่าคิดมาก กำลังใจมากมายขนาดนี้แล้วจ้า

0/5

RE: ขอโทษเพื่อนๆและขอลาด้วยค่ะ

มาเป็นกำลังใจ และมาขอบคุณครับ
    ผมก็เป็นคนนึงที่ใช้เนื้อที่ในเวบนี้ขายของส่วนตัว
    พอได้ยินที่คุณจินนี่บอกว่าฝากรูปไว้ที่อื่นเป็นการช่วยประหยัดเจ้าของเวบ
    ก็รู้สึกดีที่อย่างน้อยก็มีส่วนช่วยเจ้าของเวบบ้างครับ
    ถ้าไม่ได้คุณจินนี่ ป่านนี้ผมก็ยังไม่รู้ครับ

0/5

ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ

0/5

เป็นกำลังใจให้ค่ะ คุณ jennie ทำดีแล้วหล่ะ สังคมต้องมีคนแบบนี้นะ

ใช้เว็บเค้าขายของแล้วจะมาอ้างว่าไม่เก่งคอม มันก็แปลก ๆ นะ

0/5

อย่าไปสนใจเลยค่ะ คนเราก็อย่างงี้ย่อมมีความเห็นแก่ตัว

0/5

เราก็เพิ่งได้เข้ามาเหมือนกัน และก็โพสต์รูปขายชุดค่ะ

และก็มีเพื่อนสมาชิก pm มาเตือนเรื่องนี้เหมือนกัน

เราก็เลยไปสมัคร photobucket แล้ว

จะบอกว่า มันก็ไม่ได้ยากเลยนะคะ

ขอแค่ลองทำ แป็บเดียว เดี๋ยวก็ทำเป็นค่ะ

เราเป็นคนขายของ เงินเราก็ได้ แต่จะมาให้คนอื่น นั่งทำรูปให้ นี่มันก็แปลก ๆ นะเนี่ย คิดได้ไง

0/5

อย่าคิดมากนะค่ะ มิ้มว่าคุณจินนี่ทำดีแล้วล่ะ
    คนที่ไม่พยายามก็แสดงว่าเห็นแก่ตัวแหละ
    (แรงไปป่าว) แต่ก็จริงนะน่าจะคิดได้บ้างว่า
    ที่ขายก็ขายฟรี แต่ทำไมไม่ทำตามที่เค้าขอบ้าง
    แล้วน่าจะนึกถึงคนจ่ายเงินบ้างก็จะดีมากค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5

มาเป็นกะลังใจให้เหมือนกันจ้า...

ส่วนตัวลงขายบ้าง (ใช้ photobucket เหมือนกันนะ) แต่จะซื้อซะมากกว่า ก้อเห็นข้อความเตือนของคุณจินนี่บ่อยๆ แต่ก้อไม่ยักกะรู้สึกไม่สบายตาเลยซักครั้งนะคะ

ยังรู้สึกเหนื่อยแทนมากกว่า...และชื่นชมด้วยเพราะถึงจะยังไม่ได้รับความร่วมมือเท่าที่ควร

แต่ก้อได้แสดงให้หลายๆ คนเห็นถึงความตั้งใจและมีน้ำใจของคุณจินนี่ค่ะ

ขอบอกว่า... นับถือและซาบซึ้งจิงๆ จ้า...สู้สู้

0/5

อ่า ไม่ได้เข้าเวปมานานเลย มาเจอทู้พี่เกียวตั้งไว้เลยแว้บมาอ่าน

อืมมมมมมมมมมมมม เห็นใจคุณ jinnie อ่ะ

แบบว่าเราขอความร่วมมือเนอะ ก็เพื่อประโยชน์ของทุกคนนี่นา ก็น่าจะเก็บไปคิด ทำไม่ทำก็ว่ากันไป

แต่การต่อว่าแบบนี้ ไม่น่ารักเท่าไหร่ ถ้าเป็นทรายคงปรี๊ดแตกไปแย้วอ่ะค่ะ :twisted:

สู้ สู้ ค่ะคุณ jinnie คุณ jinnie ทำดีที่สุดเลยยยยยยยยยยยยย
    .o.O ท ร า ย O.o.

0/5

เปนกำลังใจให้คุณจินนี่นะคะ เหนข้อความที่คุณจินนี่โพสเตือนตั้งหลายครั้ง
    (เกือบทุกกระทู้ที่มีการอัพโหลดรูปแบบธรรมดา)
    ยังแอบคิดเลยว่า คุณจินนี่ มีความตั้งใจ และ ใส่ใจที่จะช่วยคุณแอ๊นประหยัดค่าเว็บจิงๆ
    ชื่นชมมากๆๆค่ะ เราคิดดี แต่คนอื่นเค้าไม่ได้คิดดีเหมือนเรานี่คะ ก้อปล่อยเค้าไป
    เพราะคิดว่าคนส่วนใหญ่ ไม่มีใครคิดว่า
    ข้อความเตือนของคุณจินนี่มันเกะกะสายตาหรอกนะคะ

เปนกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆ สู้ตาย !!!
    " Even i don't know i'll be sad or smile "

Page 3 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook