สวัสดีค่ะเพื่อนๆSBN
วันนี้ไม่มีสินค้ามานำเสนอเหมือนทุกครั้ง
แต่เนื่องจากว่าปกติทุกปีคุณพ่อจะเป็นคนตรวจดวงชะตาให้กับทุกคนในครอบครัว
เราเลยเห็นว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆในการดำเนินชีวิตหากได้ตรวจสอบดวงชะตาของเราเองก่อนที่จะลงมือทำอะไร หรือแม้แต่เรื่องของเนื้อคู่

ถ้าท่านใดสนใจเชิญPMสอบถามได้เลยนะคะ (ยังไม่ตกลงไม่ว่ากัน PMมาคุยกันก่อนได้ค่ะ)
คิดค่ายกครู349บาท (เงินส่วนหนึ่งจะนำไปทำบุญให้แก่เจ้าของดวงชะตานั้นๆและคุณพ่อจะสวดมนต์เสริมดวงชะตาให้ด้วยค่ะ)
และจะส่งกราฟดวงชะตาพร้อมคำทำนายทางE-mailค่ะ

หรือท่านใดสนใจเปลี่ยนชื่อเสริมดวง ตรวจสอบชื่อเป็นกาลากิณีหรือไม่ ก็สามารถPMมาได้นะคะ คุณพ่อจะหาชื่อที่เหมาะสมและเสริมดวงชะตาเราในด้านต่างๆให้เลือก
ถ้าสนใจเปลี่ยนชื่อมีค่ายกครูชื่อล่ะ200บาท

ปล.ของแบบนี้แล้วแต่ความเชื่อของแต่ละคนนะคะ การดูดวงแบบกราฟชีวิตไม่สามารถบอกได้ว่าแม่น100% แต่เป็นการอ่านสถิติย้อนหลัง สำหรับตัวเราเองเคยดูดวงก่อนสอบเข้ามหาวิทยาลัย ไปดูมาหลายที่มาก ทุกคนบอกว่าเราจะติดอันดับ1 แต่คุณพ่อบอกว่าเราจะติดอันดับ2 แต่เราไม่เชื่อคุณพ่อตัวเองค่ะ แต่สุดท้ายเราก็ติดอันดับ2จริงๆ

ปล2.โดยปกติจะมี Reference จากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในSBNด้วยนะคะ แต่โพสท์ที่รวมนั่นปรางหาไม่เจอ ต้องขออภัยด้วยค่ะ