Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: อยากเสนอให้มีห้องขายเฉพาะเครื่องสำอางค์แยกต่างหากจัง

KAT's Avatar
    KAT is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

อยากเสนอให้มีห้องขายเฉพาะเครื่องสำอางค์แยกต่างหากจัง

หลังจากสินค้า hi-street แบบ brand ดังหรือไม่ดัง ไปรวมอยู่ห้องเดียวกับ
    -ETC.- ซื้อ-ขาย สินค้าอื่นๆ นอกเหนือจากทุกหมวดข้างต้น มันทำให้ห้องนี้ดูแน่นมากๆ สารพัดทุกสิ่งอย่างสามารถหาได้ที่นี่

โดยเฉพาะเครื่องสำอางค์ สินค้าโปรดปรานของสาวๆ ทั้งหลาย
    เมื่อก่อนนั่งดูเพลิ๊นนเพลิน เพราะทู้จะติดๆ กัน ยิ่งดูยิ่งเพลิน แต่ตอนนี้ต้องใช้เวลาเยอะขึ้นและไม่ปะติดปะต่อ
    ก็เลยย๊ากกกกก อยาก อยากให้มีห้องขายเครื่องสำอางค์แยกออกมาต่างหาก จะดีไม๊คะ มีใครแอบคิดเหมือนกันบ้างหรือป่าว

ลองเสนอดูหน่ะค่ะ ควรไม่ควรแล้วแต่ทางทีมงานจะพิจารณา
    รักช้างคุณช่วยได้ >> http://www.elephantnaturepark.org/howyoucanhelp.htm
    -----------------------
    Brand ไหน อยู่ห้องอะไร >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=210924
    ------------------------------
    เตือนภัย!! บุคคลติด BLACK LIST >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=336521
    ----------------------------------------

pota's Avatar
    pota is offline Trusted Member
    0/5
    เขามายกมือค่ะ เห็นด้วยนะ
    เเต่กลัวเป็นการรบกวนเวปอะไรอย่างไร เลยไม่ได้เสนอ
    แต่ จริงๆแล้วเห็นด้วยกับคุณ KAT นะคะถ้าจะเเยก

wckook's Avatar
    wckook is offline Trusted Member
    0/5
    มายกมือเชียร์ด้วยคนค่ะ

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    แอบคิดเหมือนกัน แต่ไม่รู้มันเพิ่มภาระให้ทีมงานป่าว มานั่งแยกห้องอีก
    ชอบที่สุดก็ดูเครืองสำอางค์นี่แหละ

จะบอกว่า ตะก่อนห้อง hi street เป็นห้องที่เราหาอะไรไม่ค่อยเจอเท่าไร
    เดี๋ยวนี้ห้องอื่น ๆ ก็เริ่มหาไม่เจอ...

กระทู้ประเภทตั้งหัวข้อไม่รู้ว่าขายอะไรนี่ เราไม่คลิกเลยนะ
    ไม่รู้ทำไม...เช่น ขายจ้าขาย....,ขายมากมายก่ายกอง, ขายทุกสิ่งอัน...

โรคจิตมั้ง ชอบกระทู้ชัดเจน
    แบบ บอกไปเลยอ่ะ ขายเดรส และเครื่องประดับมากมายค่ะ
    ขายเครื่องสำอางค์ NArs,Estee, MAc ค่ะ

อะไรเงี๊ยยยยย

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    แอบคิดเหมือนกัน แต่ไม่รู้มันเพิ่มภาระให้ทีมงานป่าว มานั่งแยกห้องอีก
    ชอบที่สุดก็ดูเครืองสำอางค์นี่แหละ

จะบอกว่า ตะก่อนห้อง hi street เป็นห้องที่เราหาอะไรไม่ค่อยเจอเท่าไร
    เดี๋ยวนี้ห้องอื่น ๆ ก็เริ่มหาไม่เจอ...

กระทู้ประเภทตั้งหัวข้อไม่รู้ว่าขายอะไรนี่ เราไม่คลิกเลยนะ
    ไม่รู้ทำไม...เช่น ขายจ้าขาย....,ขายมากมายก่ายกอง, ขายทุกสิ่งอัน...

โรคจิตมั้ง ชอบกระทู้ชัดเจน
    แบบ บอกไปเลยอ่ะ ขายเดรส และเครื่องประดับมากมายค่ะ
    ขายเครื่องสำอางค์ NArs,Estee, MAc ค่ะ

อะไรเงี๊ยยยยย

เห็นด้วยค่ะ บางทีเราเจอหัวข้ออย่างนี้ก็ข้ามไปเลยค่ะไม่ดู
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

0/5
    เห็นด้วยนะคะ

0/5

Smile ขอคิดเหมือนกันด้วยค่ะ

เมื่อก่อนเพลินจริง ๆ ค่ะ อย่างพี่ KAT ว่า จะชอบมากๆ
    แต่ช่วงหลังต้องสกรีนสุดฤทธิ์ กว่าจะหาเครื่องสำอางค์เจอ
    แต่อย่างที่เพื่อน ๆ บอกน่ะค่ะ ว่าถ้าเป็นการเพิ่มภาระให้ทางเว็บ
    ก็ไม่เป็นไรค่ะ ขอแค่มีเว็บนี้ให้ดูก็มีความสุขแล้ว

ขอบคุณค่ะ

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5
    ใช่ค่ะ ต้องการเหมือนกัน

0/5
    เห็นด้วยค่ะ อีกหนึ่งเสียง
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นด้วยค่ะ

ทุกวันนี้ข้อมูลรันเร็วมาก

พอจะกลับมาดูอีกที่ไปแล้ว.....ขี้เกียจหาเลยค่ะ แอบเวียนหัว
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook