Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Test1

Warning Points:
    0/5

Test1

Rojukiss, 3W, Face Shop, Skinfood,.

เนื่องจากแม่ค้ามีเพื่อนฝากซื้อของตอนไปเกาหลี แล้วซื้อมาผิดค่ะ
    แม่ค้าม่ะรุจาทามงายดีอ่า....เลยเอามาขายจร้า อันนี้เป็นของใหม่หมดนะ
    อันไหนเป็นมือสองเจะเขียนไว้ข้างหน้าให้ค่ะ
    ผิดพลาดอะไรก็แนะนำด้วยนะคร้า

กฎกติกานิดๆหน่อยๆค่ะ
    1.ให้สิทธิ์คนที่CFและชำระเงินก่อนนะคะ
    2.CF แล้ว CC ได้ค่ะแต่รบกวนแจ้งภายใน 1 วันนะคะ

การสั่งซื้อสินค้า
    รับสั่งซื้อทางอีเมล์ E-MAIL และทางโทรศัพท์นะคะ
    โอนเงินแล้วแจ้งวันและเวลาที่โอนให้ด้วยค่ะ

ค่าจัดส่ง
    ลงทะเบียน 30 บาท
    EMS 50 บาท

การติดต่อ สอบถาม
    1.E-MAIL : Akeenadee@gmail.com
    2.Tel.082-057-5772
    3..โพสไว้ที่กระทู้นี้ได้เลยค่ะ
    **ไม่สะดวกPM นะคะเพราะไม่ได้checkค่ะ

การชำระเงิน
    มีธนาคารกรุงเทพ สาขาซีคอนสแควร์ค่ะ

มาช้อปกันเลยดีกว่าค่ะ...

1. Lovely ME:EX Make Up Base No.1Green ขาย 110 บาท
    เบสเขียวสุดฮิต ช่วยปรับสีผิวให้สว่างใส ผ่องเด้ง เนียนบางเบา ช่วยปกปิดผิวหน้าที่มีรอยแดง รอยสิว ให้สีผิวสม่ำเสมอ อันนี้เห็นเค้าว่ากันว่าดีมากๆอ่ะแต่แม่ค้าไม่แต่งหน้าอ่า เลยไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม

2. Rojukiss Black Head Clear Oil ขาย360 บาท
    ประกอบด้วยสารสกัดที่สำคัญ 17 ชนิดที่ออกฤทธิ์ในการละลายสิวอุดตันและกำจัดความสกปรกในรูขุมขนได้อย่างลุ่มลึก รวมทั้งช่วยให้ผิวหน้าชุ่มชื้น
    หลังจากใช้จะสัมผัสถึงความเปลี่ยนแปลงถึงความนุ่มและเรียบเนียนของผิวหน้า
    วิธีใช้
    ทำความสะอาดใบหน้า โดยเฉพาะบริเวณที่เป็นสิวด้วยน้ำอุ่น หากนั้นใช้ROJUKISS Black Head Clear Oil ถูและลูปไร้เบาๆ ทั่วใบหน้าหรือเฉพาะบริเวณที่เป็นสิว ทิ้งไว้ซักพักแล้วล้างออกด้วยน้ำอุ่นเพื่อให้ได้เห็นผลลัพธ์อย่างรวดเร็วควรใช้ ROJUKISS Black Head Clear Oilทุกวัน (ยกเว้นบุคคลที่มีผิวที่แพ้ง่าย ควรใช้สัปดาห์ละ 3 ครั้ง)ติดต่อกันนาน 3 สัปดาห์แล้วจะเห็นถึงความเปลี่ยนแปลงของผิวหน้าที่เนียนเรียบสิวเริ่มลดลงอย่างเห็นได้ชัด

3. Brown Rice Foam Cleansing 3W CLINIC ขาย130 บาท
    โฟมล้างหน้าสกัดจากข้าวกล้อง ช่วยล้างหน้าให้สะอาดหมดจด พร้อมสครับข้าวกล้องเนื้อละเอียดช่วยผลัดเซลล์ผิวที่ตายแล้วออกอย่างอ่อนโยน ไม่ระคายเคืองต่อผิว พร้อมบำรุงให้ผิวเนียนนุ่ม ชุ่มชื่น น่าสัมผัสค่ะ

อันนี้ฝากขายมือสองค่ะ Skinfood Parsley and Mandarin Cream (For Troubled Skin) เหมาะสำหรับ ครีมเข้มข้น เหมาะสำหรับผิว อักเสบ เป็นสิว แพ้ง่าย จะช่วยฟื้นฟูเซลล์ผิวที่อ่อนแอ ให้แข็งแรงขึ้นอย่างอ่อนโยน ซื้อมาใช้ไปประมาณสามหน้า เหลือเยอะมาก แต่แม่ค้าม่ะชอบอ่ะ แม่ค้าซื้อมาทั้ง Serum และ Cream แต่ชอบใช้ Serum มากกว่าตัวนี้เลยวางตั้งไว้เฉยๆ ขอส่งต่อที่ 120 บาท นะคะ

อันนี้Sun Clara เพื่อนฝากขายด้วยค่ะ ปกติเพื่อนซื้อมาทานอยู่แล้วซื้อมาทีละ10กล่องจากบริษัทเลย ทำให้ซื้อได้ถูกค่ะ แต่ตอนนี้ท้องทำให้ด้วยกินต่อไม่ได้อีกนานเลยเอามาฝากขายต่อค่ะ มีแค่สองกล่องเท่านั้นนะคะ ของแท้ 100% ค่ะ ดูได้จาก http://www.sunclarathai.net/ ค่ะ ขอส่งต่อที่ กล่องละ 660 บาท นะคะ

ขอบคุณที่เข้ามาแวะเยี่ยมชมค่ะ
    Last edited by Jiwarus; 03-13-2012 at 12:07 AM.

Comments from Facebook