Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: เคส iphone 4/4s เทพๆ ราคาถูกสุดๆไปเลยจ้า

Warning Points:
    0/5

เคส iphone 4/4s เทพๆ ราคาถูกสุดๆไปเลยจ้า

ลดราคาครับผมมมม CROSSLINE 290 เท่านั้น AIR JACKET 250 จ้า SWITCHEASY ของแท้อีกหลากหลายรุ่นเลยจ้าา ราคาพิเศษ สุดๆ
    http://www.facebook.com/Cup.Case.CC

ฉลองเดือนแห่งความรัก ของน่ารักสำหรับสาวๆๆเพี๊ยบบ

เคสทุกอันใส่ได้ทั้ง iphone 4 / 4s นะครับ
    วิธีการสั่งซื้อนะครับ

1.โทรมาสอบถามสินค้าว่ามีของรึป่าวที่เบอร์ 0853350076 ชื่อ พี ครับ whatsapp หรือline ได้ตอบรวดเร็วกว่าในนี้ครับ
    2.โอนเงินพร้อมค่าส่งมาที่ เลขบัญชี 630 2 21254 4 ธนาคารกสิกรไทย ครับ
    3.โอนเงินเรียบร้อยแล้วส่งของให้ทันทีวันรุ่งขึ้นก่อนเที่ยงครับผมแล้วจะแจ้งรหัสเช็คของทางหน้าเว็บนี้ครับ หรือจะนัดดูของได้ที่จามจุรีสแควร์

อัพเดทใหม่ครับ 17/2/55
    ต่อกันด้วย เคสแข็งแบบบาง Air jacket อย่างดีเลยครับ สวยงามมากๆๆ มาดูกันเลยครับ ขายเพียง 520 แต่ตอนนี้SALE นะคัรบ ล้างสต๊อก เพียง 250 เท่านั้น [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

ึ7สีนะครับบ

ต่อกันด้วย BUMPER สุดบางงงง CROSSLINE บางที่สุดในทุกรุ่น มีน๊อตไข และมีแถมปากกาด้วย จัดพิเศษ 550แต่ตอนนี้SALE นะครับราคา 290 ไปเลยล้างสต๊อก บาทเท่านั้นครับ[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30บาทนะครับ]

ใส่ให้ดูเลยครับสวยงามมากกก

BUMPER สุดเทพ 990 บาทเท่านั้นไม่ต้องอะไรมากมาย ราคาเดียว 990 บาทเท่าันั้น
    Vapor pro
    วันนี้มาสีดำสีเดียว
    สีตามในรูป
    เป็นผิวด้านงานดี ไม่ใชผิวมันอย่างตัวราคาถูก
    ในกล่องมีอุปกรณ์ครบครับ
    กระเป๋าซิป,นอต,สติกเกอผ้าติดด้านหน้าและหลังเครื่อง

Switcheasy Chateau ของแท้จ้า มี 3 สีนะครับ ตามรูปเลยจ้า เป็นเคสประกอบ 2 ชิ้น น่ารักมากๆเลยๆ ได้ทั้งหนุ่มๆและสาวๆเลย ใส่แล้วดูดีไม่เหมือนใครเลยนะ เท่มาก
    ของที่มีมาในกล่อง
    1.Film 1 แผ่น
    2.จุกปิดรูหูฟัง 2 อัน
    3.จุกปิดบริเวณที่ชาร์จ 2 อัน
    ราคา : 850 แต่เดี๋ยวก่อน PROMOTION PRICE 550 บาทเท่านั้น [ส่งลงทะเบียน +30 EMS+50 ครับผม]

อุปกรณ์ : Switcheasy Clockwork ของแท้จ้า มี 3 สีนะครับ ตามรูปเลยจ้า เป็นเคสประกอบ 2 ชิ้น ดูดีมากนะจ๊ะผมเองก็ใช้อยู่ ใส่แล้วดูดีไม่เหมือนใครครับผม

ราคา : 850 แต่เดี๋ยวก่อน PROMOTION PRICE 550 บาทเท่านั้น [ส่งลงทะเบียน +30 EMS+50 ครับผม]

อุปกรณ์ : Switcheasy PLANK ของแท้จ้า มี 3 สีนะครับ ตามรูปเลยจ้า เป็นเคสประกอบ 2 ชิ้น ดูดีมากนะจ๊ะผมเองก็ใช้อยู่ ใส่แล้วดูดีไม่เหมือนใครครับผม

เคสแข็งน่ารักๆจาก COMME des play และ Vivienne Westwood งานดีมากๆครับ เป็นเคสแข็งชิ้นเดียวนะครับ สวยงามมาก ราคาเพียง 390 บาทเท่านั้น บาทเท่านั้น[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

ทีเด็ดครับบบ Case ข้างหลังแข็งข้างๆอ่อน Eclipse ของ Switcheasy เป็นงานของแท้ 100% เป็นงานคุณภาพนะครับ ในกล่องจะมี
    1. Film 2แผ่น
    2. dock adater 2 อัน
    3. จุกปิดรูปหูฟัง 2 อัน
    4.จุกยางปิดตูด 2 อัน
    5. ขาตั้งเครื่องไว้ดูวีดีโอ
    6. ผ้าเช็ดฟิล์ม พร้อมที่รีดฟองอากาศ
    ทั้ง6อย่างนี้แถมให้นะครับ คุ้มมากจริงๆ ราคา 850 บาท บอกได้คำเดียวว่าคุ้มสุดคุ้มราคาฉลองตรุษจีน ร้านอื่นจะขาย 1490 เราไม่สน 990 ยังไม่พอ ขอจัดหนักจัดเต็ม 850 บาทครับผม [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30บาทนะครับ]

อุปกรณ์ที่มาในกล่องน้าา

ต่อกันด้วย Switcheasy landyard ครับ มีที่ปิดจุกหูฟังกับปิดรูที่ชาร์จ อย่างละ 2 อัน ฟิลม์อีก 1 แผ่น คุ้มมากจริงๆ ราคา 650 บาท บอกได้คำเดียวว่าคุ้มสุดคุ้มวาเลนไทน์กันไป ร้านอื่นจะขาย 1490 เราไม่สน 990 ยังไม่พอ ขอจัดหนักจัดเต็ม 650 บาทครับผม [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

ร้อยสายห้อยโทรศัพท์ได้ด้วยนะครับ

ห้อยปากกาไว้เขียนก็เจ๋งไปอีกแบบครับ

ป้องกันฝุ่นด้วยจ้าา ปิดทั้งบนและล่างจ้า

Case bumper จาก BLADE for iphone4/4s เป็นงานคุณภาพอีกตัวที่แนะนำนะครับ ใส่แล้วรับรองสัญญาณไม่หายแน่นอน มี สี แดง ดำ น้ำเงิน ราคา 590 บาท[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30บาทนะครับ]

Bumper รูปโบ เนื้อเป็นพลาสติกเงาๆ มี2สี ขอบดำโบชมพู ขอบชมพูโบขาว ราคา 220บาท [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30บาทนะครับ]

อันนี้สุดยอดครับ Stitch ๓D ขยับหูได้โดยกดด้านบน มีสองสีให้เลือก น่ารักมากๆครับ ราคาปกติ 990 ตอนนี้จัดเต็ม 490 บาทเท่านั้นครับ [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30บาทนะครับ]

มาต่อกันด้วย ซื้อ 1 ได้ถึงสองครับ เป็นเคสประกอบกัน 2 ชิ้นนะครับ มีแผ่นหลังสองแบบ ใส่สลับวัน เก๋ๆครับผมม
    ราคาปกติ 1050 ตอนนี้จัดหนักครับ 550 บาทเท่านั้น รับรองว่าคุ้มมากๆครับ[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30บาทนะครับ]

ต่อกันด้วย Happy mori Sherbet topping มี หลายสีมากมาย สี สวยงามมากมายเป็น สนใจโทรมาสอบถามสีได้เลยจ้าา Soft case ครับ ร้านอื่น 780 บาท เราจัดเต็มครับ 250 บาทเท่านั้น [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

มาต่อกันด้วย PHONEADD by pastel จ้า มีทุกสีเลยน้า เป็นเคสแข็ง งานคุณภาพเลยน้าา มีแถมฟิลม์ให้ด้วย
    ราคาไม่แพง 250 บาทเท่านั้นจ้าาา[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

เคสน่ารักๆๆ จาก Juicy ราคาเพียง 350 บาทเท่านั้น[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

มาเริ่มต้นกันด้วยเคสน่ารักๆ จาก Kate spade เป็นเคสประกอบ 3 ชิ้น แน่นหนา งานดีมากๆครับ

ร้านอื่น 650 บาท ลดพิเศษครับ 450 แต่เราจัดเต็ม 320 บาทเท่านั้นช้าหมดอดนะครับ [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ] [สินค้าหลายแบบได้ขายไปแล้ว ถ้าไม่อยากพลาดโทรติดต่อโดยตรงเลยครับจะรีบเช็คให้ ตอนนี้ Kate spade นิยมจริงๆ สำหลับสาวโดยเฉพาะหรือหนุ่มๆจะซื้อฝากคุณแฟนก็น่าจะได้ใจไปนะครับบบ ^^] มาเพิ่มกันเรื่อยนะครับ รูปเยอะหน่อย บางอันอาจจะหมดแล้วนะครับ อันนี้ขายดีมากๆๆ

มากันที่เคสน่ารักๆๆๆ เปลี่ยนปุ่มโฮมได้ถึง 3 แบบ ราคาเพียงงงงงง 420 บาทเท่านั้น [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

ต่อมาเคสสุดน่ารักน้องหมี Rilakkuma เป็นเคสประกอบ 2 ชิ้นน่ารักมากๆแถมยังกดปุ่มประเสียงและปุ่มล๊อคสกรีนได้อย่างง่ายดายครับ ที่ไหนจะขายเท่าไหร่เราไม่สน เราขายเพียง 290 บาทเท่านั้น สินค้าเหลือเพียงชิ้นเดียวเท่านั้น ช้าหมดอดนะครับ[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30บาทนะครับ]

มาดูตัวแรกกันครับ ของดีจาก ERO ครับ ซึ่งเป็นประกอบกัน 3ชิ้นนะครับ แข็งแรงคงทนคุ้มเกินคุ้มครับ มีหลากหลายลายนะครับ สนใจดูในเฟสบุ๊คได้เลย
    ราคาลดกระหน่ำ เจ้าอื่น 550 เราไม่ขาย ลดพิเศษ 390 บาท แต่ตอนนี้จัดเต็มครับ 250 บาทเท่านั้น [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

มาต่อกันด้วยชุดที่สี่ครับ เคสยี่ห้อ Uncommon ตอนนี้มีเพียง 6 แบบครับผม สุดยอดครับคุณภาพเกินราคาครับ
    เชื่อว่าทุกคนคงรู้จักคุณภาพของยี่ห้อนี้ดีครับ ไม่ต้องบรรยายกันมากมาย มาดูรูปกันเลย[
    ที่อื่นขาย 990 บาท แต่เราไม่ 550 ยังไม่พอ ขอจัดเต็มที่ครับ 360 บาทชอบแล้วก็อย่ารีรอสั่งได้เลย รับรองว่าช้าหมดอดแน่ๆ [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ] เหลือพียงสองลายล่างสุดนะครับอันอื่นขายแล้วครับบ

เคสหนังแบบเปิดข้างลาย paulfrank มีแถบแม่เหล็กติดแน่นครับ ราคา 180 บาทจ้า ซิ้อ 3 ชิ้น ขึ้นไปราคา 160 บาทจ้า
    สินค้ามีจำนวนจำกัด

มากันที่อุปกรณ์เสริมกันบ้าง
    วันนี้เรามีแผ่นยางน่ารักๆ ใช้วางบนรถ ไม่ว่าจะเลี้ยวซ้ายเลี้ยวขวา เหยียบ 180 รับรองได้ว่าไม่มีหล่นไม่มีเลื่อนไถลครับ
    จัดมาในราคาถูกแสนถูก 150 บาทเท่านั้น ด่วนมีเพียง 3 ชิ้นเท่านั้นครับ[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

ที่แขวนมือถือน่ารักๆไว้ตามที่บ้านครับ ราคาเพียง 199 เท่านั้นครับผม [ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

ปากไอแพดไอโฟน เขียนดีไม่มีสะดุด ขอแนะนำต้องลองครับ ที่ไหนจะกี่ร้อยกี่พันเราไม่สนครับ ร้านเรา ร้อยเดียวเท่านั้น[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาทนะครับ]

และอันสุดท้าย ชาวไอโฟน 4s คงตามหากันให้ควัก แบตเตอรี่สำรอง 1900 maH ใช้ได้ประมาณ 1-2 ครั้ง ผมลองมาแล้วใช้ประโยชนได้จริงๆ หายห่วงเรื่องแบตหมดครับ ปล ที่ชาตแบตสำรองไม่ได้ทำให้แบตเสื่อมนะครับ เหมือนชาร์จกับไฟบ้าน ครับผม
    ราคาสุดคุ้ม เพียง 390 บาทเท่านั้น[ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ EMS 50 บาท ลงทะเบียน 30บาทนะครับ]

จุกปิดน่ารักๆมากมาย กันฝุ่นได้ ประดับเครื่องก็ดี ใส่ได้ทั้งไอโฟนและยี่ห้ออื่นๆที่ขนาด 3.5mm จ้า ร้านอื่น 120 ร้านเราจัดเต็๋ม 69 บาทเท่านั้น [ราคานี้ยังไม่รวมค่าจัดส่ง ems 49บาท ลงทะเบียน 29 บาท]

รับดูรับชมสินค้าได้เพิ่มเติมที่ http://www.facebook.com/Cup.Case.CC

0/5
    up jaaa

0/5
    uppppppppppp

0/5

Re: เคส iphone 4/4s เทพๆ ราคาถูกสุดๆไปเลยจ้า

เคสสวยมาก สนใจแบบมีฝาปิดอะค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
    สมัคร slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->