CF แล้ว งด CC นะคะ

ขอค่าส่งลงทะเบียน 20 บาท ค่ะ

1. Michael Kors - - Island Bermuda EDP 50ml.
ใหม่ แต่ ไม่มีกล่อง ค่ะ

อุดมไปด้วยกลิ่น หมู่มวลดอกไม้ ทั้ง freesia, hibiscus, black currant buds and leaves, tiare, peony,orange blossom, peony, passionflower ตบท้ายด้วย กลิ่น สนซีดาร์ และ กลิ่นหนัง
หอมค่ะ ไม่ฉุน

2. Nina Ricci - - L'Air du Temps EDT 100ml.
Tester มีกล่อง มีฝา จ้า

กลิ่นนี้เป็นกลิ่น อมตะ ของ Nina Ricci เค้า ออกแนว floral-spicy
หอม คราฟฟฟฟ

3. Davidoff - - Cool Water for men EDT 125ml.
Tester มีกล่อง แต่ ไร้ฝา จ้ะ

หอมสไตล์ผู้ชายเย็นๆ แบบ cool water

ทุกขวด 1,800 ขอ ค่า ส่ง 20 บาท ค่ะ

สอบถาม กันก่อนได้จ้า
tea.inlove54@gmail.com

ขอบคุณ SBN town ค่ะ