Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงเพิ่มแว่นตากันแดดRaybanแท้ ของใหม่ ราคาถูก...Egyptian Magic กระปุกที่2ใกล้หมดแล้วจริงๆจ้า...เพียงแค่30บาทคุณก็สามารถซื้อได้แล้วค่ะ...มีครีมJergens Nature Glow ขายด้วยน้า ของใหม่เอี่ยมเลยจ้า Lip Revlon 120บาท สีน่ารักมากๆ โมเมพาเพลินแนะนำจ้า

Warning Points:
    1/5

ลงเพิ่มแว่นตากันแดดRaybanแท้ ของใหม่ ราคาถูก...Egyptian Magic กระปุกที่2ใกล้หมดแล้วจริงๆจ้า...เพียงแค่30บาทคุณก็สามารถซื้อได้แล้วค่ะ...มีครีมJergens Nature Glow ขายด้วยน้า ของใหม่เอี่ยมเลยจ้า Lip Revlon 120บาท สีน่ารักมากๆ โมเมพาเพลินแนะนำจ้า

สนใจติดต่อมาเลยค่ะ pr_preaw@hotmail.comเช็คทั้งวันเลยจ้า โทรมาก็ได้นะคะ 0866906803 ตลอด 24 ชั่วโมง ใครสะดวก pm มาก็ได้เหมือนกัน ซื้อไม่ซื้อไม่ว่ากันนะคะสอบถามหรือขอรูปได้ ราคาลดได้ค่ะ ยิ่งซื้อยิ่งลดนะคะ
    แม่ค้าขายในเว็บนี้มานานแล้ว สินค้าคุณภาพและสภาพดีของแท้แน่นอน ขอร้องอย่างนึงว่าอย่าต่อราคาเล่นๆนะคะ สนใจจริงๆแล้วค่อยต่อราคาค่ะ...บางทีแม่ค้าก็เสียความรู้สึกที่มาให้ความหวังแล้วจากไป Y_Y CF ไว้ แต่ยังไม่พร้อมโอน หรือว่าโอนช้ายังไงไม่ว่ากันค่ะ ขอให้บอก แม่ค้าใจดีและใจกว้าง อิอิ

มีบัญชีธนาคาร กรุงไทย ไทยพาณิชย์ ทหารไทย กสิกรไทย กรุงเทพ ออมสิน ธนชาต และกรุงศรีอยุธยา จ้าาาา อำนวยความสะดวกแก่คุณลูกค้าทุกคนเลยค่ะ

เตรียมตัวพบกับครีมบำรุง Skin Care โทนเนอร์ โฟมล้างหน้าฯลฯ ของเคาน์เตอร์ไทยแบรนด์เนมยอดฮิต อาทิเช่น Lancome, Estee Lauder, SKII, Clinique, Artistry Amway, ครีมกันแดดLaroch Posay etc. ......มาแบ่งขายในราคาถูก แพกเกจจิ้งสวยน่ารักเหมือนเดิมจ้า เนื่องจากเสียงตอบรับดีมากทำให้แม่ค้ามีกำลังใจขายต่อจ้า...อยากได้ตัวไหนเมลมาบอกเลย หน้าเพจ หรือPMก็ได้จ้า เสียงโหวตเยอะเท่าไหร่ก็จะเอาตัวนั้นมาขายจ้า ก่อนอื่นให้แม่ค้าเตรียมตัวก่อนนะจ๊ะ พบกันเร็วๆนี้แน่นอน...

ฝากกดlikeด้วยนะคะ ไม่อุดหนุนไม่เป็นไร likeไว้ก่อน เพจขายน้ำหอมเครื่องสำอางค์ ยังไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ จะรีบมาอัพเรื่อยๆนะคะ เข้าไปกดlike สามารถติดต่อสั่งซื้อของหรือสอบถามได้ในหน้าเพจเหมือนกันจ้า ตอนนี้ก็อัพเดทEgyptian Magicด้วยจ้า
    http://www.facebook.com/pages/D-e-w-...ref=tn_tinyman

ของใหม่ลงด้านล่างเลยจ้า...พิเศษ ซื้อครีมEgyptian Magic ปริมาณเท่าใดก็ได้ แลกซื้อลิปสติกได้แท่งละ100บาท ซื้อครีมJergens 270บาทค่ะ

Egyptian Magic
    [

สกัดจากธรรมชาติล้วนๆ ไม่ใส่กลิ่นสังเคราะห์หรือสารกันบูด ว่ากันว่าเป็นสูตรในตำนานของชาวอียิปต์โบราณ หนึ่งในเคล็ดลับความงามของคลีโอพัตรา ประกอบด้วย น้ำมันสกัดจากผลมะกอก, ขี้ผึ้ง, น้ำผึ้ง, เกสรผึ้ง, นมผึ้ง, พรอพอลิส เน้นช่วยเรื่องความชุ่มชื่น และมีวิตามิน แร่ธาตุ พร้อมสารอาหารมากมาย Egyptian Magic สามารถใช้ได้ทุกส่วนบนร่างกายและใบหน้า เหมาะเป็นพิเศษสำหรับผิวแห้ง ผิวแพ้ง่าย คนที่อยู่เมืองหนาว หรือคนที่อาบน้ำอุ่น อยู่ห้องแอร์เป็นประจำ เป็นครีมอเนกประสงค์จริงๆ สามารถทาแผลถลอกแล้วรู้สึกว่าหายเร็วขึ้นด้วยนะคะ

Egyptian Magic Healing Cream เป็นเคล็ดลับผิวใสของดาราHollywood
    ผลิตภัณฑ์จากธรรมชาติ 100% เป็นผลิตภัณฑ์ที่มาดอนน่าใช้เป็นประจำทุกวัน

"Madonna won't leave home without Egyptian Magic Healing Cream"
    Egyptian Magic Healing Cream เป็นผลิตภัณฑ์จากธรรมชาติ100% ทำให้หมดกังวลสำหรับผิวแพ้ง่าย และเป็นครีมสารพัดประโยชน์ สามารถ ใช้ได้ทั่วร่างกาย สามารถหมักผม ทาตัว ทาใบหน้าและรอบดวงตา สามารถช่วยลดขอบตาคล้ำ ผิวที่เป็นบาดแผล ซึ่งผลิตภัณฑ์นี้ช่วยให้ผิวเนียนนุ่มยิ่งขึ้น ทาริมฝีปากป้องกันปากแตกก็ได้นะคะ

เรียกได้ว่ามีกระปุกเดียวคุ้มเลยค่ะ ทาได้ตั้งเเต่หัวจรดเท้า

ส่วนตัวใช้แล้วรู้สึกชอบค่ะ ผิวเราแพ้ง่ายแต่เมื่อใช้แล้ว ไม่แพ้เลยจ้า ผ่านนน!!! เลยอยากให้เพื่อนๆได้ลองใช้เหมือนกัน แบ่งขายml.ละ 30บาทเท่านั้น เพิ่งไปซื้อจากLOFEมาเมื่อวานนี้ ซื้อมาในราคาเต็มด้วยจ้า มีใบเสร็จอยู่เลยค่ะ ดังนั้นเพื่อนๆมั่นใจได้เลยค่ะว่าของแท่แน่นอน ไม่หลอกขาย แล้วเวลาจะเอามาใช้ เราใช้ไม้พายตักมาใช้ ไม่ได้ใช้มือจิ้มไป มั่นใจได้เหมือนกันค่ะ ว่าสะอาดแน่นอน

IMG]http://image.ohozaa.com/i/448/nuFJjO.JPG[/IMG]

ของใหม่เอี่ยมเลย ไม่เก่าเก็บจ้า ให้ดูว่าเป็นกระปุกที่สอง เพียง5วันเท่านั้น หมดเกลี้ยงเลยจ้า

อันนี้เป็นกระปุกที่จะแบ่งขายจ้า สีสันงดงาม อันละ5บาทเท่านั้น

เมื่อวัดปริมาณแล้วถ้ารับเต็มกระปุกจะได้ปริมาณ9ml.จ้า

อันนี้เป็นผลงานแบ่งเสร็จปริมาณ9ml.

เปิดฝาดู เนื้อครีมเรียบร้อยดีไม่ได้กองๆเละๆอย่างที่คิดจ้า น่าใช้มากๆค่ะ

อันนี้ของลูกค้าส่วนหนึ่งจ้า

3.5ml.

9ml.

6ml.

เหมาะสำหรับคนที่อยากลอง อยากทดสอบจ้า เหมาะสำหรับการพกพาด้วยนะ สะดวกค่ะ
    ml.ละ 30บาทเท่านั้น อยากได้เท่าไหร่สั่งมาเลย ไม่โกงปริมาณ วัดไปอย่างดีจ้า ถ่ายรูปให้ดูก่อนส่งด้วยค่ะจะได้มั่นใจว่าได้รับของครบแน่นอน พิเศษ ถ้ารับไปใน9ml.(เต็มกระปุก) รับไปเลยกระปุกฟรี!!!!

เหลือไม่มากเเล้วนะคะ รีบๆกันหน่อยจ้า

คิดราคาค่าส่งตามความเป็นจริงค่ะ

ติดต่อได้ที่ pr_preaw@hotmail.com เช็กทั้งวัน
    หรือด่วนๆและชัวร์สุด 086-6906803 รับได้ตลอดจ้า ไม่ต้องเกรงใจ
    อีกทางนึงคือหน้าเพจ http://www.facebook.com/pages/-DewBe...36755526382415 เข้ามากดlikeเเล้วพูดคุยกันได้เลยจ้า
    หรือPMกันรับนะจ๊ะ

Jergens Nature Glow ใหม่เอี่ยมยังไม่ได้แกะซีลจ้า เพิ่งได้มาเมื่อ28/1/55 Made in USA
    เป็นครีมที่ใช้เปลี่ยนสีผิวค่ะ โมเมพาเพลินก็แนะนำนะคะ 450บาทเท่านั้นจ้า>>>350บาท>>>300 ที่พาราไดร์ 400กว่าบาทจ้า

ลิปสติก Revlon เนื้อแมทสี012 sky pink ซื้อมาเมื่อ11/2/55 ที่โรบินสัน แทบจะไม่ได้แตะเลย กะcolour burst lip butter 055 cup cake ซื้อมาเมื่อ6/2/55 ที่วสันต์ โมเมพาเพลินแนะนำเลยจ้า ใช้แล้วสีไม่ถูกใจเลยส่งต่อ 120บาทค่ะ ซื้อคู่กับEgyptian Magic เหลือแท่งละ100บาทเท่านั้นจ้า

เหมือนใหม่เอี่ยมเลย

อย่าตกใจว่าทำไมน้อยจัง คือว่าปริมาณเค้า2.55กรัมเองจ้า ใช้ไปนิดเดียวเท่านั้นค่า

ต่อไปเป็นแว่นตาจ้า สะดวกนัดรับของได้ที่เซ็นทรัลบางนา บิ๊กซีบางนา พาราไดรซ์ ซีคอน และส่งไปรษณีย์ได้เหมือนเดิมจ้า ส่งฟรีลงทะเบียนนะคะ

Rayban ของแท้ ราคา3500บาท มีทั้งขนาดหน้ากว้างและหน้าเล็กนะคะ ราคาเท่ากัน ของใหม่ด้วยจ้า
    อันนี้หน้ากว้าง

อันนี้หน้าเล็กจ้า อันนี้กรอบจะเป็นสีpink goldค่ะ ไม่ทองทีเดียว สีนี้หายากมากๆเลยนะคะ ข้างหลังฉาบปรอททำให้ตัดแสงได้ดีเลยค่ะ

อุกปรณ์ครบเลย

แว่นกันแดดLyn มือสอง ของแท้อีกเช่นกัน ขายในราคา1800บาทจ้า

ไล่สีเทาชมพูค่ะ ใส่แล้วสวยมาก แต่แม่ค้าไม่มีโอกาสได้ใส่ไปไหนเลย

ถ้าชอบก็ลดได้อีกนะคะ

ช่วยอุดหนุนหน่อยน้าาาา
    ขอบคุณที่เข้ามาแวะชมนะคะ
    ขอบคุณ SBNTOWN ด้วยค่ะ

ถ้าอยากได้แต่ยังไม่ถูกใจราคาก็คุยกันได้นะจ๊ะ รับมากกว่า1ชิ้นก็ลดแหลกๆกันไปเลย

"พี่ๆช่วยมารับหนูไปอยู่ด้วยหน่อยค่ะ"
    Last edited by เปรียว; 02-13-2012 at 12:21 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->