Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ★★★ มาแล้วจ้าของเยอะมากมาย Mini Skirt style Sretsis, Bodycon dress น่ารักทั้งนั้น Jacket เก๋ๆ เข้ามาไม่ผิดหวังแน่นอนค่า ★★★

Warning Points:
    0/5

★★★ มาแล้วจ้าของเยอะมากมาย Mini Skirt style Sretsis, Bodycon dress น่ารักทั้งนั้น Jacket เก๋ๆ เข้ามาไม่ผิดหวังแน่นอนค่า ★★★

ขออนุญาตไม่รับจองนะค่ะ ให้สิทธ์คนที่ิ CFพร้อมโอนทางPMเท่านั้นนะค่ะเพื่อป้องกันการสับสนค่ะ
    เมื่อCFแล้วกรุณาโอนเงินภายใน2วันหลังจากCFนะคะ
    CF แล้วได้โปรดอย่าCCนะคะ ขอให้คิดให้แน่ใจก่อนที่จะCFค่ะ
    ราคานี้งดต่อแล้วนะค๊า
    โอนแล้วรบกวนแจ้งPMพร้อมที่อยู่นะคะ
    สินค้าจะได้รับการจัดส่งภายใน 2วันหลังโอนเงินค่ะ
    สินค้าทุกอย่างส่งแบบลงทะเบียนคิดค่าส่ง 30 บาท ต่อชิ้นคะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน SBN ค่ะ

1. Tylor Velvet dress style TOPSHOP เดรสกำมะหยี่แบบเดียวกับ Topshopเลยค่ะ ที่ช็อปมาครั้งเดียวไม่ถึงชั่วโมงก็หมดค่ะ ผ้าเนื้อดี ฟรีไซส์ มีสามสีให้เลือกค่ะ ม่วงSOLD น้ำเงิน SOLD เหลือแต่
    ดำแล้วค่า ขาย 990

2. Floral ruffle skirt สไตล์ SRETSIS ใส่กับเสื้อกล้ามน่ารักมากมายเลยค่า เอวยางยืด ฟรีไซส์ ใหม่ ขาย 590

3. Amelia Dress เก๋ไก๋ตรงอะไหล่ด้านหน้า ใส่ทำงานก็เก๋ หรือใส่ออกเดทก็น่ารักค่ะ มีสองสี ครีม กับเทา SOLD ฟรีไซส์ ของใหม่ ขาย 690-----SALE 590

4. Floral bodycon dress สไตล์ Topshop น่ารักมาดมายค่า ฟรีไซส์ มีมาสองสี ดำSOLD กับ ครีม ใหม่ ขาย 590

5. Sandra Jean Dress very Cute เดรสเขนกุด ระบายตรงช่วงไหล่น่ารักมากค่ะ เก๋ไก๋ตรงกระดุมสามเม็ด ใส่ได้หลายแบบ เอวยางยืดใส่สบายมากค่ะ ฟรีไซส์ ใหม่ ขาย SOLD

6. Avril buckle mini dress เดรสอะไหล่เงิืน เก๋ไก๋มากค่ะ ใส่ได้หลายแบบ จะใส่เดี๋ยวคาดเข็มขัดหรือใส่กับกระโปรงพองๆก็น่ารัก หรือใครอยากเปรี้ยวให้ตัดทำเป็นคร๊อปตัวสั้นก็เก๋ค่ะ ใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 590 มี 4 สีให้เลือกสรร เทา ดำ โอด์โรส SOLD เหลือ
    สีน้ำเงิน เท่านั้นค่า

6.5. Taylor mini skirt กระโปรงพองๆ มีซับในอย่างดี ใส่แล้วน่ารักดีค่ะ เอวยางยืดใส่สบาย ฟรีไซส์ มีสองสี ดำSOLDกับเทาSOLD
    ขาย

7. เ
    สื้อ กล้ามปักมุกตรงคอ น่ารักมาๆค่ะ เป็นเสื้อกล้ามตัวยาวนะคะ ใส่กับกระโปรง ให้ลุ๊คคุณหนูมากๆค่ะ มาเพิ่มตามคำเรียกร้องค่ามีั 4 สีค่ะ
    ขาย
    ขาวSOLD OUT
    โอด์โรส
    SOLD OUT

ดำ SOLD OUT

เทา
    SOLD OUT

8. Plain vest เสื้อกล้ามตัวยาว 35 นิ้ว สามารถตัดความยาวได้ตามต้องการเลยค่า
    ตัดแล้วปลายไ่ม่รุ่ยค่ะ ใส่เป็นเดรส หรือเป็นเสื้อทับด้านในสำหรับชุดที่เป็นซีทรูก็ได้ค่ะ ใครที่หาเสื้อกล้ามตัวยาว เชิญทางนี้เลยจ้า ผ้าเนื้อดี ของญี่ปุ่น ฟรีไซส์ ขาย
    450
    มี 8 สี
    ดำ 1 ชิ้น
    ม่วงเปลือกมังคุด 1 ชิ้น
    ขาว 1 ชิ้น ชมพู SOLD
    เทา SOLD เขียว SOLD
    เหลือง SOLD ฟ้า SOLD

8.1 Lace Bodycon Dress เดรสแขนยกสไตล์ TOPSHOP ใช้ลูกไม้อย่างดี ไม่โหลค่ะ ทำมาน้อย เหลือตัวเดียวแล้วค่า ขาย SOLD ฟรีไซส์ (ไม่รวมเสื้อกล้ามตัวยาวสีชมพูด้านในนะคะ)

9. เสื้อแขนย่น ปักมุกระบายลูกไม้ตรงอก ให้ลุ๊คคุณหนูstyleสาวเกาหลีหวานมากมาย ใส่กับกระโปรงสั้นๆบานๆ น่ารักมากมายค่ะ ฟรีไซส์ มีสองสี เทา กับโอด์โรส ค่ะ ใหม่ ขาย
    SOLD

10. Jacket Style Chanel Free Size New ขาย SOLD

11. Tyra Bodycon dress เดรสลายทางเก๋ไก๋มากมาย แถมสร้อยมุกให้ด้วยจ้า(แถมสร้อยมุกรูปที่สองอย่างเดียวนะคะ เข็มกลัดโจรสลัดไ่ม่แถมค่า)
    มีสาม สี
    แดงชมพู SOLD ดำSOLD
    เหลือเทาตัวเดียวแล้วค่า เทา ขาย 690

12. Mini Blazer ของเกาหลี แขนสามารถพับหรือปล่อยก็ได้ค่ะ ผ้าเนื้อดีมากมาย ด้านหลังสามารถปรับได้ ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 1190------sale 990

13. Polka Dot Bodycon Dress ลายจุดกำลังจะมาในซีซั่นหน้านะค๊า เก๋ไก๋ตรงโบว์ที่หน้าอก น่ารักมากมาย ฟรีไซส์ สีน้ำเงินเข้มมากเทียบกับสีดำแล้วไม่ต่างกันเลยค่า ใหม่ ขาย 690

14.Velvet long vest ผ้ายืดเนื้อหนา ใส่สบาย สามารถใส่เป็นเสื้อกล้ามหรือใส่เป็น Body con ก็ได้ค่ะ มีคริสตัลกระจายอยู่ทั่วไปน่ารักมากมาย มี3สี เขียวSOLD ม่วงน้ำเงินเข้ม ขาย 590-----490

15 .Bodycon Shocking Pink สีเดียวและผ้าเีดียวกันกับTopshop ผ้าเนื้อแน่นกระชับเหมือนของท๊อปช็อปแน่นอน ค่ะ แม่ค้ารับรอง ไม่เหมือนผ้ายืดเนื้อบางที่ขายทั่วไปนะคะ มี2ตัวเท่านั้นค่ะ สีจริงแบบภาพแรกนะคะ ขาย SOLD

14. เสื้อกั๊ก สไตล์ MJ สีเบจ น่ารักมากมาย ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 690

16. Jacket Chanel Style ให้ลุ๊ึค คุณหนูสุดๆค่ะ ใส่แล้วดูดีน่ารักมากมาย ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 890

17.เดรสบ่าปักเลื่อม Jennifer สไตล์ TopShop ใส่เป็นเสื้อแล้วใส่ถุงน่องเก๋ๆ ใส่เล้กกิ้ง หรือใส่เป็นเดรสคาดเข็มขัดก็น่ารักใส่เป็นเสื้อแล้วใส่กระโปรงพองๆก็น่ารัก ค่าาา ฟรีไซส์ ใหม่ มี 2สี เหลือสีดำสีเดียวแล้วค่าขาย 690-----590

18. เสื้อไหล่ปักดอกไม้ น่ารักมากค่ะ ใส่ได้หลายสไตล์ มีสามสี เหลือสีเทาสีเดียวแล้วค่ะฟรีไซส์ ขาย 590-----490

19 .Body con Dress ไหล่ตั้ง ลายLeopard น่ารัก ลุ๊คคุณหนูแอบเปรี้ยว มีสองสี สีเทาและสีเบจ แถมเข็มขัดหนังแบบพันแบบรูปสุดท้ายให้ด้วยค่ะ ของใหม่ขาย SOLD ค่ะ

19.1 เข็มขัดยางยืด Elastic Belt สีดำแบบรูปที่สองนะคะ ขาย 490

20. Dress Bodycon Style TOPSHOP เซ็กซี่ตรงลูกไม้ด้านหลัง ใส่แล้วทรงสวยมากๆค่ะ ของฮ่องกง ของใหม่ ขาย 990--->790----->690

21.Dress Micheal Jackson Style สุดHOT กำลัง In ตามกระแสมา่กๆค่ะ เป็นผ้ายืดด้านหน้าเงาๆค่ะ ด้านในเป็นผ้ายืด Spandexใส่สบายมากค่ะ ใส่ไปปาร์ตี้หรือท่องราตรีก็เปรี้ยว โ่ดดเด่นไม่เหมือนใครนะคะ เก๋มากๆค่ะ ของใหม่ ขาย 790---->690---->590------ขายขาดทุนกันไปเลย 500

22.เสื้อกล้ามตัวยาว และสีเงินMetal ของใหม่ขาย 490

24. Dress แขนยกเมททาลิคสีเทา ใส่ไปปาร์ตี้เด่นมากค่ะ เก๋ไก๋ตรงชายกระโปรงติดอะไล่ตุ้งติ้ง ของใหม่ ขาย 790--------Sale ขาดทุน 500

25.เสื้อแขนถ่วงไหล่ตั้งสีเงิน ใ่ส่แล้วน่ารักมากมายค่ะ ของใหม่ ขาย 590

26. เสื้อ Jacket สีเทาดำ มีลายในตัว ใส่แล้วน่ารักค่ะ ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 690

27. เสื้อยีนส์เสริมบ่า กำลังอินมากมายค่ะ มาเพิ่มตามคำำเรียกร้อง สียีนส์เข้ม เหลือตัวเดียวเท่านั้นค่ะ ของใหม่ขาย 690 ยับหน่อยนะคะ เพิ่งมาสดๆร้อนๆเลยค่า

28. Tu Tu Skirt มาแรงที่สุดในขณะนี้ ดาราใส่กันทั่วบ้านทั่วเมืองจ้า ยาว 16 นิ้วค่ะ มาเพิ่มเป็นยางยืดขอบทองค่ะ ของใหม่ ขาย 1500---->1200

29. Hanna Blouse เสื้อแขนลูกไม้อย่างดีน่ารักมา่กมายค่ะ มีสองสี ครีมกับเทา ของใหม่ ขาย 690

30. My little heart tutu skirt กระโปรงผ้ามุ้งลายหัวใจเล็ก น่ารักที่สุดใ้นชีวิตโลกเลยค่ะ เอวยางยืด ฟรีไซส์ ขาย SOLD

31. เสื้อแขนขนมชั้น สีดำคลาสสิค ใส่ได้กับทุกชุด ไม่ว่าจะเป็นกางเกงหรือกระโปรง เก๋ตรงแขนเป็นชั้นๆสวยมาำค่ะ คัดติ้งเนี๊ยบมากมาย ฟรีไซส์ ของใหม่ ขาย
    550

32. เสื้อคร๊อปเพชรเม็ดใหญ่ น่ารักคุณหนูมา่กมายค่ะ เพชรเป็นคริสตัลอย่างดีไม่ใช่แบบถูกๆนะคะ มี 2 สีค่ะ
    ขาว กับ ดำ ขาย 690

ฝากห้อง Hi-Street ด้วยค๊า สินค้าเยอะแยะมากมาย SRETSIS, KLOSET Scarf, Boudoir, Millin scarves
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=621597

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member
    0/5
    4 ชิ้นโอนแล้วนะคะ ^^

I would rather hurt myself
    Than to ever make you cry
    There's nothing left to say but goodbye

0/5
    รับทราบแล้วจ้า
    ส่งของให้แล้วนะคะ
    ขอบคุณมากค่า

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->