Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 6 FirstFirst ... 4 5 6
Results 51 to 52 of 52

Thread: ใครเลี้ยงน้องหมาบ้างป่าวคะ ให้เค้ากินอะไรกันอ่ะค้า

yutkung_1 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    เลียงบีเกิ้ลค่ะ ชื่อฮอนด้า ที่เห็นในรูปอ่ะ ให้กินอาหารเม็ด และ็ใช้แชมพู+ครีมนวดอโวเดิม เงาแว็บเลย สุขภาพดี วิ่งทุกวันอิอิ
    มีรูปมาให้ดูด้วยค่ะ

อารมณ์เปลี่ยว

สงสัยหมามาหลอก

หมาอดนอน ให้สังเกตุขอบตาดำ

เรารักกันตลอดปัย

Warning Points:
    0/5
    ที่บ้านจะกินแต่ของเดิมๆอย่างข้าวคลุกกะหมูต้ม
    หรือถ้าเปลี่ยนอย่างอื่นก็ต้องป้อนเข้าปากแบบกึ่งขอร้องแกมบังคับค่ะ
    และต้องนั่งดูจนกว่าเค้าจะกินหมด แบบกินตัวเดียวคงจะเหงา
    หรือถ้าช่วงไหนออกกำลังกายน้อย ให้อยู่แต่ในบ้านอย่างหน้าฝน
    หรือไม่ว่างเล่นด้วยก็ประท้วงไม่กินข้าวอดอาหารที1-2วันเลย
    แต่ไปอ้อนขอขนมกับแม่เราแทน..555
    ขออนุญาติแนะนำ เว็บไซต์ “ธรรมะทูเดย์” โดยท่าน ว.วชิรเมธีwww.dhammatoday.com
    เชิญชมสารคดีที่จะทำให้คุณยิ้มทั้งน้ำตา http://www.thailoveking.com

Page 6 of 6 FirstFirst ... 4 5 6

Comments from Facebook