Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 25 of 25

Thread: ความประทับใจจากการซื้อของมือสองครั้งเเรกในบอร์ดนี้ค่ะ

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Cool RE: ความประทับใจจากการซื้อของมือสองครั้งเเรกในบอร์ดนี้ค่ะ

กระทู้นี้ แสนชื่นใจ

ตั้งแต่เข้าเวบ mylv จนมาถึง sbn แห่งนี้ ได้พี่สาวเพิ่มขึ้นเยอะเลยค่ะ (เน้น พี่สาวค่ะ )
    ปล.หน้าเด็กมีชัยไปกว่าครึ่ง
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

nubeebee's Avatar
    nubeebee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ประทับใจด้วยคนค่ะ ซึ้งมากที่สุด ตอนโดนกระเป๋า ปลอม 2 ใบ ซวยซ้ำซ้อนซวยซ่อนเงื่อน ช่วยกันตามตัวแม่ค้าสุดฤทธิ์มีคนช่วยพีเอ็มมาแจ้ง บอกรายละเอียด หลายสิ่ง ทั้งที่ในใจคิดตูโดนซะแล้ว เหอะๆ แถมตอนมิตติ้งได้เจอพี่ๆที่น่ารักหลายคนเลย อย่างน้อยก็เป็นอีกสังคมนึงที่มีแต่มิตรดีๆ ช่วยเหลือกัน ค่ะ

0/5

เห่อของใหม่ค่ะ

ยังไม่เคยพบหน้าค่าตาเพื่อนๆเลยค่ะ เพราะส่วนมากงานมีทชอบจัดวันเสาร์ซึ่งเราต้องอยู่เวรค่ะ กำลังรอว่าเมื่อไหร่จะจัดวันอาทิตย์บ้างเผื่อเราจะได้ไปเเจม

0/5

Cool

แชร์มั่งนะคะ เราซื้อกระเป๋าใบแรกในนี้คือน้องBucket Cherry ต่อมาจากพี่แพนซึ่งน่ารักมากๆ ไม่มีการถ่ายรูปแบบใหม่เว่อร์ สภาพตามจริงทุกอย่าง ตอนส่งของก็แพ็คมาให้อย่างดี หลังจากนั้นเราก็ PM ไปสอบถามเรื่องใบลูกอยู่หลายคราวเพราะตอนนั้นซื้อมาแต่ใบแม่ พี่แพนก็ตอบแบบชัดเจนแจ่มแจ้งทุกครั้ง ตอนหลังพี่แพนก็ได้ช่วยเหลือให้แม่ลูกได้มาอยู่ด้วยกัน ซึ่งเราเคยคุยกับรุ่นพี่ที่เป็นสมาชิกSBNเค้าก็บอกว่าให้ระวังเหมือนกันเรื่องโอนเงินไปก่อน ให้นัดรับของจะดีกว่าเพราะราคาค่อนข้างสูง เพราะโดนโกงกันเยอะ ให้ลองไปอ่านในห้องjusticeดู ซึ่งมะเคยเข้าไปเลยพอไปอ่านนะ แบบว่าโอ้แม่เจ้าเราโชคดีโคตรโคตร เจอแต่คนน่ารักๆๆทั้งนั้น มีเหมือนกันซื้อเสื้อยืด SODA ใน
    hi-street สภาพแบบรับไม่ได้มากๆสีตกและเน่าสุดๆ โทรกลับไปก็ติดต่อไม่ได้ ทุกวันนี้เอาไปเช็ดเท้าจิงๆค่ะ แต่ก็black list log in นั้นเรียบร้อยแล้ว ยังไงก็ตามรัก SBN ค่ะ ขอบคุณพี่แพนด้วยที่ทำให้เรารู้สึกดีดี กับ SBN COMMUNITY ดีดีแห่งนี้ค่ะ

0/5

Re: ความประทับใจจากการซื้อของมือสองครั้งเเรกในบอร์ดนี้ค่ะ

ดีใจด้วยนะคะที่ได้ของสวยๆราคาประทับใจจ้า
    สมัคร slotxo

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook