Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: ความประทับใจจากการซื้อของมือสองครั้งเเรกในบอร์ดนี้ค่ะ

Warning Points:
    0/5
    การันตีว่าหลาย ๆ คนน่ารักมาก ๆ เลย แต่น้องก็ต้องระวังด้วย ดูดี ๆ ว่าประวัติเป็นไงบ้าง pm ถามพี่ ๆ ก็ได้นะจ๊ะว่าใครเป็นไง คงไม่เหลือบ่ากว่าแรง พี่นีมีอยู่ช่วงนึง คุณปุ๋ยซื้อกระเป๋านะ แต่คุณปุ๋ยไม่สะดวกโอนเงิน pm มาขอโทษขอโพยกันใหญ่ เนื่องจากโอนไม่ทันเวลากำหนดไง หนูนีก็บอกไม่เป็นไรๆๆๆๆ คนกันเอง ไม่ซีเรียส คุณปุ๋ยเหมือนเกรงใจมาก ๆ เลย แบบนี้น่ารักจังค่ะ อยากให้เวปเราเป็นแบบนี้กันนาน ๆ ค่ะ

เมจิ's Avatar
    เมจิ is offline Trusted Member
    0/5
    ทู้นี้อ่านแล้วชื่นใจจัง

yingnat's Avatar
    yingnat is offline Trusted Member
    0/5
    กระทู้สร้างสรรค์ ชอบค่ะ

ให้ GIVE
    http://siambrandname.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=12772&dateline=1229333786

ไม่ว่าจะจองหรือเสนอขายหรือตามให้โอนกะตังค์ pm หาจะสะดวกที่ซู๊ดดดค่ะ ฝากเบอร์โทรไว้ก็ดีนะคะ จะได้โทรกลับจ้า ^^

โกหกใครก็โกหกได้นะ อย่าโกหกตัวเอง
    ไม่น่าเนาะ คน(เคยคิดว่า) สนิทกันแต่ทำกันได้ มิตรภาพในเนทนี้เปรี้ยวจี๊ดจ๊าดสะจายยยจริงมั้ย STR

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member
    0/5

Talking

มีประสบการณ์ดี ๆ เหมือนกันค่ะ อยากแชร์บ้างจัง เราเพิ่งซื้อกระเป๋าจากคุณ wannit ค่ะ

ประกาศตามหาเหมือนกัน มีคนมาเสนอขาย แต่ตัดสินใจซื้อจากคุณโอ๋ค่ะ นี่เป็นครั้งแรกที่ซื้อของ แต่ไม่เห็นของก่อนนะคะ คุยรายละเอียดทางโทรศัพท์เท่านั้นค่ะ แถมคุณโอ๋ใจดีมาก ๆ ค่ะ จะนำของมาให้ดูที่ กทม. เชียวล่ะ (ไกลไปไหมหนอ) แต่เราปฏิเสธไปค่ะ เกรงใจสุด ๆ เลย

ตอนได้รับของ ประทับใจสุด ๆ เลยค่ะ ดีใจมากที่ตัวเองไม่ต่อราคาเลย เพราะกระเป๋าใหม่มากค่ะ กลิ่นเหมือนใน shop เลย ทุกอย่างเหมือนที่คุยกันทางโทรศัพท์ค่ะ ตอนนี้ก็เลยรักน้องแฮม มากมายค่ะ กระเป๋าใบอื่น ๆ ที่คิดจะซื้อ ก็พักไว้ก่อนเลยค่ะ

ถูกใจ อยากให้ give เหมือนกัน
    .
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"

ebapan is offline Trusted Member
    0/5
    ดีใจด้วยนะคะ

Kingyo's Avatar
    Kingyo is offline Trusted Member
    0/5
    เคยมีปสก.ดีๆเหมือนกันค่ะ

แต่เป็นที่บ้านหลังเก่านะ Mylvshop

เราซื้อมินิโนเอ้มาค่ะ เป็นอะไรที่สภาพดีสุดริด ราคาก็น่ารักสุดริดมากๆ

คนขายก็อัธยาศัยดีค่ะ ลดแลกแจกแถมสุดๆ ให้สเปรย์กันน้ำ หูจับ ตุ๊กตาห้อยมาด้วย

อยากบอกว่าประทับใจมากค่ะ กระเป๋าทุกวันนี้ก้ใช้อยู่ ชอบมาก น่ารักมากๆ ^^
    + + Wish List + +

Louis Vuitton Speedy Multicolor BLACK or White?? O_O....>__<'

and Balenciaga!!!

0/5
    ได้เพื่อน ได้พี่ๆ ได้น้องๆๆ ที่น่ารักมากๆๆ

ก็แก็งค์ที่นัดกันเจอบ่อยๆๆ น๊ะค่ะ

บางครั้งความสุขเราก็หาได้ตามเวปค่ะ...

ซึ่ง นึ่ง ข้าวเหนียวจัง.
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

HoneyMoonCake is offline Trusted Member
    0/5
    เจอเพื่อนดีๆ น่ารักๆในนี้เหมือนกันค่ะ แบบที่ไม่ดียังไม่เจอ แต่ก็จะไม่ประมาทค่ะ
    เพราะซื้อขายกับคนที่ใหม่ๆ ก็กลัวและกังวลทุกครั้งเลยค่ะ บางทีเลยอยากนัดเจอแต่ก็ไม่มีเวลา ลุ้นของมาทางไปรษณีย์ตลอดค่ะ ตื่นเต้นๆ

0/5
    Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    ได้เพื่อน ได้พี่ๆ ได้น้องๆๆ ที่น่ารักมากๆๆ

ก็แก็งค์ที่นัดกันเจอบ่อยๆๆ น๊ะค่ะ

บางครั้งความสุขเราก็หาได้ตามเวปค่ะ...

ซึ่ง นึ่ง ข้าวเหนียวจัง.
    ก้อบปี้น้องป๊อปจ้า นอกจากก๊วนนี้แล้ว และยังได้รู้จักน้องๆพี่ เพื่อนที่น่ารักหลายๆคนจากในนี้ด้วยทั้งที่เคยเจอกันตัวเป็นๆ กับที่ไม่เคยเจอกัน ไม่ว่าจะเป็นน้องอุ้ม น้องโอ๋ น้องโก้ น้องแอน น้องเอ พี่ดิว คุณบันนี่ น้องมะลิ พี่ป้อม น้องโอ๋(ohio) หมอไบ้ น้องเด่น น้องดาว น้องจ๋อ และอีก ล้านเจ็ดสิบเอ็ดแสนที่พี่เจรนัยได้ไม่หมด ก้อต้องขออำภัยมา ณ ที่นี้ โอ้..เฮียฮ้อ น้องอาร์ม น้องอีกหลายๆน้อง เฮ้อ...เหนื่อย ยัยมู๋อ้วน นาตาลี ศรีชาพันธ์ ด้วย ดีใจที่รู้จักทุกๆคนจ้า จุฟๆๆ โอ้ย...ลืมนู๋แจน (บียอนเซ่) น้องหมวย น้องโบ น้องเชอรี่ พอแล้วจะหมดเวบแล้วนะเนี้ย
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5
    ^
    ^
    ^

Oh P'Nina ป๊อปนะเนี่ย รู้จักคนมากมายยย
    " P u r s e A d d i c t i o n "

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook