Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: NEW PIECES ** Matina Amanita Style Ring ** เทรนแหวนสุดอิน ทุกวง 160 . . 3 วง 460 ส่งฟรี !!!

marzipan's Avatar
    marzipan is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Exclamation NEW PIECES ** Matina Amanita Style Ring ** เทรนแหวนสุดอิน ทุกวง 160 . . 3 วง 460 ส่งฟรี !!!

Matina Amanita Ring Style

ของใหม่ handmade งานทองเหลืองชุบ

ปรับไซต์ได้ ยกเว้นบางวงค่ะ จะบอกไว้นะคะ

ราคาวงละ 160

สามวง เหลือ 460

ยกเว้นบางวงราคาแพงหรือถูกกว่านี้จะบอกไว้นะคะ

ค่าส่ง 30 // EMS 50

3 วงขึ้นไปส่งฟรี แบบลงทะเบียน

4 วงขึ้นไปส่งฟรี EMS

** งดต่อค่าส่งนะคะ ค่าส่งแพงจริงๆค่ะ

ทุกชิ้นจัดส่งแบบกล่องพัสดุ ห่อบับเบิ้ล ป้องกันการแตกหักค่ะ

พร้อมซองกำมะหยี่(สำหรับซื้อ6วงขึ้นไปนะคะ)

สะดวกทาง email ที่สุดนะคะ เร็วสุดค่ะ pm จะตอบได้ช้าค่ะ

marz_z_z@hotmail.com

081 841 2936 มาสค่ะ

รูปรวมล้อตใหม่ค่ะ ใครสนใจวงไหนสอบถามรายละเอียด+ขอดูรูปเพิ่มได้เลยค่ะ

แหวนกลุ่มดาว สไตล์ Disaya งามมาก
    1 วงค่ะ เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.8 cm
    590

แหวนดอกกุหลาบ
    สีชมพูใส หรูหรา น่ารักมากๆค่ะ เข้ากันซีซั่นนี้เป็นที่สุด
    เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.8 cm
    1 วงค่ะ
    620
    (สีจริงตามรูปด้านบนนะคะ)

แหวนคริสตัล
    มี 2 สี สีทอง // สีชมพู ปรับไซต์ได้ค่ะ
    360

แหวนคุณกระด่าย
    มี 4 วง หูชมพู ตาฟ้า // หูฟ้า ตาชมพู // หูขาว ตาม่วง // หูเหลือง ตาม่วง
    ปรับไซต์ได้ค่ะ
    430

แหวนกวาง
    มี 5 วง สีขาว 1 // สีฟ้า 1 // สีม่วง 1 // สีชมพู 2
    220

แหวนหงส์
    มี 8 วง สีขาว 1 // สีเหลือง 1 // สีม่วง 1 // สีฟ้า 1 // สีชมพู 2
    220

must have !
    แหวนไข่มุก3
    มี 6 วง
    เอาไว้mix and matchกับลายอื่นๆทำให้ดูหรูหรามีราคาขึ้นมาอีกมากเลยค่ะ เข้าได้กับทุกเลย ต้องมีเลยค่ะ =]
    220
    (รูปด้านบนนะคะ)

แหวนดอกเดซี่
    มี 2 วง สีม่วง
    220

must have !
    แหวนมุกเม็ดเดี่ยว
    มี 2 วง
    เอาไว้mix and matchกับลายอื่นๆทำให้ดูหรูหรามีราคาขึ้นมาอีกมากเลยค่ะ เข้าได้กับทุกเลย ต้องมีเลยค่ะ =]
    160

must have !
    แหวนโบว์มุก
    มี 2 วง ไซต์เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.6 cm
    เล็กๆ แต่เข้าง่าย เอาไว้mix and matchกับลายอื่นๆ
    160

must have !
    แหวนมุกดอกไม้
    มี 7 วง สีขาว 3 // สีชมพู 2 // สีฟ้า 1 // สีเหลือง 1
    220

must have !
    แหวนดอกไม่เดี่ยว (แบบใหม่)
    มี 5 วง สีชมพู 2 // สีเขียวมิ้น 1 // สีม่วง 1 // สีฟ้า 1 // สีเหลือง 1
    160

แหวนมุกกริฟฟิน
    มี 3 วง สีดำ 1 // สีขาว 2
    160

แหวนดอกลิลี่

แหวนเห็ด

ทั้งสองแบบ มี 3 วง สีชมพู ฟ้า 1 // สีเหลือง ม่วง 2
    220

แหวนผึ้ง
    มี 3 แบบนะคะ
    1.ผึ้งฉลุ
    มี 2 สี สีชมพูดำ // สีชมพูขาว
    220

2.ผึ้งขอนไม้
    มี 5 วง ปีกสีขาว // สีดำ // สีเหลือง
    220

3.ผึ้งกลม
    มี 2 วง
    220

แหวนนกกิ่งไม้
    มี 2 สี นกสีดำ // สีขาว
    320

แหวนนกพิราบ (แบบใหม่)
    220
    มี 2 วง สีฟ้า

แหวนดอกแจสมิน
    มี 1 วง สีม่วงอ่อน ขอบชมพู
    160

แหวนมุกฐานสี
    มี 2 วง สีม่วง 1// สีฟ้า 1
    160

แหวนคับเค้ก
    มี 2 วง สีชมพูม่วง 1// สีขาวแดง1
    160

แหวนเค้ก
    มี 1 วง สีขาวม่วง
    160

แหวนรถม้า
    มี 1 วง สีฟ้าชมพู
    160

แหวนหัวใจเล็ก 3 ดวง
    มี 4 วง สีขาวชมพูเหลือง 1 //ขาวฟ้าชมพู 1 // เหลืองชมพูม่วง 1// ฟ้าชมพูม่วง1
    ไซต์เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.6 ซม.
    160

แหวนคริสตัล
    แบบใหญ่ มี 3 วง สีชมพู 2//สีม่วง1
    แบบเล็ก มี 1 วง สีชมพู
    เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.6 cm
    160

แหวนตัวอักษร
    A // P // B
    160

แหวนดอกไม้เดี่ยว (แบบเดิม)
    มี8วง สีเหลือง 3 // สีชมพู 2 // สีม่วง 2 // สีเขียวมิ้น 1
    160
    แหวนช่อดอกไม้3
    มี5วง สีขาวฟ้าชมพู 3 // สีชมพูม่วงเหลือง 1 // สีขาวชมพูม่วง 1sold
    160
    แหวนช่อดอกไม้5
    มี8วง
    160

แหวนสายรุ้ง
    มี 2 วง
    160

แหวนสายฟ้า
    มี 1 วง สีชมพู
    160

แหวนกอม
    มี3สี สีดำ 3 // สีเขียว 2 // สีแดง 3
    160

แหวนฮาร์ทบีท
    มี 16 วง สีตามรูปเลยนะคะ
    160
    kissme pink*1 sold
    loveme purple*1 sold

แมวเหมียวปีนกำแพงอิฐ
    340 sold คุณเก๋
    สั่งเพิ่มได้ค่ะ ของได้ปลายสัปดาห์

แหวนช่อดอกไม้
    380

แหวนคริสตัลล้อม ตัวนี้มาแพง เพราะคริสตัลเม็ดใหญ่มากๆค่ะ ใส่แล้วเด่นสุดๆ
    มี 2 สี สีเหลือง // สีชมพู หมดค่ะ (สั่งได้ค่ะ)
    420

แหวนมดคริสตัล
    มี 3 สี
    สีดำ หมดค่ะ (สั่งได้ค่ะ)
    สีขาว หมดค่ะ (สั่งได้ค่ะ)
    สีเหลือง หมดค่ะ (สั่งได้ค่ะ)
    งานคุณภาพเทียบเท่าของแบรนด์แน่นอนค่ะ
    สีดำ 460 ราคาสูงกว่าสีอื่น เพราะวัตถุดิบไม่เหมือนกัน
    สีขาว // สีเหลือง 420 (สีขาวต้องสั่งนะคะ สอบถามได้ค่ะ)

แหวนม้าโยก // แหวนคัพเค้ก
    หมุนได้ 2 ด้าน สีม่วง / สีขาว
    320

ม้าโยก
    มี 2 สี สีทองล้วน // สีฟ้า หมดค่ะ (สั่งได้ค่ะ)
    160

หัวเห็ดสีเขียวมิ้น
    160

ตัวอย่าง mix and match ใครจะจัดเองก็ไม่ว่ากันนะคะ

แหวนที่มีส่วนใหญ่ที่มาสเลือกมาจะสไตล์เดียวกัน เข้ากันได้หมด เอาไปรวมกันได้ทุกวงทุกแบบค่ะ

วงนี้ค้มสุด 1วงเหมือนได้4 เพราะทุกด้านมีครบทุกสีเลย เวลาใส่เห็นทั้งด้านหน้าด้านข้าง น่ารักมากเลย
    340

ล้อตเก่า สั่งเพิ่มได้ตลอดค่ะ

มาสจัดไว้ให้ดูเป็นไอเดียนะคะ ลูกค้าจะเลือกmix and matchเองก็ได้ค่ะ

สนใจ PM มาเลยค่ะ หรือ e-mail : marz_z_z@hotmail.com

thanks to SBN
    eNjoy sHoppiNg naka everyone *=]

marzipan's Avatar
    marzipan is offline Trusted Member
    0/5
    [SIZE="6"]

ฝากลิ้ง
    LOCAL FASHION

pre order M.A.C from USA ถูกกว่าไทย 30%

เสื้อผ้า ขายเท่าทุนแบบโละๆๆๆๆ
    http://siambrandname.com/forum/showt...41233&posted=1

เครื่องประดับ ขายเท่าทุนแบบโละๆๆๆๆ
    http://siambrandname.com/forum/showt...0&p=1064144691

0/5

Re: NEW PIECES ** Matina Amanita Style Ring ** เทรนแหวนสุดอิน ทุกวง 160 . . 3 วง 460 ส่งฟรี !!!

ร้านนี้เครื่องประดับ ขายเท่าทุนแบบโละๆๆๆๆ น่ารักมากๆ
    สมัครสมาชิก slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->