Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 24 of 24

Thread: >>กินอะไรเมาเร็วกว่ากัน??<<

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking

Long Island กับ แชมเปญ เพราะ Long Island มันมีส่วนผสมของเหล้าหลายตัวมากๆ แรงๆ ทั้งนั้น แก้วเดียวเปรี้ยวทั้งคืน ส่วนแชมเปญ ด้วยความที่มันมีฟองและซ่าทำให้ดูดซึมเข้ากระแสเลือดเร็วค่ะ เมาแบบไม่รู้ตัวเลยอ่ะ ก่อนดื่มเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ก็แนะนำ ให้ทานอาหารก่อนนะจ๊ะ จะได้ดื่มแบบมีความสุขและไม่เมาเร็วจนเกินไป

zzz's Avatar
    zzz is offline Trusted Member
    0/5
    กินอะไรก็เมาค่ะ เพราะกินแบบไม่มีลิมิต 555 แต่ตอนนี้เป็นคนดีเลิกกินเหล้าแร้วววว
    ~~ I LoVe LV ~~

My Wish List :

" Louis Vuitton ~ Chanel "

NichY is offline Trusted Member
    0/5
    ช่วงนี้เที่ยวไม่บ่อย

แต่ก่อน ไป นั่งเล่น บ่อย

วิธีที่ทำให้เมาช้า ของ กวาง คือ เอาเหล้าผสมน้ำเปล่า หรือ โซดา ค่ะ
    ถ้าผสมโค้กเนี่ย เมาเร็วมากกว่า (( สาวๆ ส่วนใหญ่จะผสมโค้ก เพราะ ผสมโซดา มันไม่อร่อย ใช่ไหมล่ะ ))

ส่วนเบียร์ ไม่ค่อยเมา อ่ะค่ะ ดื่มได้เรื่อยๆ แต่ต้องมีกับแกล้มด้วย จะดีมากๆ

พวกว้อดก้า ถ้าดื่มอย่างมีสติ ก็จะประคองตัวได้ แต่ถ้าเผลอเมื่อไหร่ หลับเมื่อนั้นนนนน 5555

ช่วงนี้อยากไปเที่ยวจัง เพราะอากาศเย็น คงสนุกดีแท้
    SUNmate Armcover 99% UV protection
    ไม่ต้องกลัวแดดอีกต่อไป ใส่แล้วขาวจริง อยากให้ลอง
    www.sunmate99.com
    www.facebook.com/sunmate99
    Line : anish88
    มีบริการ dropship และ ตัวแทนจำหน่ายนะคะ

vanilla_poison's Avatar
    vanilla_poison is offline Trusted Member
    0/5
    ใช่ค่าาาา เห็นด้วยกับคุณ NichY

เวลาเราดื่มเราชอบผสมกับโค้กไรงี้ เพราะผสมโซดาไม่อร่อย
    แต่กินกับโค้กเรารู้สึกมันเมาไวอ่ะ 555555555

เราชอบอย่างนึง แบบเวลาไปเที่ยว
    เราชอบรีบดื่ม จะได้รีบเมา และก็จะได้show step
    เพราะถ้าไม่รีบเมา เราจะไม่กล้าโชว์ step 5555

แต่ช่วงนี้อากาศชิลๆแบบนี้ อยากนั่งกินเบียร์ ชิลดีค่าาา 555555
    myntmint I'm Shopaholic!! Shopping therapy!! and I will shop until I die!!!

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook