Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 9 of 9 FirstFirst ... 7 8 9
Results 81 to 83 of 83

Thread: ขอความเห็นอย่างสุภาพ ในการแก้ปัญหาการทะเลาะรายวันของสมาชิกในห้องนี้

Warning Points:
    0/5
    รับทราบทุกความเห็นครับ

สรุปตอนนี้กำลังจัดทำระบบโหวตสมาชิกครับ มีรายละเอียดอะไรเพิ่มเติมจะนำมาแจ้งครับ

ส่วนคำตอบทุกๆคำตอบที่เสนอมาจะนำไปพิจารณาอย่างละเอียดเพื่อจะนำไปพัฒนาระบบ และ กฏการใช้งานเวบบอร์ดต่อไปครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่สละเวลามาช่วยเสนอความคิดเห็นที่เป็นประโยชน์ครับ

SBN
    ขอเชิญเพื่อนๆ ชาว SBN ร่วมแชร์ความรู้ เขียนคู่มือการใช้งาน SBN ในปัจจุบัน ได้ที่

http://siambrandname.com/forum/forum...

0/5

0/5

Re: ขอความเห็นอย่างสุภาพ ในการแก้ปัญหาการทะเลาะรายวันของสมาชิกในห้องนี้

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้ทีมงานนะคะ
    slotxo true wallet

Page 9 of 9 FirstFirst ... 7 8 9

Comments from Facebook