Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast
Results 21 to 30 of 49

Thread: ....รับเครื่องดื่ม อะไรดีค่ะ....

Warning Points:
    0/5
    กาแฟเย็นค่ะ ส่วนมากจะเป็นลาเต้เย็น ใส่น้ำเชื่อมน้อยๆ ไม่จำกัดยี่ห้อ แต่ขอให้อร่อย

ช่วยขับถ่ายดีนะคะ

0/5

Smile กาแฟเท่านั้น

เราติดกาแฟอ่ะ วันละ3 แก้ว(size tall ของstarbucks) นี่คือปกติ อันนี้ไม่นับของตอนเช้าก่อนออกจากบ้าน 1แก้ว กาแฟที่ทานเป็นกาแฟร้อนอ่ะ ใส่นมบ้างไม่ใส่บ้าง พยายามเลิกแต่ยากมาก อุตส่าห์ไปฟอกฟันขาวมาแล้วนะคงอยู่ไม่ถึงปีแน่ ไม่น่าทำเลยเรา นอกนั้นระหว่างวันก็น้ำเปล่ามากบ้างน้อยบ้างแล้วแต่วันจ้า
    Shopping is a good mood therapy

orn's Avatar
    orn is offline Trusted Member
    0/5
    อย่าหาว่าเวอร์เลย น้ำผลไม้สกัด

แครอทสด ฝรั่ง ส้ม แอปเปิ้ล สัปปะรด มีอะไรก็ใส่เข้าไป ปนๆกันออกมาก็อร่อย

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เช้าต้องโกโก้เย็น 1 แก้ว กลางวันขอโค๊กเย็นเจี๊ยบ เทผ่านน้ำแข็งเกล็ด

งิ้ดงิ้ด อยากกินขึ้นมาทันที

แต่ช่วงนี้พยายามกินน้ำเปล่ามากขึ้น ผิวจะได้สดใส
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

0/5

Thumbs up

Coke Zero ค่ะ ดื่มตอนทานข้าว กะ
    กาแฟสด ทานหลังอาหารเช้า (อุตส่าห์ลงทุนซื้อเครื่องชงมาไว้ที่บ้านเรยย อิอิ)
    และก็ที่ขาดมะได้ ชาเขียว อิโตเอ็น แบบอินสแตนท์ค่ะ ดื่มระหว่างวัน ชอบมั่กๆ

SuperMonkey's Avatar
    SuperMonkey is offline Trusted Member
    0/5
    ตอนนี้น้ำเปล่าเท่านั้นคับ

โอ้ว..ลืมๆ น้ำส้มคั้นฮะ ก็จ๋อเป็นนายเอก อิอิ

0/5
    กาแฟคะ Hot Tall cappucino: Starbuck กินเข้าไป เท่าไหร่ไม่เคยพอ 555+
    แต่ช่วงนี้งด เปลี่ยนเป็น Toffee Nut Latte' แทน ^^v
    ได้สะสมสติกเกอรื ได้ planner อีกแน่ๆ ของปีที่แล้วยังไม่ได้เขียนซักตัว = ='
    I love being married. It's so great to find that one special person you want to annoy for the rest of your life. ^^v

yai_625's Avatar
    yai_625 is offline Trusted Member
    0/5
    กาแฟค่ะตอนเช้าต้อง กาแฟร้อนจิบไปอ่าน นสพ.ไปดูข่าวไปด้วย
    บ่ายต้องกาแฟเย็น ชื่นใจ ตอนนี้พยายามเปลื่ยนเป็นร้อนหมดค่ะ
    จะได้บริโภคน้ำตาลให้น้อยหน่อย ต้องทุกวันขาดไม่ได้ไม่งั้นลงแดง

0/5

Red face

อยู่บ้านก็น้ำเปล่าอย่างน้อย2ลิตร ตอนเย็นก็ นะมาชะชาเขียวใส่นม หลังกินข้าวเย็นวันละขวดคะ
    ถ้าได้ออกไปข้างนอก ก็ต้องชาเขียวนม สตาร์บัคอร่อยจริงๆ ถ้าเจอสตาร์บัคทีไรต้องซื้อทุกที
    เสาร์อาทิตย์ก้ต้องน้ำผลไม้คั้นสดๆเลยคะ ให้แม่บ้านไปซื้อ(ตลาดเล็กๆหน้าสวนหลวง ร.9 ฝั่งหลังห้างเสรีคะ)ใครเคยมาบ้าง น้ำผลไม้อร่อยๆหลายร้านเลยคะ ใครมาแนะนำ น้ำเสาวรสขวดเล็กๆ 40 บ.
    แต่เข้มข้นมากๆอร่อยสุดๆเลยคะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5

Wink

หลักๆเลยก้อน้ำเปล่าค่ะ เวลาเพลียๆก้อน้ำอัดลมจำพวกเป๊บซี่อ่ะค่ะ แล้วระหว่างวันก้ออาจจะมีกาแฟมั่ง ถ้าง่วงมากๆค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook