Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: *~ นู๋ อยากดัดฟัน ~*

Warning Points:
    0/5

Exclamation *~ นู๋ อยากดัดฟัน ~*

มีใครรู้จัก หรือเคยได้ยิน คลินิกดัดฟัน ที่ ตึกชาญอิสระ มั่งอ่ะค่ะ
    ดีมั้ย แพงป่าวอ่าค่ะ
    แล้ว พี่ๆๆๆๆๆ ทำกันราคาอยู่ที่เท่าไหร่กันมั่งคร๊า

0/5

สมภพ อัมพุช

สมภพ อัมพุชใช่ไหมค่ะ แพงแต่ดีค่ะ
    ชอบถ่ายรูป
    ชอบขับรถท่องเที่ยว
    ชอบของแพง
    เฮ้อ มีชอบทำงานไหมเนี่ย

0/5
    ใช่ค่ะ ที่นี้แหละ
    ไปคุยมา แพงกว่าที่อื่น 20000 บาท
    เลย คิดหนักเลยค่ะ
    แล้ว คลินิก หายากมากกกก
    ไม่ตั้งใจไป คงหาไม่เจอ อ่ะค่ะ

0/5
    อยากทำก้อตรงที่เคยได้ยินคนพูดกันว่าดัดฟันแล้วผอมอ่ะ ฮิๆๆๆ แบบว่าอยากผอม
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    อยากทำก้อตรงที่เคยได้ยินคนพูดกันว่าดัดฟันแล้วผอมอ่ะ ฮิๆๆๆ แบบว่าอยากผอม
    ไม่ต้องดัดฟันให้ผอมหรอกค่ะพี่นีน่า... แค่นี้ก็สวยแล้ววววววววววว

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ถอนฟันหมดปากก็น่าจะผอมได้เหมือนกันนะคับพี่นีน่า อิอิ

เคี้ยว(หญ้าอ่อน)ไม่ได้ ผอมมมมมมมมมมมม ตรอมใจ 55555555555+

0/5
    ดัดฟันแล้ว รูปคางเราจะเปลี่ยนไปน่ะครับ ทำให้ดูเรียว
    ตัวผมแต่ก่อนมีลักยิ้ม 2 ข้างเลย
    แต่หลังจากดัดฟัน มันหายไปหมด
    -*-

เอาคืนมาเถิดดดดดดดดดดดดดด
    ใจร่มๆกันไว้ เพื่อความสงบสุขของเมืองไทย ^^

pu_pue's Avatar
    pu_pue is offline Trusted Member
    0/5
    อิอิ ผอมจิงค่ะตอนนี้ดัดอยู่ แห้งขึ้นทุกวัน จนจะไม่เหลืออะไรแร้ว หือๆ เอาของเค๊าคืนมา อิอิ แต่โครงหน้าเปลี่ยนจิงค่ะ จากหน้ากลม ๆ ตอนนี้หน้าเรียวแร้ว แต่แฟนบอกว่า แห้งเกินจับแก้มหายไปหมดแย้ว

Comments from Facebook