Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 9 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 86

Thread: wow wow wow เห็นนุ้งมดลง manager.co.th ด้วย

Warning Points:
    0/5

wow wow wow เห็นนุ้งมดลง manager.co.th ด้วย

เพิ่งเห็นตะกี๊เองค่ะ น้องAntzสวยมากเลยน้า
    SBN จงเจริ๊ญญญญ

http://www.manager.co.th/SMEs/ViewNe...=9510000128532

ps. ขออภัย จ่าหัวกะทู้จากนุ้ง Antz เป็น น้องมด ซะงั้น อายๆๆๆๆ

เพื่อนๆที่ pm ถามเราเรื่อง link ที่เข้าไม่ได้นะคะ
    ทาง webmaster มาตอบไว้ที่ หน้า 3 อย่างนี้นะคะ
    เอามาแปะไว้ให้อ่านค่า ^^

siambrandname
    Administrator
    Siambrandname WebmasterNewbie Brandname
    siambrandname's Bank Account

คุณแอ๊นท์ไม่ได้ให้สัมภาษณ์กับทางเมเนเจอร์ครับ แต่บทความที่นำมาลงนั้นเป็นบทความที่สัมภาษณ์และให้ลงใน SME เท่านั้น

ข่าวในเวบเมเนเจอร์นี้จึงเป็นการนำไปลงโดยไม่ได้ติดต่อมาขออนุญาติก่อน ทางทีมงานจึงจำเป็นต้องขอให้ถอดข่าวออกจากเวบไซต์ manager.co.th ครับ

ส่วนรายละเอียดเพิ่มเติม เดี๋ยวจะกลับมาชี้แจงครับ

0/5

Thumbs up

โอ้โหดูเหมือนยังเด็กๆอยู่เลยนะคะ น่ารักจัง.....

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ๆๆๆๆๆ.............ดูเด๊กกกกกเด็ก

0/5

Thumbs up

SBN...ดังหย่ายแร้ว...8-)

0/5

Talking

คุณแอนท์น่าร้าก..........
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    คุณ Ant สวย น่ารักจังค่ะ

ความคิดดีด้วย เก่งจัง... ขอมาร่วมชื่นชม และสนับสนุนคุณ Ant ต่อไปเรื่อยๆ ค่ะ...

ขอออกความเห็นเชิงวิชาการนิดๆ นะคะ

ต้องขอชื่นชมว่าคุณ Ant มีการวางแผน และจัดการเวปไซต์นี้ได้ดีมากๆ ถึงแม้เวปไซต์นี้จะยังไม่ได้มุ่งหวังเรื่อง commercial อย่างชัดเจนมาก แต่ก็เป็นการทำการตลาดแบบ "ธรรมชาติ" ที่ได้ผล มีจุดประสงค์ที่ชัดเจน และคงความเป็นเอกลักษณ์ของเวป ไม่หลุดคอนเซ็ปท์ - ซึ่งหาได้ยากมาก เพราะเวปไซต์ส่วนมาก ทำเพื่อเงิน เพื่อ commercial พอเห็นโอกาสทางการเงิน ก็คว้าไว้ ทำให้หลุดคอนเซ็ปท์ และทำให้เวปไซต์กลายพันธ์ไปเยอะค่ะ

แทบจะทุก element ในเวปไซต์ siambrandname นี้ ตรงกับ insight ของกลุ่มเป้าหมาย ซึ่งจะสามารถนำไปสู่การ commercial ที่ได้ผลในอนาคต

ขอให้คุณ Ant คงความเป็นเอกลักษณ์ของเวปนี้ และประสบความสำเร็จกับเวปนี้ อย่างที่หวังไว้นะคะ เอาใจช่วยค่ะ และยังยืนยันว่าถ้ามีอะไรจะให้ช่วยโดยเฉพาะเรื่องค่าสมาชิก ก็ยินดีมากๆ ค่ะ

ขอให้เวปนี้อยู่กับเราไปนานๆ....

ป.ล. ขออภัยที่ต้องใช้ศัพท์ภาษาอังกฤษบางคำ เพราะไม่รู้คำไทยของคำนั้นค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5

so cute

ตามไปอ่านมาแล้วเหมือนกันค่ะ คุณแอนท์น่ารักมากๆ

0/5

Talking

เพิ่งเคยเห็นเต็มๆ...น่ารักมากมายค่ะ
    ขอบคุณจุดยืนที่ชัดเจนของคุณแอนท์ที่ทำให้พวกเรามีชุมชนแห่งนี้ขึ้นมาได้จนถึงวันนี้
    อยากให้บ้านนี้น่ารักเหมือนวันแรกที่เข้ามาและเป็นแบบนี้ตลอดไปนะคะ
    พวกเราทุกคนต้องช่วยรักษาบ้านนี้ให้น่าอยู่แบบนี้ไปเรื่อยๆนะคะ

0/5
    ตามไปอ่านมาแล้วค่า...ขอบคุณคุณ pangg มาก ๆ เลยที่มาบอกกัน..

น้อง Ant น่ารักมาก ๆ ค่ะ
    เห็นรูปแล้วนึกไม่ถึงเลย..ทั้งสวยและเก่ง...
    ขอบคุณมากค่ะที่ทำให้มีบ้านหลังนี้..ชอบจุดยืนที่ชัดเจนและมีเป้าหมายค่ะ
    เป็นกำลังใจให้เสมอ ๆ นะคะ...
    Loving me Loving u

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs up

คุณ Antz หน้าตาน่ารัก หน้าใสมากเลย

ที่สำคัญ ยังเด็กอยู่เลย เก่งด้วยอ่ะ
    รักในหลวง และ ครอบครัว...

Page 1 of 9 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook