ค่าส่งบ้านละ 30 บาท
กติกา
1.หลังจาก CF แล้ว กรุณาโอนเงินหลังจากหลัง CF ภายใน 2 วัน (หากมีเหตุฉุกเฉินใดๆ แจ้งก่อนได้ค่ะ คุยกันได้ แต่อย่าหายไปเลยแล้วกัน อยากให้เห็นใจกันบ้างค่ะ)
2. สินค้า เป็นของแท้ทุกชิ้นค่ะ ไม่รับ เปลี่ยน, แลก, คืนสินค้า หลังจากชำระเงินแล้ว นะคะ
3. ติดต่อได้ สองช่องทาง Tel. 081-5448200 หรือ
meaw_narakkk@hotmail.com ได้เลยนะคะ ถ้า CF ทางเมล รบกวนขอเบอร์โทรและชื่อด้วยค่ะ
4. โอนเงินได้ที่ กษมา ธนาคาร กรุงเทพ 031-007-6229 สาขา อับดุลราฮิม ออมทรัพย์

ค่าส่งบ้านละ 30 บาท

Used!! OP Eye liner 3 สี ตาม swatch ซื้อมาเล่น ลองสี แต่ไม่ได้ใช้เลยค่ะ ขาย อันละ 100 เอาสามสี ให้ 240 ค่ะ

Used!! Etude BB รุ่นนี้ดี ไม่ต้องบรรยาย ตีต่ำๆ 50% ขาย 150 บาทค่ะ
Used!! Sana pore base สีใส เนื้อซิลิโคน ปิดรูขุมขนยอดเยี่ยม ตีต่ำๆ 90% ขาย 200 บาทค่ะ

NEW!! OP ครีมทามือ ขนาดเล็ก ราคา 80 บาท

NEW!! NYX Lip สี Rose ราคา 80 บาท

NEW!! Stila smudge pot สี electric blue ของใหม่ สีน้ำเงิน เก๋ดีค่ะ
อันนี้ swatch สี electric blue สีน้ำเงิน เก๋ เปรี้ยว ขาดใจ เหมาะไปปาร์ตี้ แม่ค้าเก็บไว้แล้ว 1 อัน
เป็น ไลน์เนอร์ หรือ อายเชโดว์ ก้อได้ค่ะ ราคา 650 บาท
**รุ่นนี้ขายดีมากค่ะ สี pink noir, golden noir, ultraviolet หมดไปแล้ว ขายไปเกือบ 20 กะปุกแล้ว ตอนนี้ เหลือสีเดียวค่ะ 2 กะปุกสุดท้าย**
มีเทคนิคใช้ ต้องใช้แปรงสะอาดที่ไม่มีสีดำของอายไลเนออันอื่นค่ะ จะได้สีแบบนี้เด้ะเลย

Used!! Envy eye palette ใช้น้อยค่ะ แตะไปสีละที บางสียังไม่ได้แตะเลย สีสวยค่ะ เน้นชิมเมอร์ แบบเกาหลีๆ ตลับละ 180 บาทค่ะ

Used!! Tint ทาแก้ม จากญี่ปุ่นค่ะ สีแดง เหมือนน่ากัว
แต่ใช้นิดเดียวจะดู อิโนเซ้นส์มาก แม่ค้าตัดใจขาย เพราะ บรัชเต็มบ้าน ใช้ไม่ทัน ปล่อยดีก่า ขาย 350 บาท

Used!! Etude Tangerine Blush cream สี ส้ม เบอร์ 1 ค่ะ สีสวยมาก ใช้ไป 5 หน้า 90 % แต่แนะนำให้คนขาวจะเกิดมาก แม่ค้าหน้าดำ จัดไป 150 บาท

New!! Napoleon Lip Gloss สีตามภาพค่ะ ยี่ห้อนี้ ดังมากในออสเตรเลียค่ะ พี่ซื้อมาฝาก ขายขำๆ 150 บาท

Used!! OP Lip Gloss สีน้ำตาลใช้น้อยมาก ไม่เคยแตะปากค่ะ
แตะหลังมือตลอด ขาย 80 บาท

Used!! Body Shop Eye liner and Mascara สีดำประกายเงิน สองด้านเลยค่ะ ใช้แล้วดูมีลูกเล่น ไม่เว่อค่ะ ใช้ไปทำงานได้ ซื้อมา 1150 ขาย 500 บาท

NEW!! Stila Lovely eye palette พาเล็ตพูดได้ มี 4 สีพาสเทลค่ะ มีประกายนิดๆ ออกแนวเกาหลี
พาเล็ตนี้ ก้อเป็นของเกาหลีค่ะ พูดเป็นภาษาเกาหลี มี คำแนะนำในการแต่ง ก้อเป็นเกาหลีค่ะ
แต่ดูรูปก้อเข้าใจง่ายแล้ว ไม่มีขายในไทยแล้วนะคะสำหรับ แบรนด์ Stila ขาย 950 บาท

photo.php?imgid=265911[/img]

NEW!! Stila loves Barbie lip gloss set พรีมาจากต่างประเทศค่ะ ไม่มีขายในไทย ไม่เคยใช้
มี 1 Set กับ อีก 1 แท่ง ขาย Set ละ 1200 บาท ลดเหลือ 1050 สว่น สีแดงอีกแท่ง ขาย 400 บาท ลดเหลือ 350

NEW!! Stila Vanity fair set
ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ มี 4ชิ้นค่ะ พร้อมกระเป๋า ใช้คู่กันเป็นเซ็ตน่ารักมากๆ มี hilight ไว้ทำดั้งจมูกค่ะ
ลิปสีแดงสะใจมากๆ เป็น limited edition ค่ะ ใครเป็นแฟน stila ควรมีไว้สักชุด^^
ส่วนพาเล็ตตา ทำ smoky eye ได้ด้วยค่ะ
ขายขาดทุน 700 ค่ะ

NEW!! Benefit lipgloss พรีมาจากเวบBenefit ที่เมกามาเลยค่ะ ใหม่กิ้ก ด้านนึงสีแดงประกาย ดูฉ่ำๆ
อีกด้าน สีชมพูประกายค่ะ แต่งหน้าได้สองโทนเลย ราคา 350 บาท

NEW!! No7. รุ่น moisture Quence ค่ะ ของใหม่ แบบพกพา มี สองขวด กลางวัน กับกลางคืน ขายคู่ละ 100 บาท
หรือ ซื้อครบ 500 แถมคู่นี้ให้เลยค่ะ มีคู่เดียว หมดแล้วหมดเลย

NEW!! OP กระชับคอ และหน้า ค่ะ ยังไม่ได้แกะ ปกติ 800 บาท ขาย 300 เอ้า ถูกกว่า โปร 50% อีก

NEW!! OP น้ำหอม Set เป็น Limited Edition ค่ะ ใหม่กิ้ก มี 5 กลิ่น ขาย 300 บาทค่ะ
มี 2 ชุด ซื้อ สองชุด ขาย 500 บาท

Sold!!Skin food เบสผักกาด สีขาวชมพู ค่ะ เหลือ 95%
Sold!!OP รองพื้นตัว แบบมีน้ำหอมผสม มีวิ้งๆ
Sold!!Revron ครีมรองพื้น สี 03 ผลิตเดือน 5 ปี 53 มี 3 ขวด
Sold!!Dejavu Mascara รุ่นนี้ดังค่ะ ใช้ไป 5ครั้ง ไม่ชอบหัวแปรงอะค่ะ
Sold!!Benefit careless cream shadow/liner สี sippin'dippin' สวยมากค่ะ สีทองเนื้อ ทาเดี่ยวๆยังได้เลย เป็นได้ทั้ง liner หรือ eye shadow ก้อได้ค่ะ ซื้อที่ชิดลม สภาพนางฟ้า มีกล่อง
Sold!!skinfood Peach T-zone block gel เจลใสควบคุมความมัน ค่ะ ควบคุมวามมันมากมาย ตัวดัง เหลือ 90%
Sold!!Revron ครีมรองพื้น สี 03 ค่ะ ซื้อมาเยอะเพราะขี้เกียจซื้อ
แต่แม่ดันมีลูกรักตัวใหม่แล้ว เหลือ ผลิตเดือน 10 ปี 52 มี 1 ขวด
Sold!!Clinique Toner ซือ้มาใช้ 2 ครั้งเอง เพราะรู้สึกไม่ถูกกับยี่ห้อนี้ง่ะ
Sold!!Clinique Turnaround เป็นครีมพอกหน้าที่ช่วยผลัดเซลล์ผิวพอกทิ้งไว้ 5 นาที ใช้แล้วผิวจะใส ริ้วรอย จุดด่างดำจางลง ใช้ครั้งเดียวเพราะแพ้ สิวขึ้นเป็นเม็ดเล็กๆ
Sold!!MAC Hightlight Powder ของใหม่ สีเนื้อทองค่ะ สี golden nectar สวยมาก
ซื้อเมื่อต้นปีค่ะ สวยจนซื้อมาหลายอัน เยอะเกินเอามาปล่อยดีกว่า
Sold!!peripera base เนื้อมุกน่ารักมากมาย ใช้แล้วจะติดใจ เหลือ 90%
Sold!!peripera BB อันนี้ก้อเนียนกริบค่ะ แบรนเกาหลียี่ห้อนี้โอเคเลยค่ะ เหลือ 90%
Sold!!OP Prima Face Therapy ครีม vitamin serum ใช้แล้วหน้าเนียนดีค่ะ เหลือ 85%
Sold!!Stila smudge pot สี golden noir 24Kt ของใหม่ เป็น Limited Edition ค่ะ สีดำค่ะ ผสมทอง 24K เวลาสะท้อนแสงสีสวยมาก แม่ค้าเก็บไว้แล้ว 1 อัน
เป็น ไลน์เนอร์ หรือ อายเชโดว์ ก้อได้ค่ะ
Sold!!Stila smudge pot สี pink noir ของใหม่ สีจะเหมือนตัว barbie little black dress แต่อันนั้นเป็น Limited Edition stila เลยเปลี่ยนชื่อสีแล้วเอามาขายค่ะสีดำค่ะ ผสมประกายสีชมพู
น่ารักมั่กๆ เวลาสะท้อนแสงสีสวยมาก แม่ค้าเก็บไว้แล้ว 1 อันเป็น ไลน์เนอร์ หรือ อายเชโดว์ ก้อได้ค่ะ
Sold!!Stila smudge pot สี ultra violet ของใหม่ สีม่วง เก๋ดีค่ะ กำลังดี
เหมาะไปปาร์ตี้ แม่ค้าเก็บไว้แล้ว 1 อัน เป็น ไลน์เนอร์ หรือ อายเชโดว์ ก้อได้ค่ะ
Sold!!Bobbi Brown Shimmering Nudes palette แต่งแบบนู้ดๆค่ะ
bobbi เค้านำด้านนี้อยู่แล้ว มีแปรงพร้อม ไม่มีกล่องนะคะ แต่งเหมือนมือโปรค่ะ แต่ซื้อ Naked palette มาแล้ว
เลยขอปล่อย สภาพยังดีอยู่ค่ะ มีแค่ฉลากเลือนค่ะ
Sold!!Nars Exhibit A ตาข่ายยังอยู่ค่ะ ปัดน้อยมาก สภาพตามที่เหน ไม่มีกล่อง
Sold!!Mac Band Of Rose สีตามภาพ อุปกรณ์ครบ มีกล่อง ที่กั้น ลายตาข่ายยังอยู่
Sold!!Bobbi Brown Lips palette มีสีตามที่เหนค่ะ ใหม่กิ้ก ไม่มีกล่อง คุ้มมากกกกกกกกกกก
Sold!!Body Shop Lip gloss สีตามภาพ น่ารักมาก ไม่เคยแกะ แต่ทำตกไป 1 ที เลยถลอกอย่างที่เหน
Sold!!Victoria Jackson Lip Balm แยกออกมาจากเซ็ตค่ะ สีชมพูกลีบบัว
ให้ได้สวยกันราคาย่อมเยา แตะครั้งเดียวค่ะ
Sold!!Skin Food Lime secret glow pact แป้งหน้าฉ่ำค่ะ แต่เราผิวมัน ไม่เกิดเลย แต่เนื้อแป้งประกายๆ น่ารักมาก เหลือ 98%
Sold!!Stila ครีมรองพื้น รุ่น illuminating ค่ะ หรือรุ่นนางฟ้านั่นเอง เหลือ 95%
Sold!!Victoria Jackson Lip Balm แยกออกมาจากเซ็ตค่ะ สีส้มน้ำตาลประกายทอง
Sold!!body shop base สีชมพู เนื้อมุกน่ารักอีกแล้ว ชอบมากค่ะ เราหน้ามัน ใช้เนื้อมุกไม่เกิดเลยจิงๆ เหลือ 95%
Sold!!In2It Eye Shadow สีตามภาพ ใช้น้อยเหลือเกิน
Sold!!Marjolica Eye liner สีทองสวยมาก ใช้ไป 1 ตา เท่านั้น
Sold!!Etude Follow me เปลี่ยนสีตามอุณหภูมิปาก สีออกชมพูค่ะ
เหลือตามรูป มีตำหนิตามรูป แต่ไม่มีผลต่อการใช้ค่ะ ยังไง ก้อหมุนลงตอนใช้อยู่แล้ว ไม่มีหัก
Sold!!Kate eye liner สี เขียวหยก ค่ะ ใช้ 2 ครั้งค่ะ แต่ไม่ไม่เข้ากับตาเรา แปรงยังไม่เคยใช้เลยค่ะ ไม่ได้แตะเลย มีชิมเมอร์ มีกล่องค่า อุปกรณ์ครบเซท
Sold!!Benefit eye shadow gold 24K อายเชโดว์ผง ทอง 24K limeted edition ค่ะ แท้ สีสวยมว๊ากๆ
Sold!!Benefit Georgia แป้งสีส้ม BA บอก ทาแล้ว หน้า จะออกสีพีช ของแท้ค่ะ หน้าแป้งยังเหลือตาข่าย สั่งจาก เวบ BENEFIT โดยตรง
Sold!!Benefit Thrrrob แป้งสีชมพู BA บอก ทาแล้ว หน้า จะออกสีชมพูๆ แบบ กำลังเขินอาย ของแท้ค่ะ หน้าแป้งยังเหลือตาข่าย สั่งจาก เวบ BENEFIT โดยตรง
Sold!!Peripera eye liner สีเงินวิ้งๆ ปากกาด้ามเล็ก เหมาะพกพา ใช้แค่ลองสีที่มือ 1 ครั้ง
Sold!!OP ครีมรองพื้นสองหัว หัวนึงเป็นรองพื้นค่ะ อีกหัวเป็นเนื้อมุก ใช้ไป 5 ครั้งได้
Sold!!OP รองพื้นตัว ธรรมดา ทาแล้วเรียบเนียน สำหรับออกงานกลางคืนค่ะ
Sold!!Missha the style lip gloss สีแบบที่เห็นค่ะ น่ารักๆ ซีลยังไม่แกะ
Sold!!No.7 Lip Gloss สีตามภาพค่ะ ไม่ต้องทาพื้น สีก้อออกแล้วค่ะยังไม่เคยใช้
Sold!!MAC Limited Lipstick สี lollypop loving เหลือเท่าภาพ ไม่ค่อยชอบสี ปล่อยดีก่า
Sold!!Bobbi Brown Eye liner สี Graphite Shimmer Ink ใช้น้อยค่ะ แตะไปเบาๆ ไม่ค่อยชอบสี ปล่อยดีก่า เพราะใช้นิสเดียว แถมมีกล่องด้วย
Sold!!Bobbi Brown Eye liner สี Violet Ink ใช้ไปเกือบครึ่งค่ะ ไม่ค่อยชอบสี ปล่อยดีก่า ไม่มีกล่อง
Sold!!MAC Limited Lustre Drop สี Pink rebel ตีต่ำๆ 95%น เค้าว่าผสมรองพื้นอะไรก้อได้ เปนไพรเมอ เป็นไฮไลท์ ไรเทือกนี้ ชอบสีแต่ใช้ไม่เป็น ปล่อยดีก่า
Sold!!Rotree base รุ่น วิ้งๆ แม่ค้าหน้ามันใช้ไม่เกิด ตีต่ำๆ 95%
Sold!!Skinfood เบสมะนาววิ้งๆ แม่ค้าผิวมัน ตีต่ำๆ 90%
Sold!!Laura Mercier Lip stain สี English rose สีสวยค่ะ ติดทนมาก ของเค้าดีจิง
Sold!!Skinfood base ข้าว สีขาว ตีต่ำๆ 80%
Sold!!Canmake cream blush สี 01 ซื้อผิดสีค่ะ
Sold!!OP Sleeping mask นุ่มชุ่มชื่นดี แต่แพ้ ตีต่ำๆ 90% ตัวนี้ แพงนะ ถูกกว่าโปร 50%
Sold!!eye liner กับ Mascara Front cover ของ No7 ซ้ายมือ eye liner สี ดำ กะ ม่วงตรงกลาง มาสคาร่า สีดำกะม่วง ขวามือ มาสคาร่า เกร็ด ทอง กับ เงิน สวยมาก
Sold!!MAC Skinsheen leg spray สี medium ของใหม่ เป็นรองพื้น หน้า ตัว ใช้ได้หมดค่ะ สำหรับคนอยากผิวแทน หรือ ปกปิดรอยแผลเป็น บนตัวค่ะ
Sold!!Kiss Base สี 01 ใช้ไปนิสหน่อย เหลือเท่าภาพ ไม่ค่อยชอบสี ปล่อยดีก่า มีกล่อง

ขอบคุณ SBN นะคระ