Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ขายหุ่นโชว์เสื้อ <3

BANGKOK, THAILAND
    Warning Points:
    0/5

Exclamation ขายหุ่นโชว์เสื้อ <3

ขายหุ่นโชว์เสื้อค่ะ ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว ขอขายที่ 500 บาทค่ะ
    ตอนซื้อมา ซื้อมาแพงกว่านี้ค่ะ สภาพดี มีตำหนิตามรูปที่ถ่ายให้เลยค่ะ
    แต่ไม่มีผลต่อการใช้ ไม่ชำรุด ไม่เสียหายค่ะ ส่วนมากจะเป็นรอยเปื้อนมากกว่า

สอบถามได้ทาง PM ค่ะ เพราะทำงานประจำ ไม่ว่างรับโทรศัพท์ค่ะ
    ไม่จัดส่งนะคะ นัดรับได้แถวลาดพร้าว-บางกะปิ เท่านั้นค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by ngomz View Post

ขายหุ่นโชว์เสื้อค่ะ ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว ขอขายที่ 500 บาทค่ะ
    ตอนซื้อมา ซื้อมาแพงกว่านี้ค่ะ สภาพดี มีตำหนิตามรูปที่ถ่ายให้เลยค่ะ
    แต่ไม่มีผลต่อการใช้ ไม่ชำรุด ไม่เสียหายค่ะ ส่วนมากจะเป็นรอยเปื้อนมากกว่า

สอบถามได้ทาง PM ค่ะ เพราะทำงานประจำ ไม่ว่างรับโทรศัพท์ค่ะ
    ไม่จัดส่งนะคะ นัดรับได้แถวลาดพร้าว-บางกะปิ เท่านั้นค่ะ
    สนใจซื้อหุ่นโชว์เสื้อผ้าค่ะ ตอนนี้ขายไปยังคะ
    บี 080-6153351

BANGKOK, THAILAND
    0/5
    up

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->

Tags for this Thread