Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 7 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 63

Thread: รวบรวมเวปฝากรูป จากหลายๆที่

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

รวบรวมเวปฝากรูป จากหลายๆที่

จิงๆแย้วมีอีกหลาย web host เนอะที่ upload ได้อะคะ บาง web ไม่ต้อง regist ด้วยซ้ำ
    มาช่วยๆกันแปะ สงสารคุง antz เน้อ

PS ถ้าทำไมไม่ได้จิงๆลอง pm มาน๊า ถ้ามีเวลาเป้แปะหั้ยจ๊า mail รูปมาแย้วเด๋ว upload ขึ้น board หั้ยยังไหวจ๊า

http://picasa.google.com/intl/th/web...re_picasa.html
    >>>>>อันนี้ของ google เค้าเน้อ แต่มันจาค่อนข้างแทรกซึม com เรานิดนุงจ้า

http://imageshack.us/>>>อันนี้เป้ชอบอะ resize หั้ยแถมไม่ต้อง regist
    ง่ายเจงๆค๊า

http://www.pic.or.hn/index.php>>>>แถมอีกอันจ๊า

ไม่รู้เป้ผิดกาทู้อ่าป่าว ย้ายได้โลด ถ้าผิดกาทู้เป้ขอโทดค๊า

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลงใหม่ เนื่องจากที่มีอยู่เดิมหายไป เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://www.qweas.com/downloads/graph...scr-picasa.png ครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้แนะนำเพิ่มเิติมเว็บที่ใช้งานได้ดีกับระบบชุมชน SBN ด้วยนะครับ

เวปฝากรูปที่ใช้งานได้ดี และไม่มีข้อจำกัดเรื่องเวลาและจำนวนในการโหลดข้อมูล การไม่จำกัดเรื่องเวลากับจำนวนการโหลดจะเป็นประโยชน์อย่างมากๆ กับข้อมูลกระทู้ของเพื่อนสมาชิกมากๆ ครับทั้งกระทู้รีิวิว พูดคุย หรือ ค้าขายครับ
    แนะนำเว็บ www.meejai.com อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมในกระทู้
    แจ้งเปิดตัว ระบบฝากรูป จาก Meejai.com
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 08-19-2010 at 03:07 PM.

0/5

RE: เห็นรณรงค์กันเยอะ เลยเอามาช่วยแปะคร๊า

มาหนับหนุน น้องเป้ ค่ะ :lol: เห็นแม่ค้าบางคนโพส วันหนึ่งหลายๆ ทู้ ด้วยค่ะ แต่ไม่กล้าส่งเสีย แหะๆๆ ขอเป็นแรงหนุนค่ะ
    ฟังเพลงแจ๊ส จิบไวน์ สะพายหลุย....

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5

RE: เห็นรณรงค์กันเยอะ เลยเอามาช่วยแปะคร๊า

มาปรบมือให้คุณเป้ ที่มาช่วยแนะนำสิ่งดีๆให้กับบ้านแห่งนี้ ช่วยกัน ช่วยกันเน้อเพื่อนๆ บ้านหลังนี้มี

เพื่อนดีๆ คอยดูแลกันเยอะแยะเลย น่ารักจริงๆ

paleypay is offline Trusted Member
    0/5

บ้านเดียวกันครอบครัวเดียวกันเน้อค่ะ

0/5

แอบขอลองนะคะ 8)

0/5

http://imageshack.us
    ใช้ง่ายจริงๆด้วยค่ะ 8)

0/5

ปรบมือดังๆให้เพื่อนสาว วู้....วู้....วู้......เพื่อนอิช้าน.......ค่า

0/5

คุณเป้ น่ารักจริงๆค่ะ อุตส่าห์หาสิ่งดีๆมาให้พวกเรา ขอปรบมือให้ค่ะ

0/5

ขอแสดงความเห็นค่ะ
    เท่าที่เคยใช้งานมาเราว่า imageshack มันน่าจะเหมาะกับกระทู้ขายของอะไรพวกนี้มากกว่านะคะเพราะพอมันไม่ต้อง regist ภาพที่เราไปฝากไว้จะมีอายุอ่ะคะ
    ส่วน photobucket ภาพที่ไปฝากจะอยู่ยั้งยืนยงจนกว่าเราจะไปลบออกนะคะเหมาะกับกระทู้ review หรือ catch fake มากกว่าคะเพราะคนอื่นๆจะได้มี reference(แหมยังกะจะทำรายงานเนอะ)รูปมันจะได้ไม่หายอยู่ให้คนอื่นๆได้ศึกษาได้นานๆนะคะ
    คุณเป้ไปเรียนต่ออะไรเหรอที่เยอรมันอ่ะ ช่วงนี้ระวังเหงานะ เราว่าหน้าหนาวมันดูเหงาๆขึ้นเวรอาจหดหู่ได้ง่ายจ้ะ

0/5

เท่าที่เคยใช้งานมาเราว่า imageshack มันน่าจะเหมาะกับกระทู้ขายของอะไรพวกนี้มากกว่านะคะเพราะพอมันไม่ต้อง regist ภาพที่เราไปฝากไว้จะมีอายุอ่ะคะ
    ส่วน photobucket ภาพที่ไปฝากจะอยู่ยั้งยืนยงจนกว่าเราจะไปลบออกนะคะเหมาะกับกระทู้ review หรือ catch fake มากกว่าคะเพราะคนอื่นๆจะได้มี reference(แหมยังกะจะทำรายงานเนอะ)รูปมันจะได้ไม่หายอยู่ให้คนอื่นๆได้ศึกษาได้นานๆนะคะ
    >>>>>>>โอ้ว....เยี่ยมยอดคร๊า เป้เห็นด้วยสุดๆเลย งั้นเราใช้

imageshack กะกระทู้ขาย คุง antz ก้อไม่ต้องนั่งลบเพราะหมดอายุเอง

photobucket กะกระทู้ fake cake แล้วก้อพวก reference จาได้อยู่นานๆเนอะ

ขอแถมอะคะ งี้เป้ว่า

picasa ก้อเหมาะกะ show off เพราะมันดึงมาจากในเครื่อง ยังงัยเราก้อเก็บได้ทั้งใน com เราเอง กะใน กระทู้ show เยยเน้อ อิอิ เจ๋งคร๊า

คุณเป้ไปเรียนต่ออะไรเหรอที่เยอรมันอ่ะ ช่วงนี้ระวังเหงานะ เราว่าหน้าหนาวมันดูเหงาๆขึ้นเวรอาจหดหู่ได้ง่ายจ้ะ
    >>>>>เป้มาเที่ยวค๊า จากลับพรุ่งนี้แระ อิอิ

Page 1 of 7 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook