Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ของลงใหม่เยอะมากค่ะ ====>> กระโปรงบอดี้คอนผ้าspandexราคาน่ารักผ้าไม่เหมือนใคร // เสื้อครอป5-6แบบมีให้เลือก // กระโปรงลายวินเทจ // กระโปรงหัวใจ // กางเกงยีนส์ประดับลูกไม้ // เสื้อลูกไม้หลายแบบ // เสื้อแขนกะโหลก // เสื้อแขนย้อย2ชั้น และ3ชั้น ค๊า

da_heazy is offline Registered Member
    Warning Points:
    0/5

Lightbulb ของลงใหม่เยอะมากค่ะ ====>> กระโปรงบอดี้คอนผ้าspandexราคาน่ารักผ้าไม่เหมือนใคร // เสื้อครอป5-6แบบมีให้เลือก // กระโปรงลายวินเทจ // กระโปรงหัวใจ // กางเกงยีนส์ประดับลูกไม้ // เสื้อลูกไม้หลายแบบ // เสื้อแขนกะโหลก // เสื้อแขนย้อย2ชั้น และ3ชั้น ค๊า

--- ติดต่อได้ทาง PM , โทร 087-800-9709
    Email : da_heazy@hotmail.com

--- ส่งของภายใน 2-3วันนะคะ ไม่สะดวกส่งทุกวันคะ
    --- CF แล้ว CC ได้ แต่ขอให้แจ้งนะคะ

--- CC ไม่แจ้ง หรือจองแล้วหายไม่เอา งดซื้อขายตลอด จดชื่อละเมมเบอร์ไว้คะ
    ---ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน นอกจากกรณี ตำหนิ เลอะ หรืออะไร จะเปลี่ยนเป็นแบบเดิมให้เท่านั้นนะคะ

--- งดจองทุกกรณี ให้สิทธิ์พร้อมโอนก่อนนะคะ
    --- ต่อโหด ต่อเยอะ ขอไม่ตอบPM และคุยด้วยนะคะ

ขายของไม่ได้โก่งราคาค่ะ เชคราคาได้เลย ไม่พอใจไม่ต้องสอบถามทั้งทางpmหรือโทรมา
    ซื้อเยอะลดเยอะ ซื้อน้อยลดน้อย ไม่เคยมีคนไหนไม่ลดคะ ของน่ารักและราคาน่ารักตัดสินใจไม่นานคะ

ส่งของภายใน2-4วัน(กันไว้ก่อนเผื่อคนไหนลืม หรือตกหล่น)
    เข้าใจแม่ค้าหน่อยนะคะ ส่ง30-40ซองทุกวันอาจมีลืมหรือตกหล่นบ้าง ทวงมาได้เลยคะ แล้วก็ไม่สามารถ
    พิมพ์tracking no.ได้ทุกคนนะคะ นอกจากคนที่ขอคะ pm หรือโทรมาขอได้ตลอด24ชม.คะ

--------------------------------------------------------------------------

>>>>> เลื่อนลงไปให้สุดนะคะ
    มีสินค้าลดราคา 200 -390 บาทอยู่คะ ลดเยอะมากมายคะ!!! <<<<<

--------------------------------------------------------------------------

***โซนสินค้าลงใหม่ และสินค้าขายดี***

ลดราคา 390 บาท ทุกไซ้ทุกสีค่ะ!!!

มีทุกสี และทุกไซ้ นะคะ สั่งได้เลยคะ ของเราดีมีคุณภาพไว้ใจได้ค่ะ
    มี สีดำ สีม่วง สีเทา สีชมพู สีน้ำเงิน

-- เปรียบเทียบของtopshopกะของที่ขายคะ ว่าผ้าเดียวกัน ตะเข็บเท่ากัน รอยต่อเท่ากัน
    --สีชมพูเปนแบบที่คุณพลอยใส่นะคะ สีเพี๊ยนคะ
    --ผ้าแบบเดียวกันกับของทอปชอป ไม่ต้องกลัวแม่ค้าหลอกคะ

size s = size uk8 เอว24-25 สะโพก32-33
    size m = size uk10 เอว 26-28 สะโพก 34-37
    size l = size uk12 เอว 29-31 สะโพก 38-40 สีดำ หมดคะ

ทุกตัวสามารถยืดได้อีก ผ้าดีใส่แล้วไม่ย่นๆร่นๆนะคะ

เสื้อสายคู่กลับมาแล้วคะ จากสยามร้านgoddress สายคู่ ด้านหน้าหลังตรงอก
    เล่น2ชั้น ใส่สวยใส่ง่ายคะ ได้มาไม่เยอะคะ อก33-36 นอกนั้นฟรีไซ้ค่ะ
    ขาย 390 บาท

ตัวนี้สินค้าหมด มีลูกค้าที่ยังไม่ได้ส่งให้นะคะ ประมาณ7-8คน
    ที่นัดส่งวันนี้ขอเลื่อนเป็นวันจันทร์นะคะ พี่เค้าตัดไม่ทันคะ ออเดอร์เพิ่มขึ้นหลายเท่า
    รบกวนคุณลุกค้ารอแปปนึงนะคะ ส่วนใครจะcfแจ้งหลังไมค์ได้เลยคะ

เดรสสีเทาแขน3ชั้นประดับใยแก้วสีดำ ผ้านิ่มเข้ารูป แขนสวยมากๆค่ะ
    งานแพงหรูเลยตัวนี้ หน้าร้านขายแพงมากๆค่ะ ยาว 32นอว้ อก32-35 สะโพก34-37
    ขาย 390 บาท

เดรสสีดำแบบtopshopมีโบว์3อัน แขนสามส่วนแบบเดียวกันคะ ชนชอปเลย
    ตัวนี้ผ้านิ่มมากคะ ตรงดบว์เปนมุกแลละเพชรสลับกัน ใส่สวยเลยคะทรงนี้ ดาราใส่กันเยอะ
    รับประกันความสวยคะ ยาว 32นอว้ อก32-35 สะโพก34-37
    ขาย 400 บาท มีสี ดำ //น้ำเงินกรมท่า

เดรสสีน้ำเงินจากร้านเดวกัน ตรงคอเปนรุปสร้อย ไม่ต้องใส่เครื่องประดับเลยคะ
    เดรสตัวเดวเอาอยุ่แล้ว คุ้มค่ามากๆคะ ตัวนี้ยาว 32นิ้ว อก33-36 สะโพกไม่เกิน39คะ
    ขาย 450 บาท

สินค้าขายดีมาก : เสื้อยืดสกรีนลายต่างๆ แบบยอดฮิต น้องเต้ยใส่ ดาราฮอลลีวู๊ดใส่คะ
    สกรีนลายพวกนี้ไม่ต้องห่วงผิดลิขสิทธิ์ หรือละเมิดนะคะ เพราะของจิงเค้าไม่มี
    เปนแค่สกรีนล้อเลียนเฉยๆคะ ตอนนี้ฮิตมากค่ะ ฮิตทั้วโลกแล้วคะ
    ทุกตัวผ้าดี เทียบเท่าsize m ของ klosetนะคะ ใส่ได้ทึกหุ่นคะ
    อก 33-37 ความยาวเสื้อ 22นิ้ว รอบไหล่18 รอบแขน14
    ขายตัวละ 390 บาท

มีทุกลายแล้วค่ะ สั่งได้เลยคะ ผ้าดีซักไม่ย้วย ไม่แข็งไม่หยาบนะคะ

เสื้อแขนระบาย3ชั้น คอระบายแบบมะลิแบบสไตล์sretsisคอลเลคชั่นใหม่
    สวยมากคะตัวนี้ของจิง รายละเอียดน่ารักมากๆค่ะ ใส่ได้ทุกชุดแม่ค้ารับรองคะ
    อก 32-35 นอกนั้นฟรีไซ้คะ
    ขาย 390 บาท
    มีสี ขาว // ดำ

เสื้อกล้ามประดับดอกกุหลาบ รายละเอียดน่ารักๆค่ะ แบบsretsisค่ะ มีสามสี
    ใส่เดี่ยวหรือหาเสื้อคลุมได้หมดเลยคะ ผ้ายืดนิ่มมากค่ะ ใส่ได้ถึงสาวไซ้แอลนะคะ ไม่ต้องห่วงรัดคะ
    ผ้ายืดตามตัว แล้วผ้าก็นิ่มมากๆค่ะ
    ขาย 300 บาท
    มี สีเทา // โอรส // ดำ

เสื้อแขนทิ้งเปิดไหล่ ประดับโบว์ ใส่แล้วแขนเล็กมากค่ะ รับรองคะ ใส่สวยเข้ารุป
    ใส่ได้ทั้งกระโปรงแล้วก็กางเกง มีโบว์ที่แขนทั้งสองข้างน่ารักมากๆค่ะ อก32-35
    ขาย 390 บาท
    มีสี ขาว // ดำ (ขอยืมรุปจากเพื่อนในนี้รุปคุณอั้มนะคะ)
    สินค้าหมดคะ ได้ของวันจันทร์หน้านะคะ ใครที่สั่งไว้ขอเลื่อนการส่งนะค่ะ

เสื้อกล้ามคอระบายลายกะโหลก กระดุมเพชร ลายผ้าsodaคะ ตัวนี้เปนทรงปล่อยๆทิ้งๆ
    ใส่สบายไม่ร้อน ลายผ้าน่ารักเปนผ้าsilkคะ ตัวนี้ฟรีไซ้ใส่ได้ทุกหุ่นคะ
    ขาย 390 บาท

เสื้อแขน3ชั้นประดับมุก3เม็ดสไตล์sretsis ใส่ได้ทั้งด้านหน้าและด้านหลังคะ
    ใส่กับขาสั้น ขายาว กระโปรงได้หมดคะ ตัวนี้คอนเดฟิมว่าน่ารักคะ ตัดมา3รอบแล้ว
    แต่สีไม่ซ้ำค่ะ ไม่ต้องห่วงนะคะ ตัวนี้ฟรีไซ้คะ
    ขาย 390 บาท มีสี ขาว // เขียวขี้ม้า // สีดำมาใหม่

เสื้อครอปสีเทาปักคอเปนรูปสร้อย ใส่แล้วไม่ต้องใส่อะไรอีกเลยคะ เสื้อตัวเดวเอาอยุ่
    ผ้าคอตตอนแท้100คะ ซักเครื่องได้ตรงที่ปักไม่หลุดคะ

ขาย 450 บาทมีสีเทาสร้อยดำ หมดค่ะ // สีเทาเข้มสร้อยครีม // สีขาวสร้อยครีม

เสื้อครอป ประดับผ้าหนังแล้วก็โซ่ตรงอก เยอะมาก มีสายสร้อยผูกหลังแบบsodaชนชอปคะตัวนี้
    ตัวนี้ดาราใส่หลายคนคะ รวมทั้งคุนอั้ม วุ้นเสนคะ ฟรีไซ้คะ
    ขาย 490 บาท

จั๊มสูทแบบtopshopล่าสุดคะ ลายจุดแบบเดวกัน กระดุมทองเหมือนกกัน งานเนี๊ยบ
    ใส่สวย ผ้าดีไม่โปร่งแสง ตัวนี้ฟรีไซ้ค่ะ ไม่เข้ารูป สะโพกไม่เกิน38ใส่ได้คะ
    ขาย 450 บาท

[B]เสื้อมัลติคัลเลอร์สีเทา ถักไหมตรงสีๆ แบบtopshop ตรงชายเปนคลื่น
    ผ้าดีมากนุ่มมากคะ แล้วก็ลายสีๆทอสวยมาก ไหมและด้ายเงามากคะ
    ตัวนี้ฟรีไซ้คะไซ้เอ็มมาตรฐาน คนไหนตัวไหย่แจ้งได้คะ มีไซ้แอล
    ขาย 590 บาท

เสื้อโบว์คู่แบบtopshopล่าสุดค่ะ มีโบว์ทั้งสองข้างที่แขน มีสีชมพูและครีมตามรุป
    ใส่ได้ทุกโอกาส ตัวนี้เปนซิปข้าง งานสวยผ้าดีค่ะ อก32-35

ขาย 390 บาทมีสีขาวครีม หมดคะ // ชมพูนู๊ด // สีดำ
    หมดค่ะ สั่งไว้วันจันทร์ได้

เสื้อกล้ามกะโหลกจากสยาม จากเสื้อยืดคราวนี้ทำเปนกล้ามคะ ได้รับการตอบรับดีมากก
    งานทำยากคะ กะโหลกด้านหน้าและตรงแขน ใส่เข้าง่ายทั้งกางเกงแลกระโปรงได้หมดคะ
    ขาย 590 บาท
    มีสี ขาว // ดำ

เสื้อยืดประดับโซ่ตรงอก ตรงแขนมีเพชร2ชั้นทั้งแฃน ตัวนี้ดีเทลเยอะมากค่ะ
    ราคาน่ารัก ผ้้าดี ดีเทลสวย รายละเอียดเยอะ ไม่ต้องใส่อะไรแล้วตัวเดวเลยคะ
    ใส่กับขาสั้น ขายาว หรือกระโปรงได้สบายเลยคะ ฟรีไซ้นะคะ
    ขาย 300 บาท
    มีสีขาว // ดำ //ลายทาง

จั๊มสูทลายยี่ปุ่น ผ้าทอลายผ้าสวยมาก ลายผ้านี้ที่ยี่ปุ่นฮิตมากคะ จำชื่อไม่ได้มันจะมีชื่อเฉพาะ
    ด้านข้างเป็นซิป งานสวยคะ ตัวนี้รับรองเป้าไม่รั้งคะ อก32-34 สะโพก34-37
    ขาย 390 บาท

เสื้อปกคอบัว สีตัดครีมดำ และสีอมชมพูตัดดำ กระดุมทอง-ดำ น่ารักมากๆค่ะ ใส่ได้ทุกชุด หาง่ายๆเลย
    มีสองสีสีชมพูและขาวครีมนวลๆ ใส่สวยน่ารักมากๆค่ะ ด้านหลังตัดต่อผ้าแก้วเก๋ๆเลยคะ
    ขาย 390 บาท มีสีขาวครีม // ชมพูนู๊ดคะ

เดรสสีดำจากร้านเยื้องดีเจสยาม ผ้าดีงานสวย ตรงสายเปนเกลียว ตัวเสื้อด้านบนเล่นจีบทั้งตัว
    กระโปรงด้านล่างจับจีบทั้งหน้าและหลัง ผ้าสวยงานสวยคะรับรอง ตัวนี้ฟรีไซ้ค่ะ
    ขาย 390 บาท

กระโปรงบอดี้คอนจากสยามร้านgoddres คอนเฉลียง เข้ารุปผ้าดีมีซับใน
    เอว 25-27 สะโพก34-36
    ขาย 390 บาท

เสื้อลูกไม้ระบายอก2ชั้นสีดำ ผ้านิ่ม ดีเทลน่ารัก ใส่ได้ทั้งกางเกงยีนส์
    แล้วก็กระโปรงคะ ลายผ้าสวยแถมผ้านิ่มด้วยคะ
    ขาย 350 บาท

สร้อยเลเยอร์มุก แบบตั้งแต่4-8ชั้น ราคานี้คุ้มมากคะ ทุกเส้นตะขอเดียวกัน
    มุกสีสวย น้ำสวยคะ ไม่ต้องห่วงคัดมาอย่างดี เลเยอร์ราคานี้หาไม่ได้แล้วคะ
    ขายเส้นละ 390 บาท

1.
    2.
    3.
    4.

กระโปรงบอดี้คอนผ้าขนชั้นๆ เอวยืด ผ้ายืด ใส่สบายคะ ผ้านิ่มทั้งด้านนอกและด้านใน
    ใส่เข้ารูปไม่ย้วย ไม่เหลือตรงขาคะ ตัวนี้ฟรีไซ็คะ
    ขาย 390 บาท

กลับมาแล้วคะ กระโปรงผ้าบุ ผ้าสวยมาก ตัวนี้แบบtopshopคะ ผ้าแบบนี้ ใส่ไม่รัดมาก
    หายใจสบาย ผ้าสวยงานสวยคะ เอว26-28 สะโพก34-37
    ขาย 450 บาท

[B]สินค้าขายดีมาก :เสื้อคอตตอนแท้100 ปักด้วยหัวกะโหลกทั้งแขน ทั้งสองข้าง ตัวนี้แม่ค้าแนะนำคะ
    ของจจริงสวยมาก แล้วก็ไม่ต้องห่วงโหล ไม่ต้องห่วงหลุดคะ คอนเฟิมว่าคุ้มค่าคะ
    ขาย 790 บาท มีสีขาวกะโหลกดำ // สีดำกะโหลกดำ

สินค้าขายดีมาก[/COLOR] :เสื้อแขนระบาย2ชั้น จากสยาม งานสวยและละเอียดมากคะ งานแพงแน่นอนทำยากคะ
    เสื้อกล้ามตัดต่อด้วยผ้าตาข่าย2ชั้น ผ้าดีทั้งตัว ใส่เก๋แน่นอนคะ มีสองสีคพ ขาวกับดำ
    ร้าน 1,190 ขาย 590 บาท มีสองสีคะ ดำ // ขาว

สินค้าขายดีมาก[/COLOR] :เสื้อแขนระบาย3ชั้น เสื้อแบบsretsisสีดำ จากgoddress ใส่น่ารักคะ จะทำเปนเดรสสั้นหรือ
    เปนเสื้อก็ได้คะแล้วแต่ชอบ เอาไปมิกๆๆคุ้มคะ ตัวนี้ฟรีไซคะ
    ร้าน 990 ขาย 490 บาท

สินค้าขายดีมาก : เสื้อกล้ามปักมุกจากร้านcharot irony ลายต่างๆ มีทั้งโรลลิ้งสโตนสุดฮิต และลาสยกะโหลก
    ทั้งสองแบบปักมุก ปักยากมาก ร้านดัง ดาราซื้อเยอะคะ ใส่กับอะไรก็สวยคะ เพราะงานไม่เหมือนใคร
    ไม่ต้องห่วงโหล ห่วงลาวคะ ผ้ายืดคอตตอนสกรีนลายปักมุกอย่างดีคะ
    ร้าน 790 บาท ขายตัวละ 450 บาท

สินค้าขายดีมาก : กางเกงสไตล์ kloset มีสีดำและน้ำเงินเข้ม แบบนางแบบใส่เลยคะ
    ผ้าคอตตอนแท้100เปอเซน ใส่ง่ายใส่สบาย เอวมีโบว์ กางเกงเปนยางยืด
    ใส่ได้ทุกไซ้คะ รับรองว่าใส่สวยมากตัวนี้ ไม่เคยถอดรูปขายไปกว่า50ตัวแล้ว
    ขาย 390 บาท

สินค้าขายดีมาก : เสื้อเลื่อม สไตล์topshop จากgoddress สีดำ เลื่อมทั้งตัว ฮิตมากตั้งแต่ดาราไทย
    ไปฮอลลีวู๊ด แล้วก็เลื่อมทั้งตัวแบบนี้ ราคานี้ไม่มีทีไหนคะ เชคราคาได้เลยคะ
    ขาย 450 บาท

[B]สินค้าขายดีมาก :เสื้อแขน3ชั้นขลิบขาว สีนี้มาใหม่คะ เพระาได้รับความนิยมมากมาย
    ไม่ต้องมีคำบรรยายมาก เพราะสีอื่นๆเปนประกันอยุ่แล้วคะ
    ขาย 590 บาท
    มีสีดำขลิบขาว // สีขาวขลิบดำ

เสื้อสีดำระบายอกด้วยโซ่ดำ โซ่ไม่ลอกไม่หลุดนะคะ ไม่ต้องห่วง ตัวนี้งานยากมากมาย
    ของไม่โหล เพราะทำมือส่งสยามนะคะ ของพวกนี้หายห่วงคะ
    ขาย 490 บาท

เสื้อสีดำผ้าคอตตอนแท้100 นิ่มมากคะ ตัวนี้แขนทั้งสองข้างประดับโซ่
    เปลี่ยนจากผ้าทำมะดามาเปนโซ่คะ ใส่สวยไม่ต้องห่วงลิเกคะ ในหุ่นดูไม่ถนัด
    หุ่นไม่มีแขนคะ โซ่เลยดูทิ้งๆ จิงๆใส่สวยมากคะ
    ขาย 590 บาท

เสื้อยืดเสริมบ่าลายดอกไม้ ลายผ้าเดียวกับtopshopคะ ตัวนี้เปนเสื้อครอปเสริมบ่า
    ลายน่ารักๆ อก33-36 รอบไหล่17นิ้ว เทียบเท้าsize8 topshopคะ
    ขาย 350 บาท

กระโปรงtopshopบอดี้คอนลายดอกไม้สีเดวกันลายดอกเดวกันคะ ใส่สบายไม่อึดอัด
    สีสวยมากคะ เข้าง่ายกับเสื้อทุกแบบคะ ตัวเอว25-27 สะโพก32-35
    ขาย 390 บาท

เสื้อลายดอกไม้ แบบtopshopล่าสุด ใส่ง่ายใส่สบาย ใส่ได้กับยีนส์แล้วก็ขาสั่น กระโปรงได้หมดเลยคะ
    มีสองลายให้เลือก ตัวนี้ฟรีไซ้คะ
    ขาย 390 บาท

เสื้อเสริมบ่าผ้าคอตตอนแท้100นิ่มมากจิงๆคะ ประดับมุกด้านหน้าทั้งตัว ตัวนี้ใส่สวยแถมน่ารัก
    ตรงมุกอีกคะ ฟรีไซ้ค่ะ

ขาย 390 บาท มีสีดำ // ครีม

เสื้อเบลเซอร์เสริมบ่าตัวยาวกระดุมทองจากร้าน i-dressสยาม เปนกระเป๋าหน้า
    มีซํบในแขนซาติน แบบคุณแพนเค้กใส่ มีสีดำ และสีน้ำเงิน ตัวนี้ทรงสวยมาก แล้วก็ผ้าดีขายไม่แพงคะ
    ขาย 390 บาท
    มีสีน้ำเงิน // ดำ // สีขาวมาใหม่คะ // ม่วง // ชมพู

กระโปรงบอดี้คอนสีดำประดับคริสตัลทั้งหลาย แบบเดียวกับtopshop ที่ชอปลงเรวมากราคาสุงมากคะ
    แบบเดียกวัน ผ้้าเดวกัน คริสตัลปักเหมือนกันเลยคะ ตัวนี้เทียบเท่าsize8คะ
    ขาย 590 บาท
    มี ไซ้อเอส // แอล

กระโปรงสีดำและสีัน้ำเงินประดับลูกไม้ด้านล่างแบบtopshopล่าสุดนะคะตัวนี้
    ใส่สวยใส่ง่ายเลยคะ สีแบบนี้ ตัวนี้ฟรีไซ้เอวยืดคะ มีซับในคะ
    ขาย 390 บาท

เสื้อสีนู๊ดและสีขาวลายกากบาทแบบ topshopใหม่ล่าสุด ดาราใส่กันเยอะคะ ผ้าดีผ้านิ่ม
    ใส่กหับยีนส์สั้น ยาว บอดี้คอนได้ทุกอย่างคะ
    ทรงสวยไม่ย้วย สีสวยมากคะ ตัวนี้อก33-36
    ขาย 350 บาท
    มีสี ขาวมาใหม่คะ // นู๊ด

เสื้อcropสีเทา ประดับด้วยมุกและคริสตัลลายโบว์แบบlandmeeใส่สวยมาก
    ใส่แล้วน่ารักดีคะ เข้าง่ายกับทุกชุดคะ
    ขาย 450 บาท
    มีสีเทาโบว์สีดำ

เสื้อcrop ปักเพชรแบบเดียวกับzodaคะ ชนชอปเลยคะ ของจิงเพชรสวยมากๆคะ
    ใส่สวยเลย ขับผิวสว่างมากคะ
    ขาย 450 บาท มีสีขาว // ดำ

เสื้อสีดำแขนพู่ประดับด้วยหนังกลม4อัน ตัวนี้เสื้อยืดผ้าคอตตอนประดับพู่ที่แขน
    ทั้งสองข้าง ใส่สวยไม่โหลคะ ตัวนี้ฟรีไซ้ได้ทุกหุ่นคะ
    ขาย 490 บาท
    มีสีขาว // ดำ

เสื้อเบลเซอร์ผ้าลินินกระดุมทองจับจีบที่แขนจากสยาม ตัวนี้ทรงสวยไม่พองคะ
    ตัวนี้รอลไหล่ 18 รอบแขน 14 เทียบเท่าไซ้เอ็มคะ
    ขาย 390 บาทมีสีครีม // เทา // น้ำเงิน

เสื้อยืดประดับเพชร เพชรสีสวยและใสมากคะ ตัวนี้แบบเดียวกับzodaชนชอปเลยคะ
    ของจิงสวยแล้วก้อสว่างเงามากคะ ใส่แล้วจะสวยจะเท่ได้หมดแล้วแต่เราเลือกกระโปรงหรือกางเกงแบบไหนคะ
    ตัวนี้คุนชมพู่ใส่คะ ใส่แบบในรุปก้อน่ารักค่ะ เอาไปมิ๊กๆๆได้หมดคะ
    ขาย 690 บาท มีสี ขาว // ดำ

เดรสลายทางแขนสามส่วนแบบเดียกวับtopshopล่าสุดคะ ลายทางอินมากๆคะ มีไว้นะคะ
    ตัวนี้ยาว 32นิ้ว อก33-36 สะโพก34-8
    ขาย 390 บาท
    สีเทาสลับดำตรางใหญ่

---------------------------------------------------------------------

โซนสินค้าลดราคา งดต่อนะคะ ราคานี้ลดแล้วเยอะมาก ห้ามต่อ!!!!

สินค้าที่ลดราคาไม่มีตำหนิใดๆนะคะ เพียงแค่มีสินค้าในสต๊อคชิ้นเดียว
    แต่บางครั้งลูกค้ามีมากกว่า1ท่านที่ต้องการคะ : ))

ชุดbody suitแบบtopshop สีเดวกันผ้าเดวกัน มีsize8(m) size10(L)คะ
    เปนชุดไม่มีลายนะคะ แต่ในรุปเปนแสงเงา ตอนนี้ชุดบอดี้สูทฮิตมากๆคะ
    ขาย 390 บาท ลดเหลือ 200 บาท

เสื้อเบลเซอร์สีดำตัดต่อตรงขอบด้วยผ้าซาตินลายทางเล่นสีสวยงาม
    ตัวนี้เปนเบลเซอตัวยาวคะ ผ้าดีไม่ร้อนไม่หนาคะ ทรงสวยไม่โคร่งคะ
    ยาว28นิ้ว รอบไล่19 รอบแขน14 ฟรีไซ้คะ
    ขาย 390 บาท ลดเหลือ 150 บาท

]

เสื้อแขนย้อยประดับคริสตัลที่บ่า ตัวนี้แบบtopshopคะ สีนี้ลายปักคริสตัลเดวกัน
    แขนยาวพับแขนได้ ผ้านิ่มผ้าใส่ไม่ร้อนคะ อก32-35

กระโปรงบอดี้คอนสีเขียวน้ำมะนาว ตัวนี้เปนผ้าร่มมีซับในคะ ไม่โป๊ะ ใส่แล้วไม่ย่นคะ
    สีสวยมากๆคะ ตัวนี้ยืดตามตัวแบบไม่อึดอัดนะคะ ของห่วยไม่ขายคะ
    ขาย 450 บาท ลดเหลือ 300 บาท

jumpsuit จากร้านเดียวกันคะ ระบายอก3ชั้น กลับมาแล้วคะ ยอดฮิต ใส่สวยใส่ง่าย
    ทุกอย่างเปนเหมือนนางแบบคะ ไม่เหมือนตรงที่ไม่มีสายห้อยตรงเอวคะ ไม่สวยเลยแก้ไขในรอบนี้นะคะ
    เอาออกไปเลยคะ ขาสามส่วนตามรุป อก33-36 สะโพกไม่เกิน40นะคะ
    ขาย 390 บาท ลดเหลือ 250 บาท

กระเป๋ารุปเพชรหนังผสมตกแต่งด้วยหนังงูและหมุดทำให้ดูสวยหรู มีลุกเล่นเพิ่มขึ้น ใบนี้หน้าร้านแพงมากคะ
    เพราะสั่งตัด สายโซ่+ตรงสะดายเปนหนังทำให้ไม่เจ็บคะ ประบสั้นยาวมีตะขอข้างในแล้วแต่เราคะ
    ขาย 890 บาท ลดเหลือ 690 บาท มีสี ดำ-ทอง

กระโปรงบอดี้คอนสีน้ำเงินเข้มตามรุปเข้ารูปคะ ผ้าคอตตอนยืดได้ แบบอินเทรนกำลังฮิตคะ
    มีติดบ้านไว้ใส่ง่ายคะ ฟรีไซ้นะคะยืดตามตัวคะ
    ขายถุกมาก 250 บาท ลดเหลือ 150 บาท

กระโปรงบอดี้คอนสีเทาผ้าดีมากเปนลายเส้นๆแบบในรุปคะ ใส่แล้วอำพรางหุ่นมากๆ รับประกันความงามคะ
    เข้าได้เข้าง่ายแน่นอนคะ ฟรีไซ้คะ ยืดตามตัว ไม่ต้องห่วงย้วยหลวมนะคะ
    ขาย 400 บาท ลดเหลือ 250 บาท

เดรสสีเทาจากgoddressเเขนหมุด มีเข็มขัดปรับเลื่อนได้ ใส่เข้ารุปดูสวยดี ง่ายๆเลยคะ
    แต่ว่าดูมีอะไร ใส่ได้ทุกโอกาส ตัวนี้ฟรีไซ้คะ
    ขาย 590 บาท ลดเหลือ 300 บาท

เดรสคอปกสีโอรส สีในรุปเข้มเกินไปคะ กระดุมทองผ้านิ่มมากคะ มีโบว์ผูก น่ารักที่คอปาดสไตล์แลนมี่คะ
    ตัวนี้ฟรีไซ้ค่ะ ใส่ได้ทุกหุ่น เอาไปรีดหน่อยนะคะ สวยเลย

เสื้อกล้ามสีขาวปักเลื่อม มีระบายตรงอก น่ารักคะ ใส่เปนเดรสยาวหรือใส่เปนเสื้อก้อได้
    เสื้อเปนผ้ายืดได้ตามตัว ใส่สบายคะ
    ขาย 390 บาท ลดเหลือ 250 บาท

กระเปรงสไตล์sretsis สีออกน้ำตาลเทาๆ ในรุปสีเพี๊ยนนะคะ สีอ่อนกว่าในรุปประมาน2-3เฉด
    ใส่สวย เขารุปไม่บานๆคะ ตัวนี้ฟรีไซ้ข้างหลังเปนยางยืดคะ

เสื้อคุลมขนเฟอลายสก๊อต มีโบว์มุกที่อก ด้านในเสื้อซับในซาตีนลายเสือ
    ตัวนี้แบรนด์เกาหลี ลงคาวายอิเล่มล่าสุดเลยคะ
    ขาย 590 บาท ลดเหลือ 250 บาท

สร้อยคอและข้อมือมุก และนาฬิกา แบบต่างๆทั้งหมดของใหม่
    ขายชิ้นละ ราคา 390บาท ลดเหลือ 150 บาททุกชิ้น!!!!

1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ทุกอย่างคะ
    แต่บางครั้งไม่สามารถถ่ายรูปให้ได้อีกนะคะ ถ่ายเยอะแล้วไม่มีเม้มคะ
    ขอบคุณSBNพื้นที่ดีแห่งนี้คะ

Irin_bo's Avatar
    Irin_bo is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    สนใจค่าา
    1.เสื้อสายคู่กลับมาแล้วคะ จากสยามร้านgoddress สายคู่ ด้านหน้าหลังตรงอก
    เล่น2ชั้น ใส่สวยใส่ง่ายคะ ได้มาไม่เยอะคะ อก33-36 นอกนั้นฟรีไซ้ค่ะ
    ขาย 390 บาท 1 ตัวคะ

2.สื้อโบว์คู่แบบtopshopล่าสุดค่ะ มีโบว์ทั้งสองข้างที่แขน มีสีชมพูและครีมตามรุป
    ใส่ได้ทุกโอกาส ตัวนี้เปนซิปข้าง งานสวยผ้าดีค่ะ อก32-35
    ขาย 390 บาทมีสีขาวครีม หมดคะ // ชมพูนู๊ด // สีดำ
    หมดค่ะ สั่งไว้วันจันทร์ได้ .... 1 ตัวคะ เอาสีขาวครีมนะคะ

3.กระโปรงสีดำและสีัน้ำเงินประดับลูกไม้ด้านล่างแบบtopshopล่าสุดนะคะตัวนี้
    ใส่สวยใส่ง่ายเลยคะ สีแบบนี้ ตัวนี้ฟรีไซ้เอวยืดคะ มีซับในคะ
    ขาย 390 บาท ** เอาสีดำคะ** 1 ตัว

4.เสื้อเบลเซอร์ผ้าลินินกระดุมทองจับจีบที่แขนจากสยาม ตัวนี้ทรงสวยไม่พองคะ
    ตัวนี้รอลไหล่ 18 รอบแขน 14 เทียบเท่าไซ้เอ็มคะ
    ขาย 390 บาทมีสีครีม // เทา // น้ำเงิน เอาสีครีม 1 ตัวคะ

ไอรินทร์ 089-6664866
    cHaNel clAsSic CavieR jUmBo !!!!!

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->