TM: เลคกิ้งลูกไม้, เดรส, กระโปรง สไตล์Topshopจ๊ะ
ทู้นี้ของใหม่ทุกชิ้นค่ะ ไม่มีตำหนิ ส่งของดีแพ๊คของดี ส่งลงทะเบียนทุกรายการค่ะ ซื้อชิ้นเดียวค่าส่ง 30 ซื้อสองชิ้นขึ้นไปส่งฟรีค่ะ

เสื้อกั๊ก สไตล์ DKNY ปกดำ เนื้อผ้ากำมะหยี่ผสมลูกฟูก สีเทา
เสื้อกั๊กสไตล์นี้กำลังฮิตค่ะ ในหมู่Celeb Hollywood
เนื้อผ้าดีมากๆๆค่ะ ใส่สบายค่ะ
กระดุมสีทองดูหรูหรา
งานฮ่องกงค่ะ มาแพงนิด แต่คุณภาพดีจริงๆ รับรองค่ะ
มี 2 size
S อก ได้ถึง 33
M อก ได้ถึง 36
ขาย 1200 SALE 650

เสื้อคอลูกไม้ปักมุก ไหล่เก๋ๆ สีพาสเทล สวยหวานเหลือสีเทากับ โอโรส ขาย 450 SALE 270 งดต่อรองค่ะ

เดรสสายเดี่ยว สม๊อกหลัง หวานมากๆๆค่ะ
ลายดอกเล๊กๆ พื้นขาวดอกน้ำเงิน
อก เอว สะโพกได้ถึง 33/27/34 นิ้ว
ความยาวเดรส 28.5 นิ้ว
ใส่กับเข็มขัดสักอันก็สวยเก๋ค่ะ
(เดรสไม่แถมเข็มขัดนะจ๊ะ)
ขาย 550 SALE 350

เดรสเกาะอกลูกไม้ ผ้านิ่ม มีซับในค่ะ ลูกไม้มีสองลายค่ะ
เดรสเกาอก ลูกไม้สีดำ ลายดอกไม้เล๊กๆ
ผ้าเนื้อนิ่ม มีซับใน
สม๊อกหลัง ด้านในเดรสมีที่ตะเข็บเล๊กๆไว้เกี่ยวสายเสื้อใน
หรือจะทำเป็นคล้องคอหรือสายเดี่ยวก็ได้ค่ะ
อก เอว สะโพกได้ถึง 33/28/35 นิ้ว
(ไม่รวมเข็มขัดนะจ๊ะ) ขาย 490 SALE 350

ลายดอกใหญ่

ลายดอกเล๊ก

เดรสกำมะหยี่สีดำ แขนขาหมู สวยเปรี้ยว ผ้านิ่ม
เดรสผ้ากำมะหยี่ แขนขาหมู สีดำ
อก เอว สะโพกได้มากค่ะ เพราะไม่รัดรูป
ใส่กับเข็มขัดเก๋มากๆๆค่ะ
ขาย 550 SALE290

เดรสแขนกุด วิ้งสุดๆๆที่แขนกุดจ๊ะ เดรสผ้ายืดใส่สบายสีน้ำตาล
เดรสแขนกุด เก๋ๆๆที่ระบายด้านข้างเป็นวิ้งๆทอง สีน้ำตาล
ผ้ายืดนิ่ม
อก เอว สะโพกได้ถึง 38/32/40 นิ้ว
ความยาวเดรส 36 นิ้ว
ใส่กับเข็มขัดสักอันก็สวยเก๋ค่ะ
(เดรสไม่แถมเข็มขัดนะจ๊ะ)
ขาย 650 SALE 420

Dress เกาะอก เก็จมณีด้านข้าง สร้อยวับๆใต้อก สีดำ
เดรสเกาอก เก็จมณีด้านข้าง สร้อยวับๆใต้อก สีดำ
ซิปข้างสม๊อกหลัง ด้านในเดรสมีที่ตะเข็บเล๊กๆไว้เกี่ยวสายเสื้อใน
หรือจะทำเป็นคล้องคอหรือสายเดี่ยวก็ได้ค่ะ
อก เอว สะโพกได้ถึง 36/29/39 นิ้ว
ความยาวเดรส 25 นิ้ว

Dress ลายเสือ สวยเปรี้ยว ผ้า่ยืด นิ่ม ใส่สบายๆๆ ยาว32 นิ้ว
อก เอว สะโพกได้เยอะมากๆๆค่ะ
ขาย 490 SALE 290

เดรสแขนขาหมู ลายหัวใจ หวานซ่อนเปรี้ยว ผ้ายืดเนื้อดี งานเกาหลีค่ะ ยาว 29 นิ้วขาย 690 SALE 450 มีสีเทาดำ แดงดำ

เดรสลูกไม้เกาะอก สวยหวานปน sexy ซิปข้าง สม๊อกหลัง ด้านในมีให้เกี่ยวสายเสื้อใน หรือ สายไว้คล้องคอ ยาว25 นิ้วอก เอว สะโพก ได้ถึง 33-27-34 ขาย 450 SALE 330 ดำ ขาว

จั๊มสูท กระโปรง แขนสะไบระบายๆ สีเขียวสด
เป็นผ้านิ่มยืดได้ ใส่สบายค่ะ
อก เอว สะโพกได้ถึง 35/30/38
สวยเปรี้ยวจริงๆๆค่ะ
ความยาวเดรส 32 นิ้วค่ะ
(ไม่แถมเข็มขัดนะคะ)

เดรสแขนกุด ชายพู่ๆ ทรงปล่อยๆ สีดำ
ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ
ด้านหลังเก๋ๆ เป็นกระดุมเรียงลงมา
เดรสเป็นทรงปล่อยๆค่ะ ใส่สบายๆ
หรือจะใส่เปนเสื้อตัวยาวกับกางเกงขาสั้นน่ารักๆๆก็ดูดีค่ะ
ตรงแขนกุดเก็บเนื้อด้านข้างรักแร้หมดค่ะ
อก เอว สะโพกได้เยอะมากๆๆค่ะ
ความยาวเดรส 32 นิ้ว

เดรสผ้าไหมใส่ไปงาน มีสีน้ำเงิน เขียวเปลือกแมลงทับและดำวิ้งทอง
เดรสสายเดี่ยว ผ้าไหมเกาหลี
ลายดอกกุหลาบ ใส่สบาย หรูหรา
ตรงอกเป็นลายดอกกุหลาบใต้อกเป็นโบ
เนื้อผ้าต้องไฟมากค่ะ ใส่ไปงาน สวยเด่นค่ะ
อก เอว สะโพกได้ถึง 35/30/36 นิ้ว

เสื้อกล้ามตัวยาวพื้นเทา ชายหางปลา ปักเลื่อมสีดำ
ปักเลื่อมลายผู้หญิงสวยน่ารัก วิ้งๆๆจริงๆค่ะ
เก๋ๆตรงโบที่แขนกุด (เป็นเข็มกลัดสามารถแกะได้)
สวยหวาน น่ารัก ใส่กับกางเกงขาสั้น
หรือสอดเสื้อใส่เข็มขัดกับกระโปรงสั้นก็ดูดีค่ะ
งานฮ่องกงค่ะ

กระโปรงสาวหวาน ลายมาใหม่ๆ มีซับในทุกตัว สวยหวาน พริ้วว ใส่สบายรับประกันค่ะ ทุกตัวยาว 17 นิ้ว ลายดอกตัวละ 390 SALE 290

SK007 แคทเทอรรีนสีดำ ของใหม่มาล๊อต3 แล้วจ้า

SK008 แคทเทอรรีนสีขาว ของใหม่มาล๊อต3 แล้วจ้า

SK009 ลอร่า

SK010 ลูซี่

SK015 เลิฟลี่ new

SK016 ลิซ่า new

กระโปรงแบบกำลังอินค้า่ ตัวละ 380 ผ้าดีใส่สบาย
SK011 ตอกหมุดซิปหน้า สวยเปรี้ยว ยาว 13 นิ้ว เอวต่ำ ได้ถึง28-30 สะโพกได้ถึง 40 CF

กระโปรงเก็จมณี ระยิบวับๆๆ sexy สวยจริงๆค่ะ เอวยางยืดfreesize ค่ะ ตัวละ 450 SALE 390
SK012 ดำ ยาว 15 นิ้ว

SK013 เงิน 14 นิ้ว

SK014 แดงเมทาลิก 14 นิ้ว

กระโปรงล๊อตใหม่สวยหวาน sexy มาแล้วค้าาาา
SK017 ตัวละ 280 ค้า

SK018 ลูกไม้ทั้งตัว งานดีค่ะ 330 ค่ะ

กางเกงขาสั้นเอวสูงมาใหม่ๆๆๆค่าาา สม๊อกเอวใส่แล้วเข้ารูป ผอมค่ะ ยาว 12นิ้ว
สวยเริ่ดๆๆๆ
สีดำ สวยน่ารัก 550 SALE 350

กางเกงทรงอาละดิน มีวิ้งด้วยค่ะ ยาว 25.5 นิ้ว
PT009 สีน้ำตาลทองวิ้งๆ 370 SALE350

เลกกิ้งหนังตัวละ 350 SALE 290 ค่ะ สีดำหนังด้านจ้า

เลคกิ้งลูกไม้นิ่มขายตัวละ 250 มี3แบบค่ะ
เอวยางยืด ลูกไม้ยืดค่ะ ความยาว 88cm ทุกตัว งดต่อรองนะค่ะ
ซื้อตัวเดียวค่าส่ง 30
ซื้อ2 ตัวขึ้นไปส่งฟรีค่า รวมอื่นๆในทู้นี้ได้ค่ะ

LK2 ลูกไม้

LK3 ลูกไม้

LK4 ลูกไม้

เข็มขัดค่ะ เส้นละ 170
ซื้อเส้นเดียว ค่าส่ง 30 ซื้อสองเส้นขึ้นส่งฟรีค่ะ

เกี่ยวแปดสานข้างมีสีเทา

หมุดเรนโบว์สีแดง เหลือง เขียว เงินเมทาลิก

โซ่ทองไฮโซ สีน้ำตาล

เพชรล้อมพลอยจัมโบ้ ดำ น้ำตาล ครีม แดง

หน้าเหลี่ยม สีดำ

โบซิป หินสี เทา ดำ น้ำตาล

ดอกปะการัง สีครีม ชมพู ชมพูนม

โบกำมะหยี่ เทา ครีม แดง น้ำตาล

โบ นักเรียน สีดำ

โบริต้า สีดำ

ผีเสื้อตัวยาวสีม่วง

ผีเสื้อ Disney สีดำ

นกยูงม่วง

เกี่ยวแปดมีเหลือสีครีม

สี่เหลี่ยมมีสีดำ

ผีเสื้อทอง

ยูงทอง น้ำตาลเข้ม

ผีเสื้อคู่รักมีสี ครีม

ผีเสื้อตัวเล๊กสีแดง

อินฟินิตี้ ครีม

อินดี้สีดำ CF

ฮัตชิน้ำตาลเ้ข้ม โกโก้

โซ่คู่สีแดง

โซ่เดี่ยวสีดำ ม่วง

เพชรล้อมหมุด น้ำตาลเข้ม

หมุดจัมโบ้สีทอง มีสีดำ

เกี่ยวกันไหม เป็นสายกำมะหยี่ สีดำ ใส่ได้สองแบบค่ะ

โบเรียง ครีม น้ำตาล เทา แดง

หมุดจุดๆ ดำ

หมุดหก น้ำตาลเข้ม

ทาทา มีสีดำทอง กับน้ำตาลทองแดง

หมุดทองเรียงแถว สีดำ ครีม แดง

ระบายสีดำ

เกี่ยวระยิบ สีดำ น้ำตาลเข้ม ใส่ได้สองแบบหน้าหลัง

หมุดอินดี้สองแถว ขาว ดำ ใส่ได้สองแบบ

โบแบมสีน้ำตาล

โบลันล้าสีน้ำเงิน ครีม ดำ โกโก้

เหล๊กสานสีดำ

ลายงูสีฟ้าเทอควอย น้ำตาล

โบซูซี่ สีดำ

โบหวานขอบทองสี แดง ดำ เทา

หัวเท่ ดำ น้ำตาล ครีม

หัวโต แดง ดำ น้ำตาล

ต่อมาเข็มขัด เส้นละ 190ค่ะ
ซื้อเส้นเดียว ค่าส่ง 30 ซื้อสองเส้นขึ้นส่งฟรีค่ะ

ผูกพันมีสีดำ ครีม
[URL=http://www.silkspan.com]/URL]

ลิเดีย มีสี ดำ น้ำตาลเข้ม ม่วงเปลือกมังคุด เทา และครีม

โบกำมะหยี่สานข้าง ดำ ฟ้าน้ำทะเล แดง เทา เทาเขียวขี้ม้า น้ำตาล ปรับเอวสูงและต่ำได้ เอว 26-34 นิ้วค่ะ

โบหยาดทิพย์สีน้ำตาล สีครีม โกโก้

หมุดร๊อก ดำ แดง น้ำตาล โกโก้ ครีม

หมุดชมพู่ ดำ น้ำตาล โกโก้

หมุดเม ดำ แดง ครีม

]

หมุดอั๊ม ดำ โกโก้ น้ำตาล ครีม แดง

USED เข็มขัดโบลันล้าสีแดง สภาพ 90% ขาย 120 ค่ะ + ค่าส่ง 30 บาทค่ะ แต่ถ้าซื้อกับของใหม่ข้างบน ส่งฟรีจ้าา

น้องสา่วฝากขายค่ะ ตุ้มหูกุหลาบสีโอสโรส ซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่เลย สภาพ 100% ขาย 150 + ค่าส่ง 30 บาทค่ะ แต่ถ้าซื้อกับของใหม่ข้างบน ส่งฟรีจ้าา

งดต่อรองนะค่ะ

ฝากทู้ห้อง เครื่องสำอางค์: http://siambrandname.com/forum/showt...9&p=1064163822

Histreet: http://siambrandname.com/forum/showt...light=moschino

Hi End: http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=566725