Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 12 1 2 3 11 ... LastLast
Results 1 to 10 of 111

Thread: อยากเห็นหน้าค่าตาเพื่อน ๆ ใน sbn เอารูปมาโชว์กันหน่อยนะคะ

Warning Points:
    0/5

Smile อยากเห็นหน้าค่าตาเพื่อน ๆ ใน sbn เอารูปมาโชว์กันหน่อยนะคะ

เห็นเพื่อนบางคนเวลาโพสรูปตอนถือกระเป๋า ไม่ค่อยให้เห็นหน้าเลย ดูท่าจะสวยน้อ อยากรู้หน้าค่าตากันจังเลยค่ะ อย่างน้อยก็อยู่ sbn กันเหมือนครอบครัวใหญ่ ๆ นะคะ
    ...ใครมีรูปน่ารัก ๆ หรือรูปครอบครัวก็มาโพสกันนะคะ อยากทำไดอารี่ไว้สักเล่มเหมือนกันค่ะ
    เชิญเลยนะคะ ใครสวย ใครหล่อ อ้วน ต่ำ ดำ ขาว โพสเลยค่า

"""""""""""""""""""""""""""""ใครไม่ลงรูปขอให้เป็นหมันเลย...ฮี่ม........."""""""""""""""""""""""""""""""""

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลง เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    เคล็ดลับง่ายๆ ที่ช่วยให้กระทู้ของเพื่อนๆ สามารถโชว์ที่หน้าเวบ และคนอื่นๆ เข้าถึงกระทู้นี้ได้ง่ายขึ้น ครับ
    และยังช่วยให้ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน สวยงาม และน่าอยู่ยิ่งขึ้นครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://img526.imageshack.us/img526/6908/sbn0541xe0.jpg ครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ
    ทีมงาน SBNTown

0/5

เริ่มจากตัวเองก่อนแล้วกันค่า...

ไม่สวย ไม่น่ารัก ฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจชาว sbn ด้วยนะคะ

0/5

Talking ^^

ดีนะที่มีแว่น...ปิดบังความขี้เหร่ของเราได้ ..คริ..คริ..

Drmoonoi's Avatar
    Drmoonoi is offline Trusted Member
    0/5
    เอา (หน้า)มาฝากมั่งค่ะ รับหน้าหนาวด้วยรูปหิมะขาวๆ สาวอวบๆ เป็นตอนพายุหิมะเข้าเมื่อ Winter ที่ผ่านมา ตกกันเข้าไป เสียใจพายุมันเข้าวันเสาร์ ไม่งั้นได้หยุดนอนอยู่บ้านแน่ๆ

พายุเข้าตั้งแต่ตอนสายๆ

พอเริ่มสงบเราก็ออกมาเดินสำรวจ

แล้วเราก็เกือบจำรถตัวเองไม่ได้

ก่อนหิมะจะละลายหมดเลยขอชักรูปหน้าสนามไว้เป็นที่ระลึกซะหน่อย หน้าหมวยสวย (มั้ง)สู้หนาว

linaja's Avatar
    linaja is offline Trusted Member
    0/5
    แว๊กกกกกกกซ๊ อย่าดีกว่ามะคร๊าาาาา

เดี๋ยวจะได้แจ้งเกิดกันท้างเวปอ่า อิอิ

รูปคุงลูกสาว น้องปุ้งกี๋ที่จากไป แง๊ ๆ

เข้าไปดูกันเองดีก่า เผื่อได้รู้จักเพื่อน ๆ คนอื่นทาง hi5 ใน sbn ด้วย อิอิ

http://www.hi5.com/friend/profile/di...serid=45810534
    เรียนรู้คน ด้วยตัวเราเอง ไม่ใช่จากปากคนอื่น

ปากคนห้ามได้ ความคิดคนห้ามไม่ได้

N'Bungkee
    "Rest In Peace My Dearest"

linaja's Avatar
    linaja is offline Trusted Member
    0/5

Cool

Quote Originally Posted by Drmoonoi View Post
    เอา (หน้า)มาฝากมั่งค่ะ รับหน้าหนาวด้วยรูปหิมะขาวๆ สาวอวบๆ

ก่อนหิมะจะละลายหมดเลยขอชักรูปหน้าสนามไว้เป็นที่ระลึกซะหน่อย หน้าหมวยสวย (มั้ง)สู้หนาว
    พี่หมู รูปดูสดใสมาก ๆ เลยคร่า
    เรียนรู้คน ด้วยตัวเราเอง ไม่ใช่จากปากคนอื่น

ปากคนห้ามได้ ความคิดคนห้ามไม่ได้

N'Bungkee
    "Rest In Peace My Dearest"

0/5
    เห็นรูปรถหิมะของคุณหมูแล้วนึกถึงตอนอยู่ ohio เลยค่ะ
    ขูดกระจกรถจนสุดท้ายต้องเช่า garage จอดเพราะเหนื่อยอ่ะค่ะ 555

เอารูปมาลงมั่ง อันนี้รูป Before ก่อนหั่นผม

หั่นแล้วพบว่า หน้าตาชั้นช่างเหมาะกับผ้า mq เสียนี่กระไร เชิญชมรูป After

ใครไม่เห็นด้วยบอกมา!!!
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    พี่น้ำค่ะ เอาแว่นมาบังๆตีนกาหน่อยละกัน อิ อิ
    คุณลูกชายคนโตอายุ 14 ไม่ยอมให้เอารูปมาลงอ่ะ
    ส่วนคนเล็กยังอยู่ในท้อง คลอดแล้วจาเอามาอวดนะคะ
    http://looknam13.hi5.com

แหล่งแพร่เชื้อความสุข

0/5

Talking

โอ้ว.........ว๊าว
    สวยๆกันทั้งน้านเลย....
    แจมม่าง อิอิ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

0/5

Smile

โอ้ !!!! ได้เห็นพี่หมูน้อยตัวจริงแย้ว เมืองน่าอยู่จังค่ะ จะอยู่อีกกี่ปีค่ะ

Page 1 of 12 1 2 3 11 ... LastLast

Comments from Facebook