Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: New Updates !!!!! เสื้อแบบสวยๆ ..Dress งามๆทั้งนั้น.. Short pants หลากหลาย.. เสื้อคลุมก็มี ราคาถูกแสนถูก เข้ามาเยี่ยมชมกันเรยจร้าา >"<

Warning Points:
    0/5

Cool New Updates !!!!! เสื้อแบบสวยๆ ..Dress งามๆทั้งนั้น.. Short pants หลากหลาย.. เสื้อคลุมก็มี ราคาถูกแสนถูก เข้ามาเยี่ยมชมกันเรยจร้าา >"<

กติกานะคะ

สนใจสั่งซื้อสินค้าหรือ สอบถามเพิ่มเติม โทร 083-270-8188 หรือ E-Mail : orangehome@hotmail.co.th แม่ค้าชื่อ ท้อปฟี่ ใจดีนะคะ
    การจัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ จะจัดส่งหลังโอนเงิน ค่าจัดส่งลงทะเบียน ฟรี และแบบ EMS ขอเพิ่ม 50 บาท
    การจัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ แม่ค้าจะแจ้ง Tracking No. ให้ลูกค้าทุกครั้ง
    ลูกค้า CF แล้วแม่ค้าจะเก็บของให้ 1 วันนะคะ เพราะแม่ค้ามีหน้าร้านด้วยจ้ะ
    กรณีสินค้ามีตำหนิ ที่พบว่ามาจากทางร้าน ยินดีรับเปลี่ยนคืนค่ะ
    บัญชีโอนเงิน ธนาคาร ไทยพาณิชย์
    ชื่อบัญชี พรนภา ธิวงษา เลขที่บัญชี 185-212-1197
    •โอนเงินแร้วรบกวนโทรแจ้ง หรือแจ้งทาง E-mail ด้วยนะคะ
    ปล. สินค้าทุกแบบมีของพร้อมส่งนะคะ

แม่ค้า มี Fan Page ด้วยนะคะ เข้ามาดูสินค้าเพิ่มเติม หรือ ดูแบบและสี ได้ที่ www.facebook.com/OrangeHome49 รับรองไว้ใจได้ 100%

Jumpsuit แสนสวย รุ่นนี้เป็นเกาะอกนะคะ เกาะอกระบายหน้า 2 ชั้น เอวยางยืดค่ะ ขาเดฟ เนื้อผ้าดีมากกทิ้งตัวตามเคย ใส่แร้วไม่อ้วนแน่นอนค่ะ แม่ค้ารับประกันใส่สวยค่ะ
    Prices: 299 Bhts
    Colors : ดำ น้ำเงิน (ตามรูป) เทาเข้ม กรม ส้มอิฐ ม่วงเข้ม
    รอบอก Free size เรยค่ะ ความยาว 47" วัดจากอก ถึงเป้ากางเกง 23" ครึ่ง

Jumpsuit ขาเดฟ ช่วงบนเปนทรงพองๆหน่อยนึงค่ะ แต่ไม่พองมากนะคะ เพราะว่าเนื้อผ้าทิ้งตัวค่ะ แบบนุ่มใส่สบาย ทรงสวยมากๆๆจร้าาาแบบพึ่งลงเรยนะคะ หน้าร้านขายดีมากค่ะ
    Prices : 290 Bhts
    Colors : น้ำเงิน ชมพู และ ดำ
    รอบอก : 32-35" ความยาว 54" วัดจากอกถึงเอว ได้10" วัดจากเอวถึงเป้าได้ 14" รับรองใส่แล้วเป้าไม่ตื้นค่ะ

Dress สายเดี่ยวจัมพ์เอว ระบายหน้า แบบสวยมากค่ะ หน้าร้านขายดีมาก เนื้อผ้าทิ้งตัวนะคะ ใส่สบายสุดๆค่ะ สายปรับได้จร้า
    Prices : 299 Bhts
    Colors : น้ำเงิน เทาเข้ม(ตามรูป) และ ดำ
    รอบอก : 32-42" คาวมยาว 47"ครึ่ง

Jumpsuit ตัวยาวสายเอี้ยม ข้างหลังเป็นสายไขว้ตัววีค่ะ ทรงสวยมาก เนื้อผ้าทิ้งตัวนะคะ ช่วงเอว เป็น Free size (แบบคุณชมพู่เลยค่ะ) ตัวนี้ของหมดนะคะ สั่งจองได้ค่ะ ของเข้าวันอังคารหน้าค่ะ
    Colors : ครีมออกน้ำตาล และ ดำคร้าาา (วันพฤหัสมีสีเข้ามาเยอะค่ะ มีสีส้ม และ แดงด้วยนะคะ)
    ความยาว จากช่วงเอว ถึงปลายกางเกง 41" จากช่วงเอวถึงเป้า 18"ครึ่ง

Dress ตาข่ายช่วงไหล่ กระดุมหน้า 4เม็ด แบบน่ารักมากกจร้า เนื้อผ้าทิ้งตัว
    นุ่มมาก ไซต์นี้สำหรับคนตัวเล็ก ตัวใหญ่ใส่ได้หมดค่ะ ใส่มาแร้วหุ่นดีมาก ความยาวกำลังดีค่ะ แม่ค้ารับรองเรย
    Prices : 289 Bhts
    Colors : เหลืองมะนาว (ตามรูป) ดำ กรม ชมพูกุหลาบ
    รอบอก: 32-36"(แบบไม่ยืดค่ะ) 32-40"(แบบยืดออกแล้วค่ะ) ความยาว 44"ครึ่ง

Dress print ลายเชอรรี่ สีดำ แขนยาว มีซับในให้ทั้งตัวค่ะ ช่วงเอวเป็นเอวจัมพ์ แบบน่ารักดีค่ะ เนื้อผ้าสวยค่ะ
    Prices : 285 Bhts
    Colors : ชมพู (ตามรูป) น้ำตาล และ ครีม
    รอบอก : 32-36" ยาว 30" รอบแขน 16"

Jumpsuit ลายกราฟฟิก แบบสวยมากค่ะ มีกระดุมด้านหน้านะคะ เนื้อผ้าใส่สบายค่ะ
    Prices : 340 Bhts
    Colors : ครีม และ น้ำตาล

Dress มีเชือกผูกใต้หน้าอกแบบสวยดีค่ะ​ เนื้อผ้าทิ้งตัวนะคะ ใส่สบายยมากคร้า ใส่ไปงานก็ได้นะคะ
    Colors : ชมพู เหลือง ม่วง น้ำตาล และ ดำ
    รอบอก : 32- 38" (ข้างหลังเป็นยางยืดนะคะ) ยาว 33"

Jumpsuit ตัวยาว ทรงสวยมาก หน้าอกเป็นทรงหยัก กระดุม 5 เม็ด ช่วงกางเกงมีซิปนะคะ และมีกระเป๋าทั้ง 2 ข้างค่ะ เนื้อผ้าใส่สบายค่ะ ไม่บางมาก ไม่ร้อนแน่นอนคร้าา
    Colors : เขียวมิ้นท์ ชมพู เหลืองมะนาว(ตามรูป) น้ำตาล ดำ (กรม Sold Out )จร้าา
    รอบอก : 32-35" ความยาว 52" ครึ่ง รอบเอว 37" สะโพก 43" วัดจากหน้าอก ถึงกระดุมเม็ดที่ 5 ความยาว 9" จากกระดุมเม็ดที่ 5 (บนซิป) ถึงเป้าลงมายาว 16" ช่วงเป้าจะยาวค่ะ หมดห่วงเรื่องเป้าตื้นจร้าา

Jumpsuit กางเกงตัวสั้น แบบสวยๆมาแร้วจร้าา ทรงสวยมากเรยค่ะ หน้าอกเป็นทรงหยัก กระดุม 5 เม็ด ช่วงกางเกงมีซิปนะคะ และมีกระเป๋าทั้ง 2 ข้างค่ะ
    Prices : 265 Bhts
    Colors : เขียวมิ้นท์ (ตามรูป) ชมพู เหลืองมะนาว น้ำตาล กรม และ ดำ จร้าา
    รอบอก : 32-34" ความยาว 31" รอบเอว 30" สะโพก " เหมาะสำหรับ สาวๆๆไซต์ s และ M นะคะ

เสื้อ crop สไตล์คุณอั้ม และ คุณชมพู่เรยค่ะ Crop ลายดอก ข้างหลังเป็นยางยืด และมีตะขอด้านหลังด้วยค่ะ ใส่กับกางเกงเอวสูง ใส่กับเสื้อกล้าม หรือว่าเสื้อชีฟองบางๆ โดยแทนชุดชั้นในก็ได้ค่ะ
    ช่วงหน้าอกมีดันทรงฟองน้ำให้ด้ว​ยนะคะ เนื้อผ้าเนื้อดีนะคะ สวยแน่นอนจ้ะ
    Prices : 225 Bhts
    Colors :ขาว ชมพู ครีม น้ำตาล (ตามรูป) และฟ้า
    รอบอก 32-33" ยาว 16" ครึ่ง

เสื้อ Crop ตัวสั้น ระบาย 2 ชั้น ผูกโบว์ด้านหน้า สายถักเปียสีทอง เนื้อผ้าทิ้งตัวค่ะ แบบน่ารักดีค่ะ
    Prices : 215 Bhts
    Color : น้ำตาล เทาเข้ม เหลือง ชมพูอมน้ำตาล และ ดำ
    รอบอก : 32-38" (แบบไม่ยืดนะคะ) 32-46" (แบบยืดแล้วค่ะ) ยาว18"

เสื้อสายเดี่ยวสีพื้น สีดำคาด 2 เส้นตรงสาย แบบสวยค่ะ เนื้อผ้าดีด้วยค่ัะ เป็นผ้าทิ้งตัว นุ่มมาก ทรงใส่แร้วไม่อ้วนเรยค่ะ ใส่กับกางเกงยีนขาสั้น ขายาว รึว่าเอวสูงสวยมากจร้า แม่ค้ายังติดใจค่ะ อิอิ
    Prices : 215 Bhts
    Colors: ส้มอิฐ (ตามรูป) เหลือง น้ำตาล ฟ้าอมม่วง โอรส และ ดำ
    รอบอก : 32-39" ยาว 19"

เสื้อจัมพ์เอวและแขน สีพื้นค่ะ แบบเป็นแขนยาว เนื้อผ้าเป็นผ้าชีฟองนะคะ Size ช่วงหน้าอกกับช่วงแขนค่อนข้างให​ญ่ค่ะเป็น Free size เรยจร้าา
    Prices : 205 Bhts
    Colors : ขาว โอรส น้ำเงิน น้ำตาล เหลือง และ เขียวมิ้นท์ (ตามรูปค่ะ สีอาจจะเพี้ยนหน่อยนึงนะคะ)
    รอบอก : 32-46" ยาว 18" รอบแขน 12"

แบบน่ารักๆๆมาอีกแร้ววคร้าา เสื้อคอบัวลายจุด แขนเป็น 2 ชั้นนะคะ ชั้นแรก ระบายลูกไม้ตรงปลายแขนเสื้อ ชั้นที่ 2 เป็นลายจุดค่ะ เนื้อผ้าเป็นผ้าชีฟองเนื้อดีค่ะ​ แบบไม่ยืดนะคะ ขนาดค่อนข้าง Free size ค่ะ
    Prices : 209 Bhts
    Colors : เขียวมิ้นท์ (ตามรูป) แดงอมส้ม โอรส พื้นขาวจุดดำ พื้นขาวจุดชมพู
    รอบอก: 32-36" ยาว 23" รอบแขน 16"

เสื้อคอปกหยักดำ แขนทวิสต์ 2 ชั้น เป็นลายใหม่คร้าา ลายดาว เนื้อผ้านุ่มเหมือนเดิม แบบน่ารักตามเคย ที่ร้านขายดีมั่กๆๆจร้าา
    Prices : 197 Bhts
    Colors : พื้นชมพูดาว สีดำ(ตามรูป) /พื้นสีดำ ดาวสีชมพู/ พื้นสีขาว ดาวดำ/ และ พื้นสีดำ ดาวขาว
    รอบอก : 32- 35" ยาว 23" รอบแขน 17"

เสื้อ crop คอบัวลายขวาง คอปกและชายเสื้อทรง Scallop แบบน่ารักมากค่ะ ทรงนี้ยังฮิตกันไม่เลิก ใส่แร้ววสวยตลอด เนื้อผ้าดีมากนะคะ เป็นผ้าไหมอิตาลี แบบไม่ยืดนะคะ นุ่มด้วยค่ะ ใส่กับกางเกงยีนส์ รึว่าเอวสูงได้หมดเรยจร้าา
    Prices : 198 Bhts
    Colors : กรม (ตามรูป) เหลือง ส้มอิฐ และ เขียว
    รอบอก : 32-36" ยาว 19"

เสื้อโชว์ไหล่เอวจัมพ์ กระดุมหน้า 4เม็ด แบบน่ารักมากเรยค่ะ เนื้อผ้าใส่สบายด้วยค่ะ นุ่มดี
    Colors : เขียว (ตามรูป) เทาเข้ม โอรส และ ชมพูนมเย็น
    รอบอก : 32-38" ยาว 22" รอบแขน Free เรยคร้าาา

เสื้อลายเห็ด เนื้อผ้าชีฟองเนื้อนุ่ม ขนาดค่อนข้าง Free size ค่ะ ใส่กับเอวสูง รึว่าขาสั้นก็ได้ค่ะ แบบสบายๆๆค่ะ เนื้อผ้าไม่ยืดนะคะ
    Colors : ชมพู (ตามรูป) เหลือง เทา เขียวมิ้นท์ และ ครีม
    รอบอก : 32-48" ยาว 21" รอบแขน 18"

เสื้อคอบัวปกดำ แบบสวยค่ะ กระดุมหลังนะคะ เนื้อผ้าชีฟองแบบไม่ยืด แบบค่อนข้าง free size เรยคร้าา
    Prices : 197 Bhts
    Colors : ฟ้า (ตามรูป) เหลือง ครีม โอรส และ ชมพู
    รอบอก : 32"-45" ยาว 20" รอบแขน 20"

Dress ระบายชั้นคาดโบว์ตรงไหล่ เนื้อผ้าทิ้งตัวดีค่ะ นิ่มมากก แบบน่ารักดีจร้าา แบบ Free size เรยนะคะ เป็นผ้าแบบยืดเรยจร้าา
    Colors : ชมพู ชมพูอมส้ม กรม เทา และ ดำจร้า
    รอบอก : 32-36"(แบบไม่ยืด) 32"-40" (แบบยืดแล้วค่ะ) ความยาว 32"

Dress กระโปรงจีบรอบ แขนห้าส่วน แขนยกนิดหน่อยคร้าา ข้างหลังเป็นสายไขว้นะคะ สวยค่ะ เนื้อผ้านุ่มตามเคย เป็นผ้ายืดทิ้งตัวค่ะ ใส่สบาย อิอิ
    Colors : ชมพู เหลืองมะนาว (ตามรูป) เขียว ดำ เทา และ น้ำตาล
    รอบอก : 32-37" ยาว 30" รอบแขน 16"

Dress แบบสวยๆๆมาแร้ววจร้า Dress ลูกไม้ติดกับกระโปรง อัดพลีท มีสายรัดตรงเอวปรับระดับได้ แบบ สวย หวานมากๆๆๆ ความยาวกำลังพอดี ไม่สั้นมากจร้าา
    Prices : 420 Bhts (ถูกมากๆ ราคาโดนใจแน่นอนจร้าา)
    Colors : ดำ (ชมพู น้ำตาล Sold Out)
    รอบอก : ยืดได้ถึง 32-38" ความยาว 32"

Dress ฉลุลูกไม้ข้างหน้า แขนยาว แบบเข้ารูปนะคะ ใส่แร้ววหุ่นดีมาก เนื้อผ้าเป็นผ้าแบบยืดค่ะ เนื้อดีมาก นิ่มด้วยค่ะ ลูกไม้ข้างหน้าจะยาวกว่าข้างหลั​งนิดนึงค่ะ ส่วนหน้าอกจะมีฟองน้ำดันทรงให้ด​้วยจ้ะ
    Prices : 340 Bhts
    Colors : เฉพาะลูกไม้ข้างหน้านะคะ ขาว(ตามรูป) น้ำตาลอ่อน /เข้ม และ ดำ
    รอบอก : 32-34" (แบบไม่ยืดค่ะ) 32-40" (แบบยืดค่ะ) ความยาว 30" รอบแขน 16-19"

มาอีกหนึ่งแบบสไตล์เกาหลี Dress คอบัวลูกไม้ปักเลื่อม วิ้งๆ จัมพ์เอว ความยาวกำลังพอดีคร้า เนื้อผ้าเป็นผ้ายืด ผ?้าเนื้อนิ่มมั่กๆค่ะ แขนยาวนะคะ
    Prices : 279 Bhts
    Colors : ชมพู เขียวอมฟ้า น้ำเงิน เขียวทหาร น้ำเงิน และ ดำจร้า
    รอบอก : 41" ยาว 31 "

เสื้อยืด ลายขวางติดกับเสื้อคลุมแขนยาวคร​้าา แบบสวยค่ะ ยาวกว่ารอบที่แร้วเยอะค่ะ เนื้อผ้าเป๋นผ้ายืดเนื้อดีค่ะ
    Prices : 215 bhts
    Colors :เทา ครีม กรม และ ดำ
    รอบอก : 32-38" (แบบไม่ยืดนะคะ) ยืดแล้วได้ 32- 40" ยาว26 " รอบแขน 18"

เสื้อ แนวเท่ๆ ผ้าลายริ้วแขนยาว ติดกันกับ เสื้อกั๊ก แนวดีคร้าา
    Prices : 229 Bhts
    Colors : น้ำเงิน คาดขาว/ เขียว คาดครีม/ ดำ คาดเทา/ ดำ คาดขาว /ครีม คาดน้ำตาล
    รอบอก : ยืดได้ถึง 32-38" ยาว 23" ครึ่ง รอบแขน 18"

มาอีกรอบแร้ววจร้า เสื้อคลุมแขนยาว กระดุมหน้า คอปก (น่ารักมั่กๆๆ)
    Prices : 245 Bhts
    Color : ชมพู เหลือง กรม และ ดำ จร้าา
    รอบอก : ยืดได้ถึง 46" (แบบยังไม่ได้แกะกระดุมออกค่ะ) ยาว 23"ครึ่ง

Blazer ผ้าชีฟอง ตัวยาว เนื้อผ้านุ่มมากๆๆเรยค่ะ น่าจะเป็นเนื้อผ้าหางกระรอก​ คล้ายๆผ้ากำมะหยี่ค่ะ แต่ไม่ใช่เนื้อผ้าจะเรียบแล​ะใส่สบายค่ะ
    Prices >> 245 Bhts
    Colors >> กรม (ตามรูป) เหลืองมัสตาร์ด(ตามรูป) สีส้มอิฐ เหลือง และ ดำ
    รอบอก: กว้างถึง 40" ยาว 25" รอบแขน 20"

กางเกงเอวสูงมาแร้วคร้า Lot นี้มาหลายแบบเรยค่ะ เนื้อผ้าดีมาาาก ยืดได้นะคะแม่ค้ารับประกันค่ะ ทรงสวยดี กางเกงเอวสูงกระเป๋าหน้า มีซิปด้านหลัง
    มี 2 ไซต์ค่ะ S และ L (แม่ค้าใส่ Size S ค่ะ)
    Prices : 245 Bhts (ถูกและแบบสวย งานดีแบบนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ)
    Colors : น้ำตาล (ตามรูป) ฟ้า ครีม เขียวขี้ม้า ชมพู และ แดงจร้าา
    Size S : เอว 25-27" ยาว 13" สะโพก 31-34"
    Size L : เอว 28-30" ยาว 13" สะโพก 35-36"

กางเกงขาสั้นถักเปียตรงเอว เอวFree Size คร้าา เนื้อผ้าทิ้งตัว ไม่พองแน่นอนจร้า
    ใส่แร้วน่ารักดีคร้า ไม่สั้นมาก
    Colors : แดงอมส้ม น้ำตาล ชมพู และ ดำ

กางเกงขาสั้นลูกไม้ เอว Freesize แบบน่ารักมากจร้าา เนื้อผ้าทิ้งตัว นิ่มด้วยค่ะ ใส่สบายมั่กๆๆ
    Colors : ดำขาว (ตามรูป) น้ำตาล (ตามรูป) ครีม และ ดำ
    สะโพก : ยืดได้ถึง 44" ยาว 13" ครึ่ง เอว Freesize

กางเกงขาสั้น ลายจุด กระดุมหน้า 4 เม็ด เนื้อผ้าเป็นผ้าแบบยืดได้ นะคะ ด้านหลังมีซิป กระเป๋า 2 ด้าน คร้าา
    มี 2 Size M และ L
    Colors : เหลือง (ตามรูป) แดง ส้ม น้ำเงิน ฟ้า และสียีนส์ซีดๆ
    Size M : เอว 29" ยาว 11" สะโพก 32"
    Size L : เอว 32" ยาว 12" ครึ่ง สะโพก 34"

มาแร้วค่ะ กางเกงขาสั้นเอวสูง ลูกค้าถามหากันเยอะ เอามาล็อตก่อน ยังไม่ได้ลงรูปก็ขายหน้าร้านหมด​ อิอิ คราวนี้เอาสีมาให้เลือกเยอะเรยค​ร้าา มี 2 size นะคะ M กับ L ค่ะ
    Prices : 185 Bhts
    Size M วัดเอวตรงขอบเอวเรยนะคะ อาจจะดูเล็กหน่อยเพราะเป็นเอวสู​งค่ะ เอว 27" ความยาว 11" ครึ่ง สะโพก 35 ค่ะ
    Colors: ชมพูอ่อน (ตามรูป) ชมพูเข้ม สีเจ็บๆเรยค่ะ ส้ม เขียวมิ้นท์ เทา และ ดำ

Size L วัดเอวตรงขอบเอวเรยนะคะ เอว 32" ความยาว 12" ครึ่ง สะโพก 36 ค่ะ
    Colors : ชมพูเข้ม เทา เขียวมิ้นท์ ส้ม และ ดำ

กางเกงขาสั้นจีบรอบ เอวFree Size คร้าา เนื้อผ้าทิ้งตัว ไม่พองแน่นอนจร้า
    ใส่แร้วน่ารักดีคร้า ไม่สั้นมาก (มีหลายแบบให้เลือกคร้า ติดตามบน Facebook เรยนะคร้าา)
    Prices : 220 Bhts
    Colors : น้ำตาล ชมพู เหลือง เทา ดำ
    ความยาว : 35"

กางเกงตัวยาวแบบที่ 2 ค่ะ เอว Free size เนื้อผ้าชีฟอง มีซับในให้ความยาวซับในประม​าณหัวเข่าค่ะ
    Colors : เหลือง ชมพูออกน้ำตาล และ เทาเข้ม คร้า
    ความยาว : 36"

กางเกงห้าส่วน เอว Freesize ค่ะ แบบเป็นจีบหน้ารอบ ทั้งตัวค่ะ เนื้อผ้าทิ้งตัวค่ะ ใส่แร้วไม่พองแน่นอนจร้าา
    Colors : เขียวมิ้นท์ เหลืองมัสตาร์ด ชมพูอมส้ม น้ำตาล และ ดำ
    ความยาว : 31" เอว Free size

แวะดู รองเท้า ด้วยนะคร้าา สวยทุกคู่ >>รองเท้าทุกคู่ size 35-36 ค่ะ เป็นของแม่ค้าเองทั้งหมด ซื้อมาแร้วใส่ไม่ทัน บางคู่ใส่แร้วครั้ง สองครั้ง รับประกันเหมือนได้ของใหม่เรยย จร้า ดูแลรักษาอย่างดีใส่กล่องหมดเรยจร้า สีและสภาพตามรูป 100% ไม่ย้อมแมวจร้าา ชอบคู่ไหนยังไงสอบถามได้ค่ะ (บางคู่ size เขียน 35 นะคร้าา แต่จริงๆเท้าแม่ค้า Size 36 จร้าา)

รองเท้า Cps ใหม่กริ๊บๆๆ ไม่เคยใส่เหมือนกันจร้า เห็นแร้วชอบแบบ แต่ไม่มีโอกาสใส่ อิอิ
    Colors : น้ำเงิน แถบขาว
    Prices : 450 บาท งดต่อนะคะ
    Size : 35 (แม่ค้าเท้า size 36 คร้า)
    ความสูง 8 cm. ความหนา 1 cm.

รองเท้าสวยๆ สไตล์เกาหลี ส้นตึก หุ้มข้อเท้า แบบแนวๆๆ Chic สุดๆๆจร้า
    Colors : ดำ
    Prices : 350 บาท งดต่อนะคะ
    Size : 35 (แม่ค้าเท้า size 36 คร้า)
    ความสูง : 10 cm. ความหนา 2 cm.

รองเท้า Miss Patou กับสีน้ำเงินสดๆ แบบสวยชนะเลิศค่ะ ใหม่สุดๆๆไปเรย
    Colors : น้ำเงิน
    Size : 36
    ความสูง : 8 cm.ครึ่ง ความหนา 3 cm.
    คู่นี้ใส่สบายมั่กๆๆเรยนะคะ ฐานรองข้างหน้าหนาพอสมควรค่ะ ไม่เมื่อย รับรอง

รองเท้า Not Rated แบบสวยๆๆจ้รา สีจริงสดกว่าในรูปนะคะ รูปดูหมองๆๆ รับประกันสีและความใหม่แน่นอน อิอิ
    Colors : แดง ข้างหน้าจะดูเรียบๆ แต่แอบเปรี้ยวข้างหลังจร้า ส้นรองเท้าเปนลายสก็อตสีแดงคาดดำ สวยมากก ใครจะจับจองเปนเจ้าของไม่ผิดหวังง แน่นอน
    ความสูง : 10 cm. ความหนา 0.5 cm.

รองเท้า Maxine คู่นี้ความสวยชนะเลิส แม่ค้าซื้อใส่ตอนไปงานแต่งค่ะ ใช้แป๊บๆๆ
    Colors : เทาวิ้บวั้บ ประกายเงิน มีตุ๊งติ๊งตรงข้อเท้าค่ะ รองเท้าเป็นรองเท้าส้นตึกนะคะ มองข้างหลังสวยค่ะ ใส่แร้วไม่ดูตันๆแน่นอน แม่ค้ารับประกัน
    Prices : 500 บาท งดต่อนะคะ
    ความสูง : 9 cm. ความหนา 0.5 cm.
    รองเท้าผ้านิ่มมากค่ะ ผ้าตรงฐานรองเท้าน่าจะเป็นผ้าไหมค่ะ

รองเท้า Lyn ใหม่กริ๊บๆๆ สวยมากๆๆ แม่ค้าหยิบมาจากกล่องแร้วถ่ายเรย อาจจะมีฝุ่นเล็กน้อยนะจร้า (Sold Out)
    Colors : กรม
    ความสูง แม่ค้าลืมวัดจร้า คู่นี้ใส่สบายนะคร้า มีฐานข้างหน้าหนาพอสมควรค่ะ ยังไงสอบถามมาได้จ้ะ

รองเท้า Lyn ไม่บอกก็รู้ค่ะว่าของใหม่ อิอิ ไม่เคยใส่ออกไปข้างนอกเรยย แต่ใส่เป็นตัวอย่างตอนลงรูปให้ดูเท่านั้นค่ะ จะใส่ให้ดูเกือบทุกคู่ค่ะ (ขายแล้วค่ะ)
    Colors : น้ำตาล
    ความสูง 10 cm. ความหนา 1 cm.
    แบบนี้เป็นหนังกำมะหยี่นะคะ นุ่มมาก

รองเท้า Cps ใหม่ได้ใจค่ะ ไม่เคยใส่เรย (แม่ค้ามือใหม่หัดถ่าย ต้องขอโทษด้วยนะคร้า รูปอาจจะมัวๆๆนิดหน่อย คงจะอภัยกันได้น้าา)( ขายแร้วคร้าา )
    Colors : ขาว หมุดทอง ส้นไม้
    ความสูง : 10 cm. ความหนา 2 cm. ครึ่ง

รองเท้า Lyn คู่นี้ New จริงๆๆจร้า ไม่เคยใส่ แต่อาจจะมีรอยเท้าตอนถ่ายรูปนิดหน่อยนะคะ (ขายแร้ววค่ะ)
    Colors : ดำ ถักเปีย สวยงามมากๆๆ มีสายพันรอบข้อเท้านะคะ
    ความสูง : 10 cm. ความหนา 0.5 cm.

รองเท้า Lyn คู่นี้ตอยถ่ายสีออกซีดๆๆค่ะ แต่แบบจริงจะเป็นเทาเข้มนะคะ แบบแนวๆๆจร้า (ขายแร้ววคร้า)
    Colors : เทาเข้ม คาดน้ำเงิน ทรงนี้จะออกแนวเท่ๆๆค่ะ ใส่สบายเท้าหนังนิ่ม ใส่กับกางเกงยีนสวยแน่นอนจร้าา
    ความสูง : 13 cm. ความหนา 3 cm.

รองเท้า Lyn คู่นี้ ใส่ครั้งเดียว 20 นาที (แม่ค้ามือใหม่หัดถ่าย ต้องขอโทษด้วยนะคร้า รูปอาจจะมัวๆๆนิดหน่อย คงจะอภัยกันได้น้าา) (ขายแร้ววคร้าา)
    Colors : ฟ้า คาดขาว ลายหนังงู หนังนิ่มค่ะ สวยมากๆๆ มีสายพันรอบข้อเท้านะคะ

รองเท้า Littleblack คู่นี้ ใส่แป๊บๆ ใหม่เอี่ยม แต่มีเปื้อนตรงสายนิดหน่อยนะคะ (Sold jaa)
    Colors : ขาว
    ความสูง : 9 cm. ครึ่ง ความหนา 0.5 cm.

รองเท้าคัชชู สีชมพูลายเสือ ใส่สบายเป็นที่สุด คำว่า"เมื่อย" ไม่ถามหาค่ะ (Sold jaa)
    Colors : สีชมพูลายเสือ
    Prices : 300 บาท งดต่อนะคะ
    ความสูง : 10 cm. ความหนา 2 cm.

ขอบคุณ SBN Town และทุกท่านที่เยี่ยมชมจร้าา

Warning Points:
    0/5
    รองเท้าแม่ค้า เสื้อผ้าแม่ค้า สวยยยมากกกกทุกคู่เลย เสียดายรองเท้าใส่ไมไ่ด้ เฮ้อ.... แอบเล็งมาตลอดทุกงวดเลยค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->