Contact (Nutcha)
ไม่สะดวกทาง PM นะคะ อาจจะติดต่อกันได้ช้าหน่อยค่ะ
Mobile : 0844563693
Email :
nutcha-sbn@hotmail.com
BB Pin : 25862665

จัดส่งสินค้า จ-ศ ค่ะ แจ้งโอนเงินก่อน 3 ทุ่ม จัดส่งให้ในวันถัดไปค่ะ (1-2 วันค่ะ)
Account : มี 2 บัญชีนะคะ SCB กับ KBANK ค่ะ
รบกวนพิจารณาสินค้าให้ดีก่อนสั่งซื้อนะคะ ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินค่ะ
ยกเว้นในกรณีที่เป็นความผิดของทางร้านค่ะ
**ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่จองและพร้อมโอนก่อนนะคะ

งดต่อรองแล้วนะคะ ราคานี้เป็นราคาสุดประหยัดแล้วค่ะ
ขอลูกค้าที่พร้อมซื้อในราคานี้เท่านั้นนะคะ
ค่าจัดส่ง : ลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ

PRODUCT DETAIL (อ่านตรงนี้ก่อนสั่งซื้อนะจ๊ะ)
ผ้าพันคอสไตล์ Brand Name
เกรด A งานสกรีนของเนื้อผ้าไม่เนี๊ยบไม่เป๊ะเหมือนเกรดพรีเมียมนะจ๊ะ

เนื้อผ้าดี - ดีมากค่ะ ได้ไปรับรองคุ้มมากค่ะ คุณภาพเกินราคา
ผืนละ 200 บาท ซื้อ 3 ผืนจัดส่งให้ฟรีค่ะ !!!

FENDI Scarf
Price : 200 Baht ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size : 22x63 นิ้ว (ผ้าผันคอผืนยาว)
Code : S1

Chanel Scarf
มี 3 สีค่ะ : ครีมเหลือง,ขาว,น้ำตาลครีม ระบุสีที่ต้องการมาให้ด้วยนะคะ
Price : 200 Baht ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size : 22x63 นิ้ว (ผ้าผันคอผืนยาว)
Code : S2

มี 3 สีค่ะ : เทาเข้ม,ขาว,ดำ ระบุสีที่ต้องการมาให้ด้วยนะคะ
Code : S3

GUCCI Scarf
มี 3 สีค่ะ : น้ำตาลอ่อน,ดำ,น้ำตาลเข้ม ระบุสีที่ต้องการมาให้ด้วยนะคะ
Code : S4

มี 2 สีค่ะ : ชมพู,ดำ ระบุสีที่ต้องการมาให้ด้วยนะคะ
Size : 37x37 นิ้ว (ผ้าพันคอพืนใหญ่)
Code : S5

Code : S6

GUCCI Scarf
Size : 37x37 นิ้ว (ผ้าพันคอพืนใหญ่)
Code : S7

GUCCI Scarf
Code : S8

Louis Vuitton Scarf
Code : S9