Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: #$%>>ลงเพิ่ม รองเท้าส้นหนา กระเป๋าโซ่ทองหลังการบินไทย เสื้อตาข่ายสีดำสุดฮิต ครอปเหลืองมะนาว ชีฟองสีนู๊ด + โล๊ะ โล๊ะ กระเป๋าเกาหลีพู่ห้อย ..ต่อมาเลย ขายได้ขายจ้า <<%$#

Warning Points:
    0/5

#$%>>ลงเพิ่ม รองเท้าส้นหนา กระเป๋าโซ่ทองหลังการบินไทย เสื้อตาข่ายสีดำสุดฮิต ครอปเหลืองมะนาว ชีฟองสีนู๊ด + โล๊ะ โล๊ะ กระเป๋าเกาหลีพู่ห้อย ..ต่อมาเลย ขายได้ขายจ้า <<%$#

โซนขายแล้วจ้า

เชิ๊ตยีนส์ตัวยาว ใส่เป็นแซคได้เลยค่ะ SOLD บาท

แจ็คเกตยีนส์ฟอก แขนตุ๊กตา จาก Happy Anniversary ใหม่มากค่ะตัวนี้ SOLD บาท

NEW เสื้อไหมพรมถักตาข่าย ตัวนี้ของใหม่นะค่ะ ยังไม่ได้ซัก-ใส่SOLD บาท

เสื้อเชิ๊ตยีนส์ ปักหมุด เพชร ช่วงบนอกด้านขวา สวยมากกกกค่ะ
    ใส่ไปครั้งสองครั้ง ซื้อมาแพงมาก เอาไปเลย SOLD บาท

คาดิแกน สีน้ำเงินเข้ม สีจริงรูปด้านขวานะคะ SOLD บาท

เสื้อยืด พู่ห้อย จาก MaMa Say Zeed 150 >>SOLD บาท

เสื้อยืดแขนยาวจาก The DUDE สีครีมปักลายลูกไม้สีดำ SOLD บาท

เสื้อกล้าม สีขาวลายเสือ แนวๆค่ะ SOLD บาท

กระเป๋า LYN สี Navy Blue เป็นทั้งสายสั้นและสายยาว สามารถถอดได้ สะพายได้2แบบค่ะ เก๋ๆ
    เพื่อนฝากขาย สะพายไปครั้งเดียว ใหม่มากค่ะ สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะSOLD บาท

รองเท้าส้นสูงยี่ห้อ NEXT สีน้ำตาลวินเทจมากๆค่ะ เพื่อนฝากขาย ไซส์ 41 แต่สาวไซส์ 40 ใส่ได้จ่ะ
    สูงประมาณ 4 นิ้ว ความยาวเท้า 25 cm เอาไปเลย SOLD บาท

ผ้าพันคอ ผืนใหญ่มากค่ะ SOLD บาท

กระเป๋าสายโซ่ สีออกเบจสีจริงรูปซ้ายคะ ปักหมุดดาวสีเงิน มีตำหนิ ตรงรูปดาวที่วงไว้ค่ะ
    สีถลอกหายไปนิดนึงค่ะ ด้านในกระเป๋าบุผ้าอย่างดีค่ะ ซื้อจากสยามมาแพงมากค่ะ 250>> รอโอนค่ะ บาท

เสื้อกล้าม SOLD บาท

NEW กางเกงขาบาน ด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ กระเป๋าร้อยด้วยมุก
    เอวก่อนยืด 28" สะโพกฟรี ค่ะ ใส่สบายมากค่ะไม่เคยใส่ 200>> SOLD บาท

รองเท้าส้นเตารีดหัวเปิดนิดนึงนะคะ สีชมพูนู๊ดๆ ด้านข้างเป็นแก้วเใสๆ น่ารักมากค่ะ เพื่อนฝากขาย
    พรีมาอะคะ ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ดูจากพื้นรองเท้าได้ แค่ลองใส่อยู่ในบ้าน มีเลอะนิดหน่อย Size 40
    แต่แม่ค้าเท้าไซส์ 39 ลองใส่ดูก็ใส่ได้นะคะ ความยาวเท้า 25 CM ค่ะ SOLD บาท

NEW เสื้อไหมพรมถักตาข่ายสีเทา ตัวนี้ของใหม่นะค่ะ ซื้อมาพร้อมตัวสีดำ
    แบบเดียวกันกับด้านล่างที่พึ่งขายไปค่ะ ยังไม่ได้ซัก-ใส่ SOLD บาท

เสื้อครอปสีออกเหลืองมะนาว แอบเซ็กซี่โชว์ด้านหลังเว้านิดนึงค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว
    พับเก็บไว้ยับหน่อยค่ะใหม่มากค่ะ SOLD บาท

ขอบคุณ SBN มากค่ะ
    Last edited by ZMY; 11-21-2011 at 05:03 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->