Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: อยากติดต่อคุณAnt , คุณWebmaster และทีมงาน ต้องทำยังไบ้างค่ะ

lordbarbie's Avatar
    lordbarbie is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Smile อยากติดต่อคุณAnt , คุณWebmaster และทีมงาน ต้องทำยังไบ้างค่ะ

อยากติดต่อคุณAnt , คุณWebmaster และทีมงาน ต้องทำยังไบ้างค่ะ

คือต้องการช่วยเหลือสนับสนุนเรื่อง Web Hosting น่ะค่ะ พอดีว่าเล่าให้คุณแฟนฟัง แล้วคุณแฟนทำด้านนี้โดยตรง มี Host อยู่หลายที่พร้อมให้การสนับสนุน จะต้องทำอย่างไงบ้างค่ะ ถ้าเป็นไปได้อยากนัดคุยกันน่ะค่ะจะได้เข้าใจถึงรายละเอียด^^คะ

รบกวนเพื่อนๆช่วยๆหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

**ถ้าหากข้อความข้างบนเป็นการรบกวนหรืออย่างใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ**
    ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*Thank You SBN Mak Mak ka✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*
    My Wish ....

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    ใช้ pm เรยคับ ที่หน้าห้องอ่ะคับ จะมีชื่อ login พี่ๆ เค้าอยู่ กดส่ง pm ได้เรยคับ

lordbarbie is offline Trusted Member
    0/5

Smile

ขอบคุณ คุณ DenMark มากๆนะค่ะ

เมื่อวาน ส่งข้อความทาง Contact us แล้วค่ะยังเงียบๆอยู่...
    วันนี้ส่ง e-mail ตรงถึงคุณAnt เอา
    e-mail มาจาก เวป mylvshop น่ะค่ะไม่รู้ว่าส่งถึงรึป่าวน่ะค่ะ

✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*Thank You SBN Mak Mak ka✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

0/5
    ขอบคุณคุณเดนมาร์กครับที่ช่วยตอบ

เรียนคุณลอร์ดบาร์บี้ครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำเรื่องโฮส

ตอนนี้ทางทีมงานได้ปรึกษากันแล้วว่าจะย้ายโฮสไปใช้แบบ vp ก่อน ภายในสองอาทิตย์นี้(เป็นโครงการเร่งด่วนขึ้นมาเพราะว่าcpu exceed รายวันช่วงนี้ขึ้นถี่มากจึงจำเป็นต้องย้ายก่อนครับคาดว่าจะกินเวลาสองถึงสามอาทิตย์) vpที่จะใช้นี้ ราคาสูงกว่าบริการโฮสแบบทั่วไปแต่ถูกกว่าเปิดhostเอง ซึ่งvpก็สามารถรองรับขนาดข้อมูลที่เป็นอยู่ในปัจจุบันได้อีกอย่างน้อยสามถึงหกเดือนขึ้นอยู่กับขนาดการเติบโตของจำนวนสมาชิก และถึงเวลานั้นถึงจะขึ้นโฮสของSBNเองครับ

ดังนั้น หากต้องเปิดSBN host เมื่อไหร่ อาจจะขอคำปรึกษาครับ หากไม่เป็นการรบกวนทางทีมงานขอเบอร์ติดต่อกลับไว้ได้ไหมครับ แต่หากไม่สะดวกก็สามารถติดต่อทางพีเอ็มอย่างเดียวได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

SBN Webmaster

ป.ล.ดังนั้นช่วงนี้ต้องอภัยสมาชิกทุกท่านที่cpu exceed quota กลับมาขึ้นถี่อีกแล้ว ทีมงานกำลังแก้ไข และสัญญาเช่าที่ทำไว้กับโฮสเก่าก็กำลังจะหมดหลังจากนั้นจึงจะย้ายไปโฮสใหม่แบบ vps คาดว่าจะเสร็จสมบูรณ์ในไม่เกินสองถึงสามอาทิตย์นี้ครับ
    ขอเชิญเพื่อนๆ ชาว SBN ร่วมแชร์ความรู้ เขียนคู่มือการใช้งาน SBN ในปัจจุบัน ได้ที่

http://siambrandname.com/forum/forum...

0/5

Smile

Quote Originally Posted by siambrandname View Post
    ขอบคุณคุณเดนมาร์กครับที่ช่วยตอบ

เรียนคุณลอร์ดบาร์บี้ครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำเรื่องโฮส

ตอนนี้ทางทีมงานได้ปรึกษากันแล้วว่าจะย้ายโฮสไปใช้แบบ vp ก่อน ภายในสองอาทิตย์นี้(เป็นโครงการเร่งด่วนขึ้นมาเพราะว่าcpu exceed รายวันช่วงนี้ขึ้นถี่มากจึงจำเป็นต้องย้ายก่อนครับคาดว่าจะกินเวลาสองถึงสามอาทิตย์) vpที่จะใช้นี้ ราคาสูงกว่าบริการโฮสแบบทั่วไปแต่ถูกกว่าเปิดhostเอง ซึ่งvpก็สามารถรองรับขนาดข้อมูลที่เป็นอยู่ในปัจจุบันได้อีกอย่างน้อยสามถึงหกเดือนขึ้นอยู่กับขนาดการเติบโตของจำนวนสมาชิก และถึงเวลานั้นถึงจะขึ้นโฮสของSBNเองครับ

ดังนั้น หากต้องเปิดSBN host เมื่อไหร่ อาจจะขอคำปรึกษาครับ หากไม่เป็นการรบกวนทางทีมงานขอเบอร์ติดต่อกลับไว้ได้ไหมครับ แต่หากไม่สะดวกก็สามารถติดต่อทางพีเอ็มอย่างเดียวได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

SBN Webmaster

ป.ล.ดังนั้นช่วงนี้ต้องอภัยสมาชิกทุกท่านที่cpu exceed quota กลับมาขึ้นถี่อีกแล้ว ทีมงานกำลังแก้ไข และสัญญาเช่าที่ทำไว้กับโฮสเก่าก็กำลังจะหมดหลังจากนั้นจึงจะย้ายไปโฮสใหม่แบบ vps คาดว่าจะเสร็จสมบูรณ์ในไม่เกินสองถึงสามอาทิตย์นี้ครับ

PM ตอบไปแล้วนะค่ะ

mAy's Avatar
    mAy is offline Trusted Member
    0/5
    น้องสาวพี่....ใจงามดีแท้ (ใจงามเหมือนพี่เลย...555555)
    อานิสงส์จาการให้ server ฟรีๆ แรงเหลือหลายนะคะ....กระเป๋าไหลพรูดั่งน้ำไม่ขาดสายค้า

0/5

Smile

Quote Originally Posted by mAy View Post
    น้องสาวพี่....ใจงามดีแท้ (ใจงามเหมือนพี่เลย...555555)
    อานิสงส์จาการให้ server ฟรีๆ แรงเหลือหลายนะคะ....กระเป๋าไหลพรูดั่งน้ำไม่ขาดสายค้า

สาธุ สาธุ ค่ะ พี่เมย์สุดสวย ยังไม่มีคำตอบจากเบื้องบนตอบกลับมาเลยนะค่ะ ตั้งใจจะให้จริงๆไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆเลยค่ะ เป็นเรื่อง Host คุณแฟนเค้าสบายๆมากๆค่ะ แบบมีเครื่องพร้อมอยู่แล้วค่ะ

วันนี้ PM ไปหาคุณแป้ง ตามที่พี่เมย์สุดสวยบอกเรียบแล้วค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ

Comments from Facebook

Tags for this Thread