ยังมีของอยู่นะค่ะ ใช้ป้องกันน้ำได้ 100 % ของส่งตรงจากโรงงานขายไปแล้วกว่าร้อยผืน

ขนาด กว้าง 6 เมตร ยาว 7 เมตร เหมาะสำหรับรถเก๋งทั่วไป (sizeอื่นไม่มีแล้วนะค่ะของหมดไม่มีผ้าผลิตแล้วค่ะ)

วิธีการห่อสามารถทำตามรูปได้เลยค่ะ สามารถสั่งเอาตาไก่ด้วยหรือเจาะรูอย่างเดียวก็ได้เผื่อพี่ๆน้องๆกลัวตาไก่ขูดรถค่ะ แต่ถ้ามีผ้าคลุมรถคลุมก่อนห่อก็ดีค่ะ ป้องกันตาไก่ไม่ให้ขูดรถ

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 08-6323-2299

ด่วน !! ของมีจำนวนจำกัดหมดแล้วหมดเลยค่ะ