มี Gift Voucher มาส่งต่อให้ไปใช้กันค่า

*** ทุกรายการหมดอายุวันที่ 30 เมษายน 2553 น่ะค๊ะ ***

คลิกที่รูปถ้าอยากให้ขนาดใหญ่น่ะคะ จะได้อ่านรายละเอียดก่อนซื้อค่ะ ^^

1. Facial Treatment หรือ Makeup service ฟรี 1 ครั้งค่ะ มูลค่า 800 บาท
ขอขายต่อที่ 300 บาทค่ะ
สาขาที่ใช้ได้ระบุไว้ในบัตรแล้วน่ะคะ ต้องโทรสำรองทีนั่งล่วงหน้าด้วยค่ะ

2. White plus HP Mini Facial Treatment ของ CLARINS ค่ะ มูลค่า 1500
ขอส่งต่อที่ 500 บาทค่ะ
ใช้ได้ที่เคาน์เตอร์คลาแรงส์ทุกสาขาค่ะ ต้องโทรสำรองเวลาล่วงหน้าด้วยน่ะคะ
รายละเอียดอยู่ในบัตรแล้วค่ะ

3. Skin Radiant Treatment ของ Jurlique ค่ะ มูลค่า 1400 บาท ค่ะ
ขอส่งต่อที่ 400 บาทค่ะ
รายละเอียดของสาขาที่ใช้ได้อยู่ในบัตรแล้วค่ะ

4. สำหรับเพื่อๆที่กำลังจะซื้อชุดผ้าปูที่นอนพอดีค่ะ บัตรนี้รับฟรีชุดผ้าปูที่นอน
มูลค่า 3450 บาทค่ะ เมื่อซื้อ by design ครบ 4000 บาท
ขอส่งต่อที่ 500 บาทค่ะ
รายละเอียดของสาขาที่ใช้ได้อยู่ในบัตรแล้วค่ะ

5. Gift Voucher มูลค่า 300 บาทค่ะ ที่ร้านอาหาร CIRCLE ค่ะ
ขอส่งต่อที่ 100 บาทค่ะ
รายละเอียดของสาขาที่ใช้ได้อยู่ในบัตรแล้วน่ะคะ

*** ย้ำอีกครั้ง ว่าบัตรทุกใบหมดอายุวันที่ 30 เมษายน 2553 น่ะคะ ***

ติดต่อได้ทาง pm หรือ 087 42222 87 ค่ะ ^^

ขอบคุณพื้นที่ดีดีของ SBN มากค่ะ