Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 6 FirstFirst ... 4 5 6
Results 51 to 58 of 58

Thread: รายงานเรื่องแผนการหารายได้ของ siambrandnameครับ

Warning Points:
    0/5

ด้วยค่ะ

ไม่ได้อ่านซะหลายวันเลย ตกข่าวอย่างแรงง่ะ..

ยังไงมาลงชื่อเห็นด้วยอีกคนนะคะ ขอมีส่วนร่วมในการรับผิดชอบในค่าใช้จ่ายที่เกิดขึ้นค่ะ ว่ามาเลยค่ะ

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    รับทราบ ยินดี เป็นกำลังใจ และเต็มใจที่จะมีส่วนร่วมให้ SBN คงอยู่ทุกรูปแบบค่ะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    ตกข่าวไปหลายวันเลย เพิ่งกลับมารายงานต้วด้วยคนค่า
    มีอะไรให้ช่วย บอกได้เลยนะค๊าาาาาา
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

hippopoyo's Avatar
    hippopoyo is offline Trusted Member
    0/5
    รับทราบคร่า
    ยินดีช่วยค่าใช้จ่ายคร่า

green_june43's Avatar
    green_june43 is offline Trusted Member
    0/5

Wink

รับทราบบบบบเลยยยจ๊า

มาเสนอนิดๆหน่อยๆ ว่าถ้าเรามาประมูลของเพื่อการกุศล เพื่อหารายได้ช่วยค่าใช้จ่ายเว็บส่วนนึง แล้วอีกส่วนนึงก็เอาไปทำบุญ อีกส่วนนึงก็เป็นทุนในการจัดกิจกรรมของผู้ทำเว็บจะดีเป่า??

ของที่จะประมูลเราก้อทำกันขึ้นมาเป็นของhandmadeน่ารักๆอะไรอย่างเงี้ยยย ดีมะ เสนอเฉยๆน๊า ถ้าไม่โอเคก้อไม่เป็นไรน๊า
    (,")i mAy nOT knOw "tHe mAn" bUt "sHOeS" i kNoW(",)

0/5

Talking

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งค่า และยินดีให้ความร่วมมือเต็มที่นะคะ
    อืม...ใบไหนดีนะ...เก็บตังค์ เก็บตังค์.... เย้เย้เย้

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5

Talking

รับทราบและรอฟังผลค่า
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

0/5

Re: รายงานเรื่องแผนการหารายได้ของ siambrandnameครับ

ไม่เกิดปัญหาอะไรครับ เปิดทิ้งไว้ได้ครับ
    slotxo true wallet

Page 6 of 6 FirstFirst ... 4 5 6

Comments from Facebook