Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 58

Thread: รายงานเรื่องแผนการหารายได้ของ siambrandnameครับ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ร่วมด้วยช่วยกันค๊าบบบบบบบ

allthatfabulous is offline Trusted Member
    0/5
    แซ่บ ด้วยคนจ้า

0/5
    ยินดีค่า

ของแบบนี้ต้องช่วยๆกันเนอะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    ได้เลยคร้าบ

Life only come around once, make sure you spend it with the

"RIGHT PERSON"

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    มาอ่านทุกวันเลย
    เจียดเวลาอันมีน้อยนิดในช่วงนี้....

เอาไง บอกเลยค่า..
    ถ้ามีความคืบหน้ายังไงแล้วยังไม่มีหนูพิซซ่ามาแจม

รบกวนเพื่อน ๆพ่อแม่พี่น้อง
    ที่มีเบอร์โทรข้าพเจ้า โทรบอกด้วยนะเจ๊า....
    จะขอบคุณหลายเด้อ

ยุ่ง ซ่ก ซ่ก หูตูบ หางตกเลยช่วงนี้

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    เอาใจช่วยค่า ได้ข้อสรุปแล้วแจ้งด้วยเด้อ

0/5

Talking

ว่าตามกันจ้า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

0/5
    ด้วยคนครับ
    เพื่อเว็บอันอบอุ่น
    ใจร่มๆกันไว้ เพื่อความสงบสุขของเมืองไทย ^^

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5
    รับทราบค่ะ ยินดีทำตามค่ะ เราเสนอเก็บเป็นค่าสมาชิกรายปีเลยค่ะ

บางคนเข้ามา ซื้อ ขาย ก็น่าจะคิดอีกเรท สำหรับสมาชิกทั่วไป ก็เป็นอีกเรท

แบบนี้ยุติธรรมมั้ยค่ะ เพราะบางคน เค้ามาอ่าน แต่ไม่ได้ขาย ถ้าเก็บเท่ากัน

กลัวว่าจะไม่ยุติธรรมสำหรับเค้า สำหรับตัวเราเอง ซื้อ ขาย บ่อยมากค่ะ

ยินดีจ่ายมากกว่าชาวบ้าน ยอมรับ คิๆๆ

ขอบคุณ คุณ mod น่าค่า

0/5

เห็นด้วยคนนะคะ

Quote Originally Posted by ting_ja View Post
    รับทราบค่ะ ยินดีทำตามค่ะ เราเสนอเก็บเป็นค่าสมาชิกรายปีเลยค่ะ

บางคนเข้ามา ซื้อ ขาย ก็น่าจะคิดอีกเรท สำหรับสมาชิกทั่วไป ก็เป็นอีกเรท

แบบนี้ยุติธรรมมั้ยค่ะ เพราะบางคน เค้ามาอ่าน แต่ไม่ได้ขาย ถ้าเก็บเท่ากัน

กลัวว่าจะไม่ยุติธรรมสำหรับเค้า สำหรับตัวเราเอง ซื้อ ขาย บ่อยมากค่ะ

ยินดีจ่ายมากกว่าชาวบ้าน ยอมรับ คิๆๆ

ขอบคุณ คุณ mod น่าค่า
    เห็นด้วยนะคะ
    งั้นเราก้ต้องจ่ายแพงสินะ เพราะเข้ามาค้าขายด้วยอ่ะค่ะ
    แต่ก้ยินดีจ่ายเต็มที่เลยนะคะ เพราะเวปดีๆแบบนี้หายากมั้กมาก
    หรือแทบจะไม่มีเลยอ่ะค่ะ

ปล.รับทราบ และยินดีทำตามทุกๆอย่างนะคะ

Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook