Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: CLEARANCE SALE !!!!!! New with tag Sale แล้ว Sale อีก แบบไม่เหลืออะไรแล้วคร้าา มาเลือกกันเลยนะคร้าาาาาาาา

Warning Points:
    0/5

Wink CLEARANCE SALE !!!!!! New with tag Sale แล้ว Sale อีก แบบไม่เหลืออะไรแล้วคร้าา มาเลือกกันเลยนะคร้าาาาาาาา

สินค้าที่นำมาเสนอเป็น Brand ที่ขายอยู่ในห้าง โรบินสัน, Central นะคะ บางท่านอาจไม่คุ้น แต่งานทุกชิ้ินที่เลือกมาเป็นงานคุณภาพทั้งสิ้นค่ะ งานดี cutting เนียบ เพราะบางชิ้นตั้งใจซื้อมาใส่เอง แต่ใส่ไม่ทันจริง ๆ แม่ค้าเลยตัดใจขายในราคาพิเศษสุดคุ้มคร้าาา ส่วนใหญ่มีแบบละตัวเท่านั้นนะคร้าา หมดแล้วหมดเลยนะจร๊าาา

กฎกติกาการสั่งซื้อนะคะ !!!!!!
    = สนใจชิ้นไหนสามารถสอบถามได้ทาง PM, SMS, WHATSAPP, หรือโทรมาเลยจ้า 081-8031225 เจี๊ยบ ค่ะ
    จะรีบตอบกลับทันทีเมื่อเห็นข้อความนะคร้าา (บางครั้งอาจตอบช้าต้องขออภัยเพราะแม่ค้าทำงานประจำอยู่ด้วยอ่ะค่ะ)
    = ราคาขาย Free ค่าส่งไปรษณีย์ให้ด้วยนะค้าา ^^
    = ตัดสินใจ CF แล้ว รบกวนโอนเงินภายใน 2 วันค่ะ หากเงียบหายขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอนถัดไปนะคะ
    = แม่ค้ามีบัญชี แบงค์กรุงเทพฯ ธนาคารเดียวนะคร้าา จะแจ้งเบอร์บัญชีให้เมื่อ CF และ พร้อมโอนค่ะ
    = เมื่อโอนเงินแล้ว รบกวน แจ้งให้ทราบทาง SMS หรือ PM พร้อมแจ้งที่อยู่จัดส่งของด้วยค่ะ
    = เมื่อแม่ค้าได้รับแจ้งทาง SMS และ ได้รับเงินโอนเรียบร้อย จะจัดส่งของให้ภายใน 3 วันทำการ ไม่นับวันหยุดเสาร์-อาทิตย์นะคะ
    = CF แล้วไม่อยากให้ CC เลยนะคร้าา แต่หากจำเป็นจริง ๆ ขอให้แจ้งด้วยค่ะ อย่าเงียบไปเฉย ๆ แม่ค้าใจหาย >_<

= ซื้อสินค้าแล้ว ไม่ขอรับคืนไม่ว่ากรณีใด ๆ นะคะ เพราะแม่ค้าจะแจ้งรายละเอียดของสินค้าให้ครบถ้วนที่สุด ดังนั้นรบกวนดูสินค้าให้พอใจแล้วค่อยตัดสินใจนะคร้าาา ^^=

เลือกชมกันได้เลยค่ะ =^o^=

1. Dress IE สีม่วงสวยมากค่ะ Size M ใส่แบบสบาย ๆ ไม่อึดอัด คอถ่วง ผ้า cotton ผสม silk ลายผ้าสวยหรู มีจีบพรีทที่ชาย และ ไหล่เล็กน้อย มีซับในทั้งตัวสวยมากค่ะ ใส่ออกงานได้ ทำงานก็ไม่เว่อร์ไป ราคาตามป้าย 2,790.- ขอขายเพียง 890.- SALE >>>> 790.- ไปเลยยยย ส่งฟรีค่ะ

2. Dress IE Size XS แต่คน size S ก็ใส่ได้ค่ะ สีชมพูกรีบบัว แต่งลูกไม้ยาวสีดำ ผ้า polyester สวยค่ะ มีซับในทั้งตัวนะคะ pattern สวยมากค่ะ ใส่ออกงานได้ ทำงานก็ได้ค่ะ ป้ายหลุดหายไปค่ะ แต่ของใหม่ชัวย์นะคะ แต่มีตำหนิเป็นรอยปากกาจี๊ดนึง เปื้อนมาตั้งแต่ตอนซื้อมา พึ่งมาเห็น *_* ตามรูป อยู่ด้านหลัง บริเวณคอเสื้อ ถ้าปล่อยผมเวลาใส่ก็ไม่เห็นเลยค่ะ มีหูสำหรับคาดเข็มขัดด้วยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขอขายเพียง 590.- SALE >>> 520.- ส่งฟรีค่ะ

3. Dress ERMIS Size M ลายงู สีโทนเทา (ปรับสีภาพให้สีออกมาใกล้เคียงของจริงที่สุดให้แล้วนะคะ) สวยหรูมากค่ะ ผ้าเนื้อดีเหลือเกินตัวนี้ ผ้าเป็น Cotton ผสม Elasthane ซับในทั้งตัวเป็น polyester ใส่ทำงานเลิศมากค่ะ มีเชือกผูกที่เอวให้ด้วยค่ะ ราคาตามป้าย 2,390.- เราไม่ขาย ขอขายเพียง 790.- SALE >>>>> 700.-ส่งฟรีค่ะ

4. Cardigan JASPAL Size XS ผ้า cotton knitted สีเขียวขี้ม้า เพื่อนฝากขายค่ะเพราะเล็กไป ราคาตามป้าย 1,290.- เราไม่ขาย ขอขายเพียง 590.- SALE >>>> 490.- ส่งฟรีค่ะ

5. Dress VIVA CANDY Size M สายเป็นหนัง PU นิ่มถัก ใส่แล้วไม่ขูดผิวให้มีริ้วรอยแ่ต่อย่างใด พร้อมลูกปัดไม้สีสดใส ไม่ซ้ำใคร ใส่เป็นเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ หลวม ๆ สบาย ๆ ผ้า knitted บางใส่สบาย แนวเกาหลี ราคาตามป้าย 890.- เราไม่ขาย ขอขายเพียง 450.- ส่งฟรีให้ด้วยค่ะ CF แล้วค่ะ CF ต่อได้นะคร้า่าา

6. เสื้อแขนกุด brand IE Sz. L ผ้าฝ้ายเนื้อดี สีเหลืองอ่อนลายริ้วเล็ก งานปักสวยค่ะ ราคาตามป้าย 1,790.- เอาไปเลยค่ะเพียง 450.- SALE >>> 390.- ไปเลยยยย ส่งฟรีให้ด้วยค่ะ

7. เสื้อสายเดี่ยว brand IE Sz. S ผ้าฝ้ายพิมพ์ลายสวยสดใส สายเดินริ้วงานเรียบร้อยมากนะคะ cutting ดีมากเลยค่ะ ราคาตามป้าย 1,790.- เอาไปเลยค่ะเพียง 450.- SALE >>>> 390.- ไปเลยยยย ส่งฟรีให้ด้วยค่ะ

8. เสื้อแขนสามส่วน ผ้าพิมพ์ลายดอกเล็ก ๆ สีม่วงน่ารักมากค่ะ Brand Centro Moda Sz. S ผ้าฝ้ายนุ่มมากค่ะ เป็นเสื้อทรงเอ ใส่สบาย ๆ นะคะ ราคาตามป้าย 1,790.- เอาไปเลยค่ะเพียง 450.- SALE >>>> 390.- ส่งฟรีให้ด้วยค่ะ

9. Jumpsuit F.O.F Sz. F เหมาะกับสาว size S หรือ M ค่ะ มีซิปเหล็กด้านหน้า มีกระเป๋าที่กางเกงด้วยค่ะ งานดี มีคุณภาพ ราคาตามป้าย 1,190.- เอาไปเลยค่ะเพียง 450.- SALE >>>> 390.- ไปเลยยยย ส่งฟรีให้ด้วยค่ะ

10. กางเกงขาสั้นเอวสูง F.O.F Sz. S ผ้าดีมาค่ะ พิมพ์ลายดอกน่ารักสุด ๆ ซื้อมาจะใส่เองแต่เล็กไป >_< กระดุมลายโรมันสวยหรูดูดี ราคาตามป้าย 890.- เอาไปเลยค่ะเพียง 390.- SALE >>>>> 320.- ไปเลยยยย ส่งฟรีให้ด้วยค่ะ

11. กางเกงขาสั้น ลาย Polka Dot สุด chic ของ Pacific Life มีอยู่ 5 ตัวนะคะ ผ้าเนื้อนุ่มมี spandex ด้วยค่ะ ใส่สบาย ราคาตามป้าย 790.- เอาไปเลยค่ะเพียง 350.- SALE >>>>> 290.- ส่งฟรีให้ด้วยค่ะ
    สีชมพู มี Size 28 ตัวเดียวค่ะ
    สีเขียว มี Size 27 กับ size 28 อย่างละ 1 ตัวค่ะ Size 28 SOLD ค่ะ เหลือ size 27 ตัวเดียวนะคร้าาา
    สีม่วง มี
    Size 27 กับ size 28 อย่างละ 1 ตัวค่ะ

ใส่แล้วคล้ายที่นางแบบใส่นะคะ แต่เป็นพับขา ชออณุญาติยืมรูปจากใน web นะคะ

ขอขอบคุณ SCB ด้วยนะคร้าาา ^^
    Last edited by Jeejorjeab; 10-07-2011 at 05:28 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->