NEW ARRIVAL!!!!!!!!
พอดีพี่สาวซื้ออีกใบมาให้น่ะค่ะ เลยกะเอาใบนี้มาปล่อย เพิ่งซื้อมาเหมือนกัน เป็นหนังแท้ทั้งใบนะคะ เป็นแบรนด์ของอังกฤษค่ะ 1900 บาท รวมส่งemsค่ะ ขอยืมภาพจากเว็ปนะคะ

ค่าส่ง ลงทะเบียน 30 บาท ems 50 จ้า ซื้อเยอะ ต่อรองได้น้าา หากซื้อเกิน500 ส่งฟรีไปเล้ยค่า แม่ค้ามีบัญชีกทม นะคะ
ให้สิทธิคนโอนก่อนเน้อ cf มีอายุ2วันนะคะ หากไม่โอนเงินหลังจากนั้น2วัน เราจะตัดสิทธิคุณทันที !! ถ้ายกเลิกช่วยบอกนะคะ อย่าหนีไปน้า แม่ค้าไม่ว่า แม่ค้าใจดี๊ ใจดีจริงๆ)
***ให้โอกาสคนโอนก่อนและไม่ต่อราคาก่อนนะจ๊ะทู้กคนน
สินค้าused ในที่นี้ ใช้ไม่เกิน 1-2ครั้งค่ะ ยังอยู่ในสภาพดี หากตัวไหนมีปัญหาก็จะลงบอกไว้ให้ค่า ส่วนสินค้าnew ทุกตัวซักแล้วนะคะ แต่ยังไม่ได้ใส่ *ขอลบตัวที่ขายแล้วออกนะคะ
สามารถติดต่อได้ทางpmและ vitreous_enchant@hotmail.com ทางไหนก็เร็วเหมือนกันค่า

กระเป๋าASOS ของแท้นะคะ เป็นหนังแท้ สีtan ขอส่งต่อในราคา 600>> 520 รวมส่งจ้าา

รูปจากเว็ปค่ะ

ของจริงค่ะ ในรูปนี้สีเข้มไป

ตรงข้างกระเป๋า ด้ายเป็นอย่างนี้นะคะ แต่มันไม่ได้รุ่ยนะคะ

อีกข้างนะคะ

ตรงนี้ขาดนะคะ สังเกตเห็นป่าวเอ่ย? คือเวลาเปิดกระเป๋าเราดึงแรงอ่ะมันเลยขาดประมาณ 1 cm จริงๆเอาไปเย็บได้ค่ะแต่ขี้เกียจ

เพิ่มของง

used เดรส ของbrio เป็นผ้ามัดย้อมนะจ๊ะ สีไม่ได้จางแต่อย่างใด เห็นอย่างงี้ใส่แล้วขาวอ่ะ คอนเฟิร์ม 170อกได้ถึง 34 นิ้ว ยาว 31 นิ้วค่า

used รองเท้าผ้าใบสีแดงแรงริสสส จากเจเจ ใส่ไป1ครั้งจ้าา ส่งต่อ 200

new กางเกงสีชมพูนู้ด ผ้าหางกระรอก จากสยามสดๆวันนี้ ตรงกระเป๋าเป็นscallop 200เอวfreesize ข้างหลังจั๊มเอว เอว 24-32 นิ้ว สะโพก 37 ยาว 14 นิ้ว

02 new เสื้อชีฟองสีชมพูหวานแหว๋วจากJJ 120

09 used dress ลายขวางน้ำเงินครีม ของevery perfect 130

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

[size=1]Thanks: ฝากรูป seo

10 used เสื้อcrop สีส้มของ hyperosis 50 มันมีรูเล็กๆด้วยอ่ะค่ะ ไม่ได้ดูตอนซื้อมา

11 used กางเกงยีนส์เอวต่ำ เอว 31 50

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

16 new กางเกงลายดอกเอวสูง เอว27 น่าจะsize m ไม่ก็Lอ่ะค่ะ 250

22 used dressลายโบว์ ผ้าชีฟอง สีชมพูพาสเทลนะคะ มีซับในไม่บางค่ะ 280 ตัวนี้เป็นงานเกาหลี ไปสอยมาจากแพลตตินั่ม แต่ใส่แล้วสวยจริงๆค่ะ อวดเรียวขา แต่เราไม่ได้ใส่ไปไหน

25 usedเสื้อ crop strip สีน้ำเงินนะจ๊าา 100

26used เสื้อยืด ลาย paul frank 70

27 new jumpsuit สีมัสตาด ในรูปนี้สีเข้มไปนะคะ สวยไฮโซค่ะ ของ dressroom รึป่าว จำไม่ได้อ่าค่ะ 270ขอยืมภาพคุณAni นะคะ

28 used กางเกงยีนสีอ่อน ตัวนี้ผงซักฟองคงทำปฏิกิริยาอะไรซักอย่าง TT เลยมีรอยขาวๆ 90

29 used กางเกงยีนสีซีด 90

used เสื้อ roxy สีขาวนะคะ 70

used เสื้อลายsponge bob 30 ตัวนี้ตัวเล็กนะคะ เหมาะกับคนxs-s แม่ค้าเลยต้องปล่อย เพราะพุงโผล่ TT

ZONE Accesories

32 used oak shoulder bag หนังPUนะคะ สีจะอ่อนกว่าในรูป ออกเป็นสีโอ๊คเน้อ 150 จ้า หักค่าน้องหมีลอก

33 used รองเท้าหนัง เป็นสายคาดแนว vintage เน้อ 170

35 used onitsuka tiger made in vietnam ตัวนี้ไม่ใช่ของแท้นะคะ แต่คือมาจากโรงงานเดียวกันที่เวียดนาม (อันนี้เจ้าของร้านบอกมาจ้า) เพราะรองเท้านี้จะผลิตจากเวียดนามนะจ๊ะ ซื้อมาจากcentralลาดพร้าวชั้นใต้ดิน ตอนนั้นคือไม่รู้ว่ามันมีของปลอมด้วยก็แบบ เออออซื้อมาเห็นถูกกว่าพันนึง ซื้อมา2400 เอามาปล่อยต่อเพราะไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ 1200

sold out

00 new กางเกงสีชมพูนู้ดเหมือนกัน ซื้อมานานแล้วแต่ยังไม่มีโอกาสใส่ค่ะ เอวสูง เอว 27 220 ตัวนี้ข้างหลังเป็นซิบอย่างเดีนะคะ sold
01 used dress สั้นหรือเสื้อยาวของ strip เว้าไหล่เก๋ๆนะคะ 150 sold
03. used กางเกง topshop size m นะคะ 200 ไม่รวมเข็มขัดเน้อ ยับหน่อยพอดียัดในตู้ sold
04 used cardigan สีเทา จากunion mall 100 ตัวนี้mixได้หลายแบบนะคะ sold
04 new กางเกงยีนเอวสูง ขาดๆเซอร์ๆ ปักหมุด เอว 27-28 นะคะ230 sold
05 used เสื้อvintage ลายบัลเล่ย์ 150 ตัวนี้ผ้าดีมากค่ะ ใส่แล้วไม่ร้อน คุณหนูมว๊าก sold
07 new เสื้อแนวvintage ผูกน่ารักๆข้างหน้า 120 ตัวนี้ด้านหลังสวยมากค่ะ sold
08 used กางเกงขาสั้นลายดอกเอวสูง the dude size L ประมาณ27 280 sold
12 new กางเกงเอวสูงสีกรม เป็นสม็อกเอวด้านหลังนะคะ 170 sold
15 new เสื้อ crop hamlet สีครีม น่ารักม๊ากกแต่เราใส่แล้วดำTT 200 sold
17 used เสื้อเชิร์ต ผ้านิ่มๆ 80 sold
19 new กางเกงชีฟองเอวสูง สีครีม เอว 28 style milin 200 ยาว 13 นิ้ว สะโพก 38นิ้ว sold
20 used กางเกงยีนส์สีอ่อน เอวสม็อก freesize ของ monoya 120 มีระบายๆที่ขอบกางเกงคล้ายๆลูกไม้ด้วยค่ะ พอดีไปเดินเกี่ยวอะไรซักอย่าง ระบายข้างหลังเลยหลุดมานิดนึงค่ะ sold
23 new กางเกงstyle topshop เป็นผ้าหนังกลับ พึ่งได้มาจากแม่ค้าในนี้ แต่หลวมไปสำหรับเราค่ะ เอว 27 150sold
24 new dress scallopตรงอก สีชมพูพาสเทล 180 ยืมรูปแม่ค้าเก่าเน้ออ sold
30 used เสื้อยืดสีเขียวมะนาว 70sold
31 used dressสีโอรส จั๊มเอวนะคะ ยาวเลยเข่าขึ้นมานิดนึงค่ะ 200sold
00 used เสื้อยืดแขนยาว เป็นเสื้อเมืองนอกนะคะ(แม่ค้าบอกมาอย่างนั้น) แต่ไม่รู้ประเทศไหน ผ้าดีสีขาว ตรงลายๆเป็นลายปักไม่ใช่สกรีนเน้ออ 250 sold
06 new กางเกงขาสั้นเอวสูงสีน้ำเงิน the dude size xl เอว 27 230 ยาว 13 นิ้ว สะโพก 34-40 sold
new กางเกงลูกไม้สีครีมม เอว26 1/2 นิ้ว ยาว 12 นิ้ว ซื้อมา ยัดไม่ลงTT 270 นะจ๊ะ ตัวนี้สวยมวากเลย เสียดายใส่แล้วปลิ้นทุกสัดส่วน sold
34 new skinfood : tomato whithening serum สุดฮิต เพื่อหน้ากระจ่างใส 400 พอดีตอนไปเกาหลีซื้อมาเกือบโหลอ่ะค่ะ ใช้ไม่ทัน ยังไม่ได้แกะซองออกนะคะsold
14 used เชิร์ตเวินเทจ ลายคลาสสิกๆ 90 sold

21 used dress สีขนมหวาน ตัวนี้สวยค่ะ เป็นเดรสบอดี้คอน200 อกเป็นสม็อปด้านหลังนะคะ แต่ใส่แล้วไม่พองค่ะ 26-38
เอว 24-30 สะโพก 38 ยาว 30.5 นิ้วค่าา sold

18 used เสื้อcrop ลายจุด ตรงกลางเป็นผ้าลูกไม้ แอบsexy นิดๆ 90 sold

ขอบคุณ SBN และลูกค้า มากๆนะคะ จุ๊บๆ[/B]