¯cfเเล้วช่วยโอนภายใน1วันด้วยค่ะ
-ยินดีตอบทุกคำถามนะค่ะ เเต่ถามมากมายเเต่สุดท้ายไม่ซื้อนี่ก็ไม่ไหวนะค่ะ
-สอบถามที่ pleasemee@hotmail.co.th สะดวกอีเมลมากกว่าpmนะค่ะ
อีเมลสามารถตอบได้ตลอด24ชมค่ะ pmไม่ค่อยมาเช็คค่ะ
สินค้าที่ราคาตำ่กว่า200งดต่อนะค่ะ ยกเว้นซื้อหลายตัว

กางเกงของsalad แบรนด์ดัง เอวสูง ซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ เค้าไม่ให้ลอง เราอ้วนขึ้น ตัดเย็บ คัตติ้งดีมากๆ ผ้าดีไม่ย้วย
เราซื้อมาทั้งสองสีเลยค่ะ ไซต์เอ็มทั้งคู่ ใส่ไม่ได้ TT พอจะไปเปลี่ยนเค้าอ้างว่าไซต์หมด ซื้อมา350 ขอขายตัวละ300 ค่ะ ยังไม่ได้ใส่ เเค่ลอง
สีดำ sold เหลือสีเหลืองค่ะ

ด้านหลังค่ะ มีปักชื่อร้าน

playsuit candy สีชมพูมือหนึ่งขาย 200 มีซิบด้านหลัง ในรูปเพิ่งรื้อออกมาค่ะ

เดรสลายดอกไม้เล็กสีเเดง ใส่ไป1ครั้ง มีซิบด้านหลัง ตัดเย็บดี ผ้านิ่ม ไม่ขึ้นขุยค่ะเวลาซัก ขาย250 ตัวนี้ซื้อมา400กว่า

สายเดียวลายนก 200ค่ะ ใส่ไป1ครั้ง

เสื้อกล้ามผ้าซาตินสีน้ำเ้งิมเข้ม ขาย100 สภาพดี ของจริงสีเข็มกว่านี้ค่ะ

เสื้อH&Mของเเท้ค่ะ ตัวนี้ซื้อจากฮ่องกง ปีนี้เองตอนซัมเมอร์ ใส่ไป1รอบ เเล้วก็เก็บค่ะ สภาพดีมากค่ะ ขาย400

เสื้อเเขนสามส่วน ดูเรียบง่ายใส่กับอะไรก็ได้ มีลูกเล่นที่ด้านหลังใส่ไป2-3ครั้ง ได้มา450 ขอขาย250

ด้านหลังช่องล่างสุดอะค่ะ ไม่ถึงสายตะขอเสื้อในนะค่ะ ไม่เห็นค่ะ ของจริงน่ารัก

เสื้อสายเดียวสีนู๊ดๆ มีลูกเล่น2เลเยอร์ สภาพดีมากๆ ใส่ไป1ครั้ง ซื้อมาจากเจเจ ร้านเค้าตัดเอง งานดีค่ะ เป็นผ้าพริ้วๆ
ขาย300 ได้มาเเพงค่ะ

กระโปรงลาย Polka Dot 2ชั้น มีซับในเอวยางยืด ผ้าซีฟอง ตัดเย็บดี ทรงสวยมือหนึ่งค่ะ 250

jumpsuit สีพีช ครีม ด้านบนอัดพรีท มีผูีกเอวด้วยค่ะ มือ1ค่ะ ฟรีไซต์ 400

่jumpsuitขาสั้นลายหัวใจเล็กมือ1ค่ะ สภาพดี ผ้านิ่มๆเบาสบาย ตรงสายปรับสั้นยาวได้ค่ะ ขาย250

คล้ายเเบบนี้ค่ะ เเต่เป็นกางเกงเเละสั้นกว่านิดหน่อย

กางเกงขาสั้นสีดำ ผูกโบที่ขา ปรับระดับความยาวโบได้ ไซต์เอ็มเช่นกัน มือหนึ่ง 250

สายกล้ามสีชมพูดำ ใส่สบายใส่ ผ้าดีจ้า ตัวนี้ซื้อมา550จากสวนลุมไนท์ งานตัดเอง่ะ ขาย150

เสื้อครอปสไตล์topshopประดับลูกไม้ 200 สภาพดี 150

แบบ 1

แบบ2 เป็นเม็ดคริสตัลปักค่ะ

์NEW เสื้อเเขนยาวลูกไม้ ผ้าไม่ใช่ผ้ายีนส์นะค่ะ ใส่สบาย ของจริงน่ารักค่ะ เป็นงานเกาหลีค่ะตัวนี้ ผ้าลูกไม่นิ่มมากค่ะ ได้มาเเำพง 590ใส่กับขาสั้นหรือเลกกิ้งก็ได้ค่ะ กำลังฮิตค่ะ 300ค่ะ 150ค่ะ

NEW เสื้อเเขนกุดสีขาว ลายโบว์ เเนะนำใส่กับเลกกิ้งเลยค่ะ ขาย350 sale150

new เดรสสีทูโทน(ชมพูอ่อน-ดำ) ช่วงกระโปรงไม่ต้องใส่ซับใยยังได้เลยค่ะ ตัวนี้เเม่ค้ามีไว้หนึ่งตัวเช่นกันน่ารักมากกกกกกกก FREEsize ช่วงอกและเอวเเบบยางยืด เกาะยังไงก้ไม่หลุดค่ะ 420ค่ะ sale350 150ค่ะ

เสื้อmilitary ปักมุกสีเงิน เเขนกุด ใส่หน้าร้อนได้สบายเลยค่ะ มีเข็มขัดหนังให้ทุกตัว ใส่กับขาสั้นหรือเลกกิ้งก้ได้ค่ะ มี2เเบบค่ะ 550 saleเอาๆไปเลย 400 ราคาสุดท้าย350 อยากโล๊ะค่ะ 150

เเบบที่1 sold

แบบที่2

รองเท้าจาก gmarket ไซต์38สีน้ำเงินติดโบว์ ขาย 450 มี ตำหนินิดหน่อยตั้งเเต่ได้มา 300 ไม่รวมค่าส่ง

เสื้อแขนยาว ตัวนี้ผ้าดีมาก คอนเฟริม ใส่กับขาสั้นเเล้วสวย พอใส่เเล้วตรงคอมันจะยืดตามลายยืดน่ารักมากค่ะสภาพดีมือ1 ขาย 150

เสื้อBOY LONDON แบบ chloe sevigny ผ้าไม่ผนานะค่ะ ใส่สบายมี 3เเบบ freesizeทุกตัว ใส่กับเลกกิ้งหรือบอดี้คอนก้ได้ค่ะ ลายสกันจะไม่เนี้ยบมากนะค่ะ ตามเเบบของ chloe sevignyในรุปค่ะ ตัวละ 350 sale200

เเบบที่2

new จัมป์สูทขาสั้น เเบบผูกคอเหมาะกับซัมเมอร์มากเลยค่ะ มี2ลายนะค่ะ ขาย 350 sale150

เสื้อ greyhound สีดำ ใส่1ครั้ง สภาพดี ในชอป สภาพดีมากเกือบพัน ขาย 400 sale 200

เสื้อplayhound ลายหัวกระโหลก ใส่สบาย ใส่เเบบหลวมค่ัะ สภาพดีมาก ใส่1ครั้ง ขาย400 sale 200

NEW เสื้อสไตล์ DANCING RIOT เหมาะกับคนไซต์ S-M 200 100เท่านั้น