Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แวะมาดูก่อนจร้า...เสื้อ/เดรส/กระโปรง/เสื้อคลุม สวยๆราคาพร้อมส่งนะคะ แุถมยังมี BB CASE for 9780/9700 ด้วยนะจ้ะ

Warning Points:
    0/5

แวะมาดูก่อนจร้า...เสื้อ/เดรส/กระโปรง/เสื้อคลุม สวยๆราคาพร้อมส่งนะคะ แุถมยังมี BB CASE for 9780/9700 ด้วยนะจ้ะ

หวัดดีค่ะ วันนี้แม่ค้าเอาเสื้อสวยๆ มาส่งต่อให้สาวๆนะคะ ทุกตัวเป็นของเราเองจร้า สภาพดี ซื้อมาแล้วยังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยขอมาปล่อยต่อราคาไม่แพง พร้อมส่งเลยจ้ะ

♥ ติดต่อได้ที่ pingpong_@live.com หรือ 0800543025 ตลอดเวลานะคะ (ติดต่อสองช่องทางนี้สะดวกสุดค่ะ เพราะเราไม่ได้ตามกระทู้นะ)
    ♥ สินค้าทุกชิ้น พร้อมส่งแบบลงทะเบียน (ถ้าต้องการ EMS +50 ค่ะ) และสามารถส่งได้ทุกวัน ไม่ต้องรอนานจ้า
    ♥ เรามีบัญชีของ SCB BBL สาขากรุงเทพนะคะ
    ♥ สนใจตัวไหน สามารถสอบถามเข้ามาได้ทางอีเมล์และเบอร์โทรค่ะ แต่รบกวน CF แล้วห้ามหายนะคะ เพราะเป็นการตัดสิทธิ์คนอื่นนะจ้ะ
    ♥ นอกจากเสื้อผ้าแล้วแม่ค้ายังมีเคสของบีบี 9700/9780 และฟิล์มกันรอย capdase แท้ด้วยนะคะ ด้านล่างๆของกระทู้ค่ะ เห่อซื้อมาเยอะสุดท้ายใช้ไม่ทันจ้ะ เลื่อนลงไปดูนะ

ช้อปปิ้งกันเลยค่ะ

เสื้อชีฟองสีดำ หวานๆ ด้านหลังเป็นกระดุมเจาะหลังน่ารักๆค่ะ ใส่ได้ทุกโอกาส NEWยังไม่ได้ใส่ของใหม่เลยจ้า 200.-

เสื้อสีครีม หวานๆใส่ไปเที่ยวหรือใส่ทำงานก็ได้ค่ะ กระดุมด้านหน้า NEWWWของใหม่ยังไม่ได้ใส่เลยจ้า 200.-

เดรสผ้าลูกไม้สีอ่อน ซับในทั้งตัว ของใหม่ยังไม่ได้ซักไม่ได้ใส่ค่ะ 250.-

เดรสผ้านิ่มๆลื่นๆเด้งๆ สีเหลืองมัสตาร์ดค่ะ ด้านหลังแอบเซ็กซี่
    พอใส่แล้วตรงกระโปรงจับจับเป็นจีบ สวยๆเลย
    ซื้อมายังไม่ได้ซักไม่ได้ใส่จ้า 250.-

เสื้อคลุมลูกไม้ กำลังฮิตเลย ลายลูกไม้ดีนะคะ ใส่ทับเดรสแขนกุดก็สวยดีจ้า 300.-

เดรสไหมพรมสีเทาดำ หรือจะใส่เป็นเสื้อตัวยาวก็ได้จ้า 150.-

เดรสสีเขียว สไตล์แบรนด์ดัง ฮิตมากๆ ลองแล้วไม่เข้ากับตัวเองจ้า ส่งต่อ 150.-

เสื้อแจ็กเก็ตยีนส์ ของใหม่ยังไม่ได้ซักไม่ได้ใส่ 300.- คุ้มสุดๆๆแล้ว

กระโปรงสีเหลืองมัสตาร์ด พริ้วๆบานๆน่ารักค่ะ มีซับให้ด้วย 150.-

เสื้อสีขาวๆ หวานๆผ้านิ่มๆลื่นๆจ้า 150.-

เสื้อแขนตุ๊กตา สีขาวมีลายกวางเล็กๆสีเขียว น่ารัก ของใหม่ยังไม่ได้ซัก ไม่ได้ใส่ค่ะ 150.-

เสื้อคลุมลายทาง แขนสี่ส่วน 200.-

เสื้อยืดสีดำ ตัดต่อซีทรูช่วงบ่าค่ะ 150.-

แจ็กเก็ตยีนส์สีเข้ม 300.-

เสื้อคอจีน ผ้าป่าน ใส่แล้วเบาสบายๆๆจ้า 150.-

เสื้อแขนยาวลายทาง ใหม่มากๆๆๆ 150.-

เดรสสีหวานๆ ผ้าชีฟอง 150.-

เดรสสีดำ ตรงกระโปรงเป็นผ้ามุ้งนะคะ สวยมากๆเลย 250.-

กางเกงกระโปรงลายเสือ น่ารักมาก 150.-

เดรสลายจุดสีฟ้า ฮิตไม่เลิกจริงๆค่ะ บางร้านของขาดเลยนะ 200.-

เสื้อแขนกุด ปักเลื่อม ตรงด้านล่างเป็นผ้าชีฟองสีเทา น่ารักๆค่ะ 100.-

เสื้อแขนกุดสีน้ำเงิน ใส่แล้วขับผิวมากๆเลยนะ ใส่ได้ทุกสีผิวเลย 100.-

เสื้อเชิ้ตสีขาว คลาสสิคค่ะ ใส่ได้ทุกที่ ทุกสถานการณ์ ของใหม่เลยค่ะ ใส่ไม่ทัน 150.-

เสื้อแขนกุดเหมือนแบรนด์ดังๆ LB ของขาดตลอดนะคะ แล้วก็ไม่ผลิตรุ่นเก่าๆออกมาอีกแล้วด้วย เราใส่ไม่ได้อะมันเล็กไป 100.-

เสื้อคลุมไหมพรม จะผูกหรือปล่อยก็ได้ 100.-

เสื้อเชิ้ตโทนสีเขียวเข้ม ลายสก๊อต 100.-

เสื้อยืด oversize ด้านหลังเป็นผ้าลูกไม้สีดำ ผ้านิ่มนะคะ 100.-

เสื้อแขนตุ๊กตาลายจุด ยอมขายขาดทุนกันไปเลย ตอนซื้อสองร้อยกว่าบาทอะ 100.-

เสื้อแขนตุ๊กตาลายหัวใจน่ารักๆ 100.-

เสื้อเชิ้ตสีชมพูอ่อน ใส่ทำงานสวยๆเลยจ้ะ 100.-

เสื้อเชิ้ตสีโทนเขียวอ่อนๆ ใส่ทำงานสวยเลยจ้ะ 100.-

CASE BB 9780/9700 น่ารักๆค่ะของเราเอง สภาพดีทุกอันแล้วคอร์นเฟิร์ม ทุกชิ้นให้ราคาพร้อมส่งเลยนะ

capdaseแท้ๆ รุ่นซิลิโคนนิ่มสีชมพูนมกับสีดำ อันละ 200.- พร้อมส่งเลยจ้า

เคสแข็งสีนมเย็น คลุมด้านหลังไม่ทำให้ตัวโทรศัพท์หนา และไม่เป็นร้อยชัวร์ๆจ้า 100.-พร้อมส่ง

เคสแบบสองชั้น สีชมพูสะท้อนแสงแรงๆกับสีดำ 100.-พร้อมส่ง

ซิลิโคนสีชมพูเข้ม แบบโปร่งแสง งานดีนะคะ ใส่แล้วเครื่องไม่หนาไม่เป็นรอย 100.- พร้อมส่ง

กันรอย Capdaseแท้ๆ อันละ 50 บาทไปเลย (มีสองอันนะ)

ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by sanookdeee; 10-08-2011 at 10:18 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->