สินค้าเป็นของแม่ค้า ใส่น้อยครั้ง ดูแลอย่างดี ส่งต่อในราคาสะบายกระเป๋า
ติดต่อสอบถามรายละเอียดทาง PM,O81-9795048 ,idol_t8@hotmail.comราคาถูกมากๆ ต่อรองได้นิดหน่อยนะค่ะ ซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ
ราคารวมส่งEMS

ที่ระบุ CF คือยังไม่โอนเงินนะค่ะ สามารถ CF ต่อได้

[CENTER]------------------พิเศษสุดๆ มีของสมนาคุณลูกค้าด้วยค่ะ---------------
**ลูกค้าที่ซื้อสินค้าครบ 500 บาทขึ้นไปและโอนเงินท่านแรก รับ ที่คาดผมแบรนด์ HISOงานเกาหลีสวย
ราคา 250 บาท"ฟรี"

ลงเพิ่มค่ะ และลดราคาง่ายต่อการเป็นเจ้าของค่ะ

1. USED LIKE NEW >> BLAZER JASPAL SIZE XS (สาว SIZE S ใส่ได้ค่ะ)
ส่งต่อราคางามๆ >> 300 บาท (ราคาเต็ม พันกว่าๆ)

2.USED LIKE NEW เสื้อตัวยาว แบรนด์ LOLITA
ลดๆๆ >> 250 บาท (ราคาเต็ม 1200 )

3.USED LIKE NEW >> Recommend !!! กระโปรง แบรนด์ Tango at siam สวยมากตัดใจขาย ใส่ไม่ทันราคาพิเศษ >>> 450 (ราคาเต็ม 2000 up)

4. USED LIKE NEW>>แบรนด์ LOVE MOSCHINO ดีไซน์เก๋มากค่ะไม่ซ้ำใครแน่นอน ราคาเต็มพันกว่าค่ะ
ส่งต่อผลัดกันสวย >> 350 บาท

]

5. USED >> แบรนด์ ext SIZE M (สาวตัวเล็กกว่า M ใส่ได้ Pattern ไม่ใหญ่ค่ะ)ตัวนี้สภาพดีค่ะ
>> 250 บาท

6. USED เสื้อสวยจากเกาหลีค่ะ สภาพดี >>200 บาท

7. USED แบรนด์ SODA ตัวนี้ใส่กับขาสั้นสีพื้นๆ เกิดค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิ >> 200 บาท

9.USED T-SHIRT LEVIES แท้ สภาพดีมาก ไม่ยืดไม่ย้วย SIZE M >> 200 บาท

10.New Dress !!! Pre-order มาค่ะ เป็นงานเกาหลี รับประกันความสวย
ทำงานใส่เสื้อคลุมทับกันรองเท้าส้นสูงซักคู่ ต่อด้วยงานปาร์ตี้กลางคืนถอดเสื้อคลุม อย่าลืมรัดเข็มขัดซักเส้นนะค่ะ แค่นี้ก็สวยเลิศแล้วค่ะ
ขายให้สาวๆ เพียง 300 บาท

สีผ้าตามนางแบบเลยนะค่ะ ภาพที่ถ่ายเองในห้องมืดค่ะ สีเลยเพี้ยนไปหน่อย

11.NEW ซักแล้วนะค่ะ เสื้อไหมพรม ยืดหยุ่นผ้าดีค่ะ
>> 200 บาท

12. USED เสื้อนำเข้าจากฮ่องกง ดีไซน์สวย ผ้าเนื้อดี คัตติ้งดีค่ะ ซื้อมาแพงนะค่ะ
ที่คอเสื้อมีรอยสีหมองนิดหน่อยค่ะ ใส่มองไม่เห็นค่ะ SIZE S
>> 190 บาท เท่านั้น

ฝากสินค้าห้อง Histreet ด้วยนะค่ะ มีTOPSHOP แบบแพนเค้ก DRESS DAHONG ราคาพิเศษ
http://siambrandname.com/forum/showt...post1065526340

--------------------- SOLD----------------------
USED ONLY ONE >> H&M ตัดเย็บเนี้ยบทรงสวย เอวเป็นยางยืด มีซับในทั้งตัว size S ,M ใส่ได้ค่ะ (SOLD)
--- พิเศษ 250 บาท ----

USED CC-OO :: BRAND แท้ค่ะ สภาพดีมาก .ใส่ไม่ทัน เอามาแบ่งกันสวยราคาแบบให้เปล่า (SOLD)
>> 250 บาท

USED ESP สภาพดีค่ะ size s >> 200 บาท (SOLD)
Used like new ใส่ไม่เกิน5 ชั่วโมงค่ะ CC-OO SIZE S ตัวนี้ซื้อมาพันนิดๆนะค่ะ ใส่เสื้อคลุมหรือ Blazer ไปทำงานเลิศมากค่ะ
ลดสุดๆ 390 บาท SOLD

8.USED MISS SIXTY สภาพดี ไม่มีตำหนิ ใครไม่มีเสื้อใส่ไปเที่ยวหนาวนี้แนะนำตัวนี้กับผ้าพันคอซักผืน
>> 200 ( SOLD )บาท

Thank You SBN