Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: สวย ถูก ดูดี มีสไตล์

Warning Points:
    0/5

สวย ถูก ดูดี มีสไตล์

เสื้อผ้าใช้เองค่ะ คุณภาพใหม่มากๆ เพราะบางตัวใส่ครั้งสองครั้ง บางตัวแค่ซัก และบางตัวเก็บจนลืมค่ะ
    เสื้อผ้าตัดเย็บดีและมีสไตล์นะคะ ไม่ใช่งานโหล ถูกและคุ้มกว่าไปซื้อเองแน่นอนค่ะ
    คลิ๊กที่รูปเพื่อดูรูปใหญ่เลยค้า
    คนที่CF แจ้งเลขบัญชีแล้วหาย แม่ค้าสอบถามแต่ไม่ติดต่อกลับ นอกจากเสียความรู้สึกแล้ว คุณยังเสียแม่ค้าด้วยค่ะ
    CCแจ้งได้ค่ะไม่ว่าจะได้ไม่เสียสิทธิ์ลูกค้าท่านอื่นนะคะ
    ต่อได้นะคะ แต่ไม่ควรเว่อร์ จนแม่ค้าจะเปนลม
    ค่าส่งบ้านละ30 ค่า

ตอนถ่ายเปนแสงธรรมชาตินะคะ สีไม่เพี้ยน
    ติดต่อทางpm หรือ 089-8844661
    ซื้อเยอะแถามสร้อย1เส้นค่ะ
    ต่อได้ ลดได้อีกนิดหน่อย แลกได้ลองเสนอมาค่ะ

แบร์น joy dress up

สีครีม ไหล่ชมพูสะท้อนแสง ดูธรรมดา แต่ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ 200บาท

เสื้อกล้ามน้ำเงิน แต่งระบายอก ผ้ายืด ใส่กับกางเกงยีนแล้วหุ่นดีมากๆ น่ารักค่ะ 150

แบร์น showskill

สีเทาเงา แต่งอก น่ารักเซ็กซี่ ในรูปยังไม่ได้รีดนะคะ รีดแล้วสวยแน่นอนค่ะ 200บาท

สายเดียวม่วง ตัวนี้น่ารักสีสันสดใส เก๋ตรงแต่งปกหน้าหลังไม่เหมือนกัน และลูกเล่นอยู่ที่เชือกค่ะ สามารถถูกโยงไปมาได้ ตัวนี้ใหม่ค่ะ ซักไม่ได้ใส่ 200บาท

สายเดียวฟ้า แต่งชั้น น่ารัก ดูหรูแบบคุณหนู ใส่กับเอวสูงเกิดค่ะ ใหม่ซักไม่ได้ใส่ 200บาท

แบร์นจากสยาม

เสื้อสีน้ำเงินสด ไหล่บิด ใส่แล้วขาว เรียบแต่หรู 150บาท

เสื้อสายเดี่ยวสีรุ้ง แต่งโบว์อก 250บาท

เสื้อเทา สายเชือกดำ 200บาท

เสื้อลูกไม้ขาว 100บาท

เสื้อกล้ามขาว มีซับใน แต่งเกร็ดช่วงไหล่ด้านหน้า เกร็ดยังไม่หลุดนะคะ ตัวนี้น่ารักดีค่ะ 200บาท SOLD

เสื้อเหลือง ซีทรู 100บาท

เสื้อลายขาวดำ ระบายล่าง ด้านหลังเว้าเซ็กซี่ 150บาท

เสือลายทางตรงน้ำเงินกรม-ขาว แต่งกระโหลก น่ารัก ชิคๆ 150บาท

เสื้อขาว 2ชั้น ข้างในเปนผ้าลื่น ด้านนอกเป็นมุ้งๆ แต่งอกลูกไม้ ตำหนิ:สายหลุดแม่ค้าเย็บแล้วค่ะ ไม่มีปัญหาเวลาใส่ ตัวนี้ซื้อแพงมากค่ะ 150บาท

เสื้อเทาผ้าเงา แต่ไม่ใช่ผ้ามันๆนะคะ แต่งระบายอก ใส่กับเอวสูงน่ารักค่ะ 200บาท

เสื้อสก๊อตน่ารัก ระบายอก สไตร์คาวาอิ 100บาท

ตัวนี้ภูมิใจเสนอเพราะน่ารักมาก สีครีม ซับในลายจุด ไหล่เปนลูกไม้ แต่งโบว์ น่ารักสุดๆค่ะ 250บาท

สายเดี่ยว ซีทรูกรมท่า ระบายสองชั้น สวยหรู 150บาท

เสื้อกรมท่า คอปก งานเกาหลี 300บาท

เดรสมัดย้อม ผ้ามัน เซอร์ๆ แนวๆ 150บาท

เดรสเสือดำ 150บาท

เดรสลูกไม่ทั้งตัว ลุคคุณหนูมากๆ ถ่ายลายผ้าให้ดูชัดๆนะคะ 300บาท

เดรสbrio หนังกลับน้ำตาล ระบายสองชั้น ชิคมากค่ะตัวนี้ ใส่เข็มขัดเส้นเล็กเก๋ชัวร์ 300บาท SOLD

เดรสสีนู๊ด แต่งกระดุม กระโปรงจีบ คุณหนูเว่อร์ 200บาท

เดรสสองสี ผ้าด้านบนเปนยืดๆ ล่างเปนน้ำตาลหม่นๆ 150บาท

เดรสนู๊ดใส่แล้วดูคุณหนูมากค่ะ 300บาท

maxi dress สีน้ำเงินกรมท่า สกรีนลายวินเทจ 350บาท

เสีื้อคลุม 150บาท

กระโปรงเกางเกง ส้ม 150บาท

กระโปรงเทา ใสแล้วด้านข้างจะเหมือนจูงกระเบน 200บาท

กระโปรงปลา ใหม่ค่ะ 250บาท

กระโปรงกางเกง จุดดำเทา ตำหนิ:มีรอยเปื้อจางๆ 150บาท

กางเกงของใหม่150บาทค่ะ ทั้งสองตัว
    SOLD

ฝากห้อง Hi street ด้วยค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065388786

ฝากเครื่องสำอางด้วยค่ะ แป้งchanel บลัชออน nars รองพื้นclinique อายชาโดว์kate
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=136056

THX SBN MAK KA
    Last edited by lookchin_moo; 10-06-2011 at 10:57 PM.

0/5
    ดีจ้าพอดีเห็นตเองบอกว่าแลกได้เลยอยากลองเสนอดูค่ะ เค้าชอบเสื้อตเองหลายตัวเลยอ่ะแต่โทรหาตเองไม่ติดเลยสงสัยดึกไปขอโทษนะคะ อยากให้ตเองลองเข้าไปเลือกชุดและของๆเราเผื่อมีโดนบ้าง ดูได้ที่ Soline@siambradname และ Jeenja.Tarad.com จ้า email : nirada_s@hotmail.com หรือ โทร 081-304-8111 ชื่อจีนนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^

0/5
    Quote Originally Posted by Soline View Post
    ดีจ้าพอดีเห็นตเองบอกว่าแลกได้เลยอยากลองเสนอดูค่ะ เค้าชอบเสื้อตเองหลายตัวเลยอ่ะแต่โทรหาตเองไม่ติดเลยสงสัยดึกไปขอโทษนะคะ อยากให้ตเองลองเข้าไปเลือกชุดและของๆเราเผื่อมีโดนบ้าง ดูได้ที่ Soline@siambradname และ Jeenja.Tarad.com จ้า email : nirada_s@hotmail.com หรือ โทร 081-304-8111 ชื่อจีนนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^
    ขอ link ด้วยค่า จะเข้าไปดูค่าา ^^

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->