ฝาก high street ด้วยค่า
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1777218

ค่าส่งทุกชิ้น 30 บาทค่า
ตัดสินใจให้ดีก่อนนะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะจ้ะ
สนใจต่อรองได้ค่า อยากขายมากค่ะเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้!!

สนใจชิ้นไหน pm มาสอบถามได้เลยจ้า
BB PIN : 2185D04B แอดมาถามได้ค่าาา
mail: bbbsbn@hotmail.com สะดวกสุดค่ะ ถ้าเกิน1วันไม่ตอบรบกวนเมลมาอีกทีนะ
เมลอาจตกค้างใน junk mail ค่ะ

------------------------------------------------------------------------

กระเป๋าถอดสายได้ค่า มีช่องซิปในกระเป๋า 1 ช่อง
ขาย 590 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ
ใบนี้ Pm หรือเมลมาก็ได้ค่ะ แต่เมลจะเร็วกว่า
Bammz_nps@hotmail.com

เสื้อแขนยาว น่ารักมากค่า ช่วงไหล่พองๆนิดนึงค่ะ
วัดจากไหล่ เสื้อยาว 24 นิ้ว อก 34 ไหล่ 14-15
ใส่ 2 ครั้ง สภาพดีไม่มีตำหนิ
ผ้าอะไรบอกไม่ถูกค่ะ ลื่นๆ หนากว่าชีฟอง
น่ารัก คุณหนูค้ะ
400 บาท

กั๊กยีนส์ค่ะ
250 บาทจ้าSOLD

เดรสสีเหลือง ตรงชายเป็นกระโปรงทรงบอลลูนค่ะ ตัวนี้น่ารักมากจริงๆ
ใส่ไปงานหรือชิวๆก้ได้
สีสันสดใสรับซัมเมอร์นี้เลยค่ะ น้องเราใส่ไปครั้งสองครั้งค่ะ
ยาว 35 อก 32-33
ขาย 500 ค่ะ
รูปข้างหน้า-ข้างหลัง

เสื้อคลุมอันนี้ซื้อมาใส่กีฬาสีเหมือนกันค่ะ ใส่ครั้งเดียว
ซื้อมา่มาจากแพลทินัม 850 เป็นของนำเข้าค่ะ
ตัวเสื้อค่อนข้างหนักและหนา
ลองลงขายดูเผื่อมีคนสนใจ
ขาย 500

กระโปรงเอวยางยืดลายดอกไม้ สีน้ำตาลค่ะ เอวก่อนยืด22ยืดได้ถึง30ค่ะ
ยาว17นิ้ว
ขาย 200 ค่ะ

กระโปรงยีนส์ซื้อจากร้านใต้ลิโด สวยมากค่ะ ซื้อมาประมาณ500ถ้าจำไม่ผิด
สีของจริงไม่ฟ้าขนาดในรูปนะ จะเข้มกว่าค่ะ
ยาว 14 นิ้ว เอว 28
ขาย 350

ขาสั้นสีขาว เอว28
ขาย 80 เดียวพอจ้าา

กระโปรงทรงบอลลูนจาก fq&l ซื้อในเซนทรัลจ้า
สีน้ำเงินหม่นๆค่ะ size m เอว27-28
ขาย 400 ค่ะ

เสื้อลายดอกไม้ ใส่ทับเสื้่อกล้ามข้างในจะน่ารักมากค่ะตัวนี้
เป็นจั๊มเอวค่ะ วัดเอวก่อนยืดได้28 ยืดได้อีกนิดหน่อยค่ะ ใส่หลวมๆได้
ตามรูป
ขาย 200 ค่ะ

รองเท้าหนัง จากสยามค่ะ
คู่นี้สวย งานดีมากจริงๆ แม่ค้าชอบมาก คับไปใส่ไม่ได้แต่ก็ยังซื้อมา
ซื้อมาแพงง เป็นไซส์ 38-39
ขายแค่ 1200 ค่ะ ค่าส่ง80นะคะรองเท้า
SALE ไปเลยยยย 800 !!!

รองเท้า TAYWIN ค่ะ คู่นี้คุณแม่เราซื้อมาให้ผิดไซส์เราใส่ไม่ได้ค่ะ คับไป
ส่วนน้องเราก็ใส่คับไปเหมือนกันค่ะ เดินไม่สะดวกเลยขายดีกว่า เรากะน้องใส่40ค่ะ แต่คู่นี้ไซส์ 39 *
ในรูปที่ถ่ายให้ น้องเป็นคนใส่นะคะ ได้แต่ลองอยู่ในบริเวณบ้าน ไม่เคยใส่ออกข้างนอกค่ะ
แต่ว่าเก่าเก็บ ตรงข้างๆ กะหัวจะมีรอยนิดหน่อยจ้า ไม่มีผลต่อการใส่ พื้นรองเท้าข้างในยังใหม่ไม่ดำค่ะ
น่ารักดีนะคะ ส่ได้ทุกวัยค่ะ ดูแล้วใสๆไม่แก่จ้าา 55 แม่บอกว่าซื้อมา800ได้ค่ะ
size 39 ใส่สบายค่ะ
ขาย 500 !! ค่าส่ง 80 นะคะ

P.S.ในรูปที่พื้นรองเท้าเหมือนจะเปื้อน สีไม่เท่ากัน
เกิดจากการใส่แล้วเดินในที่จอดรถข้างบ้านนะคะ

เสื้อ DAPPER ของแท้ค่ะ size L ใส่คลุมเท่ๆค่ะ ใส่น้อยย
500 พอ!! ซื้อมาเป็นพันค่ะ แต่เก็บไว้ก็ไม่ได้ใส่

เสื้อกั๊ก giordano แท้ ไซส์ m
ขาย 300 ค่ะ เก็บอย่างเดียว

เดรสสีเหลือง น่ารักมาก สภาพดี ใส่ไปครั้งเดียวเองค่า 200 บาท

ไหล่ ประมาณ 15
อกแบบยังไม่ยืด 30
เอวได้ถึง 30
ยาวประมาณ 32นิ้ว ค่าา

เดรสลายจุด cute สุดๆ คุณหนูมากค่ะ ยาวประมาณ 32 นิ้ว
150 บาท

THANKS SBN

ค่า