pm หรือ 0812987768 ค่ะ
แม่ค้าใจดีอยากขายทุกตัวค่ะ

เสื้อชีฟองสีขาวของรสนิยมค่ะ free size เป็นลายฝุ่นอ่อนๆแบบ milin ค่ะ ใส่ง่ายๆ
ของใหม่ขายถูกๆที่ 350 ค่ะ CF ค่ะ CF ต่อได้ค่ะ

กระโปรง bodycon ลายดอกแบบ topshop ค่ะ ผ้าเป็นกำมะหยี่ รุ่นนี้ไม่รัดมากนะค่ะ แต่เก็บหุ่นดีค่ะ
น่ารักมากๆๆค่ะ match ง่าย ซื้อมาที่สยาม แพงเหมือนกัน ขายแค่ 250 ค่ะ CF ค่ะ CF ต่อได้ค่ะ

เดรสจาก the kiss principle เจเจค่ะ
ราคาเต็มเกือบ 800 ผ้าดีมากๆๆๆๆๆ
ขายครึ่งราคาที่ 350 ค่ะ

กระโปรงบอดี้คอนลายดอกเช่นกันค่ะ เก็บหุ่นมากๆๆตัวนี้
ขายที่ 250 เท่านั้นค่ะ

เสื้อแบบ dahong เปี๊ยบๆๆค่ะ ทรงน่ารักมากกก เย็บดีค่ะ ขายที่ 250 เท่านั้นค่ะ SOLD

เดรสทางปล่อยๆ ใส่สบายๆๆ แถมซับในให้ค่ะ
พรางหุ่นดีมากๆๆ ยังไม่เคยใส่ค่ะ ขายที่ 200 ค่ะ CF ค่ะ CF ต่อได้ค่ะ

เสื้อตาข่ายซีทรูถักๆๆ ค่ะ กำลังฮิตเลยย ขายที่ 200 ค่ะ

เสื้อแขนกุดชิวๆๆ จากร้่าน awesome ค่ะ น่ารักมากๆๆ ใส่ง่ายๆๆค่ะ ขายชิวๆที่ 180 ค่ะ

เสื้อจากร้าน present perfect ค่ะ น่ารักก ซื้อมาแพงค่ะ ขายที่ 350 ค่ะ

กระโปรงแนวๆ sretsis สีน้ำตาลอมส้มค่ะ น่ารักมากๆๆ freesize ค่ะ
ขายที่ 150 เท่านั้นค่ะ

bodycon สีดำค่ะ เรียบๆๆ ขายที่ 150 ค่ะ

กระโปรงสีเทา ทรงสวยมากๆๆค่ะ จากร้าน paing jj ยังไม่เคยใส่
ไซส์ s ค่ะ ขายที่ 400 ค่ะ

เสื้อ crop ชีฟอง แนว sretsis ค่ะ ดูแพงดีมากกๆๆๆ : D ของใหม่ยังไม่เคยใส่ค่ะ
ส่งต่อที่ sold เท่านั้นค่ะ SOLD

เสื้อจาก heidi's secret ค่ะ
สีม่วงซีทรู ยังไม่เคยใส่ค่ะ ขายครึ่งราคาที่ 450 ค่ะ

เดรสแขนกุดลายสกอตค่ะ แบรน newyorker ซื้อมาจากยุโรปค่ะ
ขายที่ 200 เท่านั้น

เสื้อตัวยาว / เดรสสั้นลายทางจากสยามค่ะ ใส่ง่ายมากๆๆ
ขายที่ 180 ค่ะ

thanks sbn ka